ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ

เริ่มโดย Torimaki, ตุลาคม 09, 2013, 05:46:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Torimaki

คือแบบนี้ครับ ปกติแล้วผมไม่ค่อยได้ออนบ่อยนัก นานทีจะเข้ามาซะที เวลาผมโหลดหนังใน VIP บางเรื่องมันก็โหลดได้ไว บางเรื่องโหลดได้ช้าเป็นเพราะอะไรหรอครับ ผมว่าเน็ตที่บ้านผมก็แรงอยู่นะครับ สงสัย ???? ช่วยบอกกล่าวกันบ้างนะครับ