ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เสนอแนะ] ถึง Admin เพจ Xonly4 นะฮะ

เริ่มโดย xtreme, กันยายน 30, 2013, 12:26:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtreme

บอกก่อนเลยว่าผมก็เป็นสมาชิกคนนึงมานานละ แล้วก็เจอปัญหา(ซึ่งก็มีมานานละหลายคนก็คงเจอกันบ่อยด้วย) ..คือกระทู้ใหม่ซึ่งพอกดเข้าไปดูแล้วเจอคำว่า "Thank you" หรือ "ขอบคุณคับ" ซึ่งก็แบบว่าอัลไลอ่าาาาาาาา กด X ทิ้งอย่างไว..ซึ่งผมสารภาพว่าเคยเบลอกดไปโดนเหมือนกันแต่โชคดีที่เอะใจซะก่อน..

เลยอยากเสนอแนะแอดมินให้ปรับเปลี่ยนตำแหน่งลิ้งค์นิดหน่อยก็คือ...ให้เอา "โพสใหม่" ที่อยู่ข้างๆ "ตอบกลับ"..ใน "หัวข้อกระทู้" >>ทั้งด้านบนขวาและล่างขวาออก<< ให้เหลือไว้แค่ "ตอบกลับ" พอ..และให้คนที่ต้องการเพิ่มกระทู้ใหม่นั้นออกมากด "โพสใหม่" ซึ่งอยู่ในหน้า "หัวข้อทั้งหมด" เท่านั้นพอ จบ..

ข้อดีหลังจากการอัพเดท Mini-Patch (ถุ้ยย!..ทำเป็นเกมออนไลน์ไปนั่น *0*)...
1.ปัญหาขอบคุณลอยๆเพี้ยนๆ จะหมดไปอย่างถาวร ***** (5/5) Great!
2.ช่วยลดหัวข้อกระทู้ขยะในแต่ละวันได้มากขึ้น *** (3/5) Good!
3.จะได้ไม่เสียสมาชิกเพจแบบไม่ได้ตั้งใจอีกด้วย **** (4/5) Very Good!

ปล.จึงเสนอแนะมาเพื่อพิจารณา..สุดท้ายก็สุดแล้วแต่ดุลพินิจของแอดมินนะฮะ ผมเพียงแค่เสนอแนะเท่านั้น ขอบคุณครับ.