ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลานรักของน้าชดช้อย (4) copy

เริ่มโดย GolF43, สิงหาคม 29, 2013, 05:36:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GolF43

หลานรักของน้าชดช้อย (4)

น้าสาวคนสวยของผมหลับสนิท กลิ่นหอมอ่อนๆ ลอยเข้าจมูกดึงดูดความสนใจอยากรู้เห็นจนก้มหน้าต่ำมากปากแทบชนเนิน น้าช้อยรักษาเนื้อตัวได้สะอาดดีแท้ ขณะที่ของผมมีแค่แท่งเดียว ล้างทำความสะอาดด้วยมือตัวเองทุกวัน ยังส่งกลิ่นน่ารังเกียจโชยออกมาบ่อยๆ

แสงไฟจากข้างตู้เสื้อผ้าดวงนั้นสว่างพอให้เห็นเนินเนื้อนูนโหนกของน้าช้อยชัดตา มีหญ้าอ่อนขึ้นแซมบางๆ ทั่วเนินไม่ดกหนาเหมือนสาวใหญ่ที่เคยเห็นในหนังสือ ผิวขาวผ่องกับกลิ่นหอมอ่อนๆ นั้นทำให้ผมหายใจขัด ถอนหายใจยาวแล้วพ่นลมหายใจออกมาใส่พงหญ้าแตกลู่เป็นทาง

ผมเคยเห็นหนังเอ็กซ์ผู้หญิงแอ่นร่อนเนินให้ฝ่ายชายเลียร้องเสียงครวญครางด้วยความกำหนัด ผมนึกอยากเลียให้น้าช้อยครางเหมือนในหนังบ้าง คิดแล้วเกิดอยากจนอดใจไม่ไหวตัดสินใจยื่นปลายลิ้นออกไปแตะเขี่ยเม็ดเสียวของน้าที่โผล่ออกมานั้นทันที

กระดกลิ้นเลียไปห้าหกเที่ยวก็ได้ยินเหมือนน้าช้อยถอนใจยาว ปลายขาแกแยกห่างมากกว่าเดิม เมื่อน้าหลับสนิทเช่นนี้ผมจึงแลบลิ้นยาวเลียตั้งแต่ส่วนล่างของเนินไปจนถึงเม็ดเสียว
    ก้นน้าช้อยเริ่มขยับไปมาแต่ยังไม่ตื่น

ขณะที่ผมตื่นเต้นมากที่ได้เลียเนินเนื้อของผู้หญิง ขาน้าช้อยแยกห่างอีกมีที่ให้ผมวางศอกในช่องขาได้เลยใช้สองมือแหวกกลีบเนื้อที่ปิดกั้นนั้นให้แหวกห่างกัน โอ้ว...ภายในร่องกลางโคกน้าช้อยสีอ่อนกว่าเนื้อเบื้องนอกมีน้ำเชื่อมชโลมไว้มันมะเมื่อม

คราวนี้ไม่สนเลียกลีบเนื้อด้านนอกแล้ว ผมแหย่ลิ้นเข้าด้านในกลีบเนื้อสีน้ำตาลอ่อนที่โดนน้ำเชื่อมชโลมจนเป็นมัน ตวัดลิ้นเลียทั่วกลีบเนื้อทั้งซ้าย ขวา และแหย่ลึกเข้าไปตรงกลางก่อนตวัดลิ้นเลียไปที่เม็ดติ่งเสียวที่แข็งตัวชูชันขึ้นมาเหมือนกับน้องหนูทีเดียว

''ซี้ดด...ซี้ดดด...'' เสียงครางนั้นเบามากจนผมไม่คิดว่าเป็นเสียงน้าช้อย จึงตวัดลิ้นเลียต่อไปอย่างมีความสุข สะโพกน้าช้อยเริ่มขยับไปมา ไม่นานก็ยกลอยร่อนเป็นวงเหมือนดาราหนังเอ็กซ์ ''ซี้ดดด...เสียววว...เสียวจ้ะ ต๋องจ๋า...ต๋องของน้าเก่งจัง'' คราวนี้ชัดแจ้งน้าช้อยตื่นแล้ว

''อ้าาาา...ดีจังต๋องจ๋า...แยงลิ้นแล้วเม้มดูดด้วย ดูดเม็ดด้วยนะไม่ต้องแรง...อย่าใช้ฟันจ้ะ...ยังงั้นแหละเสียวดี...น้าเสียว...เสียวมากต๋องจ๋า...จะเลียน้าออกคาปากเลยใช่ไหม...ได้ๆ...น้าไม่ว่า...ต๋องเลียให้ออกคาปากเลย...ต๋องทำเถอะ...ตรงไหนไม่ดีน้าจะบอกให้รู้ทีหลัง...ดีจังต๋องจ๋า...ต๋องที่รักของน้า''

สองมือน้าช้อยกดหัวผมอัดกับเนินเนื้อนูนโหนกไว้ ยกก้นแอ่นโคกร่อนให้ ผมไม่ได้ขยับปากเลยน้าช้อยร่อนให้เองปากร่ำร้องโหยหวนอย่างมีความสุข ''อูวว...อูยยย...ซี้ดดด...น้าเสียว...เสียวมากต๋องจ๋า...ดูดเม็ดไว้น้าจะออก...ออก...ออกแล้ว...น้าเสียววว...ออกกแล้ว...เสียวววเหลือเกินต๋องจ๋า''

น้าช้อยเกร็งตัวแอ่นตูดพ้นพื้นคาไว้กว่านาที ในร่องกลางโคกมีน้ำเมือกข้นๆ กลิ่นคาวนิดๆ ไหลซึมออกมาเลอะปากผม มันคือน้ำความสุขของน้าช้อยแน่เลยผมคิดได้ว่าตอนผมปล่อยความสุขออกมาน้าช้อยดูดกลืนเข้าไปหมดเกลี้ยง ผมขอตอบแทนด้วยการกลืนความสุขของน้าบ้าง

พอน้าช้อยปล่อยมือให้หัวเป็นอิสระผมก็แลบลิ้นกวาดความสุขของน้าที่ไหลเยิ้มออกมาจากร่องกลางไปเป็นทางไปเกือบถึงง่ามก้น ผมตวัดลิ้นกลืนเข้าคอจนน้ำแห้งจึงเงยมองเห็นน้าจ้องดูผมอยู่ก่อน ''ไม่รังเกียจของน้าหรือ'' ''ผมอยากกินน้าเข้าไปทั้งตัวเลยครับ''

''จะให้น้าดูดหรือว่าอยากมุดเข้าถ้ำ'' น้าช้อยบีบนวดน้องหนูที่แข็งปั๋งราวกับว่ามันจะระเบิดออก ''ผมอยากฝึกความทนในถ้ำต่อครับ...ถ้าผมไม่ร้องเสียวห้ามตีก้นนะ...ผมจะลองฝึกด้วยตัวเอง...น้าขมิบแรงๆ ด้วยทดลองว่าผมทนได้ไหม'' ว่าแล้วผมก็ยกก้นสูงกดหัวน้องหนูมุดเข้าถ้ำใต้เนินนูนงาม

ผมเล่นท่าน้านอนตะแคง แล้วให้นอนคว่ำทำท่าหมา น้าช้อยไม่ค่อยชอบเพราะร่อนไม่ถนัด ได้แต่ขมิบอย่างเดียว แต่ที่สุดผมก็จับสองขาน้าช้อยพาดบ่าซอยติดต่อกันแบบนันสต็อปกระทั่งทั้งเหงื่อและความสุขแตกทะลักออกมาพร้อมกันสองคน

น้าช้อยวิ่งนำเข้าห้องน้ำทำความสะอาดเสร็จออกมาโดยตัวไม่เปียก ผมอาบน้ำฉีดล้างความสุขหมดกลับมาถึงที่นอนน้าช้อยหลับสนิท จึงขึ้นนอนกอดแกหลับตามไปด้วยความอ่อนเพลีย รู้สึกตัวเก้าโมงน้าช้อยไม่อยู่บนเตียงรีบนุ่งกางเกงกลับห้องเพราะกลัวแม่บ้านมาเห็นจะอื้อฉาว

กลับมาหลับต่อจนเลยเที่ยงน้าช้อยจึงเคาะประตู ผมงัวเงียเหน็บผ้ากับเอวแล้วเดินไปเปิดประตู ''น้ากลับมาเร็วจัง'' ''อุ้ย...คุณต๋อง'' เสียงอุทานหน้าห้องไม่ใช่น้าช้อยทำผมหายง่วง ''พี่อ้อยเหรอ...ผมนึกว่าน้า'' ''อ้อยค่ะ...คุณน้าให้อ้อยมาปลุกคุณไปกินข้าว'' ''เดี๋ยวนะ''

พี่อ้อยพูดกับผมโดยหันหน้าไปทางอื่น แต่ผมไม่ว่าเพราะอะไรกระทั่งปิดประตูเข้าห้องน้ำจึงพบว่านุ่งขนหนูมันพับไปผ้าครึ่งผืนถลกถึงโคนขา...ผมไม่ได้ตั้งใจเลยครับ คุณก็รู้แล้วว่าตื่นนอนใหม่ๆ น้องหนูมันจะยาวใหญ่พิเศษและมันคงจะแลบออกนอกผ้าจ้องมองพี่อ้อยอยู่เหมือนกัน

น้าช้อยกลับถึงบ้านห้าโมงหน้าตาสดชื่นไม่มีแววอ่อนระโหยเหมือนผม ''อ้อย...เฝ้าบ้านให้ฉันสองวันนะ'' ''ค่ะ...'' พี่อ้อยก้มหน้าพูดไม่กล้ามองผมที่ยืนอยู่ข้างๆ น้า ''ต๋อง...เดี๋ยวเราไปกินข้าวที่สายใต้แล้วขึ้นรถทัวร์ไปหาแม่กันจัดเสื้อผ้าไปสองวันก็พอ...ต๋องจะได้ไม่ต้องอยู่นาน''

ผมนั่งกอดเอวน้าช้อยในแท็กซี่ไปจนถึงร้านอาหาร น้าเลือกที่นั่งด้านหลังสุดมีแค่เราสองคนเท่านั้นพอรถทัวร์ออกผมก็กอดจับนมน้าช้อย ''ต๋องจ๋าไม่ใช่ในห้องนะ...เดี๋ยวคนอื่นเห็น'' ''ผมคิดถึงน้าครับ...อยากกอดแบบนี้ทั้งวันทั้งคืน'' ''ใหม่ๆ ก็แบบนี้แหละนานหน่อยก็เบื่อ''

''ผมรักน้า...'' ผมอ้อนพลางล้วงโน่นจับนี่พอถนนโล่งก็เปิดกางเกงให้น้าดูดนมสดบนรถ น้าเต็มใจทำให้แล้วนั่งพิงกันหลับ จนแวะกินข้าวกลางทางเสร็จขึ้นไปนั่งกอดกันต่อ ''น้าเสียวแล้วมานั่งตักผมเถอะ'' ''ทำไม...'' ''รถโยกแบบนี้ไม่ต้องเด้งก็มันสุด...มาเถอะน้านุ่งกระโปรงไม่ต้องถอดหรอก''

น้าช้อยทำอิดเอื้อนแต่พอผมล้วงเข้าไปใต้กระโปรงก็พบว่าแกไม่นุ่งกางเกงในและขาสั้น เมื่อขึ้นมานั่งตักแกเอาเนินดูดอมน้องชายผมหมดเกลี้ยง รถวิ่งไปโยกไปแกก็ร้องครางซี้ดดๆ ไปด้วย ''ตื่นเต้นดีเหลือเกินต๋องจ๋า...น้าอยากมานานเพิ่งสมหวังกับต๋องนี่แหละ''

(อ่านต่อ)

sachawat

เพิ่งเริ่มต้น เปฺิดบทเรียนท้าทายชาวบ้านทันทีเลย

dan49

สงสัยจะมีวิชาเสริมบทเรียนเสียแล้ว ยังไม่ทันหายเหนื่อยจากบทเรียนหลักที่น้าสอนเลย มีครูวิชาเสริมเตรียมตัวมาติวเข้มอีกคน แบบนี้สงสัยคงเหนื่อยหนักก็คราวนี้แหละ. เหนื่อยเหนื่อยแบบนี้อยากเรียนบ้างจักถึงเหนื่อยแค่ไหนก็ยอม สู้สู้