ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นัดสาวทางเน็ตไปเสียวบนรถเมล์

เริ่มโดย firestrom, กันยายน 20, 2013, 10:39:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

firestrom

นัดสาวทางเน็ตไปเสียวบนรถเมล์
  (เครดิตก๊อปจากzeedsบอร์ด)  

สำหรับเพื่อนๆที่อยากหากิ๊กเล่นเสียว ผมมีประสบการณ์อยากจะแชร์ให้ฟังครับ ผมทำงานออฟฟิสแถวสีลมครับ ทุกวันผมจะต้องขึ้นรถเมล์ไปทำงานตอนเช้าซึ่งคนจะแน่นและเบียดเสียดกันมาก ผมมักจะท่อนเอนโด่แข็งเวลาไปยืนเบียดก้นสาวๆ โดยเฉพาะสาวๆออฟฟิสหรือนักศึกษาก้นงอนๆ แต่ส่วนใหญ่ก็แค่เฉียดๆเฉียดมาพอตื่นเต้นเสียวๆนะครับ บางคนก็ชอบนะครับแอ่นก้นมาให้สีก็มี วันหนึงผมไปเล่นเว็บนัดเดทของฝรั่ง http://millionairemate.com/search/g913152  เลือกกรุงเทพครับแล้วเจอสาวๆ ไทยเล่นเพียบเลยครับก็เลยลอง สมัครเข้าไปเล่นดู เสียตังค์ด้วยอ่ะแต่ทำไงได้เห็นแต่ละคนแล้วน้ำลายหกจริงๆ ก็ลองดู ก็ส่งเมล์คุยอยู่หลายคนครับ จนไปเจอกับ จิ๊บ คุยไปคุยมาเธอทำงานแถวสยามครับซึ่งเธอก็ต้องนั่งรถเมล์ไปทำงานเช่นกัน พอได้เบอร์เธอมาครับ ก็โฟนเสียวกันน้ำแตกไปหลายรอบครับ จิ๊บเซ็กส์จัดเหมือนกัน คุยจนเธออยากนัดเจอกับผม ผมก็ชวนเธอเจอตอนเช้าเพราะต้องขึ้นรถเมล์ ประจำทางไปทำงานเหมือนกัน แล้วก็พูดจินตนาการเรื่อง เสียวเบียดกันบนรถเมล์ให้เธอฟัง ดูเธอสนใจไม่น้อยเลยครับ ก็เลยนัดกันเล่นเสียวบนรถเมล์ โดยบอกให้เธอใส่จีสตริงมา แล้วก็ใส่ชุดแซกบางๆ เพื่ิอที่จะได้สีก้นได้ง่ายๆ เธอก็เคครับเช้าวันจันทร์โดยที่่นัดจิ๊บไว้ ที่ป้ายรถเมล์แถวอ่อนนุช เห็นจิ๊บ ครั้งแรกแล้วโอ้ว สุดๆจริงๆครับนมๆตูดเป็นตูดจริงๆ เห็นแล้วท่อนเอน ผมแข็งเป้าตุงทันทีเรายิ้มให้กันเล็กน้อยแต่ก็แกล้งทำ เป็นไม่รู้จักกัน แล้วก็รีบแย่งขึ้นรถเมล์เบียดกับผู้คนกันไป ผมตามติดก้นจิ๊บเลยคนเบียดดีจริงๆ พอรถออกปฎิบัติเสียวก็เริ่มทันที ผมเริ่มเอามีไปโดนสีข้างจิ๊บ แล้วก็ค่อยๆ แตะโดนก้น ก้นจิ๊บแน่นจริงๆครับค่อยๆ ใช้หลังมือไล้แก้มก้นเธอไปเรื่อยๆ รู้สึกว่าไม่ติดขอบกกน เลยแสดงว่าจิ๊บใส่ จีสตริงมาจริงๆ หรืออาจจะไม่ใส่กางเกงในเลย ผมก็ลูบไปเรื่อยๆ จนเปลี่ยนเป็นค่อยๆจับก้นเธอเบาๆ แล้วก็แทรกนิ้วลูบช่วงร่องก้นของเธอมันสยิวๆจริงๆครับ จิีบดูจะเกร็งเล็กน้อย แต่แกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นปล่อยผมลูบเล่นไปเรื่อยๆ จนรถเมล์จอด ผู้โดยสารขึ้นมาอีก เบียดเข้ามา ตอนนี้ ควยผมตรงกับร่องก้นจิีบพอดีครับ ควยผมแข็งตั้งแต่ขึ้นรถแล้ว ผมดันควยสีร่องตูดจิ๊บทันที นี่ขนาดข้างน้อกนัำยังเกือบแตกเลยครับ มันอุ่นแน่นนุ่มจริงๆ ผมก็ค่อยโยกตามแรงรถเมล์วิ่งเลย ดูจิ๊บก็ขอบไม่น้อย สังเกตหน้าแดงระเรื่อๆ ผมเบียยดไปเรื่อยๆ มันทนไม่ไหวจริงๆครับ เลยเนียนรูดซิป เพื่อเอาควยออกมาแล้วค่อยๆสอดใต้กระโปรงจิ๊บเข้าไป พอควยโดนร่องก้น จิ๊บสะดุ้งเล็กน้อยครับ เธอคงไม่คิดว่าผมจะกล้าขนาดนี้ ผมเริ่มดุนท่องเอนสีร่องจิ๊บทันที โดยเอาขาดันให้จิีบถ่างขาออกนิดนึงเพื่อที่ ควยจะได้เข้าร่องก้นได้ มันเสียวจริงๆครับอุ่นๆ แล้วผมก็รู้สึกว่าหัวควยผมเหมือนจะเริ่มแฉะๆ นั่นเป็นน้ำของจิ๊บแน่ๆ เธอคงเสียวจน น้ำไหล ผมเอาหัวควยสีทั้งร่องกัน และสีหอยจิ๊บด้วย จังหวะรถเบรก ผมดุนเข้าไปเลยครับ เหมือนหัวควยมันจะมุดเข้าไป ในร่องจิ๊บนิดนึงครับ เธอสะดุ้งเอามือมาดันเอาผม เธอคงไม่อยากเย็ดกันบนรถเมล์แน่ในใจคิด แต่ผมทนไม่ไหวแล้วครับ เพราะใกล้จะถึงป้ายแล้วด้วย เดี๊ญวคนลงหมดมีคนเห็นแย่แน่ ผมเรื่อยซอยเบาๆ อีกสองสามที ผมทนไม่ไหวเสียวมาก จนน้ำพุ่งปริ๊ดๆๆๆๆเข้าไปในร่องจิ๊บเต็มๆครับ เกิดมาไม่เคยเสียวตื่นเต้น แบบนี้เลย แล้วก็ค่อยเอาควยเก็บครับ น้ำแตกผมมันค่อยๆไหลย้อยมาตามหว่างขาจิ๊บจนหยดลงพื้นแหมะๆๆ เลย ถึงป้ายลงพอดีผมกับจิ๊บเลยรีบลง จิีบตีผมเบาๆบอกใครใช้ให้เสร็จเนี่ยดูซิเลอะเทอะเหมดเลย ต้องรีบไปล้างในห้องน้ำแล้ว ผมก็บอกแล้วเสียวไหมล่ะ จิ๊บบอกไว้คราวหน้าจะให้เสียบมิดเลย ผมก็โด่อีกแล้วตอนนี้ก็ยังคุยเสียวกับเธออยู่เรื่อยๆครับ