ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลานรักของน้าชดช้อย (7) copy

เริ่มโดย GolF43, สิงหาคม 31, 2013, 02:07:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GolF43

หลานรักของน้าชดช้อย (7)

ผมลืมบอกไปว่าพี่อ้อยตัวสูงแค่ 150 ซม. น้ำหนักสี่สิบนิดๆ ไม่กินแรงผมช้อนตัวแกขึ้นมายืนดึงกางเกงเสื้อโยนทิ้งหมดแล้วก้มลงไปประกบจูบปากอีกครั้งนิ้วล้วงเข้าไปในร่องจนน้ำไหลออกมานองเยิ้มจึงถอนปากออกเปลี่ยนมือไปโอบก้นพี่อ้อยอุ้มขึ้นเอว

''จะอุ้มอ้อยทำไม'' ''ทำเรื่องแสนสนุก'' พี่อ้อยกลัวหล่นจึงเอามือโอบรัดคอผมได้โอกาสมือข้างหนึ่งจับหัวแข็งปั๋งของน้องหนูเขี่ยร่องเนินเยิ้มฉ่ำ ''คุณต๋องจะทำอะไร..จะเข้าประตูหลังหรือคะ'' พี่อ้อยโดนหัวน้องหนูชนเม็ดเสียวหนแรกถึงกับร้องซี้ดด..ก่อนจะร้องถาม

''ทำให้พี่อ้อยสนุกมากๆ หายกลัวต๋องไง'' ''อย่าแรงนะคะอ้อยกลัว'' ''ทำค่อยๆ นี่ไงไม่เจ็บใช่ไหม..ปล่อยตัวลงมาช้าๆ จะได้สนุก'' ผมจ่อหัวน้องหนูตั้งไว้ตรงร่องพี่อ้อยค่อยๆ ผ่อนตัวต่ำลงไปให้หัวน้องหนูมุดเข้าถ้ำสวรรค์ใต้เนินที่เต็มไปด้วยดงหญ้านั้นทีละน้อยจนมิดหมดตัว

''เจ็บมั้ย..''  ผมกระซิบเมื่อเห็นตาเป็นประกาย ''ดี..ไม่เจ็บค่ะ'' พี่อ้อยเสียงสั่น ''ลึกดีจัง..แน่นด้วย..ใครสอนคะคุณ...สอนให้เหรอ'' พี่อ้อยข้ามชื่อแล้วหยุดก่อนจะเอ่ยสามคำหลัง ''ต๋องดูจากหนังเอ็กซ์..นิโกรตัวโตกับสาวตัวเล็ก เห็นพี่อ้อยตัวเล็กเลยลองทำว่าจะเสียวเหมือนในหนังมั้ย''

''เสียวค่ะไม่เจ็บด้วย..อ้อยจะกระเด้งละนะ..'' ผมรัดนิ้วมือติดกันรองรับก้นพี่อ้อยดึงตัวเข้ามากระแทกน้องหนูดังพลักใหญ่ก่อนพี่อ้อยพูดจบ ''อูยยย...ซี้ดดด..มันดีเหลือเกินคุณต๋องขา..อ้อยกระแทกเองคุณต๋องอยู่เฉยๆ'' แล้วสาวใช้ตัวดีก็โชว์ลีลาความเชี่ยวชาญยกตัวกระแทกซอยฉึกๆ ฉึกๆ

''ซี้ดดด..คุณต๋องขา..ทำไมมันแบบนี้..คุณต๋องขาอ้อยเสียวจังเลย..'' พี่อ้อยทั้งซอยทั้งร้องคร่ำครวญเสียงดังไม่เกรงว่าเสียงจะหลุดออกให้น้าช้อยได้ยิน และผมไม่กลัวได้ยินเพราะน้ากินน้องหนูของผมไปอิ่มแปล้หลับสนิทอีกนาน จึงไม่ทักท้วงพี่อ้อยกลับช่วยเด้งรับเพิ่มความมัน

ร่องลึกของพี่อ้อยเต็มไปด้วยน้ำหล่อลื่นมันจึงไม่ค่อยฟิตเหมือนกับที่ได้น้าช้อยแรกๆ แต่พี่อ้อยมีลีลาต่างไปจากน้าทำให้ผมตื่นเต้นได้ พี่อ้อยซอยต่อไปอีกไม่นานก็เอาขารัดสะโพกผมแน่น ''คุณต๋องขา..อ้อยเสียวแล้ว..อ้อยออกก่อนนะคะ..เสียวดีเหลือเกินคุณต๋องขา''

พี่อ้อยหยุดซอยกอดรัดผมแน่นหายใจยาว ภายในถ้ำสวรรค์ของแกเหมือนมีมือพิสดารทำหน้าที่บีบรัดน้องหนูของผมดุ๊บๆ ดิ๊บๆ ช่วยเพิ่มความเสียว เมื่อแกหยุดซอยผมจึงออกเดินให้น้องหนูชักเข้าออกตามจังหวะ แค่รอบเดียวพี่อ้อยก็คราง ''ซี้ดด..คุณต๋องขา...ดีจังค่ะ..อ้อยเสียวอีกแล้ว''

''พี่อ้อยไม่หมดแรง?''  ''เพื่อให้คุณต๋องอ้อยสู้ตายค่ะ..พาไปนอนบนเตียงเถอะ..อ้อยจะโขยกให้เสร็จ'' ผมยืนเมื่อยขาอยู่นานเหมือนกันจึงไปนั่งขอบเตียงทิ้งตัวหงายไปด้านหลังปล่อยให้พี่อ้อยเป็นจ็อกกี้ขี่ม้าโขยกผม สุดกำลัง พอเหนื่อยแกเปลี่ยนท่าหันไปทางปลายเท้ายกก้นกระแทกผมป๊าบๆ ป๊าบๆ

พี่อ้อยตัวเล็กยกก้นสูงเกือบหลุด ท่านี้ทำให้ผมเห็นน้องหนูวิ่งเข้าออกถ้ำรักได้เต็มตา เหมือนกับแอบดูคนอื่นเลยครับ เห็นแล้วเสียวมากจนกลั้นไม่อยู่ ดังนั้นพี่อ้อยใช้เวลาไม่นานทำให้ผมเสียวปล่อยความสุขพุ่งเข้าใส่เหมือนน้ำพุหมดเรี่ยวแรง

(อ่านต่อ)

sachawat

dan49

คุณครูวิชาเสริมทักษะตั้งหน้าตั้งตาสอนแบบไม่อมภูมิเลย แบบนี้นักเรียนต๋องต้องตั้งใจเรียนและปฏิบัติอย่างขอมักเขม่นให้มากมาก คุณครูจะได้ทุ่มเทสอนอย่างเต็มที่นะ อิอิ อยากให้ครูสอนให้บ้างจัง