ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปรึกษาเรื่องแฟนผมโดนยาปลุก Sex ครับ

เริ่มโดย ootao, ตุลาคม 05, 2013, 11:44:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ootao

เข้าเรื่องเลยนะครับ วันก่อนผมมีอะไรกับแฟนแบบที่ไม่เคยเห็นเค้าเป็นแบบนี้มาก่อนเลยครับ

เรื่องเริ่มมาจากตอนเค้าไปฝึกงาน และติดรถมากับหัวหน้าเป็นครั้งแรก เค้าเล่าให้ผมฟังว่า หัวหน้าเอาชาเขียวปั่นอเมซอนให้กิน หลังจากนั้นระหว่างเดินทาง อยู่ดีๆ ก็มีน้ำซึมออกมาเยอะมาก แบบมีอารมณ์สุดๆ ซึ่งเค้าไม่เคยเป็นมาก่อน (เค้าบอกว่าเปียกจนเหมือนเป็นเมนส์ กางเกงในเปียกชุ่ม) และอารมณ์เค้าตอนนั้นคืออยากมีอะไรมากๆ จนถึงกับเผลอไปจับมือหัวหน้าคนนั้น พอดีฝนตก ไอ่หัวหน้ามันก็ทำทีจอดรถข้างทาง แต่แฟนผมบอกว่าเค้าพยายามตั้งสติ คิดถึงหน้าผมอยู่ตลอดเวลา และคิดถึงศีลธรรม (หัวหน้าคนนี้แต่งงานแล้ว) และด้วยอารมณ์ตกใจที่ไอ่้หัวหน้ามันแข็งแล้ว (มือเค้าไปโดน) ก็เลยทนบิดไปบิดมาจนกลับมาถึงบ้าน

ไอ่ผมก็ไม่รู้อะไร ก็เดินไปกอด เค้าก็หื่นใส่ผมทันทีเลย ผมตกใจเพราะปกติจะต้องเล้าโลมกันก่อน (แฟนผมไม่ค่อยมีน้ำ) แต่เค้าก็จับมือผมไปจับของเค้า ปรากฏว่าแฉะมากแบบที่ผมคบกับเค้ามา 2 ปี ก็ยังไม่เคยเห็นเค้าเป็นแบบนี้มาก่อน และเราก็มีอะไรกันอย่างเร่าร้อนมากๆ แบบที่แฟนผมไม่เคยทำมาก่อนเหมือนกันครับ

คำถาม
1. แฟนผมโดนยาปลุก Sex ใช่รึเปล่าครับ ?
2. ผมคุยกับแฟนว่าอยากทดสอบ ก็เลยอยากหายาปลุก Sex มาลอง ไม่ทราบว่าผมจะหาซื้อได้จากที่ไหนที่ปลอดภัยบ้างครับ (เคยได้ยินพวกยาน้ำที่ใช้กับม้า) แต่ก็กลัวอันตรายหรือผลข้างเคียงครับ ถ้าไม่ปลอดภัยก็คงไม่กล้าลองครับผม

ขอบคุณมากครับ