ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รู้สึกผิดมาก

เริ่มโดย P4GE, สิงหาคม 30, 2013, 08:34:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4GE

คือง่ายๆ  เมื่อคืนผมแอบแฟนไปเที่ยว แล้วก็ไปจบกับผู้หญิงอื่น [ตอนแรกกะไปส่งแล้วนั่งรถกลับออกมา แต่ด้วยความเมาเลยนอนพักแล้วก็หลับไปเลย ตื่นเช้ามาเค้าใช้ปากให้ผมจนเสร็จ แล้วเราก็แยกทางกัน

ผมรู้สึกผิดมาก โทรไปหาแฟนตัวเอง น้ำตาไหลเลย แฟนถามอยู่ไหน กินข้าวหรือยัง ไปทำช่วยแม่ทำงานหรือเปล่า

อยากจะบอกความจริงกับแฟนทุกอย่าง 

ตอนนี้เครียดมากครับ ไม่อยากเจอหน้าแฟนเลย