ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอผีสีเหียบ ตอนที่ 6 - คาถาเรียกเมีย ผลงานของท่าน Assasin008

เริ่มโดย id4naluto, กันยายน 02, 2013, 08:45:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

id4naluto

หมอผีสีเหียบ ตอนที่ 6 - คาถาเรียกเมีย
.............................................................................
Assasin008  2012-12-16

หลังเสร็จกิจกามอันเร่าร้อนกับคุณนายพลอยว่าที่แม่ยายสุดสวยของผม ผมก็เดินยิ้มกริ่มอย่างอารมณ์ดี
ขึ้นไปบนชั้นสองของบ้าน แม้จะรู้สึกผิดอยู่บ้างที่ใช้เล่ห์กลหลอกฟันแม่ของแพรแบบนี้ แต่ลึก ๆ ผมเอง
ก็รู้สึกดีไม่น้อยที่สามารถทำให้ผู้หญิงคนหนึ่งมีความสุขได้มากขนาดนั้น แถมคุณนายพลอยเองก็ยังสวย
เอ็กซ์ เซ็กซ์ซี่ใช่เล่น เนื้อ นม ยังเต่ง ยังตึงแน่นไม่แพ้สาวรุ่นลูกเลยทีเดียว หากไม่รู้มาก่อนผมคงไม่เชื่อ
แน่ว่าเธออายุสามสิบกว่าและมีลูกแล้วหนึ่งคน

พอนึกไปถึงตอนที่ได้จัดการคุณนายไฮโซอย่างคุณพลอยเข้า ไอ้เจ้านั่นของผมก็เริ่มลุกโด่ขึ้นมาอีกแล้ว
ซิ ผมก็เลยเอามือไปลูบมันเบา ๆ กะว่าเดี๋ยวจะไปจัดการดาวที่อยู่ในห้องนอนอีกสักรอบสองรอบแล้วนอน
พักผ่อนยาว ๆ เสียหน่อย แต่พอเดินมาถึงหน้าประตูห้องตัวเองประตูห้องนอนที่ผมล๊อคเอาไว้แล้วเพื่อกัน
พ่อจอมหื่นแอบมาลักหลับดาวดันเปิดแง้มอ้าซ่าอยู่ แถมยังมีเสียงร้องครางกระเส่าของดาวแว่วออกมาจาก
ในห้องเสียด้วยซิ ไอ้พ่อเวรสงสัยอยู่แล้วเชียว ว่าทำไมยกคุณนายพลอยสุดสวยให้ผม ที่แท้แอบมาฟาด
นักศึกษามหาลัยวัยกระเตาะอย่างดาวอยู่นี่เอง

ผมรีบดันประตูเข้าไปในห้องด้วยความรู้สึกหงุดหงิด ตั้งใจจะต่อว่าพ่อจอมหื่นเสียหน่อย แต่พอเห็นภาพที่
อยู่ด้านในห้องเท่านั้นแหละ ผมก็ได้แต่ยืนงุนงงแบบไม่เชื่อสายตาตัวเอง หัวสมองเบลอไปหมด คิดอะไร
ไม่ออกเลย ว่ามันกำลังเกิดเรื่องบ้าอะไรขึ้นกันแน่

ผมขยี้ตาตัวเองสองสามครั้งก่อนเบิ่งตามองภาพเบื้องหน้าอย่างไม่เชื่อสายตาตัวเอง แต่มองยังไงภาพนั้น
ก็ไม่เปลี่ยนแปลงไป ดาวนอนเปลือยแผ่หราถ่างขาอ้าซ่าอยู่บนเตียงนอนของผม บนร่างของเธอนั้นมีชาย
หนุ่มร่างกำยำผู้หนึ่งกำลังกระหน่ำอัดกระแทกดุ้นเอ็นอันยาวใหญ่เข้าใส่ร่องรักของดาวแบบไม่มียั้ง และผู้
ชายคนนั้นเองที่ทำให้ผมเกิดอาการงุนงง เพราะใบหน้าแบบนั้น รูปร่างแบบนั้น ... นั่นมันคือตัวผมเองชัด ๆ

"ซี้ดดสสส พี่ต้นขา โอยยย ... พี่ต้นไม่เหนื่อยอีกเหรอคะ เมื่อคืนก็ทั้งคืนแล้ว แล้วนี่ก็ทำมาทั้งบ่ายแล้วยัง
ไม่เหนื่อยอีก ... โอยย อูยย"

เสียงดาวร้องครางเรียกชื่อผมดังขึ้นขณะที่ยังคงหลับตาพริ้ม หน้าตาของเธอนั้นดูอิดโรยอย่างเห็นได้ชัด
แต่ก็ยังคงดูสวยเด่นและยั่วยวนสมกับตำแหน่งดาวมหาลัยเช่นเคย แต่แม้จะเหนื่อยอ่อนเพียงใด เรือนร่าง
ที่เต็มไปด้วยความใคร่นั้นก็ดูจะตอบสนองต่อบทรักได้เป็นอย่างดี เอวบางนั้นแอ่นเด้งส่ายร่อนไปมารับการ
กดกระเด้าจนก้นลอยไม่ติดพื้นเตียง

"อูยยย ไม่พอหรอก นักศึกษาสาวรุ่นอย่างหนูดาวน่ะ ให้เอาทั้งวันทั้งคืนก็ยังไม่พอเลย เนื้อแน่น ๆ อวบ ๆ
กับกลีบหีฟิต ๆ เอายังไงก็ไม่มีเบื่อ"

ร่างต้นกล้าอีกคนที่กำลังขย่มเอวใส่พูดด้วยเสียงหื่น ขณะหันมายักคิ้วให้กับผมผู้เป็นต้นกล้าตัวจริงด้วยท่าที
กึ่งหยอกล้อเยาะเย้ย และถึงแม้ว่าคำพูดคำจาจะไม่เหมือนกับภาษาที่ผมใช้พูด แต่น้ำเสียงนั้นเหมือนกับเสียง
ของผมแบบเป๊ะ ๆ จนแยกไม่ออก ผมก็เลยได้แต่ยืนมองอย่างงง ๆ ว่าเกิดอะไรขึ้นกัน(วะ)

ผม ผู้เป็นต้นกล้าตัวจริงได้แต่มองภาพเบื้องหน้าอย่างเหม่อลอย แต่ถึงจะงุนงงสงสัยไม่เข้าใจ แต่ทั้งภาพ
และเสียงร้องครางของเกมกามเบื้องหน้าก็ทำเอาท่อนเอ็นของผมแข็งตระหง่านขึ้นมาอีกครั้งอย่างรวดเร็ว
ประสาทสัมผัสที่เหนื่อยล้าแทบจะสลบตื่นตัวขึ้นมาเต็มที่ มันเป็นความสับสนอย่างร้ายกาจที่ได้เห็นภาพ
ตัวเองกำลังมีอะไรกับผู้หญิงสวยสุดเซ็กส์อย่างดาว แต่มันก็ให้ความรู้สึกเร้าใจอย่างที่สุดเหมือนกัน กับ
การที่ได้ได้เห็นผู้หญิงแบบดาวโดนกระหน่ำรักแบบเร่าร้อนแบบแบบนี้

"อาา ซี๊ดดส์ ผัวจ๋าเอาเมียแรง ๆ เลย เมียจะเสร็จอีกแล้ว"

ดาวร้องครางลั่นห้องขณะเด้งเอวรับการกระเด้าไม่หยุด หน้าอกอวบใหญ่นั้นเด้งไปเด้งมาอย่างท้าทายสาย
ตาอย่างที่สุด ร่างของต้นกล้าอีกคนยังคงกระเด้าต่อไป อย่างไม่หยุดยั้ง กลีบแคมสีชมพูสดปลิ้นเข้าออกตาม
จังหวะการอัดกระหน่ำเข้าใส่ เธอส่ายร่อนก้นเข้าใส่ท่อนเอ็นต้นกล้าคนนั้นอย่างไม่เกรงกลัวว่าจะเจ็บ ดวงตา
สวยหลับพริ้ม หัวสะบัดไปมาจนผมเผ้าดูยุ่งเหยิง ปากก็ร้องครวญครางเรียกหาผัวไม่ขาดปาก และเพียงครู่เดียว
ดาวก็เริ่มหวีดร้องเพราะถึงจุดสุดยอดแล้ว

"อ๊า ซี๊ดดดดส์ ไม่ไหวแล้ว"

ร่างงามของเธอกระตุกส่ายแอ่นก้นเข้ารับการดุ้นเอ็นอันใหญ่ของต้นกล้าอีกคนหนึ่ง สองขาเกี่ยวตวัดรัดเอวเอา
ไว้แน่น เธอเด้งดันตัวขึ้นมากอดคอผู้ชายคนนั้นในท่านั่ง ตามที่เธอทำกับผมเป็นประจำเมื่อถึงจุดสุดยอด สองมือ
จิกไปที่แผ่นหลังและต้นคอคู่สวาทอย่างรุนแรง เธอแลกจูบกับต้นกล้าคนนั้นอย่างดูดดื่มครู่ใหญ่ ก่อนที่จะทิ้งตัว
ลงไปหลับตาพริ้มนอนหลับอย่างเหนื่อยอ่อนด้วยใบหน้าที่เปี่ยมไปด้วยความสุขสมอย่างที่สุด

ถึงจะยังมึนงงสงสัย แต่ผมก็ยังเกิดอารมณ์ขึ้นมาจนอยากจะโผเข้าไปร่วมวงฟัดดาวให้หายเงี่ยนสักรอบสองรอบ 
พอนึกถึงตรงนี้ ไอ้เจ้าคนที่หน้าเหมือนผมคนนั้นก็ถอนเอาท่อนเอ็นอันเขื่องออกมาจากร่องสวาทของดาวปล่อย
ให้น้ำเชื้อสีขาวขุ่นไหลทะลักย้อนออกมาจากรูฟิต ๆ ของเธอจนเลอะเต็มไปหมด ส่วนดาวก็นอนนิ่งเหมือนจะสลบ
ไปเรียบร้อยแล้ว

ต้นกล้าตัวปลอมหยิบเอาผ้าขาวม้ามาพันรอบเอว แล้วเดินออกมายืนประจันหน้ากับผมที่นอกห้อง ผมมองด้วย
ความรู้สึกงง ๆ กับคนที่รูปร่างหน้าตาเหมือนผมเด๊ะ ส่วนมันคนนั้นก็มองผมด้วยสายตาหยอกล้อท้าทาย และเมื่อ
ประตูห้องปิดลง ไอ้เจ้าต้นกล้าตัวปลอมคนนั้นก็หัวเราะออกมาเสียงดัง ก่อนที่จะยกมือขึ้นพนม แล้วบ่นพึมพำร่าย
คาถาอะไรบางอย่าง จากนั้นภาพใบหน้าของต้นกล้าตัวปลอมก็สั่นไหวพร่ามัวอยู่ครู่ใหญ่ ก่อนที่จะเปลี่ยนแปรไป
เป็นชายวัยกลางคนที่กำลังยืนยิ้มแฉ่งโชว์ฟันขาวจั๊วะอยู่

"เอ้า งง งง ... งงล่ะซิ ไอ้ลูกหมา หึ หึ"

"พ่อ !!!!"

"เป็นไงวะ คุณนายพลอย อร่อยดีมั้ย"

พ่อของผมหยิบเอาผ้าขาวม้าอีกผืนขึ้นมาเช็ดเหงื่อบนหน้าและตามตัว แล้วทำหน้าตาเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ทั้งที่เพิ่งจะแอบมาฟาดผู้หญิงของผมแบบต่อหน้าต่อตาขนาดนี้ ผมก็เลยโกรธน่ะซิ

"ไม่ต้องเปลี่ยนเรื่องเลยพ่อ แอบปลอมตัวมาฟาดแฟนของลูกชายแบบนี้ หมายความว่าไง"

"เฮ้ย แอบที่ไหน ไม่ได้แอบเลย มาเอากันแบบเปิดเผย ไม่เห็นเรอะ ประตูก็ไม่ได้ปิด หนูดาวเค้าก็ไม่ได้ว่าอะไร
ด้วย"

"ก็พ่อใช้ไอ้คาถาบ้า ๆ นั่นปลอมเป็นผม ดาวเค้าก็ไม่ว่าน่ะซิ"

"เอ้า ไอ้ลูกหมา เอ็งนี่มันไม่รู้อะไรเลย โลกนี้ได้อย่างก็ต้องเสียอย่างซิวะ เอ็งได้เอาคุณนายสุดสวยว่าที่แม่ยาย
ข้าก็ขอชิมเมียของเอ็งสักหน่อย ต่างฝ่ายต่างได้ไม่ดีเหรอวะ"

"ไม่เกี่ยวกันเลยพ่อ อย่ามามั่วนิ่ม"

"ไม่เกี่ยวที่ไหน เอ้า งั้นข้าถามเอ็งหน่อยไอ้ลูกหมา ถ้าย้อนเวลากลับไป แล้วเอ็งรู้ว่าข้าจะย่องมาเอาหนูดาว
ตอนที่แกกำลังเอากับคุณนายพลอย เอ็งจะยอมไม่เอาคุณนายพลอยว่าที่แม่ยายของมึงแล้วให้พ่อเอ็งเอา
แทนมั้ยวะ"

"... มันก็ไม่เกี่ยวอยู่ดีนั่นแหละ ..."

ผมอึ้งไปชั่วขณะเมื่อเจอการแถขั้นสุดยอดของพ่อบังเกิดเกล้า แต่ความจริงแล้วผมก็เลือกไม่ถูกจริง ๆ น่ะแหละ
ดาวถึงจะเป็นนึกศึกษาสาวดาวมหาลัยสุดเอ็กซ์คนหนึ่ง แต่ดาวก็คล้ายของตายของผมไปแล้ว ส่วนคุณพลอยแม่
ของแพรน่ะเป็นคุณนายไฮโซแสนสวยที่ทั้งชาติผมคงไม่มีโอกาสได้ลองชิม ดังนั้นต่อให้ย้อนเวลากลับไป ผมก็
คงเลือกจัดการคุณพลอยแล้วก็ยอมให้พ่อแอบย่องมาจัดการดาวอยู่ดีนั่นแหละ สุดท้ายผมก็เลยเถียงอะไรไม่ออก

"ฮ่า ฮ่า ไม่ต้องมาอ้ำอึ้ง เอ็งรู้อยู่แก่ใจว่าเอ็งอยากได้แบบไหน อ้อ แล้วที่ข้าทำกับหนูดาวก็เพราะช่วยหนูดาว
แล้วก็ช่วยเอ็งด้วยนะเว้ย ไอ้กล้า"

"ช่วยผม กับช่วยดาวเนี่ยนะ ช่วยอะไร ยังไง?"

"เออ ช่วยพวกมึงทั้งคู่นั่นแหละ ยาที่ข้าทำให้ดูท่าจะแรงไปหน่อย นังหนูดาวมันเลยอยากได้ตลอดเวลา ถ้าเป็น
แบบนี้นาน ๆ ต่อให้เอ็งทนทรหดแค่ไหนก็คงได้เหนื่อยฟ้าเหลืองกันพอดี คงไม่ได้ร่ำไม่ได้เรียนกันพอดี ข้าก็เลย
ถอนฤทธ์ยาออกมาส่วนนึงก่อน ตอนนี้นังหนูดาวมันยังหลงเอ็ง เชื่อฟังคำสั่งเอ็งเหมือนเดิม แต่จะร่านน้อยลงแล้ว
สองสามวันค่อยเอาครั้งนึงก็ไม่ถึงกับลงแดงเหมือนก่อนนี้ ... อ้อ แต่ถ้าเอ็งเงี่ยน อยากเห็นนังหนูดาวมันร่านตอน
ไหน เอ็งก็แค่บริกรรมคาถาเรียกเมียแล้วเป่าลมออกมาทีนึง แค่นี้ต่อให้นังหนูดาวมันอยู่ที่ไหน มันก็จะรีบแจ้นมา
หาควยเอ็งทันที ..."

เจอคำพูดแถขั้นเทพของพ่อเข้าไป ก็เหมือนกับว่าผมกลายเป็นฝ่ายติดค้างบุญคุณเข้าเสียอีกต่างหาก แต่ก็ช่าง
เหอะผมเองก็ไม่ได้คิดอะไรมากขนาดนั้น เพราะยังไงดาว ก็ใช่ว่าจะไม่เคยผ่านผู้ชายคนอื่นมาก่อน แล้วไอ้ที่น่า
สนใจน่ะก็คือไอ้เจ้าคาถาภาษาแปลก ๆ ที่พ่อของผมกระซิบให้ท่องจำนี่ต่างหาก ประโยคสั้นๆ แค่สิบกว่าคำจะ
สามารถทำให้ผู้หญิงคนนึงมีอารมณ์อะไรขนาดนั้นได้จริง ๆ น่ะเหรอ

พอพ่อเดินลงไปข้างล่าง ผมก็หันไปมองดาวที่นอนหลับนิ่งอยู่บนเตียง ผิวขาว ๆ หุ่นอวบ ๆ กับนมโต ๆ ของดาว
กำลังทำให้ผมเกิดอารมณ์อยากท้าทายคาถาของพ่อขึ้นมา พอคิดถึงตรงนี้ผมก็เลยรีบวิ่งลงไปหลังบ้าน วิ่งตัด
ผ่านสวนหลังบ้านลึกเข้าไปในดงกล้วยที่ค่อนข้างรกทึบ

บ้านของผมเป็นบ้านเดี่ยวอยู่ค่อนข้างห่างไกลตัวเมืองก็เลยไม่มีใครอยู่ใกล้ ๆ เลยไม่ต้องกลัวว่าจะมีบุคคลที่
สามมาก่อกวน แต่ผมก็มองซ้ายมองขวาอีกรอบก่อน ให้แน่ใจว่าไม่มีคนอยู่ พอแน่ใจก็ลองยกมือขึ้นพนม แล้ว
ก็บริกรรมคาถาเรียกเมียตามที่พ่อเพิ่งสอนเมื่อครู่ จากนั้นก็แอบซ่อนตัวอยู่หลังต้นกล้วยมองไปทางบ้านผม
อยากรู้ว่าคาถาของพ่อจะแน่ขนาดทำให้ดาวที่สลบอยู่มีอารมณ์ แล้วยอมตื่นขึ้นมาตามหาผมได้จนเจอจริง

หรือเปล่า

ผมยืนคอยอยู่เกือบสิบนาทีจนนึกว่าคาถาของพ่อไม่ได้ผลซะแล้ว แต่พอรออีกหน่อยเดียว ผมก็เห็นดาวเดิน
มองซ้ายมองขวาออกมาจากทางประตูหลังบ้าน เธอไม่ได้เดินล่อนจ้อนออกมาอย่างที่ผมคาดหวังในทีแรก
ซึ่งคิดไปก็คงดีแล้วไม่งั้นถ้าผมเรียกตอนเธออาบน้ำที่บ้านของเธอ สาวสวยสุดเอ็กซ์อย่างเธอคงโดนจับปล้ำ
เสียก่อนจะมาถึงมือผมแน่

ตอนนี้ดาวใส่ชุดนักศึกษารัดติ้วของเธออยู่ ผมแอบนึกแปลกใจเล็ก ๆ ที่ดูเหมือนว่าเธอจะใส่เสื้อผ้าได้ค่อนข้าง
เร็วทีเดียวนี่แสดงว่าพอผมร่ายคาถาจบเธอต้องตื่นขึ้นมารีบใส่เสื้อผ้าทันทีอย่างแน่นอน แถมยังมีเวลาเดินอ้อม
ไปหยิบรองเท้าส้นสูงที่วางอยู่หน้าบ้านมาใส่แล้วด้วยอีกต่างหาก ว่าแต่เธอมีเวลาพอที่จะใส่ยกทรงกับกางเกง
ในหรือเปล่านะ

ผมยิ่งมองก็ยิ่งรู้สึกทึ่งในคาถาของพ่อ เพราะดาวมองมาทางป่ากล้วยที่ผมแอบอยู่เหมือนกับจะรู้อยู่แล้วว่าผม
แอบอยู่ที่นี่ แถมเธอยังยอมเดินฝ่าพงหญ้าตรงเข้ามาหาผมอีก ทั้ง ๆ ที่ปกติแล้วผู้หญิงติดหรูอย่างดาวแทบไม่
มีทางสัมผัสพวกเศษดินเศษหญ้าให้สกปรกเลอะเทอะรองเท้าแบรนด์เนมของเธอเป็นอันขาด

"ต้นกล้า ... ต้นกล้าจ๋า อยู่ที่ไหนน่ะ"

ดาวร้องเรียกผมเสียงอ่อนเสียงหวาน เมื่อเธอเดินมาถึงตำแหน่งที่ผมยืนร่ายคาถาเรียกเมียเมื่อกี๊ แต่ผมน่ะเดิน
แอบไปหลบอยู่ในดงกล้วยอื่นแล้ว ท่าทางของดาวที่มองซ้ายมองขวาไม่รู้ว่าผมแอบซ่อนอยู่ตรงไหน ทั้งที่เธอ
สามารถรู้ได้ว่าผมแอบอยู่ในดงกล้วยนี้ ทำให้ผมเริ่มรู้ข้อจำกัดของคาถาเรียกเมียที่พ่อสอน เธอคงรู้ตำแหน่ง
ของผมแบบคร่าว ๆ แต่ไม่ได้ขนาดรู้แน่นอนว่าผมแอบซ่อนอยู่ตรงไหน แต่ถึงงั้นก็เถอะ คาถาเรียกเมียนี่มันก็
สุดยอดเกินไปแล้ว ขนาดปลุกดาวที่หมดแรงแทบสลบ แล้วทำให้เธอกล้าเดินลุยดงหญ้าฝ่าเข้ามาในดงกล้วย
แบบนี้ได้ แถมเธอยังหน้าแดงตาฉ่ำยั่วยวนขนาดนั้น เดี๋ยวก็จับข่มขืนในดงกล้วยซะเลยนี่

ข่มขืน ... ความคิดที่แวบเข้ามาในหัวสมองนี้ทำให้ผมตื่นตัวเกิดอารมณ์ขึ้นมาทันที มันเป็นอารมณ์ดิบ ๆ เถื่อน ๆ
ในแบบที่ผมเองก็ไม่เคยคิดทำมาก่อน แต่มาตอนนี้มันตื่นเต้นแล้วก็อยากลองข่มขืนนักศึกษาสาวอย่างดาวขึ้น
มาจนแทบยั้งใจเอาไว้ไม่อยู่ ถ้าทำเธอจะรู้มั้ยนะว่าผมทำ ถ้าทำเธอจะกลัวมั้ยนะ จะดีมั้ยเพราะเธออาจจะตกใจ
แย่ แต่ไม่หรอกผู้หญิงหลายใจที่เคยหักอกผมอย่างเจ็บปวดสมควรโดนผมแก้แค้นคืนบ้าง เรื่องเล็ก ๆ แค่นี้ยัง
ไม่สาสมกับสิ่งที่เธอทำร้ายจิตใจผมก่อนหน้านี้ซะด้วยซ้ำ

ความคิดหลากหลายแวบผ่านเข้ามาในหัวสมองไม่ได้หยุด ความรู้สึกเป็นสุภาพบุรุษไม่อยากข่มขืนผู้หญิงผุด
เด่นขึ้นมาในตอนแรกจนผมไม่กล้าทำอะไร แต่พอผมเห็นทรวดทรงองค์เอวสุดเซ็กส์ซี่ของดาวในชุดนักศึกษา
เท่านั้นแหละ ความเป็นสุภาพบุรุษก็ดูเหมือนจะหายไปจากหัวสมองในทันที

ผมกลืนน้ำลายลงคอไปหลายอึก ขณะจ้องมองจุกนมของดาวที่ดันเสื้อนักศึกษาตัวเล็กฟิตเปรี๊ยะออกมา ที่แท้
เธอไม่ได้ใส่ยกทรง ยิ่งมองผมก็ยิ่งจินตนาการถึงหน้าอกอวบตูมของดาวจนควยโด่แล้วโด่อีก ตอนนี้ในหัวสมอง
คิดแต่ว่าจะทำยังไงถึงจะได้ข่มขืนดาวได้โดยที่เธอไม่รู้ว่าเป็นผม

"อ้าว ต้นกล้าอยู่นั่นเองเหรอ? เอ๊ะ แล้วนี่เราเดินมาในดงกล้วยทำไมเนี่ย เบลอใหญ่แล้ว"

ยังไม่ทันจะนึกแผนการณ์ออก เสียงเรียกของดาวก็ทำเอาผมใจหายวาบ ผมก็เลยได้แต่เกาหัวอย่างเสียดาย
แล้วเดินอ้อมดงกล้วยออกไปแสดงตัวให้เธอเห็น แต่กลับกลายเป็นว่าดาวไม่ได้มองผมอยู่เธอหยีตามองไป
ไกล ๆ ทางบ้านของผม พอผมมองตามไป ผมก็เห็นใครคนหนึ่งที่รูปร่างหน้าตาเหมือนผมเปี๊ยบยืนอยู่ตรงหน้า
ต่างชั้นสองในบ้าน และใครคนนั้นก็คงจะเป็นใครอื่นไม่ได้ นอกจากพ่อจอมบ้ากามของผม

'จัดการซะไอ้ลูกหมา หยิบผ้าในย่ามมายัดปากจะได้ไม่เสียงดัง กุญแจมือก็มีในย่าม อยากทำอะไรก็ทำ '

เสียงเหมือนเสียงของพ่อดังเข้ามาในหัวจนผมงงว่าเสียงมาจากไหน ผมก็เลยล้วงมือลงไปในย่ามสีขาว เพิ่ง
นึกได้ว่าตอนนี้ผมใส่ชุดขาวของพ่อ แถมสะพายย่ามของพ่ออยู่อีก ควานมือไปมาในย่ามแวบนึงผมก็คว้าเอา
ม้วนผ้ากับกุญแจมือขึ้นมาจากในย่าม ยังไม่ทันได้คิดอะไร ดาวก็เริ่มเดินกลับไปทางบ้านโดยที่ไม่ได้ชายตา
มองสังเกตเห็นผมที่ยืนอยู่ด้านหลังเลยซักนิดเดียว พอถึงเริ่มรู้สึกว่าพ่อแอบช่วยอยู่ผมก็เลยหน้ามืดไม่สน
แล้วว่าดาวจะคิดอะไรยังไง รีบพุ่งเข้าไปประกบจากด้านหลังแล้วก็รวบเอวยัดม้วนผ้าเข้าไปในปากของดาว
เอาไว้ไม่ให้เธอส่งเสียงร้องออกมา ดูไปแล้วเหมือนกับฉากข่มขืนที่เคยเห็นในพวกหนังโป๊ญี่ปุ่นยังไงยังงั้น
เลยทีเดียว

ดาวนิ่งชะงักไปครู่หนึ่งจนผมนึกว่าเธอรู้แล้วว่าเป็นผม แต่แวบเดียวเธอก็เริ่มส่งเสียงอู้อี้ดีดตัวดิ้นรนขัดขืน
พอเธอดิ้นผมก็ยิ่งกอดเอวเธอแน่นขึ้น เธอพยายามส่งเสียงร้องแต่มีผ้าอุดปากปากเธออยู่ก็เลยไม่มีเสียง
ออกมา ซึ่งจริง ๆ แล้วดาวเป็นผู้หญิงที่ตัวค่อนข้างสูงโปร่งทีเดียว สูงราว 170 เซนได้ เรียกว่าหุ่นนางแบบ
เลยทีเดียว แต่ว่าผมน่ะตัวใหญ่กว่า แถมยังแข็งแรงกว่า ก็เลยจับเธอซะนิ่งอยู่หมัด

พออยู่ใกล้ ๆ กลิ่นตัวหอม ๆ ของดาวก็โชยมาเข้าจมูก เนื้อนิ่ม ๆ ก็เบียดเสียดสีไปมา ยิ่งเธอดิ้นรน อารมณ์
ตื่นเต้นที่จะได้ข่มขืนดาวก็ยิ่งพุ่งกระฉูดจนหยุดไม่อยู่ รู้ตัวอีกทีผมก็จับเอวของดาวอุ้มจากด้านหลังกดด้าน
หน้าของเธอเข้ากับต้นกล้วยต้นหนึ่งเข้าแล้ว อกอวบ ๆ ของเธอก็เลยกดอยู่กับต้นกล้วย ผมรีบจับแขนของ
เธอทั้งสองข้างอยู่ในท่าโอบต้นกล้วย แล้วก็จับกุญแจมือล๊อคฉับเข้าที่ข้อมือทั้งสองข้างของเธออย่างรวด
เร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้

แผนการประสบผลสำเร็จง่ายดายอย่างไม่น่าเชื่อ ตอนนี้ดาวโดนอุดปากเอาไว้ส่งเสียงร้องออกมาไม่ได้
แถมมือสองข้างยังโดนล๊อคกุญแจมือล่ามอยู่ในท่ากอดต้นกล้วยไปไหนไม่ได้ และที่สำคัญเธอยังไม่รู้
ด้วยซ้ำว่าคนที่ทำแบบนี้กับเธอคือผมเอง

พอเห็นท่าทีดิ้นรนของดาวแล้ว ผมเริ่มรู้สึกสงสารไม่อยากทำร้ายจิตใจของดาวขึ้นมาแวบนึง แต่พอมองดู
ตูดดูสะโพกของนักศึกษาสาวสุดเซ็กส์ประจำมหาลัยคนนี้แล้ว ผมก็ยิ่งรู้สึกหน้ามืดจนไม่อยากคิดสงสาร
แล้ว และเพื่อไม่ให้มากความผมก็เริ่มลงมือข่มขืนผู้หญิงเป็นครั้งแรกในชีวิต

ผมรีบโผเข้าไปกอดประกบดาวจากทางด้านหลัง ใช้ปากซูกไซ้กลิ่นตัวหอมกรุ่นของดาวตรงท้ายทอยแล้ว
ไล่ไปตามลำคอโดยไม่ลืมระวังที่จะไม่ให้เธอเห็นหน้าของผมเข้า ส่วนสองมือก็เอื้อมไปบีบขยำนมทั้งสอง
เต้าของดาวแบบมันส์สะใจสุด ๆ ดาวตัวกระตุกเฮือกทีนึงตอนผมบี้หัวนมของเธอจากด้านนอกเสื้อนักศึกษา
จากนั้นเธอก็ดิ้นแรงขึ้นพร้อมกับส่งเสียงอู้อี้ห้ามดังกว่าเดิม

ยิ่งปลุกปล้ำดาวมากเท่าไหร่ สันดานดิบของผมก็ยิ่งพุ่งขึ้นมามากกว่าเดิม ผมยิ่งกอดเธอแรงขึ้น บีบขยี้นม
เธอแรงกว่าเดิมอย่างที่ไม่เคยทำมาก่อน นี่ผมกลายเป็นพวกโจรบ้ากามใจทรามชอบข่มขืนผู้หญิงแล้วหรือ
ยังไงกัน ความคิดก็เรื่องหนึ่งแต่การกระทำกลับเป็นอีกเรื่องหนึ่ง สองมือของผมลูบไปจับที่สาบเสื้อนักศึกษา
ทั้งสองข้างของดาว แล้วกระชากดึงออกมาจนกระดุมเสื้อนึกศึกษาร่วงหล่นปลิวว่อน

สะใจชะมัด ... พอกระชากเสื้อจนกระดุมขาด ผมก็ล้วงมือเข้าไปบีบนมของดาวแบบเนื้อต่อเนื้อ ยิ่งบีบก็ยิ่งสะใจ
ยิ่งบีบก็ยิ่งมันส์ นมของดาวมันใหญ่ล้นมือดีชะมัด แถมยังเนื้อแน่นเต่งเด้งซะขนาดนี้ ผมก็เลยขยี้ซะมันส์มือเลย
พอรู้สึกตัวอีกทีดาวก็เริ่มดิ้นรนน้อยลงแล้ว ตอนนี้เธอเริ่มส่งเสียงครางออกมา สลับกับเสียงหอบหายใจ ท่าทาง
เธอจะเริ่มมีอารมณ์ร่วมไปแล้ว ทั้งที่กำลังจะโดนข่มขืนอยู่แท้ ๆ และกิริยานั้นของเธอก็ทำให้ความสงสารเล็ก ๆ
ที่หลงเหลืออยู่หายไปในทันที

มันเป็นความรู้สึกตื่นเต้นกระสัน ผสมผสานไปกับความรู้สึกขุ่นแค้นในท่าที "ง่าย" และ "ร่าน" เกินไปของดาว
แค้นใจที่เธอดูจะปล่อยตัวปล่อยใจง่ายเกินไป ทั้งที่กำลังจะโดนใครก็ไม่รู้ข่มขืนอยู่แท้ ๆ แต่กลับแสดงท่าที
เหมือนมีอารมณ์ร่วมออกมาแบบนี้ได้ แล้วในขณะเดียวกันก็มีอารมณ์หึงหวงผสมไปด้วยในตัว ไม่รู้ว่าผู้หญิงที่
ผมเคยหลงรักจนหมดหัวใจคนนี้ได้ไปแสดงอาการร่านสวาทแบบนี้กับใครที่ไหนมาบ้าง

ยิ่งคิดก็ยิ่งแค้นจนรังเกียจความร่านสวาทของดาว แต่ยิ่งได้สัมผัสชิดใกล้กับร่างเต่งตึงของเธอก็ยิ่งรู้สึกกลัดมัน
จนอารมณ์พลุ่งพล่าน มันก็เลยกลายเป็นความรู้สึกที่แปลกประหลาดดี ผมรังเกียจผู้หญิงคนนี้ แต่ในขณะเดียวกัน
ผมก็อยากจะข่มขืนร่วมรักกับเธอจนตัวสั่น

คิดมากไปก็เปล่าประโยชน์ ผมปล่อยมือขวาจากเต้านมข้างหนึ่งของดาว แล้วล้วงต่ำวูบลงไปด้านล่างลอด
กระโปรงนักศึกษาตัวสั้นเต่อของเธอตรงดิ่งไปที่กลางหว่างขา และเมื่อมือของผมสัมผัสเข้ากับความเปียกชื้น
และความนุ่มนิ่มอ่อนบางของเนื้อสาว ผมก็ได้รู้ว่าดาวไม่ได้ใส่กางเกงใน

ดาวตัวกระตุกเฮือกส่งเสียงร้องครางออกมาเมื่อผมใช้นิ้วล้วงแยงเข้าไปในร่องของเธอ ข้างในนั้นเปียกชื้นแฉะ
แล้วก็ลื่นมาก เพราะมีทั้งน้ำรักของดาวที่เพิ่งหลั่งออกมา แถมยังมีน้ำว่าวของพ่อผมที่ฝากทิ้งไว้ในร่องของเธอ
อยู่ด้วย ผมที่กำลังมีอารมณ์เต็มที่ก็เลยไม่อยากรอคอยแล้ว เพราะผู้หญิงร่านสวาทอย่างดาวเองก็พร้อมซะขนาด
นี้แล้ว

ผมรีบขยับมือมาปลดกางเกงสีขาวของตัวเองออก แล้วถลกกระโปรงของดาวขึ้นไปด้านบน กดเธอให้อยู่ในท่า
โก้งโค้งก้มหน้าลงไปแนบกับต้นกล้วย แล้วใช้ขาดันให้สองขาของดาวถ่างออก ดาวเซเล็กน้อยทำท่าเหมือนจะ
ล้มลงเพราะว่าตอนนี้เธอใส่รองเท้าส้นสูงอยู่ ก็เลยยืนไม่ค่อยถนัด แต่เธอเองก็ไม่ได้ต่อต้านอะไรก็เลยไม่ติดขัด
พอเธอยืนทรงตัวบนรองเท้าส้นสูงได้นิ่ง ผมก็เลยขยับตัวจับควยไปจ่อที่ร่องของเธอจากด้านหลังนี่แหละ พอได้
จังหวะผมก็ล๊อคสะโพกของดาวไว้ แล้วดันเอวพรวดเข้าไปในร่องของดาวสุดแรง

ดาวสะดุ้งโหยงส่งเสียงครางอื้อยาว ๆ ออกมาทีนึง เพราะควยของผมตอนนี้มุดเข้าไปในร่องของดาวแล้วครึ่งลำ
ถึงผมจะใช้งานของเธอหนักอยู่บ้างแต่ของเธอก็ยังฟิตคับรัดควยได้มันส์สะใจเหมือนเดิม ตอนนี้ดาวยืนนิ่งตัวเกร็ง
ไม่มีท่าทีขัดขืนแล้ว ผมก็เลยใช้สองมือล๊อคเอวของดาวไว้ ดึงสะโพกออกมานิดนึงแล้วกดพรวดกลับไปเข้าอีกครั้ง
จนดาวสะดุ้งเฮือกอีกรอบคราวนี้ควยของผมเข้าไปแล้วมิดลำ

ตอนนี้ดาวเกร็งไปทั้งตัวเลย ร่องของเธอตอดควยของผมแน่นมาก แน่นกว่าปกติเยอะเลย ผมก็เลยไม่แน่ใจว่าเป็น
เพราะผมตื่นเต้นมากไป หรือเป็นเพราะดาวเองก็ตื่นเต้นมีอารมณ์ร่วมที่จะโดนข่มขืนด้วยเหมือนกัน แต่จะอะไรก็
ไม่รู้ล่ะ ผมรู้แต่ว่าร่องของเธอตอดดีชะมัด แถมยังโคตรรู้สึกสะใจเลย ที่ได้ข่มขืนนักศึกษาสาวดาวเด่นสุดเซ็กส์
ร่านสวาทอย่างดาวในป่ากล้วยหลังบ้านแบบนี้

ผมพยายามเก็บเสียงก็เลยได้แต่ส่งเสียงร้องซี้ดออกมาเบา ๆ ซักพักก็เอื้อมทั้งสองมือไปบีบขยี้เต้านมบิ๊กไซส์
ของดาวที่ด้านหน้า ส่วนบั้นเอวก็เริ่มขยับโยกกระแทกกับก้นของดาวเสียงดัง ปั่บ ปั่บ ปั่บ ระรัว ซักพักดาวก็เริ่ม
ออกอาการตัวเกร็งกระตุกส่งเสียงร้องยาว ๆ ออกมา เธอเสร็จไปแล้วหนึ่งรอบทั้งที่กำลังโดนข่มขืนแท้ ๆ

ผมยังไม่เสร็จก็เลยยังกระแทกเอวต่อแบบไม่ให้เธอได้หยุดพัก ซักพักผมก็เริ่มได้ใจเอื้อมมือไปดึงเอาผ้าที่อุด
ปากของดาวออกเพราะอยากจะได้ยินเสียงเธอร้องครางแบบเซ็กส์ซี่มากกว่าเสียงอู้อี้น่ารำคาญแบบนี้ แล้วดาว
ก็ไม่ได้ทำให้ผมผิดหวัง เสียงครางของดาวมหาลัยคนนี้เซ็กส์ซี่เร้าใจดีชะมัด

"ซี้ดดดสสสสสสส ... อูยยยยย .... ซี้ดดดสสสสสส .... อูยยยยยยย"

ดาวสูดปากร้องครางสลับกับหอบหายใจถี่ ๆ ท่าทางมีความสุขไม่เหมือนผู้หญิงที่กำลังโดนข่มขืนซักนิด แถม
ซักพักเธอก็เริ่มร่อนเอวร่อนสะโพกเด้งรับจังหวะกระแทกของผมซะด้วย ตอนนี้ผมก็เลยไม่รู้สึกผิดอะไรเลยสักนิด
ที่ข่มขืนผู้หญิงหลายใจอย่างดาว แถมยังอยากจะทำอะไรให้มันรุนแรงมากกว่านี้อีกเสียด้วยซิ

ยังนึกไม่ออกว่าจะกระทำชำเราดาวยังไงดี ผมก็เอื้อมมือยัดเอานิ้วชี้กับนิ้วกลางเข้าไปในปากของดาว แล้วดาว
ก็ทำอย่างที่คิด เธอไม่ใช้ลิ้นเลียแล้วก็ดูดนิ้วของผมตามแบบฉบับของผู้หญิงร่านสวาทคนหนึ่ง มืออีกข้างหนึ่ง
ของผมก็บีบขยำนมเธอไป ส่วนเอวก็กระเด้าถี่ขึ้นแรงขึ้น เพราะใกล้จะเสร็จอยู่รอมร่อ พอกระแทกเอวอีกสี่ห้าครั้ง
ผมก็ทนไม่ไหวต้องแอ่นสะโพกอัดน้ำกามกระฉูดเข้าไปในร่องของดาวแบบสุดตัว

ผมหยุดหอบหายใจซึมซาบจุดสุดยอด แต่ดาวน่ะยังร่อนสะโพกยิก ๆ ไม่หยุด ท่าทางของเธอเหมือนว่าใกล้จะ
เสร็จอีกรอบเหมือนกัน แต่ว่าผมดันหยุดซะก่อน เธอก็เลยไม่เสร็จแล้วก็ส่งเสียงอ้อนวอนออกมาด้วยความร่าน
สวาท

"ซี้ดดสสส อย่าเพิ่งหยุดนะ ได้โปรด อย่าหยุดตอนนี้ ... เอาดาวต่อเถอะนะ ... อย่าหยุดนะ"

ยิ่งเห็นท่าทางร่านสวาทของดาวผมก็ยิ่งรู้สึกแค้นขึ้นมา ที่แท้แล้วสำหรับดาว จะเป็นผู้ชายคนไหนก็ได้ซินะ
ไม่จำเป็นว่าจะต้องเป็นผมคนเดียวเสียหน่อย ยิ่งเธอส่งเสียงขอร้องผมก็เลยดึงบั้นเอวถอนควยออกมาจาก
ร่องของเธอซะเลย 

"อย่าเอาออกไป ใส่กลับเข้ามานะ เย็ดดาวเร็ว ๆ เย็ดดาวเร็ว ๆ "

ดาวส่งเสียงหวีดร้องพลางส่ายสะโพกขาวผ่องดุ๊กดิ๊ก ผมมองน้ำกามที่ไหลย้อยออกมาจากร่องของเธอด้วย
ความสะใจ อยากโดนข่มขืนมากนักผมก็จะจัดให้ เอาแบบดิบ ๆ เถื่อน ๆ ไปเลยก็แล้วกัน

ผมพับผ้าขาวที่เคยใช้ยัดปากของดาวเป็นแผ่นยาว แล้วเอาไปปิดตาของดาวเอาไว้ไม่ให้เธอมองเห็นหน้าผม
จากนั้นก็ล้วงมือควานหาในถุงย่ามของพ่อ มีกุญแจเล็ก ๆ ดอกนึงอย่างที่ผมคาดเอาไว้ และพอลองเอาไปไข
กุญแจมือที่ล๊อคแขนดาวเอาไว้กับต้นกล้วยออกก็ไขออกได้พอดี

แต่ผมไม่ได้กะจะปล่อยมือของดาวหรอก ผมจับสองแขนเธอไพร่หลัง แล้วล๊อคกุญแจมือเอาไว้อีกครั้ง ตอนนี้
เธอก็เลยอยู่ในสภาพที่โดนปิดตา แล้วก็โดนจับล๊อคแขนอยู่ ผมจับเธอนั่งพับเพียบลงตรงโคนต้นกล้วยนั่นแหละ
จากนั้นก็จับเธออ้าปากแล้วยัดเอาควยเข้าไปในปากของดาวจนสุด

ปากของดาวที่อ้าจนสุดรองรับควยของผมได้แบบพอดิบพอดี เธอทำเหมือนจะหายใจหายคอไม่ออก แต่ใครจะ
สนกันล่ะเพราะผมตั้งใจจะลงโทษเธอแบบเถื่อน ๆ แบบนี้แหละ ผมปล่อยให้เธอได้ปรับตัวพักนึง แล้วก็เริ่มกระดก
เอวลากควยออกมาแล้วกดควยกลับเข้าไปในปากของดาวแบบไม่ยั้ง ดาวก็เลยได้แต่ส่งเสียงอึกอักอยู่ในลำคอ
ดูท่าเธอจะเริ่มปรับตัวรับดุ้นควยของผมได้แล้ว

ผมขยับสองมือมาจับล๊อคหัวของดาวเอาไว้ แล้วเริ่มขยับเอวเร็วและแรงขึ้น หัวของดาวที่โดนผมบังคับให้ใช้ปาก
ก็เลยเด้งส่ายคลอนหน้าทีหลังที ผมยิ่งกระแทกเร็วและแรงขึ้นจนดาวเริ่มดูดไม่ทัน เธอเริ่มไอแค่ก ๆ ออกมา แต่
ผมก็ไม่สนใจ อัดเอวกระแทกแบบไม่มียั้งเพราะกำลังสะใจสุด ๆ

พอซักพักผมก็เริ่มทนไม่ไหวดันหัวของดาวเข้ามาสุดแรงจนใบหน้าของเธอซุกกับหน้าท้อง พร้อมกับแอ่นเอวอัด
ดุ้นควยเข้าไปในปากของดาวจนมิดด้าม จากนั้นควยของผมก็กระตุกหงึก ๆ ระเบิดน้ำกามเข้าไปในปากของดาว
ดาวดิ้นรนไปมาเหมือนกับจะหายใจหายคอไม่ออก แต่ผมก็ไม่สนใจจับล๊อคเธอไว้อยู่ในท่านั้นเป็นการลงโทษ
จนซักพักนึงนั่นแหละผมถึงยอมถอยออกมาหน่อยนึงเปิดทางให้ดาวคายดุ้นของผมออกมา

ดาวไอแค่กออกมาหลายครั้ง สลับกับหอบหายใจฟืดฟาดสูดเอาอากาศเข้าไปเต็มปาด ผมมองน้ำกามของผมที่
ไหลย้อยออกมาจากปากของดาวด้วยความสะใจแบบโคตร ๆ ที่ได้ข่มขืนนักศึกษาสาวดาวมหาลัยสุดเซ็กส์ซี่คน
นี้คาดงกล้วยหลังบ้าน ผมปล่อยให้เธอได้พักนิดนึง แล้วผมก็เดินตรงดิ่งเข้าไป จับดุ้นควยของผมนี่แหละตบแก้ม
ใส ๆ ของเธอซ้ายทีขวาทีจนน้ำว่าวเลอะหน้าสวย ๆ ของเธอ อารมณ์เหมือนตบหน้าสั่งสอนอะไรประมาณนั้น แต่
เป็นการตบด้วยควยแทนมือแค่นั้นแหละ

พอผมใช้ควยตบสั่งสอน แทนที่เธอจะโกรธ เธอกลับส่ายหน้าเข้าหาแล้วอ้าปากงับขบควยของผมอย่างเอร็ด
อร่อยเสียอย่างงั้น ดูไปก็เลยเหมือนผมกำลังใช้กระดูกแกว่งล่อลูกหมาสักตัวอยู่เลยทีเดียว พูดไปแล้วก็เหมือน
จริง ๆ นั่นแหละ เพราะพอผมหยุดแกว่งสะบัดควยตบหน้าเธอ ดาวก็ยื่นหน้าออกมาเลียปลายควยของผม แล้วก็
อ้าปากดูดจ๊วบ ๆ แบบได้อารมณ์สุด ๆ ผมก็เลยยืนแอ่นเอวปล่อยให้ดาวดูดควยให้ทั้งที่โดนปิดตาอยู่แบบนั้นแหละ
ซักพักผมก็ถอยตัวออกมา ดาวก็ยื่นหน้าอ้าปากตามควยของผมออกมาเหมือนลูกหมาที่โดนแย่งกระดูกแสนอร่อย
ออกจากปาก

"ได้โปรด ... อย่าแกล้งดาวเลยนะ ... จะทำอะไรก็ทำเถอะ ..."

ดาวพูดร้องขอออกมาแบบไม่มีคำว่าเขินอายแม้แต่นิดเดียว แต่ผมก็ยินดีจัดให้น่ะแหละ ถ้าอยากเป็นลูกหมา ผม
ก็จะให้เป็นลูกหมาแถมจะจัดหนักกว่าเดิมด้วย ผมฉีกกระชากเสื้อนักศึกษากับกระโปรงเนื้อบางของเธอจนขาดวิ่น
เป็นชิ้น ๆ เสียงดังแคว่กคว่าก แล้วผลักดาวที่โดนปิดตาอยู่ลงไปนอนคว่ำหน้าก้นโด่งบนพื้น เสร็จแล้วก็หยิบเอา
ปลัดขิกในย่ามที่เพิ่งใช้จัดการกับคุณนายพลอยมาหมาด ๆอัดเข้าไปในรูก้นของดาว

ปลัดขิกก็เสียบค้างอยู่อย่างงั้น ส่วนผมก็อัดดุ้นควยของผมเข้าไปในรูสวาทด้านหน้าของดาวพร้อมกัน ดาวที่โดน
สองรูพร้อมกันในทีเดียว ก็เลยถึงกับตาเหลือกร้องกรี๊ดออกมา รูก้นของดาวคับมาก รัดปลัดขิกจนแทบขยับไม่ได้
ผมเสียบค้างแบบนั้นพักนึง แล้วค่อยขยับสะโพกซอยกระแทกใส่ดาว ส่วนมือก็สาวปลัดขิกวิ่งเข้าวิ่งออกยิก ๆ ไป
พร้อมกัน

ดาวคงจะเสียวมากอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน เพราะเธอดิ้นพราด ๆ ร้องครางไม่หยุด แถมแค่แวบเดียวเธอก็ตัว
เกร็งเสร็จไปอีกรอบ แต่ผมก็ไม่หยุดง่าย ๆ จนเธอเสร็จไปอีกรอบ ผมก็เลยโยนปลัดขิกทิ้งแล้วเอาควยผมยัดเข้า
ไปในรูก้นของเธอแทน รูก้นของเธอหนีบควยของผมแทนขาดแน่ะ แต่มันก็เสียวชะมัด ผมก็เลยอัดกระแทกแบบ
นั้นแหละจนผมเสร็จคารูก้นของเธอไปอีกรอบนึง

ผมถอนตัวออกมาทรุดนั่งหอบหายใจเพราะใช้เรี่ยวแรงไปเกือบหมด ส่วนดาวนั้นก็นอนคว่ำหน้าโก้งโค้งนิ่งไม่
ไหวติงท่าทางจะหมดฤทธ์เหมือนกัน ผมมองเธอตนนี้แล้วก็เริ่มรู้สึกสงสารเธอขึันมา ไม่เคยนึกภาพเลยว่านัก
ศึกษาสาวดาวมหาลัยติดหรูอย่างดาวจะโดนผมข่มขืนแล้วนอนเกลือกกลิ้งหมดสภาพเปื้อนเลอะดินโคลนอยู่
ในป่ากล้วยแบบนี้

ก้นขาว ๆ ของเธอลอยโด่งอยู่ในท่าโก้งโค้งแบบหมดสภาพนิสิตแสนสวย เนื้อตัวเปลือยเปล่าล่อนจ้อนเหลือแต่
รองเท้าส้นสูงกับกุญแจมืออยู่บนร่างกาย ผิวขาวเนียนละเอียดเปรอะเลอะไปด้วยเศษดินเศษโคลน โดยเฉพาะ
บริเวณใบหน้าและทรวงอกที่นอนกดแนบอยู่บนดิน และที่สะใจเร้าอารมณ์มากที่สุดก็คือภาพที่รูสวาทและรูก้น
ของเธอกลวงโบ๋เพราะเพิ่งโดนผมทะลวงไปหลายรอบนี่แหละ แถมยังมีน้ำว่าวเยิ้มออกมาจากรูทั้งหน้าแล้วก็
หลังของเธออีกต่างหาก
สงสารก็ส่วนสงสาร ผมมองก้นของดาวส่ายไปส่ายมาแล้วก็เริ่มเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกรอบ ก็เลยขยับตัวไปจับ
ดาวพลิกเปลี่ยนเป็นท่านอนหงาย มองแล้วก็ยิ่งสะใจที่ได้เห็นว่าหน้าของเธอเลอะไปทั้งดินโคลนผสมกับ
คราบน้ำว่าวที่ผมฝากเอาไว้

ผมจับสองขาของเธอถ่างออกแล้ว แล้วเอื้อมมือไปบีบขยี้นมอวบ ๆ ของเธอที่เลอะดินโคลนแบบไม่สนใจอะไร
เพราะถึงจะเลอะเทอะดินก็เหอะ แต่นมบิ๊กไซส์ของดาวก็ยังน่าบีบอยู่ดี บีบนมดาวซักพักผมก็ขยับเอวใส่ดุ้นควย
เข้าไป แล้วโยกเอวกระแทกใส่ดาวเสียงดัง ปั้ก ปั้ก แบบไม่มียั้ง ดาวเองก็เริ่มร้องครางออกมาอีกรอบแถมยังเด้ง
สะโพกสู้ซะด้วย

ผมหลับหูหลับตากระแทกเอวอีกพักใหญ่ก็ใกล้จะเสร็จอีกรอบ ช่วงที่ใกล้จะเสร็จ ผมก้มหน้าลงไปดูสภาพของ
ดาวก็เห็นเธอกำลังนอนแลบลิ้นเลียรอบปากตัวเอง พลางมองผมอยู่ด้วยสายตายั่วยวนสุดฤทธิ์ ... เอ๊ะ ... ผมเพิ่ง
สังเกตเห็นว่าผ้าปิดตาของดาวหลุดออกไปตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ และนั่นก็หมายความว่าเธอรู้แล้วว่าผมเป็นคนข่ม
ขืนเธอ

"ต้นกล้าจ๋า อย่าหยุดซิ ... ทำต่อเร็ว ๆ ต้นกล้าอย่าหยุดนะ"

ดาวร่ำร้องมองผมด้วยสายตาเว้าวอนพร้อมกับเด้งสะโพกยุกยิกเมื่อผมหยุดการเคลื่อนไหว เพราะกำลังตกใจ
ไม่รู้ว่าเธอรู้ตัวตั้งแต่เมื่อไหร่ ผมหยุดนิ่งแต่ดาวน่ะเด้งสะโพกยุกยิกไม่ยอมหยุด พอซักพักผมที่ใกล้จะเสร็จอยู่
รอมร่อก็ขี้เกียจจะคิดแล้ว จะยังไงก็ช่างขอน้ำแตกก่อนก็แล้วกัน พอคิดแบบนี้ก็เลยเริ่มโยกเอวกระแทกใส่ดาว
อีกครั้ง ดาวก็สุดปากร้องครางออกมาไม่หยุด

"อือออ อา อูยย"

ดาวร้องครางอือ เมื่อผมเริ่มกระเด้าเอวซอยเข้าออกอย่างเบา ๆ ร่องหลืบของเธอยังคงตอดรัดผมอย่างรุนแรงอยู่
ด้วยความสะใจในอารมณ์ผมค่อย ๆ เร่งความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ อัดกระหน่ำบั้นเอวเข้าใส่ร่างของเธอหนักขึ้น ๆ

"อา ผัวจ๋า มันคับจังเลย เมียเสียววววว อ๊า ซี้ดดสสสส อีกนิดเดียว .... ซี้ดดสสสส ต้นกล้า ต้นกล้า อ๊าายยยย"

สุดท้ายแล้ว ดาวก็หวีดร้องออกมาดังลั่นป่ากล้วย พร้อมกับที่ผมกระแทกเอวทิ้งทวนเป็นครั้งสุดท้าย แล้วระเบิด
เอาน้ำกามเข้าไปในร่องที่กำลังตอดตุบสุดฤทธิ์ของดาว นาทีนั้นผมก้มลงไปกอดรัดกับร่างเปลือยที่เปรอะเปื้อน
ไปด้วยดินโคลนและคราบน้ำกามของดาวโดยไม่สนใจอะไรอีกแล้ว

สองมือของผมรัดร่างที่กระตุกสะท้านของเธอเอาไว้แน่น สองขาของเธอก็กระหวัดรัดบั้นเอวของผมไว้สุดแรง
สองมือของดาวนั้นโดนกุญแจมือล๊อคเอาไว้ที่ด้านหลังก็เลยไม่ได้ขยับมากอดผม แต่แค่นี้ร่างของเราทั้งสองคน
ก็แทบจะเบียดหลอมรวมเป็นร่างเดียวกันอยู่แล้ว

ไม่รู้ว่าเวลาผ่านไปนานแค่ไหน แต่พอผมยันตัวลุกขึ้น ดาวก็นอนมองสบตากับผมอยู่แล้ว ดวงตาของเธอเต้นพราว
เป็นประกายคล้ายมีความสุขเปี่ยมล้น แต่ผมนี่ซิได้แต่หลบตาไม่กล้ามองเธอ เพราะสำนึกได้ว่าตัวเองเพิ่งจะทำตัว
ชั่วช้าข่มขืนเธอมาหมาด ๆ ผมไม่รู้ว่าจะทำยังไงก็เลยได้แต่ก้มหน้าขอโทษเธอ

"ดาว ... ขอโทษนะ ..."

"ขอโทษดาวทำไมล่ะ? .... ต้นกล้าจ๋า เมื่อกี๊ดาวมีความสุขมากที่สุดเลยรู้มั้ย ไม่นึกเลยว่าโดนต้นกล้าข่มขืนแล้ว
ดาวจะตื่นเต้นมีอารมณ์ร่วมขนาดนี้"

"ดาวไม่โกรธเหรอที่โดนข่มขืนแบบนี้?"

"โกรธทำไมล่ะ ก็ดาวเป็นของต้นกล้า ต้นกล้าอยากทำอะไรดาวก็ไม่ว่าหรอก แต่ตอนแรกดาวตกใจแทบแย่
นึกว่าจะต้องโดนใครที่ไหนข่มขืนซะแล้ว ดาวก็เลยดิ้นต่อสู้สุดฤทธ์ แต่พอรู้ว่าเป็นต้นกล้าแค่นั้นแหละ
อารมณ์พุ่งกระฉูดเลย"

"ดาวรู้ตั้งแต่เมื่อไหร่? ตั้งแต่แรกเลยเหรอ"

"แหม ดาวมีอะไรกับต้นกล้ามาตั้งกี่ครั้งแล้ว พอได้กลิ่นตัว ได้ยินเสียงหายใจ โดนต้นกล้ากอด โดนจับนม ก็พอ
รู้แล้วล่ะว่าเป็นลีลาของต้นกล้า แล้วพอโดนใส่เข้ามานะ ตอนนั้นก็แน่ใจเลยว่าต้องเป็นต้นกล้าแน่ ๆ ใหญ่แบบนั้น
ล่ำแบบนั้น แข็งแบบนั้น แล้วยังกระแทกแรงสะใจแบบนั้นอีก ... เอ แต่จะว่าไปก็แปลกดีนะ สงสัยดาวจะตาฝาด
ที่เห็นต้นกล้ายืนอยู่ที่บ้าน"

"เอ่อ ... แล้ว ทำไมอยู่ดี ๆ ดาวเดินลงมาในป่ากล้วยนี่ล่ะ?"

ผมโล่งใจที่ดาวไม่ติดใจโกรธเคืองกับเรื่องที่ผมทำกับเธอ แล้วก็ยังรู้สึกดีใจลึก ๆ ด้วยที่ดาวพูดเหมือนกับว่าถ้า
เป็นคนอื่นเธอจะไม่ยอมให้ทำ แต่เพราะรู้ว่าเป็นผมก็เลยมีอารมณ์ร่วม แถมที่สำคัญถึงเธอจะจับได้ แต่เธอก็จดจำ
ความเป็นตัวผมเอาไว้ได้ถึงขนาดนั้น ถึงนี่จะเป็นเพราะดาวโดนยาเสน่ห์ของพ่อผมเข้าไปก็เหอะ

"... นั่นซิ ... ทำไมนะ ... ดาวก็ไม่รู้เหมือนกัน ... รู้แต่ว่าเมื่อกี๊อยู่ดี ๆ ก็คิดถึงต้นกล้าขึ้นมากระทันหัน พอรู้สึกตัวอีกที
ก็เดินลงมาตรงนี้แล้ว ... แปลกจัง"

"นั่นซิ แปลกจัง แต่ช่างเหอะ พวกเรากลับเข้าบ้านกันดีกว่า"

พอฟังคำพูดของดาวแล้ว ก็ทำให้ผมยิ่งรู้สึกทึ่งกับคาถาเรียกเมียที่พ่อสอน เพราะดาวไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเธอโดนผมใช้
คาถาเรียกให้มาหา แต่เพื่อกันไม่ให้ดาวสงสัยมากกว่าเดิม ผมก็เลยรีบพูดเปลี่ยนเรื่อง แล้วก็อุ้มร่างอวบเปลือยที่
เลอะไปด้วยดินโคลนของดาวเดินไปล้างเนื้อล้างตัวในห้องน้ำ แล้วเราก็เกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกรอบ ผมก็เลยจัดการ
ดาวในห้องน้ำไปอีกหนึ่งดอก ก่อนจะพาเธอขึ้นไปนอนพักเหนื่อยบนห้องนอนแสนสุขของผม

..................................................................

เสียงโทรศัพท์มือถือที่วางอยู่บนหัวนอนดังขึ้นจนผมสะดุ้งตื่น พอลืมตาขึ้นมาก็เห็นดาวนอนหลับตาพริ้มอยู่บน
แผงอกของผม ร่างอวบอัดเปลือยเปล่าของเธอกอดแนบชิดอยู่บนร่างของผม ผมยื่นมือขวาออกไปควานหา
โทรศัพท์มือถือที่หัวนอนโดยไม่ขยับตัวเพราะไม่อยากจะรบกวนการนอนอันแสนสุขของดาว แต่พอกดรับสาย
แล้วได้ยินเสียงสนทนาของอีกฝ่ายเท่านั้นแหละ ผมก็ต้องโพล่งเสียงดังออกมาด้วยความตื่นเต้นตกใจ

"น้องแพร !!!"

....................................................................

armfine

ต้องยกให้เป็นผู้เขียนในดวงใจเลย ท่านนี้ เขียนได้น่าติดตามมาก

series120