ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นชู้กับพี่แก้ม สาวข้างบ้าน [copy]

เริ่มโดย GolF43, กันยายน 09, 2013, 10:02:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GolF43

ผม เคยเป็นชู้กับเพื่อนบ้านซึ่งที่จริงผมรู้จักสามีพี่แก้มเช่นกันแต่ด้วยความ เงี่ยนผมถึงได้ทำลงไปอย่างไม่น่าเชื่อว่าผมกล้าเพราะผมเป็นคนขี้อายมากๆผม ย้ายมาอยู่ที่นี่ก็เพราะป้าผมให้ผมมาอยู่เป็นเพื่อนตอนที่ผมมาเรียนและทำงาน ใกล้ๆ ผมเห็นพี่แก้มตั้งแต่แรกก็บอกเลยว่าพี่แก้มสวยมากและสามีพี่ก็ดี สามีพี่แก้มคุยกับผมบ่อยๆเพราะชอบฟุตบอลเหมือนกันพี่แก้มและสามีแก่กว่าผม เจ็ดปีผมยี่สิบสอง พี่แก้มมีลูกผู้ชายคนหนึ่งอายุสองขวบชอบมาเล่นกับผมเหมือนกันเวลาหยุดเย็นๆ สามีพี่แก้มทำงานปตท.อยู่ที่สงขลา จนผมกับพี่แก้มเริ่มสนิดกันมากขึ้นเพราะลูกชายพี่แก้มชอบมาเล่นกับผมตอน เย็นๆ ป้าผมก็สนิดกับพี่แก้ม วันนั้นผมเข้าไปในบ้านพี่แก้มซึ่งก็เข้าไปบ่อยๆแต่วันนี้พี่แก้มโป๊มากเพราะ พึ่งอาบน้ำเสร็จ พี่แก้มตกใจรีบเอามือปิดแล้ว"อุ๊ย...ออกไปก่อน"เสียงพี่แก้มร้องแบบนั้นผม ยังจำได้เลย ผมก็ตกใจเมื่อเห็นพี่แก้มแบบนั้นคือท่อนล่างเกือบเปลือยผ้าเช็ดตัวมันยกสูง มากๆ นมพี่แก้มก็อวบจนทะลักล้น วันนั้นผมไม่กล้าเข้าไปในบ้านพี่แก้มจนอีกวันพี่แก้มกลับจากทำงาน ลืมบอกไปพี่แก้มทำงานธนาคาร พี่แก้มกลับมาพร้อมกับลูกชายที่ไปฝากสถานเลี้ยงเด็กก่อนวัยเรียนใกล้ๆ พี่แก้มมองหน้าผมอย่างอายๆ ผมเอาลูกฟุตบอลมาให้ลูกชายพี่แก้มแล้วขอโทษพี่แก้มวันนั้น "ไม่เป็นไรพี่ลืมล๊อกประตูทุกทีพี่จะล๊อก" ผมยิ้มและบอกพี่แก้มว่า"พี่แก้มสวยมากครับวันนั้น" พี่แก้มหันมามองผมแล้ว"แอ๊ะ..พูดอะไร"พี่แก้มทำเสียงน่ารักและแววตาน่ารัก ผมก็ยิ้มแล้วพูดย้ำอีกที วันเสาร์ผมเลิกงานก็แวะมาหาพี่แก้มชวนลูกชายพี่ไปเล่นบอล แต่วันนั้นผมกับพี่แก้มนั่งคุยกันลูกชายพี่ก็เล่นข้างๆโดยไม่ได้ออกไปข้าง นอก ผมได้เห็นความขาวของพี่แก้มที่ขาและอกเสื้อ ผมจ้องแอบดูจนพี่แก้มมองผม ใช่พี่แก้มใส่กางเกงขาสั้นเสื้อโปโรเอวลอยมันน่ามอง เสียงทีวีดังพอได้ยินว่าลูกชายพี่แก้มดูการ์ตูน ผมเดินตามพี่แก้มเข้าในครัว พี่แก้มเหมือนจะรู้ว่าผมคิดอะไร ผมยืนชิดด้านหลังพี่ "อย่าสิไม่ดีนะ..ออกไปก่อน" ผมยืนนิ่งแล้วก้มหน้าช้าๆหอมพี่แก้มที่ผมแล้วเลื่อนลงมาที่ไหล่ พี่แก้มสะดุ้งจนเห็นได้ชัด "อย่าสิ"พี่แก้มพูดแบบนั้นซ้ำๆแต่ผมหมดความอดทนแล้วผมหอมพี่แก้มที่แก้มและ กอดพี่แก้มที่เอว บีบมือกับเอวพี่แก้มแล้วลูบ พี่แก้มถึงกับสั่นและบอกผมให้พอแต่ผมกอดพี่แก้มแน่นขึ้น ผมจับพี่แก้มหันมาแล้วจูบปากพี่แก้ม พี่แก้มตกใจแล้วผลักตัวผมแต่ผมไม่ยอมแล้วจูบแรงขึ้น กอดจูบแล้วจับก้นพี่แก้มบีบอย่างมีอารมณ์ พี่แก้มเริ่มครางและผ่อนมือลง ผมบอกพี่แก้มว่าอยากออรัลพี่แก้ม "อย่าไม่เอา...น่าเกียจ"แต่พี่แก้มยอมให้ผมกอดจูบและลูบ ผมเอามือล้วงในกางเกงพี่แก้มเท่านั้นก็รู้ว่าพี่แก้มแฉะเปียก ผมจึงขอพี่แก้มอีกว่าอยากออรัลพี่แก้ม ผมทรุดตัวลงนั่งแล้วแกะกระดุมกางเกงพี่แก้ม พี่แก้มเอามือดึงไม่ยอมผมแต่ผมก็รั๊งและดันหน้าจูบตรงโหนกพี่แก้ม ผมกดใบหน้ากับโหนกพี่แก้มจนพี่แก้มแพ้ผม ผมดึงกางเกงพี่แก้มลง สวยจริงๆหอยพี่แก้ม ผมจูบแล้วเลียเลียที่หอยจนพี่แก้มร้องครางน้ำไหลเยิ้ม ผมเลียจนพี่แก้มเริ่มเอามือกดหัวผมดันเข้า ผมเลยดูดหอยพี่แก้ม ดูดจนพี่แก้มร้องบอกไม่ไหวๆแล้ว ผมพาพี่แก้มมาที่บันไดขึ้นชั้นสองเพราะแอบสายตาลูกชายพี่แก้ม ผมให้พี่แก้มนอนที่เชิงบันไดพักขึ้นแล้วผมก็นั่งเลียหอยพี่แก้ม ผมดูดหอยพี่แก้มจนพี่แก้มร้องบอกทนไม่ไหวจริงๆ ผมก็จับพี่แก้มเล่นท่าหมาเลยเพราะที่มันแคบตรงนั้น พี่แก้มร้องได้อารมณ์มากและก็ร่อนเอวเสียวจริงๆ ผมเสร็จพร้อมๆกับพี่แก้ม พี่แก้มตีผมใหญ่บอกว่าผมรังแกเธอ
ตกคืนนั้นผมแอบมาหาพี่แก้มอีกตอนสี่ทุ่ม ทุกคนหลับหมดแล้วรวมถึงลูกชายพี่แก้ม ผมพยายามสอนลีลาร้อนๆกับพี่แก้มเพื่อหวังให้พี่แก้มหลงตัวผม คืนนั้นผมใช้ลิ้นเลียแทบจะทั้งตัวพี่แก้ม ผมเอาพี่แก้มไปสามครั้งแทบหมดแรงแต่ก็ชอบครับ ผมกับพี่แก้มแอบเอากันแต่เวลาสามีพี่กลับมาผมก็ทำเฉยๆ แอบคิดว่าพี่แก้มคงโดนสามีล่อเสียหลายรอบเพราะจากกันนาน ผมก็ยังเข้าไปคุยกับสามีพี่แก้มเช่นเดิมจนสามีพี่แก้มกลับเข้างานอีก ผมก็แอบมาหาพี่แก้มอีก อย่างบ่ายนั้นวันเสาร์ลูกชายพี่แก้มหลับบนเตียงผมเอาพี่แก้มที่พื้นห้อง ผมเลียพี่แก้มทางด้านหลังซึ่งพี่แก้มชอบผมรู้เพราะโดนผมเลียตรงนี้ทีไรพี่ แก้มร้องครางเสียงดังและส่ายน่าดู ผมกดลิ้นแรงๆแล้วดูด แปลกนะว่าผมเอาพี่แก้มหลายครั้งแต่พี่แก้มไม่เคยออรัลให้ผมและผมก็ไม่เคยขอ พี่แก้มด้วย อาจเพราะผมชอบออรัลมากกว่า แต่วันนี้พี่แก้มออรัลให้ผม ผมนั่งพี่แก้มดูด พี่แก้มดูดเก่งมากดูดจนผมน้ำออกใ่ปากพี่แก้ม พี่แก้มตีผมบอกว่าน้ำออกก็ไม่บอก น้ำผมแตกในปากพี่แก้ม ทีนี้พี่แก้มก็ออรัลผมทุกครั้งก่อนที่จะเอากับผม เกือบปีแล้วที่ผมจากพี่แก้มมา คิดถึงมากครับแต่ก็กลัวสามีพี่แก้ม ผมรู้ว่าสามีพี่แก้มเริ่มรู้แต่จับไม่ได้และป้าผมก็รู้ละบอกให้ผมไปอยู่ที่ อื่นก่อนจะมีเรื่อง

review1972

ชอบแนวนี้จังครับ อ่านแล้วได้อารมณ์ทุกที ผมเป็นโรคจิตป่าวครับ