ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยโดนผีอำบ้างครับ

เริ่มโดย anarchy, ตุลาคม 09, 2013, 10:17:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anarchy

ยังไม่เคยนะครับ 555 แต่อยากทราบว่าเจอกันยังไงแล้วน่ากลัวขนาดไหน

ส่วนตัวไม่ค่อยเชื่อนะ แต่ชอบฟังเรื่องผี มันตื่นเต้นดี

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Elder::
      มันเป็นอาการตามธรรมชาติไม่ใช่เรื่องผีครับ   เกิดจากกล้ามเนื้ออ่อนล้าจนขยับไม่ได้แต่เรายังรู้สึกตัวอยู่   แต่ถ้าเป็นอำหมนี่  ผมโดนผีขนุนผีมะขามอำบ่อยครับ