ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวเรือง...ดาวโรย ep.5ตอน...เอกโดนเปิดซิง

เริ่มโดย รอมเพียร, มิถุนายน 22, 2018, 08:37:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้พ่อสนร่วมรักกับฟ้าไหม?

ร่วมรัก
4 (100%)
ไม่ร่วมรัก
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 4

ปิดโหวตแล้ว: มิถุนายน 30, 2018, 12:27:25 ก่อนเที่ยง

รอมเพียร

ฟ้าร้องตกใจที่เอกเอามือลูบขา"เอกขอเถอะฟ้า เอกชอสักครั้งเถอะ"
ฟ้าลังเลใจ ว่าจะให้เย็ดดีไหม เอกทำสีหน้าอ้อนวอน "ฟ้าไม่ให้เอกก็จะทำ"เอกบรรจงจูบปากฟ้า แบบที่ไอ่สนเคยขืนใจอีพร ปากคล้ำประกบจูบปากสีชมพูของฟ้า แฟนสาว
เอกตื่นเต้นครั้งแรกในชีวิตที่ได้จูบปากหญิงสาว ฟ้าต้องเล่นบทว่าไม่เคยโดนเย็ดมาก่อน
ให้เอกตายใจ ในหมู่บ้านแห่งนี้ เธอคือคนล่าควยผู้ชาย "เอก ต้องการแบบนี้ก็ไม่บอก"
ฟ้าถอดเสื้อออก ขว้างเสื้อชั้นในใส่หน้าเอก "มาสิค่ะ มาสนุกกัน"ฟ้ากะดิกนิ้วชี้ให้เอก
ในหัวสมองเอก ประมวลภาพพ่อกับแม่เย็ดกันในมุ้งทุกคืน
"อยากให้ฟ้าทำอะไรก็บอก...ไม่บอก..ไม่ทำให้เอกนะ"
เอกเคยเห็นแม่พร อมควยพ่อสน"อมให้เอกหน่อยได้ไหม"
"อมอะไรหรอเอก บอกมาให้หมดสิ...ใครเค้าจะไปรู้ล่ะ"
เอกไม่กล้าพูดมันออกมา"งั้นๆอมควยให้เอกหน่อยสิ"พอเอกพูดเสร็จ
ฟ้าก็ก้มลงไปใช้ลิ้นเลียที่พวงไข่จนทั่วแล้วกลับมาเลียที่ท่อนลำ ซึ่งมันพองตัวเต็มที่แล้ว ฟ้าใช้ฟันขบเบา ๆ ที่หัวควย เอกเสียวจนตัวชาต้องผงกหัวขึ้นมาดูวิธีการทำของฟ้า จากนั้นฟ้าก็อ้าปากอมควยเอกเข้าไป  แล้วเธอก็เริ่มใช้ลิ้นกับหัวควย เธอรูดปากขึ้นลง พร้อมกับมือหนึ่งก็ช่วยรูดควยส่วนที่ไม่เข้าปาก อีกมือนึงก็มาบี้หัวนมสีคล้ำของเอก เอกเสียวมากจนกลั่นน้ำควยไม่อยู่"น้ำเอกจะออกแล้ว" เอกพูดเสียงสั่น ฟ้ายังไม่ถอนปากออกจากควยเอก แถมยังเร่งมือและปากเร็วขึ้น จนเอกทนไม่ไหวพ่นน้ำเข้าไปในปากฟ้าจนหมด น้ำควยสีขุ่นๆข้น อยู่ในปากฟ้า แล้วเอกก็ลืมตาเงยหน้าขึ้นดู ฟ้าถอนปากออกจากควยเอกพอดี "น้ำควยเอกเยอะแยะจัง...กลืนแทบไม่ทันแน่ะ...ที่สำคัญหวาน"

ตอนนี้ควยเอกมันนอนลงไปแล้ว ฟ้าลุกขึ้นมานั่งข้างเอกแล้วถอดกางเกงยีนส์ขาสั้น
ไข้วขาข้ามหน้าเอก ตอนนี้ฟ้านั่งคล่อมตัวเอกอยู่ เอกมองนมฟ้า ใหญ่กว่าของแม่พรเสียอิก"เอกดูดนมให้ฟ้าหน่อย" ฟ้าพูดพร้อมโน้มตัวลงมา เอกทำตามที่ฟ้าบอก เธอจับนมใส่เอก อยากให้พ่อสนมาร่วมด้วยเสียจิง"เลียรอบ ๆ หัวนมก่อน แล้วค่อยอมหัวนม...ดี...ดูดด้วย..เอาปากขบหัวนมฟ้าด้วย" เธอบอกเอกเป็นระยะ เอกก็ทำตามที่ฟ้าบอก
"พอแล้ว" ยัยฟ้าผู้ร่านควย ขยับตัวขึ้นมา เอาโคกหีมาให้เอกดู "เลียหีให้ฟ้าด้วยสิ... นี่ๆ.เอาลิ้นเลียแตดด้วย...เบา ๆ หน่อย นะ..ตรงนี้" ฟ้าชี้ "เลียขึ้นลงสิ เสียวดี...เลียเข้าไปในรูหีด้วย ..เลียให้ทั่วเลยนะ" เอกทำตามอย่างว่าง่าย เอกไม่เคยเลียหีมาก่อน
"พอแล้ว ฟ้าเงี่ยนแล้ว...ลุกขึ้นมาเย็ดสิ...เย็ดเป็นมั้ยล่ะ" เอกส่ายหน้า "งั้นฟ้าจะสอนเอกขึ้นครูให้ ฟ้าไม่คิดค่าครูหรอก"ฟ้าขยับตัวลงไป จับควยเอกจ่อหีของฟ้า แล้วเธอทึ้งตัวนั่งลง เอกเคยเห็นภาพนี้ตอนยังเป็นเด็กที่พ่อขย่มกับแม่พรบนพ่วงรถไถ ที่กลางนา
เอกสะดุ้งสุดตัว เจ็บควยมาก ยังไม่เคยเย็ดใคร ฟ้าสูดปากแล้วนอนทับเอกลงมา สักครู่
ฟ้าก็ลุกขึ้นแล้วค่อย ๆ ขยับตัวขึ้นลง ความเจ็บของเอกเมื่อกี้มันหายไปแล้ว ตอนนี้ความเสียวมันเริ่มเสียวขึ้นมาอีกแล้ว ฟ้าขย่มเอกอยู่สักพักก็ลงกอดตัวเอก
"เอกขึ้นข้างบนบ้างสิ" เอกกอดฟ้าแล้วพลิกตัวขึ้นไปอยู่ข้างบนบ้าง เอกก็ทำอย่างที่พ่อเย็ดกับแม่ในมุ้ง สิ่งที่จดจำจากท่านทั้งสองก็ได้มาใช้วันนี้ "แทงเข้าออกอยู่อย่างนั้น "น้ำจะออกแล้ว...บอกด้วยนะ" ฟ้าบอกเอกฐานะครูผู้สอน"แทงแรง ๆ สิ เร็ว ๆ ด้วย"
"น้ำเอกจะออกแล้ว" เอกร้องครวญครางออกมา ฟ้าเอามือมาบีบไข่เอกอย่างแรง เอกเสียววาบ หยุดกระแทกควยเข้าหี มองหน้าฟ้า ฟ้าก็ยังบีบไข่เอกอยู่"หายยัง...หายน้ำแตกยัง" เอกไม่รู้สึกอยากพ่นน้ำแล้ว"หายแล้วฟ้า" ดี...เย็ดต่อสิ..กำลังมันเลย..เอกอย่าลืมบอกฟ้าล่ะ...ถ้าน้ำจะออก" เอกเริ่มเย็ดฟ้าอีกครั้ง สักพักฟ้าก็บอกให้เอกปลี่ยนท่าบ้าง "เอาควยออกไปก่อน..เอาท่าหมาบ้าง..ฟ้าชอบ..มันดี" แล้วฟ้าลุกขึ้นโก้งโค้ง "
ใส่ให้ตรงรูล่ะ

พ่อสนบอกแม่พรว่าจะกลับบ้านเพราะลืมมีดอีโต้ ใว้ที่บ้าน พ่อสนขับรถเครื่องwave110สีดำ รีบกลับมาเอามีดที่บ้านเอกคงไม่ได้ยินเสียงรถเครื่องของพ่อสนหรอก เพราะกำลังติดเด้ง เย็ดหีฟ้าอยู่นั่นเองพ่อสนจอดรถใว้หน้าบ้าน เอ๊ะ!!ใจว่ารถใครมาจอดใว้ใต้ถุนบ้าน คิดในใจว่ารถเพื่อนลูกชาย หูพ่อสนได้ยินเสียงแว่วๆบนเรือน เสียงผู้หญิงครวญครางอย่างมีความสุขเหลือเกิน เสียงนี้พ่อสนรู้ดียิ่ง เพราะพ่อสนก็ฟันผู้หญิงมานับไม่ถ้วน นับว่าเป็นเสือผู้หญิงก็ว่าได้จึงถอดรองเท้าขึ้นบรรไดตามเสียงที่ได้ยิน สายตาแอบมองรูฝาบ้าน แต่สิ่งที่พ่อสนคิดก็เกิดขึ้นจิงๆภาพเบื้องหน้านั้น เอกกำลังจับควยจ่อเข้าตรงรูหีอีฟ้าแล้วดันเข้าไป  แล้วเอกก็เริ่มกระแทก "กระแทกเบา ๆ ก่อนนะ"เสียงฟ้าเธอบอก เอกก็ทำตาม "เร็วขึ้นอีกสิ...เร็วอีก....ซึ๊ดดดด..." เธอสูดปาก เอกก็เสียวสุด ๆ อีกครั้ง ควยในกางเกงขายาวสีดำ ของพ่อสนลุกตั้งที่เห็นหีอีฟ้า คิดในใจอยากฟันเด็กสาวแฟนลูกชายมัน อยากเข้าไปรวมเกมกาม พ่อสนไม่เคยเจอหีเด็กสาวคราวลูกมาก่อน มือพ่อสนลูบควยนอกกางเกงเบาๆ เสียงเอกครวญครางบอกฟ้าว่า"น้ำเอกจะออกอีกแล้ว"พอ พ่อสนได้ยินแว่วก็รู้ว่านี่มันครั้งแรกของลูกชาย"ช่างมัน..ออกมาเลย..ฟ้าก็จะออกเหมือนกัน..เร็วอีก...จับนมฟ้าด้วย" เอกทำตามสักพัก เอกก็ทนไม่ไหว"ออกแล้ว" เอกบอกแล้วฟุบตัวลงกับหลังของฟ้า สักพักฟ้าลุกขึ้นดันตัวเอกนอนลง แล้วเธอก็เดินไปห้องน้ำ
"มาอาบน้ำสิเอก...ฟ้าจะอาบให้" ฟ้าอาบน้ำให้เอกสร็จแล้ว ฟ้าก็ใส่เสื้อผ้า
สักพักฟ้าก็เดินตามออกมานั่งลงข้างตัวเอก หอมที่แก้มเอกทีนึง ส่วนพ่อสนก็รีบลงจากบ้านกลัวทั้งสองจะมาเจอ เหงื่อแตกผลั่กๆเต็มตัว "พ่อ!!มึงเป็นไรรึป่าว"
อีพรถามไอ่สน"บ่ๆเป็นหยังแม่มึง"
ติดตามตอนต่อไป....
"ตอนต่อไป...พ่อสนจะได้ฟันแฟนลูกชายรึไหม่?? ห้ามพลาดด"

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Phoowadol

ว๊าวๆๆ....รวบรัด ตัดใจความ. ได้สุขเสียวกันแบบรัวๆ. เจ้าเอกโดนเปิดซิง. เอ้ยฺ!? ขึ้นครูสิแบบนี้ใช่ปะ. แหม่ๆนี่ขนาดครั้งแรกนะ ทำได้ดีทีเดียวครับเอกคงเพราะได้ครูดี อย่างฟ้าแหละเนอะ ครั้งแรกทั้งที. มันต้องแตกในแบบนี้สิ. ไม่เสียเชิงชาย. อิอิ ที่แน่ๆตอนนี้. ชักเป็นห่วงพ่อสน เสียแล้วหละว่า. อารมณ์คงกระเจิงหาที่ลงแล้วมั้ง. คาดว่าแม่พร งานเข้าแล้วหละครับ555 นี่เตรียาปูเสื่อรอตอนหน้าเลยนะครับ ว่าพ่อสนจะได้ล่อสาวรุ่น วัยลูกอย่างสาวฟ้าด้วยรึเปล่า. แต่ว่าอย่าให้รีดเดอร์ รอนานน้า....ครับ จากตอนนี้ห่างจากตอนที่แล้ว นานพอดูเลย อิอิ

รอมเพียร

เรื่องของยายเรือง ผู้แต่งยังเขียนอยู่นะค่ะ แต่อยากให้อ่านกันหลากหลายเรื่องในซีรี่ย์เดียวกัน
สลับเขียนบ้าง ไม่ว่ากันนะค๊าา
เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งด้วยน๊ค่ะ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านค่ะ😊😆
เข้ามาอ่านกันเยอะนะค่ะ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านค่ะ😊😆
เข้ามาอ่านกันเยอะนะค่ะ

swss2511

รอมเพียร

ช่วยกันโพลล์หน่อยนะค่ะ
เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นกัน
ช่วยเลือกหน่อยจะให้ฟ้าร่วม
รักกับลูกสใภ้รึป่าว ถ้าชอบโพลล์ไหนชนะ ผู้เขียนก็จะเขียนลงให้นะค่ะ😊😊

johnywalker

::Grimace::  ความจริงฟ้าน่าจะคิดบ้างนะ คิดว่าจะขึ้นครูท่าไหนให้เป็นที่จดจำของเอกไง

yoshitoki

ขอบคุณครับ น้องฟ้านี่ หญิงงามกลางเมือง เอะไม่ซิต้องกลางหมู่บ้านถึงจะถูก เห็นหน้าเนียนๆไม่นึกว่าน้องฟ้านี่ฟาดเรียบมาจะหมดหมู่บ้านแล้วจะเหลือก้อแต่หนุ่มใหญ่ หนุ่มโสด แล้วก้อเฒ่าที่รอเมียเผลอ นี่แหละ ต่อจากนี้คงจะเข้าไปเมืองหลวง ชุบตัวซะใหม่ อาจจะเป้นเมียเสี่ย ไม่ก้อเป้นคุณนายผู้พัน เปลี่ยนชื่อลบประวัติคาวๆซะแล้วเริ่มชีวิตใหม่ ตอนนี้ยังหลงติดใจบ้องข้าวหลามหวานอยู่แต่ถ้าเบื่อแล้วคงจะเลิกไปเอง เสี่ยงติดโรคด้วย
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก