ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สุขเสียวในเงาดำมืด.. (๑๐.รักเก่า..) ของ"เดินไม่ทันเงา"

เริ่มโดย cyborg0011, พฤศจิกายน 26, 2023, 12:42:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สุขเสียวในเงาดำมืด

จุดดำ (๑๐.รักเก่า..พรหมไม่ลิขิต)
Post by: เดินไม่ทันเงา
on September 14, 2010, 04:35:56 pm

......อายุที่มากน้อย มันบอกถึงวุฒิภาวะของคนนั้นจริงทีเดียว จริงนะ ที่คนเราผ่านโลกมาน้อย ก็คิดอะไรแบบไม่เข้าท่า ผ่านชีวิตเพียงแคบๆ ก็ทำอะไรขาดความยั้งคิด บ่อยครั้งที่ผมนั่งย้อนความหลัง ผมเป็นคนเอาชนะคนอื่น โดยความคิดโง่ๆ เอาชนะแม้กระทั่งคนที่เรารัก การชอบให้เขาง้อไม่สมควรมีในจิตใจของผู้ชาย ที่ได้ชื่อว่าเป็นผู้นำ การคิดว่าผู้หญิงต้องแพ้เราไปทุกเรื่อง ผู้หญิงต้องเดินตามเราถึงจะถูก บางครั้งความคิดแบบนี้ ก็ทำให้เราเอาชนะเธอด้วยความเขลา แฟนผมทั้งสวยทั้งน่ารัก ผมชอบในความที่เธอเป็นจุดมองของใครๆ เธอเก่งและเอาใจเก่ง เธอเป็นผู้หญิงหาไม่ได้ง่ายๆในสายตาผม

แต่เมื่อผมไม่รับฟังความคิดคนอื่น ไม่ยอมรับความถูกต้องของเธอ ผมเพียงต้องการเอาชนะ การประชด การต้องการให้เธอง้อ บ่อยครั้งเธอก็เบื่อ และทำให้ผมกับเธอต้องเลิกลากัน ผมไม่สนเพราะถือว่าตัวเองก็หล่อและมีหน้าที่การงานดี ผู้หญิงหลายคนก็มาชอบผม แต่ผมลืมไปว่าคำว่ารักแรกและรักแท้นั้น มันหาคนอื่นมาเทียบเคียงความรู้สึกไม่ได้ ผู้หญิงที่เธอรักเราเป็นรักแรก เราเองก็รักเธอเป็นรักจริง เมื่อผมเลิกกับเธอ ผมยอมรับว่าผมก็คิดนะ คิดถึงเธอ แต่ด้วยความเขลาในตัวเอง ผมไม่ชอบง้อ ไม่ยอมรับความจริง..

.....แต่เมื่อเธอจากผมไปนานเข้า ผมพบเจอผู้หญิงอื่นอีก ผมกลับหาผู้หญิงที่เหมือนเธอไม่ได้ ผู้หญิงที่มีพร้อมไปเกือบทุกอย่าง ผมผิดนะที่ทิ้งของมีค่าเช่นเธอไป เมื่อชีวิตผ่านร้อนผ่านหนาวมาอีกหลายครั้ง ผมก็ไม่เคยลืมเธอ แต่เมื่อผมอยากย้อนไปหา อยากเปลี่ยนจากไม่ง้อต้องไปง้อ มันสายไปแล้ว สายจริงๆเมื่อเธอก็มีคนใหม่ เธอคงไม่รอให้ผมไปง้อเธอหรอก จริงมั๊ย? ชีวิตก็ต่างคนต่างเดินไปอย่างช่วยไม่ได้ ผมก็ต้องมีครอบครัว มีความสุขกับครอบครัวที่ผมรัก แต่ความรักแรกรักแท้แบบนั้นมันไม่มีที่เคียงเลย

ช่างเถอะผมเป็นคนผิดเอง และชีวิตของคนมันก็มีทั้งสุขทุกข์ปะปนกัน ชีวิตครอบครัวก็เฉกเช่นนั้น ผมกับเธอมีโอกาสพบกันโดยบังเอิญอีกครั้ง เราสองคนได้นั่งทานข้าวด้วยกันเหมือนเมื่อหลายปีก่อน ผมพูดอะไรไม่ออกเลยเมื่อเจอหน้าเธอ ผมได้แต่ยิ้มและคุยเรื่องที่ไม่เป็นเรื่อง เรื่องที่เป็นเรื่องผมกลับไม่กล้าคุย เธอเองก็มีอะไรแอบเร้น เธอยิ้มให้กับอดีตของเรา อาหารมื้อนั้นมันเป็นมื้อที่อร่อยที่สุดครั้งหนึ่ง ผมใช้ความกล้าถามถึงครอบครัวเธอ เธอบอกดี..ดีมาก ผมมองแววตาเธอ มองความจริงที่เธอแอบซ่อนไว้ ผมรู้นะว่าเธอพูดนั้นโกหก

......เธอถามผมเช่นกัน ผมก็ต้องโกหกเธอเหมือนที่เธอโกหกผม น่าขำนะ..ที่เราสองคนต้องมาทำสิ่งแบบนี้ แน่นอนว่าเราสองคนคงไม่ลืมอดีตอันเคยแสนหวาน แต่เราสองคนก็ไม่ลืมความโง่เขลาที่เรามีให้กัน อ๋อ...ไม่ใช่เธอ ...ผมต่างหากที่โง่เขลา อืมม...ช่างเถอะเรื่องมันก็ผ่านมาแล้ว ครอบครัวที่แท้จริงยังรอเราอยู่ ผมลากลับพร้อมแววตาที่อยากจะบอกเธอว่า "ผมยังรักคุณอยู่นะ... แต่เป็นรักเก่า ที่ไม่สามารถเอากลับมาให้กับคุณได้อีก" ผมมองเรือนร่างเธอ มองความสวยของเธอที่ไม่เคยจืดจางแม้วัยต่างจากครั้งนั้น ผมมีลูก เธอก็มีลูก ผมมีภรรยา เธอก็มีสามี เราสองคนเดินไปกันคนละเส้นทางแล้ว แต่ความรู้สึกดีๆ ความรู้สึกเก่าๆที่เราเคยได้สัมผัสมันยากที่จะลืมเลือน

ผมห้ามใจไม่ได้ที่จะเอามือเอื้อมไปหา เอามือไปจับมือเธอตรงโต๊ะที่เรานั่งตรงนั้น เธอดูตกใจ..แต่เธอก็เข้าใจผม เธอคงคิดไม่ต่างจากผม แต่เธอเป็นผู้หญิงที่จะทำอะไรแบบนั้นมากไม่ได้ ผมบีบมือเธอเบาๆ มือนุ่มๆที่ผมเคยสัมผัส มือนุ่มๆที่แสนจะอบอุ่นเมื่อยามที่ได้แตะต้อง อืมม...แค่นี้ผมก็สุขนะ ผมยิ้มให้เธอกับความรู้สึกดีๆ ผมยิ้มให้เธอกับความเจ็บช้ำในใจ รอยยิ้มที่ดูเหมือนยอมรับ แต่รอยยิ้มของเธอสิ รอยยิ้มที่แสนจะ..ฆ่าผมให้ตายตรงนั้น ยิ้มที่มีแต่ความน่ารัก ยิ้มที่มีแต่ความรู้สึกที่ดีๆ ผมเอามือเธอขึ้นมากุมไว้ในมือผมทั้งสองข้าง

"..นุ่น...ผมโง่นะ ที่ไม่รักษาคุณไว้... ผมทิ้งของมีค่าที่สุดในชีวิตให้ไปอยู่กับคนอื่น... ผมไม่อยากบอกว่าเสียดาย เพราะมันเสียไปแล้วอย่างไม่มีวันจะกลับมา"
เธอมองผมอย่างเยือกเย็น สายตาเธอดูแสน..ทรมาผม ผมแทบจะร้องไห้ออกมาที่เห็นแววตาคู่นั้น ร้องไห้ที่ตัวเองทำผิด ร้องไห้ที่ตัวเองทำในสิ่งโง่ๆแบบนั้น เธอดึงมือออกมาจากมือผม แล้วเอาไปแตะที่ริมฝีปากผมเบาๆ
"..ไม่ต้องพูดหรอก คม.... ความรู้สึกที่ดีๆเราต่างคนต่างรู้นะ... ทุกอย่างมันผ่านไปแล้ว... เราสองคนต่างมีหน้าที่ใหม่ของกัน.... มีหน้าที่ใหม่ของการรับผิดชอบ... เราสองคนเก็บความรู้สึกดีๆที่เราเคยสัมผัสเอาไว้ก็พอ"

.....ผมมองแววตาเธอด้วยความรู้สึกยากจะอธิบาย ความรู้สึกที่แสนลำบากเหลือเกิน ความรู้สึกหวานๆ ความรู้สึกอบอุ่น ความรู้สึกต้องการเวลาแบบนี้อย่างนานแสนนาน มือผมสั่นเทาเมื่อรู้ว่าเราสองคนต้องจากกัน แววตาผมดูสั่น..เมื่อเธอจะลุกจากผมตรงนั้น คำว่าทรมานผมรู้แท้ก็ตอนนี้นี่เอง ผมก้มหน้าเมื่อเธอเดินจากผม ผมก้มหน้ามองหาความจริงที่ผมกำลังจะต้องลืม...........
"ครับ"... เป็นเสียงอุทานของผม ที่มือผมถูกสัมผัสอีกครั้ง ความรู้สึกตอนนั้นผมรู้ได้ว่านั่นเป็นมือเธอ เธอเดินกลับมาหาผม พร้อมดึงมือผมลุกยืน เธอดึงมือผมเดินตามเธอไป ผมไม่รู้ ผมไม่แน่ใจว่าเราจะไปไหน เธอพาผมมาที่ลานจอดรถ เธอส่งกุญแจรถเธอให้ผม..

"คม..ไปไหนก็ได้นะ ที่มีเราแค่สองคน.. ที่ๆเราได้อยู่ด้วยกันในเวลาอันสั้นๆนี้"
ผมยังคงตั้งสติไม่ได้มากนัก แต่ก็ขับรถออกไปจากลานจอด ผมขับรถไปเรื่อยๆ ผมขับรถเหมือนคนเพิ่งหัดขับ ในรถเธอมีเพียงเสียงลมจากแอร์เท่านั้น เราสองคนเงียบเหลือเกิน ผมพาเธอไปโรงแรมม่านรูด ผมคิดอะไรไม่ออกจริงๆ คิดไม่ออกว่าจะหาที่ดีกว่านี้ที่ไหน? ผมจอดรถและจัดการเรื่องค่าบริการ เสียงเด็กดึงม่านปิด ผมก็เปิดรถพาเธอเข้าไปในห้อง กลิ่นหอมของสเปรย์ปรับอากาศที่คุ้นเคย แสงไฟดูสลัวให้บรรยากาศ เสียงเพลงที่ผมเปิดจากวิทยุหัวเตียง ผมนั่งข้างๆเธอที่เตียงนุ่ม ผมนั่งเบียดเธอที่เธอกำลังมองรอบๆห้อง ผมเอามือเธอมากอด เอามือเธอขึ้นมาหอม ผมจูบมือเธอเบาๆ ผมดมดอมซอกนิ้วสวยของเธอ ผมจูบนิ้วนางที่มีแหวนหมั้นของเธอ เธอมองผมด้วยแววตาอ่อนโยน

.......ผมยืนเกือบแนบกับตัวเธอ กลิ่นกายหอมอย่างคุ้นเคยที่ผมได้รับ ผมเชยคางเธอขึ้นน้อยๆ ก่อนที่ผมจะจูบริมฝีปากเธอเบาๆ ผมจูบอย่างที่ใจอยากทำ ความรักมากกว่าความใคร่ แต่กระนั้นเมื่อผมได้สัมผัสรสจูบเธอมากขึ้น โอวว..เธอรับการจูบจากผม เธอสนองรสจูบของผมด้วยการสอดลิ้นเข้า เธอดูดลิ้นผมเบาๆ ก่อนที่ผมจะสนองจูบเธอแบบนั้นเช่นกัน ผมกอดร่างเธอแนบอก ผมจูบเธอนุ่มลึก และจูบอย่างเร่าร้อนเพิ่มขึ้น เสียงเธอครางออกมาเบาๆ มือผมเอื้อมสัมผัสแผ่นหลังเธอ ผมลูบไล้อย่างที่ใจต้องการ ผมเคล้าคลึงตัวเธอ และ..ผมละจากริมฝีปาก ก่อนที่จะเอื้อมมือแกะกระดุมเสื้อเธอออกช้าๆ กระดุมเม็ดสุดท้ายถูกผมปลดออก

โอวว...เธอสวยมากครับ...นมอวบเธอซ่อนตัวในบราน้อย บราสีเนื้ออ่อนๆดันทรงเธอดูอวบอั้น ผมซบใบหน้าลงกับเนินอก ผมสูดดมความหอมของก้อนเนื้อนั้น ผมจูบเนินอกเธอนุ่มๆ ผมซุกไซ้อย่างร้อนรน ผมพรมจูบเนื้อเนินอกเธอทั่ว เธอสั่นครางเสียง เธอบิดกายเร่าๆ ผมกอดเธอแนบและเอื้อมมือปลดบราเธอลง
โอวว..สวย ...เนินอกเธอสวยเหลือเกิน ..ผมจูบนมเธอ ผมดูดนมเธอ ผมสัมผัสเคล้าคลึงนมเธออย่างถนอม อืมม...นมทั้งสวยทั้งแน่นเนื้อ หัวนมเม็ดงามก็ชูช่อยั่วเย้า หัวนมดูแข็งรอการสัมผัส ผมอ้าปากอมดูดขบเม็ดชูนั้นเบาๆ ผมดูด..ผมอมอย่างสุขใจ มือผมยกเคล้าคลึงเต้า บีบนมเต้านั้นอย่างถนอม ผมคลึงมือ บีบเค้นนุ่มๆ

เธอร้องคร่ำครวญ เธอบิดกายเร่าๆ ผมเลื่อนตัวลงล่าง ผมซุกหาความหอมของเรือนกาย ผมปลดกระโปรงชุดสั้นเธอ ผมดึงมันลงกองด้านล่าง อุว...สวยเหลือเกิน..เนินงามนี้.. ผมจ้องมองเนินสวาทเธอที่แอบซ่อนในบิกีนีสีเนื้ออ่อน ผมเห็นความโหนกนูนของเนื้อนวลนั้น เห็นไรขนไหมสีดำที่พ้นขอบบิกีนี เห็นไรขนแซมเส้นสวยที่ปกปิดเนินสวยเนินนั้น ผมกดริมฝีปากจูบจนเธอสะดุ้ง ผมกดคลึงใบหน้าเคล้า ผมหอมเนินสวย ผมดมดอมอย่างอยากสัมผัส ผมกดใบหน้าฝังลึกแล้วจูบเน้น เธอครางเสียงกระเส่า เธอเอามือกดไหล่ผม เธอแอ่นตัวน้อยๆ เธอร้องเสียงเสียว เธอแอ่นอีกครั้งเมื่อผมจูบ ผมดูดเนินเนื้อเบาๆ

อ่า...ผมเอามือดึงขอบบิกีนีรูดลง ผมเห็นความงาม ผมเห็นความสวย กลีบงามเธอยั่วสายตา แคมงามเธอดูชิดแนบแน่น สวย งามล้นเหลือ ผมกดริมฝีปากจูบแนบ ผมดูดเนื้อเนินนั้นอีกครั้ง ผมกดปลายลิ้นสัมผัสร่องกลีบ ผมกดปลายลิ้นสอดแทรกน้อยๆ ผมดูด ผมเลีย อ่า...ซี๊ดด...เธอเอามือจิกไหล่ผม เธอเอามือกดหัวแนบ เธอแอ่นเร่าๆ เธอร่ำร้องเรียกหาความสุข
"..อุยย..เสียวคะ คม...นุ่นเสียวเหลือเกิน คมขา... นุ่นเสียว... ทำให้นุ่นสุข...ทำให้นุ่นสุขที.. อ่า... ซี๊ดด...เสียวเหลือเกิน คม.. นุ่นเสียว..." เสียงเธอร้องบอกผม
เสียงเธอสั่นเครือจนผมแทบขาดใจกับอารมณ์ ผมจูบอีก ผมดูดเนินนั้น ผมเลียลิ้นที่ซอกกลีบ ผมกดปลายลิ้นสัมผัส.. อ่ายย....ผมกดปลายลิ้นถูกับติ่งนั้น ผมดูดติ่งเสียวเธอจนเธอร้องคร่ำครวญ ".อุยย...คม... นุ่นเสียวนะ แบบนี้.... คมจ๋า..ช่วยนุ่นที.. อืยย..."

ผมอุ้มเธอไปที่เตียงนุ่มๆนั้น ผมวางเธอลงอย่างอ่อนโยน ผมจ้องร่างที่เปลือยของเธอ มองความขาว มองความสวย โอยย...เธอยังสวยเหลือเกินจริงๆ ผมแก้ผ้าตัวเองออก เธอจ้องมองผม จ้องดูผมทั้งเรือนร่าง ผมดึงกางเกงในรูดกอง ผมอวดความยาวของผมให้เธอเห็น ผมอวดความแข็งแรงของท่อนเนื้อ สายตาเธอจ้องดู ก่อนที่เธอจะลุกนั่ง เธอจ้องของผม มองผมอย่างเว้าวอน
โอยย...ซี๊ดด... เธอเอื้อมมือสัมผัส เธอลูบไล้เบาๆ และกำท่อนเนื้อในอุ้งมือนั้น เธอรูดให้ผม รูดขึ้นลงจนผมเสียว เธออ้าปากแล้วอมให้ผมเสียวแบบนั้น เธออมและดูดนุ่มๆ เธอรูดหัวบานๆของผมด้วยริมฝีปาก เธอดูด..ดูดอมลึก เธอกลืนมันเข้าไปอีก เธอดูดมันเข้าไปลึกๆ มือเธอรูดเบาๆ

เธอสาวกำรูดอย่างเร่าร้อน อ่ายย..ผมยืนแอ่นให้เธอ ผมก้มมองเธอดูดให้ผม เสียว..เสียวแทบขาดใจ ผมเกร็งกับปากเธอ ผมแอ่นให้เธอดูด
"เสียวครับ นุ่น.. ผมเสียว...อุ.." เธอชอบที่ผมบอกแบบนั้น เธอเงยมองผม แล้วอ้าปากดูดของผมอีกมากมาย เธออมลูกอัณฑะแล้วดูดแรงๆ มือเธอสาวขึ้นลง รูดเร็วๆจนผมร้องครวญ
"..อ่ายย..นุ่น...ซี๊ดด... นุ่นครับ..ผมเสียวเหลือเกิน.."
นุ่นยิ่งดูด ดูดอมรูดแบบนั้น ผมแอ่นเร่าๆ ก่อนที่เธอจะเลียที่หัวจรดพวงล่าง ผมเสียว ผมต้องเอามือกดหัวเธอเร่าๆ อ่ายย..ซี๊ดด...

......ผมดันเธอนอนลง ก่อนที่ผมจะเอามือแยกขาเธอกว้างออก ผมจ้องมองกลีบงามของเธอ มองเห็นความละมุนนุ่มของเนื้องามนั้น ผมซุกหน้าหาความสวย ผมจูบเนื้อนวนั้นเบาๆ ผมกดปลายลิ้นสัมผัส ผมกดลิ้นสอดแยงเข้าลึก ผมดูด ผมเลียแคมกลีบ ผมกดลิ้นที่ติ่งเสียวเธอ ผมดันลิ้นกับติ่งอย่างถนอม ผมดูด..ดูดเบาๆ อ่ายย...เธอร้องครวญ.. เธอแอ่นเนินเบียดกับใบหน้าผม เธอดีดร่างเด้งๆ ผมดูดเม้มติ่งเธอนั้นแน่นๆ ผมกดปากจูบ ผมดูดกลีบแรงๆ ผมยกเรียวขาเธออ้ากว้างๆ ผมกดลิ้นสอดเข้าลึก ผมดูดเม็ดเสียวเธอนั้นแรงๆ เธอร้อง..เธอเด้งเร่าๆ มือเธอกดที่นอนแน่น ร่างเธอบิดส่าย

"..คมจ๋า.. นุ่นไม่ไหวแล้ว... นุ่นเสียว.. คม..คมช่วยนุ่นที.. นุ่นทนไม่ไหว แล้ว...อ่ายยย...ซี๊ดด...."
ผมขึ้นกอดเธอ ผมจูบปากเธออย่างดูดดื่ม ผมกดคร่อมตัวเธอ แล้วค่อยๆสอดเข้า ผมกดหัวบานแทรกกลีบ ผมกดท่อนเนื้อผมเข้าลึก อ่า...เธอเด้งขึ้นรับ เธอร้องเสียงกระเส่า ก่อนที่จะแอ่นเนินอ้ารับผมสอด ผมกดเข้าอีก ผมกดเข้าจามิดถึงโคน ผมโยกเบาๆ ผมกดเบาๆ ผมส่ายสะโพกให้เสียว ผมโยกเอวขึ้นลง ผมกดกระแทกเนื้อเธอ ผมสอดเข้าถี่ๆ ผมกระเด้าเธออย่างร้อนรน ผมกระเด้าลงแรงๆ ผมกดท่อนเอผมลึกๆ อุยยย..เธอถึงกับผงะตัว เธอคร่ำครวญบอกผม..
"คมจ๋า..คม.. แรงๆคะคม.. แรงๆ..นุ่นต้องการแรงๆ... นุ่นอยาก เหลือเกิน... คมจ๋า...อุยย.. เสียวอะไรอย่างนี้นะ.. คมเก่งเหลือเกิน...คมจ๋า.. ทำนุ่นแรงๆ...นุ่นเสียว.. คม..อีกคะ.. อีก..ทำนุ่นอีก... นุ่นอยากสุขแบบนี้ นานๆ.. นุ่นเสียว..อ่า..คม..."

เสียงเธอร่ำร้องบอกความสุข ผมถึงกับทุ่มเทกับความเสียวให้กับเธอ ผมกดแรงๆ กดลึกๆ อ่ายยย...ผมคร่อมร่างเธอในขณะที่เธอนอนกับเตียงอ้าขารับตัวผม เธอแยกขากว้างเหลือเกิน เธอแอ่นเด้งให้ผมเหลือเกิน ผมกดแรงๆ กระเด้าเธอแรงๆ ยิ่งแรงเธอยิ่งร้องเสียว เธอแอ่นรับ เธอกอดเอวผมแน่น เธอครางเสียงออกมาบอกอารมณ์ เธอเร่งผม เธอบอกผมว่าเร็วๆ เธอกำลงจะเสร็จ เธอกำลังแตกน้ำแห่งรักจะปรี่ล้น เธอเด้งเร่าๆ และกอดเอวผม อ่ายย...เสียงเธอครางเมื่อผมกระแทก ผมกดแรงๆ ผมเสียว ผมโยกท่อนเนื้อข้างในเธอ อุยย.. เธอขมิบรัด เธอตอดรัดท่อนเนื้อผม ผมกด..กด.. โอวว..ซี๊ดด..ผมเร่งเร็วๆ กดแรงๆ.... อ่า..ซี๊ดด...ผมเกร็งเหมือนที่เธอเกร็ง เธอร้องเสียว ผมกดกระแทกอีก อ่ายยย...ผมเกร็งกระตุ กพร้อมหลั่งน้ำรักมากมาย เธอ..เธอกอดผม เธอเกร็งเหมือนผม เธอกระตุกร่าง โอยย... ช่องคลอดเธอตอดผม ตอดแรงๆ อุยย... ข้างในร้อนผ่าว เธอ..อุยยย..เธอหลั่งน้ำแห่งรัก เธอหลั่งน้ำล้นปรี่ เธอแอ่นและกอดผม เธอดึงผมลงมาจูบ เธอ...เธออ.....

.......สุขเหลือเกินกับบทรักของเราสองคน ลีลารักที่ไม่ได้สัมผัส ความรักที่เคยมอบแต่สิ่งดีๆ การสัมผัส การให้ความสุข นี่เป็นครั้งแรกของเราสองคน สุขนะ..สุขเหลือเกิน ผมกอดเธอพร้อมเริ่มบทรักอีกครั้ง ครั้งนี้ผมเป็นฝ่ายรับ เธอเป็นฝ่ายควบคุม เธอขี่ผมอย่างช่ำชอง เธอเก่งเหลือเกิน เก่งเกินกว่าผมจะไม่รักเธอ... นุ่นจ๋า...มันอาจช้าไปสำหรับบทรักบทนี้ แต่มันก็ไม่ช้าไม่ใช่หรือ ถ้าเรายังอยากเริ่มต้นใหม่.. ผมได้แต่คิด แต่มันคงเป็นไปไม่ได้
ผมเอง..ผมเองที่เป็นฝ่ายผิด... รักเธอนะนุ่น รักเธอตลอดไป....

johnywalker

::Confident:: ผมเคยมีเหตุการณ์แบบนี้นะ เพียง แต่ไม่เคยมีซัมติงอะไรหลังเลิกกัน เพราะความโง่ของผมเองแหละ

review1972

สะท้อนธรรมชาติของชีวืตด้วยลีลาเฉพาะตัวไม่เหมือนใคร สุดยอดครับ