ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีเรื่องรบกวนถามครับ ช่วยตอบที

เริ่มโดย neang, สิงหาคม 29, 2013, 07:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neang

พอดีปรกติผมเข้า "เวปxnxx" ผ่านทางโทรศัพท์
แล้วโดนบล็อค อยากรบกวนทุกท่านดังนี้
1 ใครมีเวปอื่นๆที่คล้ายแบบเวปดังกล่าวบ้าง
2 ใครมีวิธีแก้บล็อคไอซีที แบบบนมืถถือบ้างครับ ถ้าเป็นบนพีซีกะพอได้อยู่
แต่เป็นบนโทรศัพท์ยังทำไม่ได้ครับ
รบกวนเพื่อนๆทีครับ