ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนๆกันนี่แหละ มันส์ที่สุด 3

เริ่มโดย howto, กันยายน 18, 2013, 09:36:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

howto

ครับผม กลับมาเล่าต่อหลังจากที่เล่าไป 2 ตอน หลังจากที่ผมกับแอมเข้าไปหารือกันในห้องน้ำแล้ว ผมเองมีอาการ สองจิตสองใจนะครับนั่นคือ หนึ่งผมไม่อยากสวิงกับคู่ของเพื่อนผม ของฝรั่งใหญ่มาก กลัวของแอมจะหลวมสองคือผมเองก็เพิ่งมีอะไรกับแอมเมื่อวาน วันนี้จะมาขอลงสวิง กับเพื่อนมันก็แปลกๆแต่ส่วนอีกใจนึงก็อยากลอง ก็เลยถามแอมว่า "แอมเอาไงดี" แอมก็เลยบอกว่า "ไม่เอาได้ไหมอ่ะเราอาย"
ผมเองก็เลยบอกว่า "ตามใจนะแต่กี๋มันก็เพื่อนเรา เห็นกันมาจนถึงไหนถึงไหนแล้วส่วนร๊อปเดี๋ยวอีกไม่กี่วันมันก็กลับต่างประเทศ คงไม่มีอะไรหรอกมั๊งว่าแต่แอมไม่อยากลองเหรอ?"

ระหว่างที่คุยผมก็กอดแอมจากด้านหลังมือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงใน อีกมือก็กอดเอวไว้ แต่พอผมล้วงไปได้หน่อยเดียวผมก็พบว่าตอนนี้น้ำของแอมแฉะไปหมดแล้ว ผมเลยถามไปตรงๆว่า "จะลองไหมล่ะปิดไฟก้ได้นะ" แอมก็เลยบอกว่า งั้นต้องบอกก่อนนะว่าแค่โชว์อย่างเดียวไม่ให้ร๊อปมาเอาด้วย ผมก็เลยสัญญา
เราเลยกอดกันในห้องน้ำ จูบปากกันไป1ทีเหมือนประมาณว่าผมให้สัญญาและจะไม่ให้เธอโดนร๊อปเย็ด ผมเลยตะโกนออกมาข้างนอกว่า "กี๋ปิดไฟก่อนพวกกูเขินนะ"เพื่อนผมก็เลยบอก เออๆปิดก็ได้

สักอึดใจพอไฟปิดผมก็เลยถอดเสื้อผ้าแอมในห้องน้ำนั่นแหละ แล้วผมก็ถอดบ้างแล้วเดินออกมาข้างนอกแต่แสงสว่างจากห้องน้ำก็ยังทำให้เราเห็นสภาพในห้องชัดระดับนึงเพื่อนตัวดีผมกับร๊อป มานั่งรอที่โซฟาแล้วรอดูอย่างใจจดใจจ่อผมกับแอมก็เลยไปนอนที่เตียง ผมเปิดฉากด้วยการเลียหีของแอมใหญ่เลยคือพอผมจู่โจมทันทีแอมก็คงไม่คิดอะไรแล้วบวกกับการที่เมาระดับนึงแอมก็ไม่ค่อยอายแล้ว แอมก็เลยครางเสียงเบาๆ ฮือๆในลำคอ ผมก็เลยเอานิ้วผมควานเข้าไปข้างในรูหีของแอมน้ำแอมเยอะมากครับ เยอะแบบที่ว่าผมเอามือปาดน้ำไปแล้วเอามาลูบไล้ตามรูตูดแอมเพื่อเพิ่มความเสียวพอผมเอานิ้วลูบไปที่ตูดแอมเท่านั้นแหละครับ แอมกระดกโคกหีเด้งเข้าปากผมทันทีปากบอกว่า"เสียวค่ะ อย่าแยงก้นนะ เสียวมาก" ผมเองก็ไม่ได้แยงแค่เอานิ้วลูบๆปาดๆไปแค่นี้แอมก็ก้นกระดกใหญ่แล้วครับ พอผมเห็นแอมมีอารมณ์ร่วมผมเลยเอาควยผมจ่อปากแอมโดยเอาหมอนมาหนุนหัวแอมไว้ ผมกดควยผมเข้าสุดลำคอแอมเลยครับแรกๆควยผมยังไม่ค่อยแข็งมากเท่าไหร่ มันก็ยังพอไม่คับปากแอมมากครับ แต่พอผมทำท่านี้ปลายเท้าแอมมีผู้ชม 2 คนชมอยุ่เสียงร๊อปก็แซวมาว่า "Oh good girl" ผมเองก็ไม่ได้หันไป แต่ระหว่างที่ผมให้แอมดูดควยผมนั้นผมก็เอามือจับที่หัวแอมพยายามดันของผมให้เข้าไปลึกที่สุดสักพักผมก็เริ่มรู้สึกมันส์ขึ้นเรื่อยๆ ควยผมก็แข็งขึ้นตามสเต๊ปสักพักแอมก็สำลักครับ เพราะว่าควยมันเข้าไปแทงคอหอยมากไป แอมก็เลยบอกว่า "เบาๆหน่อยค่ะ" เสียงแอมพูดแบบอ้อนๆครับ ผมเลยใจอ่อนเอาควยออกไม่ยัดเข้าปากต่อผมเลยถอยตัวลงมาจูบปากแอม แล้วก็กระซิบถามแอมว่า "ตื่นเต้นไหม ไหวนะคะ?"แอมก็ตอบกลับมาว่า "อืม ตื่นเต้นมากเลย"

ยังไม่ทันขาดคำผมหันไปดูคู่ของกี๋กับร๊อปก็เริ่มบรรเลงเพลงรักกันแล้ว กี๋กำลังก้มดูดควยร๊อปอย่างเอาเป็นเอาตายผมเลยถือโอกาสนี้พลิกตัวแอมขึ้นมาคล่อมตัวผม แล้วผมก็จับแอมหันหน้าไปทางคู่ของร๊อปกับกี๋แล้วผมก็ค่อยๆเอาควยของผมแทงเข้าไปในหีของแอม เพราะแอมเองก็กำลังมองคู่ของกี๋อย่างใจจดใจจ่อครับ พอของผมเริ่มเข้าไปในรูหีแล้ว ผมแทงพรวดทีเดียวสุดลำเลย แอมร้อง "อ๋อย เบาๆหน่อยสิ" แต่ผมไม่เห็นเธอหันมาหาผมนะ ยังคงมองภาพเพื่อนของเธอ ดูดควยฝรั่งอย่างเอร็ดอร่อย ผมเลยซอยยิกเลยครับ เสียง ผับๆๆๆดังลั่นห้อง กี๋ก็เลยเงยหน้ามาดูคู่ผมเย็ดกับแอม "โห ควยยาวไม่เปลี่ยนเลยนะ" เพื่อนผมแซว แต่ผมก็ยังไม่สนใจ แต่ผมก็ตอบไปว่า "ไม่เท่าที่มึงอมหรอก" ผมก็ซอยของผมสักพัก ผมก็เปลี่ยนท่ามาเย็ดท่าหมา

ระหว่างที่ผมกำลังเย็ดท่าหมา แอมก็เอาหน้าซุกหมอนไม่รับรู้อะไรทั้งสิ้น ร้องคราง อร๊าๆๆ ในหมอนอย่างเดียว สักพักเพื่อนตัวดีของผม ก็เดินมาพร้อมร๊อป กี๋เอามือขยันของมัน ขยี้ไปที่เม็ดแตดของแอม ผมเองก็ตกใจแต่อย่างว่า กำลังมันส์ในอารมณ์ผมก็เฉยๆ ส่วนร๊อปก็เอามือมาบีบนมแอม แอมเองก็คงตกใจครับพยายามจะหันหน้าขึ้นมาดู แต่ด้วยการที่ผมเย็ดท่าหมาอยู่ แอมขยับตัวไม่ได้ถนัดนัก อีกอย่างโดนขยี้แตดไปด้วย แข้งขาคงไม่มีแรงมากแอมเลยไม่ได้ขยับอะไรมาก พอผมเห็นร๊อปมาร่วมวงพร้อมเพื่อนผมแล้ว ผมก็พอจะรู้ว่ามันคงอยากเอาแอมด้วย ผมเลยบอกกี๋เพื่อนผมเป็นภาษาไทยว่า "เฮ้ย แอมเค้าไม่อยากให้ร๊อปเอาว่ะ เค้ากลัวหีฉีก" ผมก็พูดกับเพื่อนไปตรงๆ

เพื่อนผมก็ทำหน้าแบบ อ้าวเหรอ กี๋ก็เลยบอกร๊อปว่า "Don't fuck her na" พอร๊อปได้ยินก็หันมาถามว่า "why?" ผมเลยบอกไปว่า "She Shy dude" ร๊อปก็เลยพยักหน้า ทำหน้าตาผิดหวังนิดนึง ผมก็เลยเอาวะ ไหนๆก็ไหนๆ ผมเลยหยุดเย็ดแอมแบบนึง แล้วจับแอมพลิกตัวมา พอแอมพลิกตัวมาเห็น ผม กี๋ และร๊อปอยู่บนเตียง แอมก็ตกใจครับทำท่าเหมือนเขินมาก ผมก็เลยบอกว่า "ไม่ต้องอายนะ ก็เพื่อนๆกันนี่แหละ" ผมพูดไปผมก็เอาควยผมแทงเข้าไปในท่าที่แอมนอนหงายพอผมซอย ผมก็เลยบอกแอมว่า "แอมคะช่วยร๊อปเค้าหน่อยนะ" พอผมพูดเสร็จ แอมก็คงมีอารมณ์มาก แอมก็เอามือจับของร๊อป รูดเข้ารูดออก รูดเข้ารูดออกจนร๊อปแหงนหน้าร้องซี๊ดดด ผมก็ยังคงตั้งหน้าตั้งตาซอยของผมไปเรื่อยๆ ตอนนี้ กี๋เพื่อนผมก้เข้าไปดูดนมแอม เพื่อเป็นการบิ๊วด์อารมณ์ให้แอม แถมยังพูดว่า "แอม หัวนมแกสวยจังเลยว่ะ" แล้วกี๋ก็ดูดสลับไปสลับมา 2 ข้าง แอมครางเสียงดังมากครับ คงเพราะตื่นเต้นมาก หีแอมตอดของผมเป็นจังหวะๆเลย ผมเลยหยุดซอย แต่ผมกดควยของผมเข้าไปจนสุดลำแล้วก็คาไว้อย่างนั้น แล้วก็ส่ายก้นควงไปมาเล็กน้อย

เรานอนพักอีกสักครึ่งชั่วโมงก็เลยไปอาบน้ำอาบท่าแต่งตัว เตรียม Check Out กลับกรุงเทพ พอตอนจะกลับกี่ก็มาถามผมตอนผมอยู่คนเดียว มาถามว่า "แอมว่าไงมั่งวะ?" ผมเลยบอกว่ายังไม่ได้คุยเลย เราก็ไม่ได้คุยอะไรกันมาก จนตลอดเส้นทางกลับ กทม แหละครับ

จนสุดท้าย ร๊อปก็กลับเมืองนอกไป ผมก็ไม่ได้ไปส่ง แต่มีโอกาสมาเจอเพื่อนก็หลังจากนั้นอีก 1 เดือน แต่ระหว่างที่ผมคบกับแอมช่วงหลังจากกลับมาจากพัทยา เราพักยกกัน 2 วันครับ เพราะวันกลับผมก็ไปหาซื้อ โพสตินอร์มาให้แอมกิน พอผ่านไปได้ 2 วันคราวนี้เราไปเปิดโรงแรมเย็ดกัน บางครั้งก็จอดรถหาที่เปลี่ยวๆเย็ดกันเรื่อยๆครับ คือเย็ดกันมาราธอนมากแล้วมีโอกาสจะกลับมาเล่าใหม่ครับ ขอบคุณครับ

เห็นทิ้งช่วงเลยเอามาลงให้ครับ