ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครมีวิธีช่วยให้หายตื่นเต้นตอนกินตับมั่งครับ

เริ่มโดย chalermchai, พฤศจิกายน 08, 2013, 01:06:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chalermchai

ผมเป็นคนไม่ค่อยได้มี sex อะไรเท่าไหร่นานๆที เเต่พอเวลามีทีนึงมันมักจะตื่นเต้นตลอดเลยทำให้ไม่ทันไรก็เสร็จละ(เซง)ครับ55
ใครพอมีวิธีทำให้ตื่นเต้นน้อยลงกะหลั่งช้าๆได้มั่งครับขอเเชร์ประสบการณ์หน่อย 5555

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
    ลองชักว่าวทีหนึ่งก่อนเย็ดจริงสัก 1-2 ชั่วโมงครับ   แต่จริงๆแล้วความตื่นเต้นมันเป็นสัญชาตญาณตามธรรมชาติอยู่แล้ว  เพราะถ้าไม่ตื่นเต้นควยจะไม่แข็งบีบตัวจนน้ำเงี่ยนออกครับ