ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ได้มีอะไรมาปีกว่าแล้ว ยอมรับเลยว่า......

เริ่มโดย nannywut, กรกฎาคม 24, 2013, 09:52:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nannywut

คือตั้งแต่ผมมีแฟนคนนี้  เขายอมมีอะไรกับผมแค่รอบเดียวเท่านั้นเอง(เปิดซิงด้วย)   แต่เขากลัวท้องแล้วกลัวพ่อแม่เขารู้ว่ามากับผมอย่างนู้นอย่างนี้

ผมก็ได้แต่ทำใจให้วันที่เขาพร้อมจริงๆ  แต่ก็คงไม่มีวันนั้น    

ผู้หญิงมากหน้าหลายตา  ชอบมาให้ท่าผม    ผมยอมรับว่าผมเสี้ยนมาก     แต่ผมทำไม่ได้   ผมรักแฟนผมค่อนข้างมาก    แล้วก็ปฏิเสธสิ่งนี้มาตลอด  

แต่มันก็เหมือนทำให้ผมทรมาณอยู่นิดๆ     ทุกวันนี้  ผมช่วยตัวเองแทบจะทุกวันเลย       บอกตามตรงว่าว๊อนมากๆ   

แต่คือ  ก็ไม่รู้จะทำไงดี    ก็ได้แต่ช่วยตัวเองไปเรื่อยๆ  ผมไม่อยากช่วยตัวเองแล้ว     เพราะมันไม่ได้เจอของจริงซักที  

ตั้งแต่คบคนนี้ช่วยตัวเองถี่มาก      แต่ก่อน  ขนาดช่วงโสดๆ   ยังแค่อาทิตย์ละรอบ    นี่ทุกวัน...   แย่่จังเลย