ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากถามว่าผู้ชายชอบนมธรรมชาติหรือซิลิโคน???

เริ่มโดย nampepsi, กันยายน 20, 2013, 11:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nampepsi

[backcolor=#ff0066]นมธรรมชาติแม่ให้มา(ยานมั้ยอะ)[/backcolor]

[backcolor=#6699cc][backcolor=#6699cc]นมซิลิโคน[/backcolor][/backcolor]

ขอความคิดเห็นด้วยนะค๊ะ ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ผมชอบนมธรรมชาติครับ  ตอนไปเที่ยวกะหรี่  ถึงจะเป็นสาวใหญ่หรือแก่  แต่หลายคนสภาพยังดีครับ  นมหลายคนก็ยังใหญ่เต่งตึง  หย่อนบ้างก็เล็กน้อยตามวัยเท่านั้น  เวลาสัมผัสเวลาดูดก็ให้ความรู้สึกเป็นธรรมชาติ  ตอนเคยเที่ยวกะหรี่ที่ศัลยกรรมนมมารู้สึกว่าน่าเกลียดมากเหมือนอสูรกายเลย  ตอนจับก็ไม่รู้สึกเป็นธรรมชาติ  แถมกะหรี่ไม่ยอมให้บีบแรงๆด้วย เพราะบอกว่าเจ็บและกลัวนมเสียทรง