ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนๆกันนี่แหละ มันส์ที่สุด 1

เริ่มโดย GolF43, กันยายน 15, 2013, 05:32:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GolF43

เรื่องที่จะเล่ามาทั้งหมดเป็นเรื่องจริงๆของผมเลยครับเรื่องมันมีอยู่ว่า คือสมัยเด็กๆ ตอนเริ่มเป็นวัยรุ่นเนี่ย บ้านผมอยู่ในค่ายทหารแล้วก็จะมีพี่เลี้ยงที่คอยเลี้ยงผมมาตั้งแต่เล็กๆเลย แล้วพ่อผมยศระดับสัญญาบัตรบ้านเราก็จะมีทหารรับใช้มาที่บ้านบ้างเป็นบางโอกาส สำหรับงานตัดหญ้า ถางไม้แต่งกิ่งไม้ งานผู้ชาย ทหารจะมาทำให้ งานบ้านต่างๆพี่เลี้ยงผมก็ทำ

พอผ่านไปสักพักผมก็มารู้ว่าพี่เลี้ยงผมเนี่ยแอบเย็ดกับทหารที่มาทำงาน ผมกับพี่ชายก็เลยแอบดูกันพี่เลี้ยงผมเนี่ยผิวสองสี แต่หุ่นดีมากๆ (สมัยเด็กผมยังไม่รู้หรอกว่าหุ่นแบบนั้นเรียกว่าหุ่นดี)หุ่นแกดีจริงๆ เอวคอด สะโพกใหญ่ นมชี้หน้าผัวตามตำรา ซึ่งตอนที่เย็ดกับทหารนั้นแกอายุราวๆ26-27 แล้วครับแต่ตอนนั้นผมกับพี่ยังเด็ก สัก12-13เองจึงยัง ไม่รู้อะไรมากนักรู้แต่ว่าพี่ทหารแกเย็ดแรงมากแถมซอยยิกเลย พี่เลี้ยงผมแกถึงเก็บเสียงไม่เคยอยู่ ครางดังมาก เวลาเย็ดกันก็ช่วงกลางวันสว่างมาก พวกผมเห็นกันจะจะ เต็มๆตา ผมก็แอบดูราวๆเกือบปีจนพี่เลี้ยงแกก็ลาออกไปแต่งงานนั่นแหละครับ ดังนั้นผมจึงเข้าใจผิดๆมาตลอดว่าการเย็ดผู้หญิง ต้องเอาแรงๆ ซอยหนักๆ ถี่ๆ
จนผมมาเสียซิงตอนอายุ 18 ผมโดนรุ่นพี่ที่โรงเรียนเปิดซิงแถมที่สำคัญเราแอบนัดกันเย็ดตามสถานที่ๆค่อนข้างหมิ่นเหม่มาก อาทิ ห้องน้ำโรงเรียนดาดฟ้าโรงเรียน ลานจอดรถ(กลางคืน) ขนาดผมเข้าค่าย รด. เจ๊แกยังแอบมาส่งส่วยเลยอาจจะด้วยความที่ผมหน้าตาดี บวกกับคารมดี ผมก็มีสาวๆมาติดพันเสมอจนเลิกกับแฟนหลังเรียนจบมหาลัย (เพราะพฤติกรรมช่วงมหาลัย ผมนี่เลวมากเลย ยอมรับเลย)แล้วจากนั้นผมก็เข้าสู่โหมด ดาร์กไซด์เต็มพิกัดช่วงมหาลัยผมก็เย็ดผู้หญิงถ้าเอาปริมาณก็หลักร้อยขึ้นนะครับเพราะผมกับเพื่อนเที่ยวกันแทบทุกคืน เดือนนึงไม่เที่ยวสัก 3-4 วันเองครับ ผมกับเพื่อนเย็ดสาวกันจนเพื่อนยังแซวกันว่าถ้ามึงแต่งงานแล้วเอา ผญ ที่มึงเคยเย็ดมาเอามายืนหน้างานกูว่าเจ้าสาวมียิงมึงทิ้งชัวร์

แต่จุดเปลี่ยนคือ ช่วงที่ผมเรียนปี 4 ปีสุดท้าย ด้วยมหาลัยผมเนี่ยมันมีการไปฝึกงานต่างประเทศ(ญี่ปุ่น)ราว2เดือน ไอ้ความที่ผมสนิทกันมากกับเพื่อนคนนึง เราจึงตัดสินใจว่าเราแชร์ที่พักกันดีกว่าเพราะที่พักที่นั่นแพงระยับเลยครับ (สมัยปี 43 100เยน 42บาท) กะจ่ายแค่ห้องเดียวแล้วกลับมาเบิกมหาลัย 2ห้อง แฮ่ะๆ ออกแนวโกงตั้งแต่เด็ก ไอ้ส่วนตัวผมน่ะ ไม่เคยมีความคิดว่าจะเย็ดเพื่อนกันเองอยู่แล้วครับเพราะเราสนิทกันมาก อีกอย่างเพื่อนผมมันไม่สวยเท่าไหร่ ออกแนวสาวอีสาน ผอม มีนมก้นงอน แต่พวกฝรั่งกลับชอบมันมาก ด้วยความที่เราแชร์ห้องกัน แต่มันก็มีการกั้นแบ่งสัดส่วนไว้ แล้วอีกอย่างคนญี่ปุ่นเค้านอนฟูกกัน เราเลยแยกส่วนกันชัดเจน (รุ่นพี่รุ่นก่อนๆแนะนำมาให้แชร์ห้อง พวกเราก็ตามไปที่ๆเค้าแนะนำแหละครับ)
อย่างที่บอกไปว่าพวกหนุ่มฝรั่งชอบเพื่อนผมมาก มีช่วงที่จะเสร็จฝึกงาน เราก็จะมีเพื่อนต่างประเทศกันอยู่ราวๆ 5-6 คน คละชาติกันไป ช่วงอาทิตย์สุดท้ายมันมีเลี้ยงส่ง เพื่อนผมกับผมก็ไปกินเลี้ยง พวกเราก็เมามาก ผมเองไปเที่ยวต่อกับเพื่อนชาวญี่ปุ่น แต่เพื่อนผู้หญิงผมมันขอกลับที่พักก่อน ด้วยความที่ผับญี่ปุ่นเนี่ย ตี1 เค้าก็ทยอยปิดแล้ว(ยกเว้นที่ๆแบบพิเศษจริงๆ) ผมก็กลับไปที่ห้องพ้ก พอเปิดประตูเข้าห้องเสร็จ ผมก็เหวอแดกเลยครับ ภาพที่เห็นยังจำติดตาเลยคือปากเพื่อนผมเนี่ยยังมีควยเพื่อนฝรั่งคาปากอยู่เลย มันเองก็ตกใจนิดหน่อย (มันมาสารภาพทีหลังว่า นึกว่าผับที่นั่นปิดตี 2 แบบบ้านเรา เลยคิดว่าผมคงยังไม่กลับ) แต่ด้วยความเมา ทั้งคู่ก็เย็ดกันต่อ กลายเป็นทั้งสองคนเย็ดโชว์ผมนั่นแหฃะครับ  ซึ่งผมก็นั่งเอาเลยเอาเบียร์มาดื่มดูโชว์จนจบ (ผมชินกับการเห็นการสวิงกิ้งมาบ้างเพราะเคยผ่านปาร์ตี้ยามาบ้างสมัยเหลวแหลก) เพื่อนผู้หญิงผมเลยไล่ฝรั่งกลับไป พอมันแต่งตัวเสร็จ ผมก็ด่ามันแกมแซวเล่นบอกว่า "โห..กี๋(ชื่อเพื่อนผม)มึงนี่เอวไวมากเลยนะ แถมควยฝรั่งมันไม่คับปากมึงเลยเหรอวะ" มันเลยตอบแบบเขินๆนิดหน่อยว่า "เออกูเมาตอนนั้นของกูแฉะไปหมดแล้วกูหยุดไม่ได้ แต่เอาจริงๆนะฝรั่งแมร่งใหญ่จริงแต่ความแข็งคนไทยแข็งกว่าเยอะ" ผมก็แบบ "เออแมร่งกูดูจนแข็งเลย" มันเลยทำแก้เขินโดยการเอามือมาจับของผม มันก็ทำท่าตกใจบอก "เฮ้ยแมร่งแข็งจริงด้วย แต่กูไม่ให้มึงเอากูหรอก เดี๋ยวเสียเพื่อนกัน" ผมก็เลยบอกเออๆ งั้นกูไปชักว่าวแทนแล้วกัน ผมก็จบด้วยการชักว่าว เพราะอย่างที่บอกคือ มันไม่สวยจนผมเสียสติไปเอามัน อย่างที่สองคือผมก็มาคิดแล้วว่าถ้าเอากันจริงผมคงเสียเพื่อนแน่ๆ เลยไม่เอาดีกว่า จะกลับไทยอีกไม่กี่วันแล้ว สู้กลับมาไปค่อยไปหาระเริงกามกับกิ๊กในสังกัดก็ได้ พอผมจะไปนอนชักว่าว มันก็เสือกมาแอบดูแล้วก็แซว "โหควยใหญ่ใช้ได้เลยนะ กูมาแอบดูมึงชดเชยที่มึงเห็นกูเอากะร๊อป(ชื่อฝรั่ง)" ทำเอาผมหมดอารมณ์ชักว่าวเลยครับ

หลังจากนั้นมาเราก็สนิทกันมากขึ้นมากเลย คุยกันทุกเรื่อง จนมันก็ด่าผมว่ามึงเนี่ยอย่าเห็นผู้หญิงเป็นเครื่องปั๊มน้ำ มาถึงก็แหกขาเอาควยยัด หัดเลียเสียบ้าง นิ้วหัดแหย่เบาๆบ้างนะอย่าควงแรงมาก ของผู้หญิงไม่ใช่มาคว้านแตงโม บลาๆๆๆ สุดท้ายแล้วมันสอนเรื่องที่ผมไม่เคยรู้มาก่อนเยอะมากๆครับ เพราะปกติผมเน้นเย็ดแรงและซอยถี่ๆ (เพราะเด็กๆ ไปแอบดูพี่เลี้ยงเย็ดกับทหารมา) แต่ด้วยความเป็นนักกีฬาผมจะเย็ดผู้หญิงนานพอสมควรคือ 45นาทีเป็นอย่างน้อย แต่เย็ดกันประมาณ 4-5 ท่า ซึ่งผู้หญิงที่ผมเย็ดส่วนมากก็ไม่เคยบอกหรอกว่าเซ็กผมถึงใจหรือดีไม่ดี หรือบางคนบ่นผมทำว่าทำแรงไป บางคนบ่นเจ็บผมก็มาทึกทักเอาเองว่าเพราะควยกูใหญ่ (คือของผมก็มาตรฐานชายไทย 6.5 นี่แหละครับ) จนมารู้จากเพื่อนว่าเซ็กของผม มีแต่กำลังกับขนาดที่พอจะโอเค ที่เหลือแย่ เพราะผมไม่ค่อยชอบเลีย (ส่วนมาก ผญ ที่ผมได้มาจาก One night stand พวกนี้กินเหล้ามา หีจะมีกลิ่น ทำให้ผมไม่ค่อยชอบเลีย ยกเว้นเจอแต่คนที่หีสวยจริงๆ) แล้วบางคนก็บ่นตรงที่ผมเย็ดนานเกินไป
จนกลับมาเมืองไทย ผมกับเพื่อนก็มาทำเรื่องเรียนจบ รับปริญญา เราก็คบกันมาเรื่อง มันเรียนต่อโทอีก 2 ปี เราก็คบกันสนิทเหมือนเดิม จนช่วงอายุ 24-25 อยู่ๆ วันนึงมันก็โทรมาบอกว่า "เฮ้ยวันเกิดกูกูมีกินเลี้ยงกับเพื่อน เมิงมาสิ เดี๋ยวกูแนะนำเพื่อนกูให้รู้จักคนนึง" ด้วยความที่มีเหล้า ได้เที่ยวแถมมีสาว ผมไปอย่างรวดเร็วเลยครับ จากนั้นเพื่อนก็แนะนำสาวคนนึงให้รู้จัก มันบอกว่าเพิ่งอกหัก เพราะผู้ชายแมร่งเลว บลาฯฯ ผมก็ไม่รู้ในรายละเอียด แล้วก็ไม่อยากฟังเท่าไหร่ แต่ดูท่าทางสาวเจ้าก็ชอบผมนิดนึง หล่อนชื่อ แอม ครับ แอมเป็นสาวหมวยๆ ขาวแต่ก็หุ่นแบบสาวหมวยน่ะครับ ไม่ค่อยมีหน้าอกเท่าไหร่ ตัวเล็กๆ ผอมๆ ปากนิดจมูกหน่อย ถ้าแต่งหน้าบางๆคงจะน่ารักกว่านี้ วันแรกที่เราเจอก็ไม่มีอะไรมาก ก็แลกเบอร์ แลกเบอร์ที่ทำงาน แลกอีเมล์ (สมัยนั้นค่าโทรมือถือยังแพงอยู่) ผมก็จีบแอมขำๆนี่แหละ เพื่อนผมมันก็ไม่ได้ขวางอะไรมาก ผ่านไปสัก 2 เดือน เพื่อนผมมันก็มีทริปไปพัทยากับฝรั่งที่มันไปเย็ดเค้าตอนฝึกงาน ฝรั่งมาเที่ยวหามัน มันก็กลัวไปเที่ยวไม่สนุก มันเลยลากผมกับแอมไปด้วย ผมก็เออดีเหมือนกัน เผื่อฟลุ๊คได้เอาแอม เราก็เลยไปเช่าบังกะโลราคาสูงนิดนึง แบบ 3 ห้องนอน ซึ่งมันก็ไม่ได้น่าเกลียดอะไร เพราะแอมห้องนึง ผมห้องนึง เพื่อนผมกับฝรั่งห้องนึง พอไปถึงเราก็เล่นน้ำในสระว่ายน้ำของที่พักไม่เล่นน้ำทะเลมันเหนียว แอมใส่ชุดว่าน้ำแบบ วันพีชนะครับ แต่ขาวเว่อร์เลย ผมนี่ควยแข็งเลยซึ่งเป้าผมตุงมาก มันจึงไม่พลาดที่เพื่อนผมกับแอมจะเห็นว่าเป้าตุง เพื่อนผมยังแอบมาใกล้ๆมากระซิบบอกว่า "มึงเก็บอาการหน่อยควยตุงเลยนะมึง"

พอค่ำๆเลิกเล่นน้ำ เราก็แยกย้ายไปตามห้องอาบน้ำอาบท่า ผมเสร็จก่อนเพราะผู้ชายมันง่ายๆอยู่แล้ว ผมก็เลยเดินไปเคาะห้องแอมก่อน เหมือนแอมทำอะไรอยู่ยังไม่เสร็จ ผมก็รอราวๆนาทีกว่า แอมถึงออกมาเปิดประตู ดูท่าทางแบบเหมือนมีอะไรผมก็เลยถามว่าเป็นอะไร แอมบอกไม่เป็นอะไร ผมเลยบอกว่างั้นไปเคาะเรียกกี๋นะ พอเดินไปหน้าห้องเท่านั้นแหละ ผมก็ได้ยินเสียงคนกำลังเอากัน เสียงดังมากๆ ตับๆๆๆ ผมเลยหันไปถามแอมว่า อ๋อได้ยินเสียงใช่มะ แอมบอกใช่ ห้องติดกันยังไงก็ได้ยิน เขินนะเนี่ย ผมเลยแก้เก้อ ตะโกนบอก "เฮ้ยไปกินข้าวกันแล้วนะ พวกกู รอตรงโถงรับแขกนะ" เสียงเอากันก็เงียบไป ผมกับแอมเลยเดินลงไปข้างล่างไปรอ ระหว่างเดินลงไป ผมยังแกล้งถามแอมแบบหมาหยอกไก่ว่า "เอามั่งมะ?" ผมโดนด่ากลับมาว่า"ทะลึ่งละ" จากนั้นเราก็ไปกินข้าวเที่ยว ผับดังที่นั่น ตอนเที่ยวแอมกับเพื่อนผมก็เมาๆกึ่มๆ ส่วนผมก็ไม่อยากกินมากเพราะกลัวเมามากแล้วควยไม่แข็ง เอาให้เมากำลังดี ดังนั้นทั้ง 3 คนเมาแต่ผมกินพอดีๆ ไม่เมามาก ในผับแอมก็เมาๆเต้นเอาเนื้อตัวมาถูกผมตลอดเลย ร๊อปกับเพื่อนผมยังมาแซวเลยว่า Finished Her! ผมก็บอก Sure!
พอเที่ยวเสร็จ เราก็กลับที่พัก ผมก็ตามสูตรมาส่งแอมที่ห้อง แล้วก็บอกว่าขอนั่งคุยด้วยหน่อยนึง แล้วจะขอแอบฟังเสียงฮอลิคอปเตอร์ ผับๆๆๆ หน่อยนะจ๊ะ แอมก็บอกได้ๆ เด๋วฮอลิคอปเตอร์ก็มา เธอขำใหญ่กับความทะลึ่งของผม ผ่านไป 10 นาทีก็เริ่มมีเสียงลอดเข้ามา ซึ่งมันชัดมากเพราะว่าบังกะโลมันทำจากไม้ เสียงลอดมาได้สบายๆ เสียงเพื่อนผมครางเหมือนจะขาดใจเอาให้ได้ ครางแบบมีความสุขมาก ผมก็แกล้งทำหน้าไปแนบกำแพงแล้วก็บอกแอมว่า มาเร็วๆมาฟังกัน แอมก็เอาหน้ามาใกล้ๆมาแนบใกล้ผม สักพักผมเห็นแอมมีอาการแบบว่าหน้าแดงๆ แถมแอมอยู่ในอาการเมา ตาแอมจะเยิ้มๆหวานๆ ผมเลยไม่สนใจอะไรแล้ว คว้าคอแอมมาจูบเลย แอมตกใจเล็กน้อยเม้มปากแล้วบอกว่า"อย่านะ อย่านะ" แต่ผมก็เอามือลูบหลังใบหูโอบเข้าที่เอว ไซร้คอเล็กน้อยแล้ววกมาจูบปากใหม่ คราวนี้แอมไม่ปัดป้องอะไรแล้วครับ เราเลยแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ ซึ่งแอมจูบเก่งอยู่นะ แถมกัดลิ้นผมเบาๆ ผมก็แบบชักลิ้นออกเพราะสะดุ้งเล็กน้อย แอมก็บอกพอแล้วเดี๋ยวเสียตัวกันพอดี แอมก็วิ่งไปเข้าห้องน้ำ

ผมก็แบบไม่ได้การแล้ว มาถึงขนาดนี้แล้ว ผมจึงเดินไปปิดไฟ หรี่ไฟสลัวๆสร้างบรรยากาศแต่เอาให้เห็นว่าอะไรเป็นอะไร เอาให้ไม่มืดมากนัก สักพักแอมก็ออกมาใส่ชุดนอนใส่กางเกงชุดนอน แถมใส่เสื้อกล้ามอีกชั้นนึง มานั่งบนเตียง มาว่าผมว่า "เสีอผู้หญิงนะเราน่ะ" ผมบอกไม่ได้เป็นเสือนะ ก็เธอน่ารักนี่นา ผมจึงเดินไปเข้าห้องน้ำ ไปล้างตัวล้างควยให้สะอาดกะว่าไม่พลาดแน่ๆ แต่ระหว่างนั้นเสียงเพื่อนผมอีกห้องก็ดังมาเป็นระยะ

พอออกมาผมก็เห็นแอมนอนบนเตียง ผมเลยแกล้งเดินไปใกล้ๆแล้วบอกว่าจะกลับแล้วนะ ไปนอนคนเดียวก็ได้ ขอหอมแก้มก่อนทีนึง แอมก็ยอมครับ แต่พอหอมแก้ม ผมก็ตามสูตรจูบปากเลย แต่คราวนี้แอมไม่ขัดขืนครับ ก็แลกลิ้นกัน กลิ่นตัวหอมมากครับเพราะว่าแอมเพิ่งอาบน้ำเสร็จ ผมก็ทั้งดูดปากไซร้คอ แอมเริ่มครางในลำคอ ผมรู้เลยว่าเธอมีอารมณ์แล้วครับ ผมก็เริ่มบีบนมแอมเบาๆล้วงจากข้างล่างเสื้อมา นมแอมไม่ใหญ่ครับ พอดีตัว แอมเริ่มครางดังขึ้น ผมเลยพลักตัวแอมลงไปนอน แล้วระดมจูบไปทุกส่วน แล้วก็เริ่มแกะกระดุม แอมก็ไม่ขัดครับ ผมเลยรู้ว่าผมได้แน่ๆแล้ว ก็เริ่มถอดเสื้อตัวเอง แล้วเราก็กอดกัน แอมกระซิบมาเบาๆข้างหู "ตัวอุ่นจังเลยค่ะ" เสียงแอมระทวยมากครับ ผมเลยใช้ขาผมถอดกางเกงเธอ เพราะกางเกงเธอเป็นยางยืดครับ แล้วผมก็ถอดของตัวเองไปด้วยระดมจูบไปด้วย จนเราเปลือยทั้งคู่ ผมเลยวกมาที่นมแอม ผมก็บีบเบาๆแล้วขบที่หัวนมแอมครับ หัวนมแอมสุดยอดมากเลยครับ เล็กนิดเดียว แต่ด้วยความมือผมไม่ค่อยเห็นชัดว่าสีชมพูหรือไม่ แต่ที่แน่ๆ แอมขาวมากขนาดสลัวๆ ผมยังรับรู้เลยว่าเธอขาว ผมจึงเริ่มเอามือล้วงหีแอม น้ำแอมออกมาเยอะแล้วครับ แอมก็ครางเบาๆว่า"อย่าค่ะอย่า" แต่ผมไม่หยุดครับ ผมวกมาจูบปากอีกรอบ แต่มือก็ล้วงหีไปเรื่อยๆราวๆนาทีกว่าๆ ผมก็เริ่มระดมจูบมาที่นมหน้าท้อง ผมลากจากสะดือลงไปตรงโคกผมก็ต้องตกใจครับ แอมเป็นผู้หญิงที่ขนน้อยและบางมากๆ เหมือนหีเด็กเลย ผมจึงเริ่มเลีย(ซึ่งปกติผมไม่ค่อยเลียให้ใครมากนัก) ด้วยความที่ขนบางเบาแถมเส้นเล็กหรอมแหร๋ม ผมเลียหนักเลย แถมแหกหีเลียเม็ดแตดรัวเลยครับ ซึ่งน้ำแอมออกมาเยอะมากติดจมูกเลอะเทอะไปหมด แต่ที่น่ายินดีคือ น้ำแอมไม่มีกลิ่นเลย รสชาติมันไม่เค็มๆเหมือนที่ผมเคยเลียสาวอื่นมา ผมจึงเลียอย่างเอาเป็นเอาตายเลยครับ แอมดิ้นพราดๆเหมือนปลาโดนทุบ แต่มือก็เอามาจับหัวผม บางครั้งก็ขยำหัวผม ผมรู้แล้วว่าแอมอารมณ์มาเต็มพิกัดแล้วผมจึงขยับตัวขึ้นมา แล้วเอาควยของผมไปยืนที่หน้าแอม ผมก็ก้มไปกระซิบเบาๆว่า "แอมจ๋า อมให้เค้าที" ซึ่งแอมกำลังนอนหรี่ตาอยู่ก็ลืมตาแล้วก็เอามือมาจับควยผม แอมก็ทำเสียงเบาๆว่า "ใหญ่อ่ะไม่ไหวมั๊งคะ?" ผมก็บอกเอาน่าลองดู
สักพักแอมก็เอาปากเล็กๆของแอมมาดูดควยผม ไปๆมาๆแอมดูดควยเก่งมากครับ แทบไม่ต้องสอนอะไรเลยสักอย่าง ผมเลยเอาวะ พลิกมาทำท่า 69 ทันที ผมเลียหีแอม แอมก็ดูดควยควยผม ซึ่งบางครั้งผมก็ทนไม่ไหว ร้องซี๊ดออกมาไม่รู้ตัว ส่วนแอมเองก็มีอาการกระตุกเป็นครั้งๆไป เลียกันไปสักพักไม่ไหวแล้ว ผมเลยขยับตัวบอกแอมว่า "แอมจ๋าพอก่อนนะ จะแตกแล้ว" แอมก็ทำเสียงครางอืมๆ

ผมก็เลยเอาควยจ่อจะดันเข้าไป แอมก็ผงกหัวมาดูแล้วถมผมว่า ใส่ถุงนะคะ แต่วันนั้นผมลืมเอาถุงมาด้วยความหน้ามืด ผมก็ก้มไปกระซิบบอกแอมว่า ไม่เป็นไรนะ เราเอาออกข้างนอกได้ ระหว่างที่พูดไม่ทันขาดคำ ผมแทงพรวดเข้าไปเลยครับ จังหวะนั้นผมรู้สึกได้เลยมันรู้สึกเหมือน กึกๆ มันไม่ได้เข้าง่ายมากนัก แอมสะดุ้งร้อง "โอ้ย" ลั่นเลยครับ แล้วก็พลักผมบอกว่า"เบาหน่อยสิคะ" (ไอ้การพูดคะพูดขามันก็ทำให้ผมแบบเงี่ยนมากๆเลยครับ) ผมก็เริ่มซอยๆแรงๆ ผมใส่ไม่ยั้งเลยครับ เสียงผมกับแอมผสมกันระงมเลย พอราวๆ 5 นาทีผมก็เปลี่ยนมาท่าหมา แอมก็ลุกมาคลานแล้วผมก็เอาของผมยัดเข้าไป แล้วผมก็ซอย แต่ท่าหมานี้แอมร้องดังมากแถมข้างในแอมก็ขมิบใส่ผมใหญ่เลย หนำซ้ำ น้ำแอมไหลลงมาแถวขาแล้วครับเลยครับ เพราะมันเลอะตามเตียงแล้วก็ตรงหน้าขาของผม ผมซอยไปไม่นาน ผมก็ใกล้แตก เพราะว่าเสียงร้องของแอมมันเร้าใจมาก แถมบางจังหวะแอมก็พูดเบาๆว่า "เสียวจังค่ะ แอมเสียว" ผมจึงจับเธอนอนหงาย แล้วซอยยิกๆๆ จนผมจะแตก ผมก็บอกแอมว่าจะเสร็จแล้วนะ แอมก็พูดว่า "เอาออกมาข้างนอกนะคะ เดี๋ยวแอมช่วย" ผมจึงชักออกมาข้างนอก แอมก็รีบเอามือมาชักให้ แอมชักแค่ 2-3 ทีแค่นั้นแหละ น้ำผมแตกกระจาย ฉีดเข้าไปที่หน้าแอม โดนหน้าโดนหัวแล้วก็โดนหัวเตียงด้วย "แอมก็บอก แหมเล็งหน้าเค้าเลยนะ" ผมก็บอกว่าผมไม่ได้ตั้งใจนะ จากนั้นผมก็เอาผ้ามาเช็ดตามตัวตามหน้าขา เช็ดหน้าเช็ดหัวแอม แล้วก็มานอนกอดกัน แอมพูดเบาๆว่า "เหนื่อยจังเลยเจ็บด้วย แอมของีบก่อนนะคะ" ผมก็บอกว่าได้จ๊ะ ผมก็เลยให้แอมนอนที่ไหล่ผม ผ่านไป 5 นาทีแอมก็หลับสนิท ผมก็เลยแอบเดินไปเปิดไฟสว่าง มามองดูสมรภูมิรบ ผมเห็นน้ำเปรอะตามที่นอน แล้วก็เลิกผ้าห่มแอบดูหีแอม หีแอมยังแดงอยู่เลยครับ แต่ก็ดูรู้ว่าผ่านการเย็ดมาบ้างแต่ที่สำคัญคือขนแอมบางมากๆ แล้วก็หัวนมแอมชมพูอยู่เลยครับ ผมนี่ควยเกือบจะแข็งอีกรอบนะครับ แต่มันแข็งแบบไม่แข็งมาก ผมเลยคิดในใจ เอาวะ นอนเอาแรงอีกสักรอบก่อนแล้วรุ่งสางขอเอาอีกรอบ ซึ่งตอนนั้นเสียงห้องเพื่อนผมก็เงียบไปแล้วครับ ผมรู้เลยว่าครั้งนี้ผมตื่นเต้นมาก เพราะรอบนี้ผมใช้เวลาราวๆ20นาทีเท่านั้นเองซึ่งปกติผมเย็ดนานกว่านี้เยอะ ผมเลยตั้งใจเอาคืนรอบ 2 ให้ได้
ผมก็เลยปิดไฟไปนอนหลับข้างๆแอม จนมาสัก 6 โมงเช้า เหมือนร่างกายมันเงี่ยนอัตโนมัติ ผมก็รู้สึกตัว ผมก็เห็นแอมนอนข้างๆ ควยผมตั้งทันทีโดยไม่ต้องบิ๊วด์เลยครับ ผมเลยกะจะเย็ดอีกรอบ ผมก็เข้าไปจูบแก้มไปหอมแก้มแอม ดูดนมเล็กๆของแอม สักพักแอมก็ตื่นขึ้นมา แอมก็ถาม "จะทำอะไรคะ" ผมก็ไม่บอก ก็หันไปจูบปากแอม แอมก็บอก อย่าเพิ่งขอไปบ้วนปากก่อน (เธออนามัยดีมากเลย) ผมเลยโอเคเดินตามแอมไปที่ห้องน้ำ แอมก็บอกทะลึ่งจังจะเดินตามเค้ามาทำไม อายนะ พอผมเดินตามแอมไปในห้องน้ำ ผมก็เปิดไฟสว่างโร่เลยครับ แอมก็บ้าเปิดทำไม แอมก็คว้าผ้าเช็ดตัวมาห่มเหมือนอายๆ แต่ผมไม่อายแล้ว ตอนนั้นควยแข็งใหญ่ ซึ่งยิ่งตอนเช้ามันแข็งมากๆเลยครับ แอมก็บ้วนปาก ผมก็บ้วนด้วย ยังไม่ทันจะล้างหน้าผมรีบจับแอมมาจูบเลยครับ แอมก็เหมือนเดิมครางฮือๆ ผมก็ระดมจูบใส่แอม เราก็แลกจูบกันในห้องน้ำ สักพักด้วยความที่แอมตัวเล็ก ผมจับแอมนั่งตรงบริเวณข้างๆโถล้างหน้า (ที่บังกะโลห้องน้ำค่อนข้างมีพื้นที่) ผมก้มลงไปเลียหีให้แอมเลยครับ แอมก็พยายามจะบิดตัวหนี แต่ผมรีบจับก้นแอมไม่ให้หนีไปไหนแล้วละเลงลิ้นไปที่หีแอม ไม่ทันไรน้ำแอมก็มาฉ่ำเต็มหน้าผมเลยครับ สักพักผมก็ยืนขึ้นเอาควยจะให้แอมดูด แอมก็บอกว่าโหยไม่ไหวค่ะ ใหญ่ขนาดนี้แอมอ๊วกแน่ๆ ผมเลยบอกว่า "นะคะ อมนิดเดียวนะ ทีเมื่อคืนแอมดูดจนเราจะแตกคาปากอยู่แล้ว" แอมก็เขินตามสูตรแล้วก็บอกว่า "บ้าก็เค้าเมานี่นา" สุดท้ายเธอยอมครับ แต่พอเอาหัวควยของผมเข้าปากแอมได้หน่อยเดียวแอมก็คายออกบอกว่า "มันคับปากค่ะ"แต่ไอ้ผมเนี่ยกำลังกลัดมัน ผมเลยดันเอวกระแทกเข้าไป ไม่สนอะไรทั้งนั้น แอมถึงกับอ๊อกออกมาทีเดียว ผมก็เจ็บครับ เพราะควยผมไปครูดกับฟันแอม เอาวะไม่อมก็ไม่อม ผมคิดในใจ
คราวนี้ผมเลยจับแอมยกขาขึ้นมาข้างนึงช้าๆแล้วก็เลียที่นมชมพูของแอม ผมก็ค่อยๆแทงควยของผมเข้าไปที่หีของแอม แต่ระหว่างที่แทงช้าๆ ผมก็พลิกตัวแอมมายืนบนพื้นแล้วหันไปหน้ากระจก ผมยกขาแอมขึ้นมาข้างนึงแล้วผมก็บอกแอมว่า "แอมดูในกระจกสิ" ภาพที่เห็นคือ ควยท่อนเขื่องกำลังแหวกหีงามๆของแอมเข้าไป แอมก็หันมาหาผมบอกว่า "ทะลึ่งจังเลย" ผมแทงพรวดเข้าไปไม่ยากนักครับเพราะหีแอมน้ำแฉะเยอะแล้ว พอเริ่มแทงเข้าไปผมก็บอกแอมอีกทีว่า "แอมดูสิ" ตอนผมถอนควยออกมา หีแอมปลิ้นออกมาตามที่ถอนควยออกมา ภาพที่เห็นสงสัยกระตุ้นแอมมากครับ แอมตอดขมิบหัวผมแรงมากเลย ผมก็เลยร้องเบาๆว่า "อุ๊ย แอมขมิบใส่เราทำไม?" แอมก็แบบเขินๆถามผมกลับว่า "ขมิบอะไร?".... "ขมิบหีไง" ผมตอบแอม แอมก็บอกบ้าพูดอะไรหยาบคาย ผมก็บอกว่า จริงๆค่ะ "หีแอมขมิบแรงจริงๆค่ะ แอมเสียวหีไหม" ผมสอนเธอพูดหยาบทีละนิด แอมก็บอกว่า"ค่ะเสียวค่ะ" ผมเลยซอยเร็วขึ้นแล้วก็ถามแอมว่า "เสียวไหมคะ?" แอมก็บอกเสียวค่ะ คราวนี้แอมมองดูภาพควยของผมเข้าออกหีของเธออย่างตาไม่กระพริบเลย ผมเลยแกล้งถามว่าเสียวตรงไหน แอมก็ตอบมา"เสียวตรงนั้น" ผมก็เค้นเธอ อะไรนะคะ "เสียวหีใช่ไหม" มือก็บีบนมไปด้วย แอมก็บอก "ใช่ค่ะ.... แอมเสียว...หี" เหมือนพอเธอเห็นภาพหน้ากระจก อารมณ์เธอถึงกับเตลิดเปิดเปิงไปเลยทีเดียวเสียงเธอพูดไม่ค่อยเต็มคำสักเท่าไหร่แล้วครับ
จากนั้นผมก็ซอยหน้ากระจกพักใหญ่ๆ จนเหมือนขาเธอเริ่มไม่มีแรง เพราะเธอโดนอุ้มขาข้างเดียวเย็ดมาสักพัก ผมเลยจับเธออุ้มขึ้นมาแต่ควยก็ยังซอยอยู่อย่างนั้น แล้วก็ตะแคงข้างให้กระจก แล้วผมก็บอกแอมว่า "แอมดูสิ" ภาพในกระจกคือภาพที่ผมกำลังยกตัวเธอแบบลิงอุ้มแตงซอยหน้ากระจก แถมผมซอยถี่ยิบเลย เสียงในห้องน้ำก้องดังมาก แอมก็ร้องแบบไม่อายแล้วครับ ผมเชื่อว่าห้องข้างๆได้ยินชัวร์

พอซอยไปได้สักพัก ผมก็อุ้มเธอมาวางไว้ที่เตียงครับ เธอหายใจหอบเลย คราวนี้ผมเดินไปเปิดไฟสว่างเลยครับ แอมก็ถามว่า "เปิดไฟสว่างทำไมคะ?" ผมเลยบอกว่า "เย็ดกับคนสวยก็ต้องเปิดไฟสว่างๆจะได้จำภาพได้ติดตา" ผมพูดหยาบๆกับเธอ แต่เธอกลับเขินและดูตื่นเต้นมากนะครับ คราวนี้ผมเลยเอาหมอนมารองตรงหีแอม แล้วก็ลงมือเลียต่อครับ แอมร้องครางเสียงดัง ท่าทางแอมจะน้ำแตกไปรอบ เพราะว่ามันเปรอะไปหมดเลย แถมแอมยังสั่นแบบกระตุกๆ โดยเฉพาะตอนที่ผมแหวกหีแล้วฉกเน้นๆไปที่เม็ดแตดเนี่ย หีแอมขมิบต่อหน้าต่อตาเลย เป็นภาพที่ได้อารมณ์มากๆครับ ผมเลียหีไปได้ไม่นาน ผมก็สร้างอารมณ์ให้แอมอีกอย่างโดยการเอาควยผมไปวางพาดตรงหน้าท้องแอมครับ ด้วยความที่แอมตัวเล็กแล้วควยผมก็ยาวระดับนึง พอควยผมพาดลงบนท้องน้อย ผมก็บอกว่าแอมดูนะอีกนิดเดียวจะถึงสะดือแอมแล้ว แอมรับไหวนะคะ ผมถามเพื่อบิวด์อารมณ์เธอ

เธอผงกหัวขึ้นมาแล้วก็บอกว่านั่นสิ มิน่าเมื่อคืนเธอปวดหน่วงท้องน้อยอยู่เลย ผมก็เลยถามว่า "เคยเจอควยใหญ่กว่านี้ไหม?" แอมตอบแบบเบาๆ "ไม่เคยค่ะ นี่ใหญ่สุดแล้ว" ผมเลยบอกว่า "เดี๋ยวเราจะเย็ดหนักๆแล้วนะ รับให้ได้นะคะ" ซึ่งผมก็ไม่รอช้าครับ จับควยยัดเข้าไปเต็มๆเลย คราวนี้แอมตาตั้งเลยครับ เพราะด้วยการเอาหมอนรอง โคกหีของแอมมันลอยเด่นขึ้นมา แถมพอผมยัดควยเข้าไปจนสุด ผมคาไว้อย่างนั้นแล้วกระทุ้งเน้นๆไปอีก2-3ครั้ง แอมถอยตัวหนีเลยครับ เธอร้องเลย "โอ้ยเบาๆค่ะ เจ็บ" ผมก็เลยขยับตัวตายไปครับพูดเบาๆข้างๆหูบอก "ทนหน่อยนะคะ ระวังหีฉีกนะคะ" แล้วผมก็เริ่มต้นซอยๆยิกเลยครับ

ระหว่างที่ผมซอยผมก็ถามเสมอ "เสียวหีไม๊?" .... "เสียวค่ะ" แอมตอบ
"เสียวอะไร?" ผมถาม..."เสียวตรงนั้นค่ะ" ....ผมเลยบอกว่า "ไม่ต้องเขินหรอกค่ะบอกมาเลยเสียวหี มีกันอยู่แค่2คนไม่ต้องอายใครหรอก" เท่านั้นแหละเหมือนเธอได้ปลดปล่อย เธอก็บอกเองเลยครับ "เสียวหีค่ะ คับหีมากเลย เกิดมาเพิ่งเคยเย็ดกับผู้ชายแล้วเสียวแบบนี้ค่ะ" ผมเซอร์ไพร์เลยครับ ไม่คิดว่าเธอจะหลุดได้ขนาดนี้ ผมเลยมันส์เลยครับ จับเธอขึ้นทำเองเลย เอวเธอดีมากครับ แต่เธอจะเหมือนหน่วงๆนิดนึง ผมเลยถามว่าทำไมไม่กดลงมาสุดๆเลย เธอก็บอก "มันหน่วงๆท้องน้อยค่ะ" ผมไม่สนครับ แทงควยสวนขึ้นไปเลยเธอร้องโอ้ยลั่นเลยครับ เธอคงมีอารมณ์ร่วมเยอะแล้วคราวนี้ เธอก็เลยแบบว่ากัดฟันกรอดๆ แทงเอวลงมาถี่ยิบเลยครับ เอาง่ายๆ เหงื่อแตกหลังทั้งๆที่เปิดแอร์ แถมตรงปากหีเธอ ฟองขาวฟ่อดเลย คิดดูแล้วกัน
คราวนี้ผมได้ใจใหญ่เลยครับ ผมพาเธอทัวร์เย็ดกันทั่วห้องเลย บนโซฟา ขอบเตียง หน้าโต๊ะเครื่องแป้ง เราเย็ดกันแบบไม่อายกันแล้วครับ แอมจะคราง "เสียวค่ะแอมเสียว" บ่อยๆ
ผมก็จะก้มไปถาม "มันส์ไหมครับ" .... "คับหีไหม" .... "เย็ดกันทั้งวันนะ" ..." หีแอมตอดดีจริงๆ"

ซึ่งเหมือนแอมจะปลดปล่อยอารมณ์เต็มที่คัรบ เธอก็เริ่มหลุดคำหยาบๆออกมาเช่นกัน "หีจะฉีกแล้วค่ะ" .... เย็ดแอมแรงๆอีกค่ะ" ...... "ควยยาวมากค่ะ"....."เสียวหี เสียวหี" แต่ละคำมันกระตุ้นอารมณ์ผมมากๆเลยครับ จนผมจะแตกหน้าโต๊ะเครื่องแป้ง ผมเลยบอกว่า "แอม....ขอแตกปากนะ ซี๊ดดด... ดูในกระจกตอนแตกปากนะ ลืมตาดูนะ ซี๊ดดด" ผมก็เอานิ้วควานเข้าไปในปากเธอดูดนิ้วผมไปด้วย สักพัก ผมก็รีบถอนควยออกมาชักใส่ปาก ยังไม่ทันจะเข้าปากเลยครับ หน้าตาแอมได้อารมณ์มากๆ น้ำลายเลอะเต็มขอบปาก ปากเผยอเล็กๆ เหมือนพร้อมรอกินน้ำ

ผมสะกดอารมณ์ไม่ไหวแล้ว มันเลยแตกเข้าที่หน้าแอมเลยครับ ฉีดแรงมาก รอบนี้น้ำใสแจ๋ว ไม่ขุ่นมากนัก เพราะมันเพิ่งกรำศึกไปก่อนแล้ว แอมเลยไม่เหนอะหนะหน้าตามากนัก ตอนฉีดเข้าหน้า แอมยังบอกเลย "โห นี่ถ้าฉีเข้าไปข้างใน คงเสียวน่าดู น้ำแรงมากค่ะ" เธอก็แบบเลียปากเล็กน้อย ถาพที่เห็นผมจำติดตาเลยครับ จากนั้นเราสองคนก็กลับมานอนกอดกันบนเตียง หลับยาวจนถึง10โมง พอตื่นมาอีกที ผมก็กลับไปที่ห้องผม เจอเพื่อนผมกับฝรั่ง มันแซวเลยครับ "บอกเมื่อคืนมีแผ่นดินไหวว่ะ สะเทือนมาห้องกูเลย" ผมเลยบอก "เออกูก็ได้ยินเสียงฮอดังทั้งคืนเหมือนกัน ผับๆๆๆ" เพื่อนผมก็เลยบอกว่า มึงรับผิดชอบเพื่อนกูด้วยนะ แล้วมันก็เดินไปทานข้าวที่ล๊อบบี้โรงแรม

ผมก็เลยอาบน้ำแล้วไปปลุกแอมมากินข้าว พอคืนที่ 2 กลับสนุกกว่าเดิมอีกครับ แล้วจะมาเล่าต่อ