ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียสาว.เสียวสวิง 7

เริ่มโดย jadi, พฤศจิกายน 27, 2010, 07:04:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jadi

หลังจากที่ น้ำหีแฟนผมแตกเจ้าชัยมันก็รีบถอดควยออกมา แล้วดันแฟนผมให้อยู่ในท่านอนหงาย พร้อมๆกับถ่างขาแฟนผมแล้วซุกหน้าเข้าไปที่หี จากนั้นมันก็ดูดกินน้ำหีแฟนผม จนหมดเกลี้ยง ผมเลยจับขาแฟนผมให้แหกออกกว้างๆ เพื่อที่เจ้าชัยมันจะใด้ดูดหีอย่างถนัดๆ แฟนผมตอนนี้หลับตา ซีส...ส์..ปากยาวๆอีกแล้ว มือก็เอื้อมไปกดหัวเจ้าชัยให้แนบติดหี ผมเลยส่งควยที่แข็งแล้วแข็งอีกเข้าไปในกระพุ้งแก้มแฟนผมซึ่งแฟนผมก็อ้าปากดูดควยอย่างตาย อดตาย อยาก มันสะใจจริงๆที่ใด้เห้นแฟนใด้ปลดปลอ่ยตัวเองไปกับความสุขในกามรมณ์แบบสุดๆอย่างนี้  " ดูด ..ดูด..หีเมียกูหนักๆเลยชัย.เมียกูชอบ .ซีส..ส์..โอ๊ย..ส์..แน้นๆเลย..ตรงที่แตด..ไช่ใหมจ๊ะเมียจ๋า "  ..อื่ม..ค..คะ..เมีย..ช..ชอบ อุ๊ย..ส์...ต..ต.แตด..โอ๊ย..ส์...ผัวขา....พ....พี่..พี่ชัย...โอ๊ย...ส์....ดูดแตด...แตด..นอ้ง อุ๊ย ส์........ส์   " ดูสิจ๊ะเมียจ๋า ดูสิ แตดของเมียกำลังโดนเจ้าชัยดูดแล้ว โอ๊ย..ส์ "
ฮุ๊ย....ส์..ค..คะ ..โดน..โดนแล้ว..โอ๊ย..ลิ้นพี่ชัย..โอ๊ย..ส์....ส์.....ผัวขา..เมีย..เงี่ยน...เงี่ยนหีอีกแล้ว...โอ๊ย...ผัวขา..  """ เงี่ยนหีหรือครับงั้นเดี๋ยวพี่ล้วงหีให้น้องนะครับ..น้องจะใด้เสียวทั้งหีทั้งแตดเลย """"   " เอาเลยชัยมึงจัดให้เมียกูเลย ตอนนี้..ดีหีเมียกุแตกแล้ว หีเมียกูร่านควยแล้ว.โอ๊ย....ส์..ส์.. ใช่ใหมจ๊ะเมียจ๋า...ซีส.....ส์...เมียจ๋าร่านควยแล้วไช้ใหมคะ บอกให้พี่ชัยเค๊าใด้ยินซิคะ  ซีส...ส์..โอ๊ย...  ดูดควยผัวหนักจังเลย.โอ๊ย......ส์"  อึ่ม.. ...ค..คะหี..หี..หี..น้อง..ร่านควยแล้ว..โอ๊ย..ส์....พี่..ชัยขา...ว๊าย...นิ้ว..นิ้ว..ในหี..ในหีโอ๊ยส์.....ใน....ในหีน้องโอ๊ย..คว้านในหี...อ๊าย....ส์..ผ...ผัวขาอุ๊ย...เมีย เสียว...เสียวทั้งหีทั้งแตดแล้วคะ...โอ๊ย...ส์....ว๊าย..!..ก้น..พี่ชัย..โอ๊ยส์.....ส์..ผัวขา พี่ ชัย..เลีย..เลียก้นน้อง..โอ๊ยส์....ลิ้น..ล..ลิ้น..แยงรูแล้ว..โอ๊ส....ส์   ผมเห็นเจ้าชัยมันคายปากออกจากแตดเมียผมแล้วก้มหน้าลงไปเลียตูดแฟนผม ผมเลยยกอ้าขาแฟนผมให้กว้างและสุงขึ้นกว่าเดิมทำให้หีขาวๆลอยเด็นขึ้นมาในขณะที่ในหีก็ยังมีนิ้วเจ้าชัยอยู่แล้วสองนิ้ว มันยังขยับเข้าๆออก  แต่ดูแล้วผมยิ่งอ้าขาแฟนออกมาทำให้หีดูอูมออกมาเป็นกลีบอย่างชัดเจนเม็ดแตดฟู ชันเป็นไต ผมเลยเอานิ้วของผมอีกสองนิ้ว ลงไปแหย่ในหีแฟนผมพร้อมๆกับนิ้วเจ้าชัยที่มันล้วงอยู่กอ่นหน้านั้นแล้ว  ตอนนี้แฟนผมเลยโดนลว้งหีถึงสี่นิ้วดว้ยกัน  พอเจ้าชัยมันดึงนิ้วออกผมก็ดันนิ้วเข้าพอผมดึงออกมันก็ดันนิ้วมันเข้าแฟนผมโดนแบบนี้ เสียวหียังไม่พอ ที่ตูดยังโดนลิ้นเจ้าชัยมันชอนปลายแยงเข้ารูอีก  นึกเอาแล้วกันครับว่าแฟนผมจะเสียวหีแค่ใหน   ว๊าย...!!.ผัวขา..โอ๊ย...ส์...เมีย...เมียเสียว..เสียว..ทั้งหี.ทั้ง..แตด..โอ๊ย..ส์...ทั้งตุด..แล้ว.โอ๊ย..ส์...................ส์แยกไม่ออกแล้ว..อื้อ.....โอ๊ยส์...คัน...คันหี...โอ๊ยส์.....ส์..เมียคันหีไปหมดแล้ว..ผัวขา..ซีส................ส์  " แล้วเมียจ๋าคันหีแบบนี้..อยากให้ผัวทำอะไรให้คะ.  "     ...อยาก..โดนคะ..โดนควย..โอ๊ย..ส์...โดนควยเย็ดหีคะซีส....ส์ โอ๊ย....."แล้วอยากโดนควยหรือยัง จ๊ะมียจ๋า "   ค...คะ..ข..ขอ.ควย..ควยมาเลยคะ..  โอ๊ย..ส์
" แล้ว เมียจ๋าขอควยใครจ๊ะ..บอกมาเลยจ๊ะ.."  ...โอ๊ย..เมียขอ...ขอควยผัวจ๊ะ..มา...เลย..โอ๊ยส์..ส์ เมีย ไม่ใหวแล้ว..เมีย..จ๋า.ร่านควยแล้ว  ผัวขา  ....โอ๊ยส์...........ใน..ในหี..โอย..นิ้วพี่ชัย..ว๊าย..คว้าน..คว้านหี
ว้าย...แยง..แยงแล้ว ..ในก้นน้องโอ๊ย..ในก้น..ฮุ๊ย.....ส์..โอ๊ย...ผัวจ่า พี่ชัย..โอ๊ย..สุดนิ้วแล้วโอ๊ย..ส์..น..ใน.ก้นเมีย  ..ซีส...ส์  ผมก้มลงไปมองที่หีเมียผมตอนนี้ มีนิ้วเจ้าชัยอยู่ สี่นิ้ว นิ้วชี้กับนิ้วกลางแหย่เข้าไปในหี นิ้วนางกับนิ้วกอ้ย เข้าไปมิดในรูตูดเรียบรอ้ย แล้วในรูหียังมีนิ้วของผมคาในรูหีอีกสองนิ้ง ที่คอยขยับเข้าออกตามจังหวะนิ้วของเจ้าชัย  ..""""ฮื่ม..ก้นนอ้งดูดนิ้วจังเลย นี่ถ้าโดนควยใส่เข้าไปคงเสียวแย่เลยพี่สาวนิ้วยาวๆแบบนี้เสียวที่ใหนมั่งคะ"""" โอ๊ย..ส์.. ส...เสียว..เสียวทั้งหีทั้งตูดเลย.ค่า....โอ๊ย..ผัวขา ฮุ๊ย...ส์  เมียขอ.ขอ....ควยนะคะ...โอ๊ย....ส์ไม่ใหวแล้ว...อ้าย..มาเลยคะ..  " เอาควยผัวหรือจ๊ะ.แต่ว่าควยผัวขอเย็ดตูดเมียจ๋านะ คะ."   ...โอ๊ย..ส์.....ส์ มาเลยคะ..มา..เลยโอย...ส์..เย็ดรูใหน..ใหนก็ใด้.คะ..ซีส....ส์โอ๊ย...ขอให้เป็นควย.มาเย็ดเมีย...ก็พอ  ฮ้าย....ส์..โอ๊ยย...เมียร่านควยแล้ว....โอ๊ยย..ส์..ผัวขา
ผมลุกข้นแล้วขยับเข้าไปแทนที่เจ้าชัย..ส่วนเจ้าชัยมันก็ขยับตัวข้นมาแทนที่ผม ในขณะที่แฟนผมยังนอนหงายในท่าแบะขาอ้าหี ร้องเรียกหาควยให้มาเย็ด  เจ้าชัยมันรู้งานมันจับที่ข้อเท้าแฟนผมยกมาแนบติดกับลำตัวแล้วแยกออกกว้างๆพร้อมทั้งรั้งสโพกแฟนผมให้ลอยขึ้นมา  ผมจับหัวควยจ่อตรงที่รูตูดแฟนผมแล้วค่อยๆ กดหัวควยลงไปช้าๆ ...โอ๊ย...เข้าแล้ว...ผัวขา...ซีส....ส์..โอีย..อ๊าย...เข้า...เข้า..จะหมด..โอ๊ย....หมดแล้ว...ผัวขา..ควย..ควย.ผัวเข้า..หมดแล้ว..สาวเลย...สาวควยเลยผัวขา....เมียไม่เจ็บแล้ว..โอ๊ย....ซู๊ด.........ส์  " โอ๊ย..แน่นควยผัว....เหลือเกิน..เมียจ๋า.."    ดูเจ้าชัยมันตึ่นเต้นมากที่ใด้ดูควยผมเข้าในรูตูดแฟนผมแบบจะๆ  ในขณะที่ผมกำลังสาวควยเย็ดตูดแฟนผม..แฟนผมก็คว้าควยยาวของเจ้าชัยไปดุดอีกต่อ แทบว่างานนี้เสียวกันถ้วนหน้า แต่ว่าเจ้าชัยมันก็คงทนเห็นหีขาวที่ไม่มีหมอ๋ยของแฟนผมไม่ใด้ มันเลยเอานิ้วมือมาใส่เข้าไปในหีแฟนผมอีก  เลยยิ่งทำให้รูตูดแน่นขึ้น  ไปอีก"""โอ๊ย...ส์..เมียมึงดูดควยเก่งจริงๆ  โอ๊ย..ส์....ส์..เก่งทั้งหีทั้งปากเลย...โอ๊ย.....ตูดก็เก่ง โอ๊ย.....สุดยอด....ซีส....ส์...โอ๊ย..เป็นบุญควยกูจริงๆเลย เพื่อน  โอ๊ย...""""    " ชอบใหม..มึง...ชอบเย็ดเมียกูมั๊ย.."  """โอ๊ย..เอาเมียกู ยังไม่มันควยเท่านี้เลย.โอ๊ย..ส์......สาวควย สุดโคนเลย..โอ๊ย...ส์...แม่คุณ...เดี๋ยวกู ..ขอเย็ดหีดว้ยคนนะ โอ๊ย...ส์ ""   " มึงขอเมียกูเองสิ..โอ๊ย..ส์.ส์..ว่าน้องเค๊าจะให้มึงเย็ดหีหรือป่าว "   """ น..น้องครับ..  โอ๊ย..พี่ขอเย็ดหีอีกคนนะครับ..ซีส...ส์ โอ๊ย....น้องจะใด้โดนควยจริงๆรุมเย็ดไง..โอ๊ย...ตอนนี้..หีก็ยังว่างอยู่เลยดูสิ   โอ๊ย..หีขาวๆ แบบนี้..ถ้าโดนเย็ดอีกควยคงจะมันน่าดู.....อุ๊ย.ส์..นะครับ..""""   โอ๊ย ผัวขา..พี่ชัย...ขอเย็ดหีเมียอีกแล้ว..โอ๊ย...ให้เมียโดน..รุมเย๊ดนะคะ...โอ๊ย.....ส์..โอ๊ย.เมียอยากโดนสองควย  ..แล้วคะ ว๊าย..ควย..ควยผัว..โอ๊ย..ในตุด...โอ๊ย..สาวยาวๆ โอ๊ยย...ส์..." ตามใจเมียเลยคะ..โอ๊ยย..หีเมียจ๋านี่คะ..บอกผัวกอ่นซิคะว่าอยากโดนกี่ควย...โอ๊ย..ส์....."   ส..สอง..คะ..เมียอยากโดนสองควย...โอ๊ย...มารุม..มารุม..เย็ดทั้งหี..ทั้งตุดเมียเลย..อ๊ะส........ส์.นะคะผัวขา...ซีส........ส์ .  "ใด้คะ  งั้นเดี๋ยวมาโดนควยพร้อมๆกันทั้งสองอันเลยนะ  โอ๊ย.."  อาการร่านควยของแฟนผมแบบนี้ทำให้ผมใจเต้นแรง ควยแข๊งขึ้นๆไปอีก สว่นเจ้าชัยไม่ต้องพูดถึง  มันยึนสาวควยรอที่จะเย็ดหีแฟนผมอยู่แล้ว  และนี่คือครั้งแรกของเราทั้งสามคน   ผมจับแฟนผมให้พลิกนอนค่ำหน้าลงในท่าโกงโค้งแต่ไม่ให้ควยหลุดออกจากก้น  แล้วยกตัวแฟนผมขึ้นมาจากนั้นก็พลิกตัวผมให้นั่งลงใปที่เตียงแล้วแอ่นตัวลงนอนแต่ว่าศอกก็ยังตั้งค้ำลำตัวอยู่ ต้อนนี้แฟนผมก็มาทับนอนหงายบนตัวผมเรียบร้อยแล้ว และควยก็ยังคาในรูตูดอยู่ โดยที่ไม่หลุดออก  แฟนผมยกขาตัวเองขึ้นมาแบะกว้างออกดานข้างพร้อมๆกับมือข้างหนึ่งท้าวออกด้านหลังเพื่อทานน้ำหนักของตัวเองสว่นอีกมือก็ เอานิ้วแหกกลีบหีขาวๆ เพื่ออ้าหีรอให้ควยยาวๆของเจ้าชัยมันเข้ามาใส่ในหี ซึ่งตอนนี้น้ำเงี่ยนใด้แฉะเต๊มหีหมดแล้ว  ...โอ๊ย...มาแล้ว..ผัวขา..ควยพี่ชัย..โอ๊ย..ใส่เข้ามาในหีน้องเลย..ซีส....ส์..มาเลยพี่ขา..โอ๊ย..มารุมเย็ดหีน้องเลย..โอ๊ย..ส์..  """พี่จะไส่ควยละนะครับ..โอ๊ย..หีขาวๆ..น่าเย็ด ควยจังเลย..""   "  เมียจ๋า..โอ๊ย...ดูสิ..กำลังจะโดนรุมเย็ดแล้ว  โอ๊ส......ส์ "  ...ค...คะผัวขา...โอ๊ยส์....ส์..ควย...ควย..ควยพี่ชัยมาแล้ว...อ๊าย...!!...เข้ามา...แล้ว...เข้ามาในหีเมียแล้ว.โอ๊ย....ดูสิคะ  ผัว..ขา..โอ๊ยเมีย.ด...โดนแล้วโอ๊ยส..........ส์..โดนแล้วโอ๊ย..ว๊าย  หมดควยแล้ว..โอ๊ย.สสส์..แน่น..แน่น..ทั้งหีทั้งตุดเลย...โอ๊ย...ส....ส์..ว๊าย.  """"โอ๊ย...ส์..แน่นควยจริง..หีน้อง..สุดยอดเลย อู๊ยตอดควย..โอ๊ย พี่ขอ..สาวควยนะคะ.แช่คาใว้แบบนี้ไม่ใหว.โอ๊ย....ส..หีตอดควย.."""" ...โอ๊ย..ส..ส์..ผัวขา พี่ชัย  ข..ขอสาว..ค...ควยในหีเมีย คะผัวขาโอ๊ย..." ตามใจหีเมียจ๋าเลยคะ อีย...ส์  อยากโดนควยแบบใหนตามใจหีเลยคะ  โอ๊ย .. ส....ส์ ควย....ควยผัวแน่นไปหมดแล้วเมียจ๋า..ตูดเมีย..โอ๊ย...แน่นควยจริงๆ  ถ้างั้นผัวสาวควยดว้ยอีกคนนะคะ  ".... ค..คะ..สาว...สาวควย..ซีส...ส์ โอ๊ย...สาว..สาว  แล้ว ว๊าย.....ยาวๆเลยคะ..พี่ชัยโอ๊ยส์...หี..หีน้อง...ว๊าย...ตูด..โอ๊ย..ควย...ควยผัว..ว๊าย...ยาวๆ ..ยาวๆ  มาเลยคะ  โอ๊ย..   ".โอ๊ย..ส์มันควยจริงๆ  เย็ด หีเมียกุหนักๆเลยชัยโอ๊ย..ส์.."   """โอ๊ย...งั้นพี่จะกดควยให้มิดหีละนะคะ น้องจะใด้เงี่ยนหีเยอะๆ นะคะ..โอ๊ย...ส์ หี  หนืดควยจริงๆ """    คะ..โอ๊ย..ลึก..ลึกแล้ว.แรงๆ..เลยพี่.ชัย.ซีส.......ส์ ยาว...ยาว...โอ๊ย..ควย..สาวยาว..โอ๊ยชน มดลุกข้างในเลย ว๊าย..ในหี..ในหี  โอ๊ย..ก้น..โอ๊ย แน่นเสียวไปหมดแล้ว  " เมียจ๋าดูที่หีสิคะ โดนแล้ว ควยรุมเย็ดแล้ว โอ๊ยส.....ส์ มันควยจริงๆเลย "  แฟนผมผงกหังขึ้นมาดูหีตัวเองที่กำลังโดนสองควยรุมเย็ด ภาพที่เห็นทั้งใด้สัมผัสทำให้แฟนผมปลดปลอ่ยอารมณ์ ออกมาแบบเต็มที่  ...โอ๊ย...โยกเลย...โยกควยเลย..ทั้งสองควยเลย..โอ๊ย..น้ำ...น้ำหีเมีย...จะมาแล้ว  " มาเลย ซีส..ส์..เมียจ๋า..เอาน้ำหี อาบควยเจ้าชัยอีกเลยคะ...มาเลย "  """ครับ..โอ๊ย..ขอควยพี่อาบน้ำหีน้องอีกรอบนะคะ  โอ๊ย...ส์ มาเลย """"..โอ๊.......ย..ส์...เรื่อยๆ  ม..มา..มาแล้ว  อ้าย..น้ำหี..น้ำหี    ว๊าย...!!!!  มา...แล้ว...มาแล้วๆ   น้ำหี  ต..แตก  แตกแล้ว..ว้าย....ย....ยย  ในขณะที่แฟนผมร่างกระตุกเจ้าชัยมันก็อัดควยเข้าหีแฟนผมจนมิดควย ผมก็ดันควยเข้าตูดเมียจนมีดเช่นกัน ลึกสุดๆทั้งสองควยแบบนี้ ทำให้รู้ใด้เลยว่าหีกับก้น มันขมิบกันคมละที รัดควยแน่นมากๆ  เรารอจนแฟนผม ถอนหายใจเฮือกใหญ่  จึงดันตัวแฟนผมให้ลุกขึ้นนั่งยองๆบนพื้น  แล้วถอนควยออกมาจากหีและก้น ยืนขานบสองข้างลำตัวของแฟนผม   โอ๊ย...มาเลยผัวขา...เมียอยากอาบน้ำควยแล้ว  พี่ชัยขา..ขอน้องอาบน้ำควยพี่ชัย..กับผัวพร้อมๆกันนะครับ   """ใด้..ครับ..โอ๊ย...พี่จะสาวควยให้น้ำพุ่งออกมาให้น้องอาบ..""""  ..มาเลยผัวขา..เอาน้ำควยมา..ออกมาให้เมียดูคะ..โอ๊ยย....ส์    "  โอ๊ย..มาแล้วเมียจ๋า..น้ำควย  โอ๊ย...ส์...พร้อมๆกันเลยนะชัย  โอ๊ย...โอ๊ก....อ๊ากซ์.......ส์   ผมสาวควยให้น้ำพุ่งออกมาโดนแก้มของแฟนผมส่วนของเจ้าชัย พุงออกมาโดนราวนมแฟนผม ซึงแฟนผมชอบมากเวลาที่ใด้เห็นน้ำควยพุ่งออกมาจากควย  เธอเลยคว้าควยทั้งสองอันไปถุกับน้ำที่เลอะหน้าและนมของเธอ พร้อมๆกับว๊สปากยาว............ยิ้งแสดงในความร่านควยของตัวเอง..มันช่างป็นครั้งแรกที่เรียกใด้ว่านี่เป็นการสวิงกิ้งของเราทั้งสามคน  ในคืนนั้นเราต่อกันอีก หนึ่งยกในหอ้งน้ำ  โดยแฟนผมขอตัวไปอาบน้ำกอ่น แล้วเจ้าชัยมันอาสาจะไปถูหลังให้    ในระหว่างที่แฟนผมและเจ้าชัยไปอาบน้ำดว้ยกันผมก๊แอบเอากล้อง วีดีโอ ที่แอบถ่ายเอาใว้ออกมา แล้วถ่ายลงในคอม พร้อมๆกับ เอาลงแผ่นใว้เรียบร้อย  เสร็จแล้วผมก็ตามเข้าไปว่าจะอาบน้ำ คงไม่ต้องบอกครับว่าแฟนผมกับเจ้าชัยมันทำอะไรกับในนั้น  แล้วเกมส์ที่สองก็เริ่มขึ้น   ไม่จำเป็นต้องบรรยายอีกต่อไปแล้วครับ  
ต้อนเช้าวันอาทิตย์  เจ้าชัยมันขอตัวกลับกอ่น เพราะมันต้องไปทำงานในเช้าวันจันทร์ กอ่นไปมันหอมแก้มแฟนผม แล้วบอกว่าถ้ามีโอกาสมันจะขอมาเย็ดใหม่  เพราะมันติดใจหีเมียผมแล้ว  ผมเลยบอกมันไปว่า  " หีดีๆไม่ใด้มีให้เย๊ดฟรีๆหรอกโว๊ย "  มันคงติดใจถึงขนาดลอกจะเอาเมียมันมาแลก  ผมงี้หูผึ่งเลย..แต่แฟนผมสิ ทำตาขวางไส่ผมทันที   กอ่นมันออกรถผมเอา ซีดี วางใว้ที่เบาะข้างคนขับมัน แต่ไม่ใด้เขียนอะไรลงไปกะให้มันใว้เป็นที่ระลึก  แฟนผมถามว่าแผ่นอะไร ผมบอกเป็นเพลงที่มันขอให้ทำให้มันมันจะเอาฟังในรถ  แฟนผมก็ไม่เอะใจ   แล้วเราก็ลากันไป ดำเนินชีวิตปรกติต่อไป  
หลังจากนั้น อีกประมาณอาทิตย์กว่าๆ  เจ้าชัยมันก็โทรมาหาผม  มันบอกงานเข้าแล้วโว้ย ผมถามมันเรือ่งอะไร  มันเล่าว่า เมียมันมาทำความสะอาดในรถ แล้วไปเจอซีดี ที่ผมให้มันมาตอนแรกมันนึกว่าเป็นแผ่นที่มันแอบดูในหอ้งดูหนัง    มันก็เลยบอกเมียมันไปว่า เป็นหนัง xxx ทั้งๆที่มันยังไม่ใด้ดู  แต่เมียมันบอก ว่าถ้างั้นมึงก็คงจะเป็นพระเอกละวะ  มันก็เลยเอะใจ ไปเปิดดู  โอ้โอ..55555   คงรู้นะครับว่าข้างในมีอะไร
มันบอกกว่ามันจะแก้ตัวกับเมียมันใด้ แทบแย่ ละที่หนักกว่านั้น มันอยากให้ผมวางแผนทำให้เมียมันร่านควยแบบเมียผม  โดยมันจะพาเมียมันมาค้างที่บ้านในต้นเดือนหน้า....งานเข้าละครับ   ทีนี้มาตามดูกันว่าผมจะวางแผนยังไง    ให้เมียเจ้าชัยมันร่านควยแบบเมียผม                    มาตามดูกันนะครับ
คอมเม้นดว้ย   ถ้าจะดีไม่ต้องขอบคุณครับ ขอเป็นคอมเม้นกับวิจารย์ดีกว่า    ใว้เจอกันในตอ้นต่อไปครับ

ohodaya