ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมีย ลูกน้อง เอามัน

เริ่มโดย GolF43, กันยายน 17, 2013, 03:34:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GolF43

เมีย ลูกน้อง เอามัน
เรื่องมันเกิดเมื่อหลายปีก่อน ครั้งนั้นผมไปคุมงานอยุ่จังหวัดทางภาคตะวันออก มีลูกน้องอยู่ 10 กว่าคน และทุกวันหยุดก็จะมีบรรดาลูกเมียของลูกน้องมาเยี่ยมเยียน แต่มีอยู่คนหนึ่งที่มาประจำ ตัวเล็กๆผอมๆผิวคล้ำความจริงผมก็ไม่ใด้สนใจอะไรด้วยเห็นว่าเป็นเมียลูกน้อง แต่สังเกตใด้ว่าเธอชอมมาคุยและมองผมแปลกๆ และวันหนึ่งที่ผมต้องเข้ามาทำธุระที่กรุงเทพ  เช้าวันนั้นผัวเธอมาบอกว่า "พี่เข้ากรุงเทพฝากกุ้งกลับไปพร้อมพี่ด้วยนะ" ผมก็ตกลง  ก้คุยกันไป แต่กุ้งเวลาคุยมักจะมาถูกตัว จับแขนจับมือตลอดเวลา ผมสังเกตน่าจะลองดู ก็เลยลองจับแขนกุ้งแล้วพูด" เออกุ้งเธอผอมๆแขนขาเล็กๆถ้าอยู่กับพี่มีหวังแขนขาหักแน่ๆ " เธอตอบว่าจริงหรือกลัวว่าพี่จะไม่มีแรงจับแขนหักนะซิ" ผมคิดว่าใด้แน่ๆ ก็ลองพูดไปเรื่อยๆ "กุ้งเธอผอมอย่างนี้มันจะแห้งไปทุกอย่าหรือเปล่า" เธอตอบว่า"อยากรู้ก็ต้องลองดู อาจะแห้งแต่แขนขาอย่างอื่นอาจไม่แห้งก็ใด้" ผมแอบยิ้มในใจ เสร็จโจร เลยบอกเธอถ้าไม่รีบกลับบ้านเดี๋ยวไปทำธุระด้วยกันก่อน เธอบอกอยู่ยันเย็นก็ใด้  หลังจากทำธุระเสร็จ ผมก็พาเธอไปกินข้าวแล้วชวนเธอไปแฟลตที่ผมเช่าทิ้งไว้
ทันทีที่เข้าห้องใด้ผมจับเธอหันหน้ามากอดเธอไว้เต็มแขน จูบไซ้ จากแก้มซอกคอและจนถึงริมฝีปาก เธอแลกลิ้นตอบ มือผมเริ่มลูบไล้ล้วงเข้าไปในเสื้อปลดตะขอเสื้อใน และค่อยๆปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตร์คลึงเคล้านมเธอเบาๆรู้สึกใด้ถึงความหยุ่นนุ่มมือนมเธอไม่ใหญ่และก็ยังไม่นิ่มเหลว เม็ดหัวนมก็ไม่ใหญ่คงเป็นเพราะไม่มีลูก และผมค่อยๆดันเธอไปที่เตียงช้าๆ และก่อนถึงเตียงกางเกงผมและกระโปรงเธอก็หลุดไป ผมดันเธอลงนอนบนเตียงแล้วไซ้ต่ำลงจากซอกคอลงจนถึงนมคู่น้อย เสียงเธอครางเบาๆ พอปากผมอมหัวนมเธอ เธอถึงกับหยัดเอวแอ่นนมขึ้นพลางคราง ซี้ด.....อูย เธอเริ่มโต้ตอบผมด้วยการลูบล้วงเข้าไปในกางเกงในผมพลางจับลูบคลำหัวถอกที่แข็งตัว ผมไม่ยอมเธอง่ายๆไซ้ตำลงจนถึงท้องน้อย สะดือ ตอนนี้เธอเอามือขึ้นมาจับหัวผมครางซีด...ดังกว่าเดิมและพยายามพลักผมออกแล้วดิ้นหนีรองบอกว่า พอก่อน พอเถอะ เสียว ขอไปล้างก่อน อย่า ยังไม่ใด้ล้างเลย ผมไม่ตอบ แต่ไม่ยอมปล่อยเธอพยายามดึงกางเกงในเธอออกแล้วไซ้ต่ำลงไปจนใด้ หม้อเธอไม่ใหญ่เท่าไรแต่ก็โหนกนูน มีขนหมอยปกคลุมไม่มากนัก พอปากผมสัมผัสกลีบแคม เธอหยุดดิ้นมือเริ่มจิกหัวผมแน่น แอ่นโคกขึ้นหาปากผม และเมื่อผมอมดูดเม็ดมณีน้อย เธอถึงกับกดหัวผมลงแนบกับโคกแรงขึ้นพลางคราง ซี้ด....อูย  ดังขึ้นขาเธอเริ่มถ่างอ้ามากขึ้นสักพักเธอร้องไม่ไหวแล้วเสียวใจจะขาด โอยไม่ไหวแล้ว แต่ผมก็ไม่หยุดดูดเลียคิดว่าเธอต้องเสร็จแล้วจนเธอร้องบอก พี่หนูขอบ้างขอหนูบ้างผมจึงเงยหน้าแกล้งถามขออะไร เธอตอบ ขอหนูดูดบ้างนะพี่ ขอหนูดูดให้พี่บ้าง ผมจึงกลับหันเป็น 69 เธอไม่ยอมกลับดันผมนอนอยู่ล่างเอาโคกมาคล่อมหน้าผม แล้วเธอก็จับดุ้นผมเข้าปาก เธอจูบเลียตั้งแต่ปลายเงี่ยงยันโคนสลับกับอมแล้วดูดเป็นระยะ บางครั้งก็เงยหน้าครางซีดเป็นระยะเมื่อผมอมเม็ดแล้วใช้ลิ้นเลียกวาดเข้าไปในร่อง สักพักเธอร้องจะเสร็จอีกแล้ว แล้วเธอก็หันกลับเอาโคกไปจ่อกับปลายดุ้น แล้วกดลงมาทันทีทีเข้ามิดด้าม เธอครางซี้ดเบาๆแล้วถอนหายใจ จากนั้นเธอก็เริ่มขยับขโยก เสียงดังปั๊บๆ พักหนึ่งก็กดโคกลงแนบลงมาร่องเธฮตอดปลายดุ้นผมตุ๊บๆ พลางถอนหายใจ แต่ผมยังไม่เสร็จจึงจับเธอพลิกลง จับขาขึ้นพาดบ่าซอยต่อเธอหลับตาครางซี้ด...โอย ดังขึ้นเรื่อยๆ จนผมฉีดน้ำเข้าไปในโคกของเธอ ผมฟุ๊บอยู่บนตัวเธอสักพักก็พลิกลงมานอนกอดเธอ เธอหอมแก้มผมแล้วถามเป็นไง หม้อเธอหลวมไม๊ เธอดูดดีไม๊ มันไม๊  ผมตอบว่าดีทุกอย่าง เธอถามว่า เธอไม่ใด้ล้างโคกทำไมกล้าเลีย มีกลิ่นหรือ ผมบอกไม่หรอกหอมดีออกจะตาย หลังจากนั้นก็ชวนกันเข้าไปอาบน้ำเธอจับดุ้นผมรูดล้าง จนมันเริ่มจะแข็งคราวนี้เธอไม่ยอมตกเป็นเบี้ยล่าง นั่งบนชักโครกกอดเอวผมไว้ดูดอมจนผมเสร็จคาปากเธอจนใด้ แล้วเราก็ออกมานอนกอดกัน คุยกัน เอากันอีกครั้ง ก็พาเธอออกมาส่งขึ้นรถกลับ ส่วนผมก็กลับไปทำงานต่อ ก่อนไปเธอบอกว่าเอากับพี่นี่มันจริงๆ เอาไว้เวลาผัวเผลอค่อยมาเอากันใหม่นะ หลังจากนั้นก็แอบเอากันอีกหลายครั้งจนผมลาออกจากงานมา