ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เ็ดพริตตี้ เด็กหาดใหญ่ 2

เริ่มโดย demonicers, กันยายน 20, 2013, 06:52:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

demonicers

--------ตอนที่ 2-----------

หลังจากวันนั้น ผมกับพี่บอยก็คัดเลือกน้อง ๆ มาได้ สามคนครับ นั่นก็คือ น้องตุ๊กตา น้องกวาง และน้องพิม(คนนี้นอนมา 555+)
ก็เริ่มงานช่วงเย็นครับ วันนั้นมีคนเดินขวักไขว่แน่นงานมากๆ โดยเฉพาะบูธค่ายผมนี่ถือว่าเยอะสุดก็ว่าได้ เพราะน้องๆ ที่คัดมา
ถือได้ว่าเป็นระดับท้อปๆของสงขลาเลยทีเดียว พี่บอยก็รับหน้าที่ดูแลลูกค้าวีไอพี ส่วนลูกจ้อกอย่างผมก็ดูแลลูกค้าทั่วๆไป และยัง
ต้องคอยดูแลน้องๆทั้งสามคนด้วย ระหว่างที่ทำงานอยู่นั้น น้องพิมก็จะคอยส่งสายตายิ้มหวานๆ มาให้เสมอๆ ทำเอาขนลุกซู่
อยากเปิดกระโปรงถอด กกน.ซอยซะตรงนั้นเลย แหม่ แต่งานก็ต้องมาก่อนครับ จนใกล้จะได้เวลาปิดบูธเลิกงาน พี่บอยก็เรียกผมกับ
พวกน้องๆ มาถ่ายรูปรวมกันหน่อย เราก็ยืนเรียงกันแถวกระดานกัน มีผมกับพี่บอยยืนตรงกลาง น้องพิมก็รีบมายืนข้างผม และถัดไป
มีน้องกวาง ส่วนน้องตุ๊กตายืนข้างพี่บอยครับ ในระหว่างที่ถ่ายปรากฏว่าน้องพิม เอามือมาขยำก้นผมครับ "อึ๋ยยย... แบบนี้มันน่าจัด
ซะให้หายคัน" ผมนึกในใจ จากนั้นเราก็แยกย้ายผมกับพี่บอยไปเก็บงานและเคลียร์ค่าใช้จ่ายกัน ส่วนน้องๆ ก็ไปเปลี่ยนเสื้อผ้ากัน
จากนั้นซักพักน้องกวางก็ขอตัวกลับก่อน เพราะเห็นว่าแฟนมารับ ส่วนพี่บอยก็ชวนน้องตุ๊กตาไปทานข้าว(คิดว่าคืนนั้นคงไม่พ้นมือพี่บอยแน่ อิอิ)
ผมสงสัยว่าทำไมน้องพิมยังไม่ออกมาซักที ผมก็เลยเดินเข้าไปที่ห้องเปลี่ยนชุดครับ ปล่อยให้คนงานเก็บบูธไป ปรากฏว่าเจอน้องพิมกำลังจะถอดเสื้อพริตตี้ออก
(มันเป็นแบบซิปหลัง ถอดเองคงลำบาก) "ว้ายยย!! พี่อ้นอ่า.. เข้ามาทำไมเนี่ย" พิมเอามือปิดหน้าอกใหญ่เลยครับ ทั้งที่เสื้อก็ยังไม่ถอด
"ยังไม่เปลี่ยนชุดอีกเหรอ มาพี่ช่วย" ผมก็เดินไปข้างหลัง น้องพิมก็รู้งานนะสะบัดผมยาวไปข้างหน้า ให้ผมรูปซิปเสื้อได้สะดวก
พอรูดซิปจนหลังขาวๆของพิม โชว์อร่ามต่อหน้าผม ผมก็บรรจงจูบลงไป พร้อมกับเอามือโอบเอวของพิมไว้จนพิมตกใจร้อง อุ้ย!!
จากนั้นผมก็กระซิบที่ข้างหูพิม "เมื่อกี้ขยำก้นพี่เหรอ..." แล้วก็จูบที่หู ไซร้ที่ซอกคอหอมๆ "อิอิ..." พิมก็ยิ้มชอบใจ ส่วนมือผมก็ไม่อยู่นิ่ง
จากที่โอบเอวไว้ มือขวาก็เลื่อนต่ำลงมาขยำก้นพิมคืนบ้าง ส่วนมือซ้ายก็เลื่อนขึ้นไปขยำหน้าอกพิมจากนอกเสื้อ "อืมมมม......." จนพิมคราง
ในลำคอ พิมก็ไม่อยู่นิ่งนะครับ พยายามใช้ก้นถูกับเป้าผม จนควยผมแข็งไปหมด "พิม.... พี่ขอดอกนึงก่อนกลับนะ" พิมไม่เงียบไม่ตอบอะไร
ผมก็จัดการกดหลังพิม ให้พิมค้ำโต๊ะเครื่องแป้ง แล้วถกกระโปรงขึ้น โอโห้ กางเกงในพิมเปียกแฉะมากครับ "อื้อหือ.. ทำไม่แฉะแบบนี้"
ผมแกล้งถาม  "บ้าา จะเอาก็รีบๆเอาสิ น้องอายนะ" พิมค้อนกลับมาแบบน่ารักครับ ผมก็ดึงกางเกงในลงแล้วใช้นิ้วกลางควงรูหีพิมก่อน
ส่วนอีกมือก็ถอดกางเกงไปครับ "อ๊าาา...อ๊าาาาๆๆ พี่อ้นรีบเย็ดพิมเถอะค่ะ พิมไม่ไหวแล้ว" ด้วยความที่กลัวคนงานข้างนอกรู้ ผมเลยรีบ
เอาควยสอดเข้าไปในหีพิมทันที "อ๊ายย แบบนั้นแหละค่ะ" มันเข้าง่ายมากเลยครับ คงเพราะพิมเงี่ยนเต็มที่แล้ว ผมก็จัดการกระหน่ำซอย
ไม่ยั้งเลย ซอยอยู่ประมาณ 5 นาที พิมก็โยกเอวรับการกระแทกและเริ่มครางดังขึ้นเรื่อยๆ "อ๊าาาาา... พี่อ้นๆๆ อ๊าาาาา... พิมจะเสร็จแล้วๆๆๆ"
แล้วพิมก็ขึ้นสวรรค์ไปก่อนผม พิมฟุบกับโต๊ะเครื่องแป้งหอบแฮ่ก แต่ผมยังไม่เสร็จเลย จัดการยกขาพิมขึ้นข้างนึงแล้วเย็ดซอยต่อ"อ๊าา... อ๊าา.. ยังไม่เสร็จอีกเหรอ เหนื่อยแล้วนะ" "ยังเลยจ้ะ ขออีกนิดนะ" ท่านี้ควยผมเข้าไปลึกมาก จนรู้สึกว่าครูดกับผนังหีด้านในเป็นบางที
เสียวมากจนพิมเริ่มกลับมาตอบสนองอีกครั้ง "อ๊าาา....อ๊าาๆๆ พี่อ้นซอยเร็วเลยค่ะ พิมชอบบบ" ผมยิ่งซอยเร็วขึ้นอีกจนเกิดเสียงเนื้อกระทบกัน
ปั่บๆๆๆๆๆ "พิมชอบอะไรเหรอ...." "ชอบโดนนนเยยยดดดดด อ๊าาาาา" ผมซอยจนพิมครางไม่เป็นคำ แล้วน้ำแตกข้างในรูหีของพิมเต็มเลยครับ
หีพิมก็กระตุกแรงมาก ควยผมก็กระตุก ฉีดน้ำเข้าไปไม่หยุด ต่างคนต่างก็หอบแฮ่กๆๆ เหมือนไปวิ่งมาเป็นกิโลๆ จากนั้นผมช่วยพิมทำความสะอาด
เนื้อตัว และเปลี่ยนเสื้อผ้า แล้วก็ไปหาไรกินกันคับ ได้คุยกันปรากฎว่าเธอเพิ่งเลิกกะแฟนมาได้ไม่ถึงเดือน (สงสัยทนความเงี่ยนไม่ไหว อิอิ)
จากนั้นมาพอผมกลับไปบ้านที่สงขลาทีไร ก็จะนัดพิมมาเย็ดกันบ่อยๆ ครับ จนปัจจุบันเธอกลับไปคบกับแฟนเก่าแล้ว ก็เจอกันน้อยลงครับ