ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเสียวกับพี่สะใภ้

เริ่มโดย GolF43, กันยายน 28, 2013, 10:43:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GolF43

ที่บ้านผม อาศัยอยู่ด้วยหลายคนทั้งพ่อแม่และพี่ชายกับเมียและลูกสาว ผมยังไม่มีเมียคับ ต่อมาพี่ชายผมมีปัญาเรื่องทุจริตต่อหน้าการงาน เพราะเโกงเงินที่ทำงานมาจำนวนหนึ่ง จากการทำบัญชีเท็จ โดนแจ้งจับและแพ้คดีความในชั้นศาลต้องไปอยู่ในเรือนจำ ตอนนั้นผมและพ่อแม่ก็พยายามวิ่งเต้นช่วยเหลือพี่ชายเต็มที่แล้ว แต่ทางบริษัทเขาไม่ยอมความให้ เลยต้องยอมรับกัน สงสารหลานสาวผมและพี่สะไภ้เมียพี่ชายที่ร้องไห้เสียใจอยู่หลายวัน พ่อผมเองก็รักหลานสาวและลูกสะไภ้เช่นกัน คอยช่วยเหลือเรื่องเงินทองกับลูกสะไภ้ไม่ขาด วันหยุดผมจะขับรถพาพี่สะไภ้ไปเยี่ยมพี่ชายที่เรือนจำ และซื้อของกินของใช้ไปฝากทุกเดือน พอเจอหน้าต่างคนก็ต่างพุดให้กำลังใจกันและกันทุกครั้ง ถึงวันหยุดเสาร์-อาทิตย์หลานสาวผมก็จะขอให้ผมพาไปเที่ยวห้างซื้อของกินอาหารและดูหนังที่เด็กๆอายุ5-6ขวบเขาชอบ พี่สะไภ้ผมก็ดูด้วยกัน ใครๆคงคิดว่าเราเป็นผัวเมียกัน แม้แต่เพื่อนที่ทำงานของผม ที่มาเจอกันในห้างก็ยังพูดว่า พาลูก-พาเมียมาเที่ยวห้างหรอ ลูกสาวน่ารักนะ จนพี่สะไภ้ผมเขินอายเลย ผม
กับพี่สะไภ้สนิทสนมกันมากขึ้นทุกวัน เพราะเจ้าหลานสาวตัวน้อยของผมเป็นสื่อชอบชักชวนให้ผมพาไปเที่ยวโน่นนี่เป็นประจำ พี่สะไภ้ผมก็ต้องไปด้วยทุกครั้ง อยู่อีกวันหนึ่ง หลังจากผมพาพี่สะไภ้และหลานสาวไปเยี่ยมพี่ชายที่ผมที่เรือนจำ หลานสาวผมจะเล่าเรื่องต่างๆที่ผมพาไปเที่ยว ซื้อของเล่นให้ กินอาหารและแวะดูหนัง หลานผมจะชมว่าผมใจดีจัง พี่ชายผมถามว่าแล้วแม่หนูไปด้วยมั้ย หลานสาวผมก้บอกว่าแม่ก็ไปด้วย พี่ชายผมก้ไม่ได้ว่าอะไรหรอกคับ นอกจากขอบคุณผมและฝากให้ผมช่วยดูแลครอบครัวเขาด้วย ผมก็รับปากว่าจะดูแลให้ดีที่สุด หลังจากหมดเวลาเยี่ยมแล้ว ผมก็ขับรถพาหลานสาวและพี่สะไภ้ไปเที่ยวห้างกันต่อ หลังจากกินอาหารกินเสร็จ หลานสาวก็บอกว่าอยากดูหนัง ผมพูดกับหลานสาวว่า หนูดูหนังกับแม่2คนได้มั้ยคับ น้าจะรอหนูกับแม่อยู่ข้างนอก หลานสาวผมไม่ยอม พี่สะไภ้ผมก็บอก เข้าไปดูด้วยกันนะ หลานจะได้มีเพื่อนคุยด้วย เขาติดคุณมากนะ ผมก็พาเดินขึ้นไปซื้อตั๋วเข้าดูหนังกันทั้ง3คน หลังจากดูหนังได้สักพัก หลานสาวผมก็นั่งหลับบนตักแม่ของเขา ผมดูหนังและหัวเราะกับพี่สะไภ้อยู่2คน สักครูพี่สะไภ้ก็เอนหัวมาอิงที่ไหล่ของผมและเอามือมาจับมือผมไว้และบีบเบาๆ ผมชะงักนิดนึงมองมาทางพี่สะไภ้ จะจับมือพี่สะไภ้หรือจะขยับตัวหนี ผมก็กลัวว่าพี่สะไภ้จะเสียใจและรู้สึกละอายใจที่แสดงท่าทีแบบนี้ต่อผม ผมเลยเอียง
หน้ามาชิดกับแก้มพี่สะไภ้และหอมแก้มเบา พี่สะไภ้จับมือผมไว้แน่นและคลอเคลียที่ไหล่ จนหนังจบลง ผมก็ลุกขึ้นอุ้มหลานสาวที่กำลังนอนหลับที่ตักพี่สะไภ้ ออกจากโรงหนังและเดินไปขึ้นลิฟไปที่ชั้นจอดรถไว้ พี่สะไภ้เปิดประตูหลังให้ผมเอาหลานสาวนอนที่เบาะหลัง พี่สะไภ้มานั่งด้านหน้ากับผม คุณเชื่อมั้ยว่า คนเรานั้นตอนที่ยังไม่คิดอะไรต่อกัน จะคุยอะไรก็สนุกสนานและเป็นกันเอง ไม่มีเขินอายอะไรต่อกัน ตอนนั้นผมกับพี่สะไภ้นั่งเงียบอยู่ในรถและมองออกไปข้างนอกทั้ง2คนเลย ไม่รู้จะเริ่มต้นคุยอะไรกันดี รู้เขอะเขินไปหมด จนสักครู่พี่สะไภ้ผมก็เอนหลังลงติดเบาะรถและพูดว่า จะไปไหนต่อมั้ยหรือกลับบ้านกัน ผมมองมาทางพี่สะไภ้แต่ไม่ได้พูดอะไร ผมก้มลงหอมแก้มพี่สะไภ้และจับมือเบา พี่สะไภ้หันหน้าเผยอปากขึ้นเล็กน้อยเหมือนอยากจะพูดอะไรสักอย่าง ผมเลยประกบปากลงจูบที่ริมฝีปากพี่ไภ้ทันที พี่สะไภ้เอามือลูบที่หัวของผมและจูบตอบแลกลิ้นกับผมอย่างร้อนแรง ผมล้วงมือเข้าไปบีบคลึงเต้านม2ข้างในเสื้อของพี่สะไภ้ไปด้วย ผมค่อยๆแกะกระดุมเสื้อของพี่สะไภ้ออก แล้วดูดเลียเต้านมของพี่สะไภ้ทั้ง2ข้าง จนพี่สะไภ้ร้องครางโอีววซี๊ดดแอ่นเต้านมขึ้นให้ผมด฿ดเลียอย่างเต็มใจและเอามือกดหัวผมไว้และลูบไล้ไปมาครางซี๊ดดไม่หยุดปากเลย ผมกับพี่สะไภ้กับกอดจูบกันอยู่อย่างร้อนแรง ผมบอกพี่สะไภ้ว่าคืนนี้ดึกๆผมจะมานอนด้วยนะอย่าล๊อคประห้องนะ พี่สะไภ้ผมก็พยักหน้ารับปาก ผมจูบที่ปากพี่สะไภ้และหอมแก้มอีกครู่หนึ่ง หลานสาวผมก็ตื่นขึ้นมาตอนไหนก้ไม่รู้ ร้องเรียกแม่หนูหิวน้ำ ผมตกใจมากเลย ก็รีบเอนตัวกลับมาที่เบาะคนขับ พี่สะไภ้ผมต้องรีบปิด
กระดุมเสื้ออย่างเร่งรีบเลย แลัวก็มองหน้าผมหัวกันเบาๆ ตอนนั้นหลานสาวตัวน้อยผมคงไม่รู้เรื่องอะไรหรอกคับ แต่กลัวเทอไปเล่าให้พ่อเทอฟังต่างหากล่ะคับ แล้วเอาน้ำให้ลูกกิน ผมก็ขับรถพากันกับบ้าน ตลอดทางได้แต่นั่งขำๆและหัวเราะกันตลอดทาง จนหลานสาวผมถามว่าน่ากับแม่หัวเราะอะไรหรอ พี่สะไภ้ผมบอกลูกสาวว่าแม่หัวเราะหนังที่ดูไง หนูนอนหลับก่อนเลยไม่รู้ พอถึงบ้าน ผมกับพี่สะไภ้ก็ทำตัวปกติธรรมดาเช่นทุกวัน พ่อของผมเจอพอดี ก็บอกว่า อย่าหลานและพี่สะไภ้กลับบ้านค่ำมืดนัก พูดแบบหวงๆหน่อยๆ คนอื่นเขาจะมองเราไม่ดี และบอกพี่สะไภ้ผมว่าขาดเหลืออะไรก็มาบอกพ่อนะ ไม่ต้องเกรงใจ พี่สะไภ้ผมก็ยกมือไหว้ขอบคุณ ส่วนหลานสาวผมนั้นวิ่งไปหาย่าที่ห้องครัวตั้งแต่มาถึงบ้านแล้ว หลังจากกินข้าวกันเสร็จ ผมก็กลับเข้าห้องนอน พอประมาน4ทุ่มกว่าๆพ่อกับแม่ผมก็เข้าห้องนอนกัน ผมนอนรอเวลาด้วยใจเต้นระทึกอยู่ในห้อง ผมรอจนแน่ใจว่าพ่อแม่ผมนอนหลับแล้ว ผมจึงค่อยๆเปิดประตูออกมา แล้วเดินเบาๆไปที่หน้าห้องพี่สะไภ้ ผมเอามือปิดลูกปิดประตูเบาๆก็รู้ว่าพี่สะไถไม่ได้กดล๊อคไว้ ผมก็เปิดประตูแล้วรีบเข้ามา กดล๊อคประตูทันที ในห้องพี่สะไภ้ผมเปิดไฟหรี่ๆไว้เล็กน้อยตรงหน้าห้องน้ำ หลานสาวผมนอนที่นอนเล็กๆที่พื้นห้องต่างหาก พี่สะไภ้ผมใส่ชุดนอนบางๆนอนที่เตียงคนเดียว ผมจึงขึ้นเตียงลงนอนข้างๆแล้วเอามือค่อยลูบไล้ที่เต้านมพี่สะไภ้ ผมก้มลงหอมที่แก้มเบา พี่สะไภ้ผมพูดว่า นึกว่าจะไม่มาซะอีก ผมบอกมาซิ ผมก็ก้มประกบปากจูบลงที่ริมฝีปากพี่สะไภ้ทันที พี่สะไภ้ก็แลกลิ้นจูบตอบผมแบบร้อนแรงเสียวซ่านและต้องการมาก ผมปลดสายชุดนอนที่ไหล่ของพี่สะไภ้ลง แล้วเอามือลูบไล้บีบคลึงเต้านมทั้ง2ข้างที่เต่งตึงสลับกัน สักครู่ ผมก็เลื่อนมือไปลูบไล้ที่หน้าขาและต้นขาที่
ขาวเนียนของพี่สะไภ้และก็ค่อยๆลูบตรงเนินโหนกหว่างขาเบาๆ จนพี่สะไภ้ครางซี๊ดเบาตลอด ผมจูบที่ปากและเต้านมของพี่สะไภ้ไปด้วยสลับกันไปมา ผมจึงไล้จูบไปตามร่างกายของพี่สะไภ้ลงต่ำไปเรื่อยๆ จนถึงท้องน้อยที่ยังแบนราบไม่มีรอยนูนแบบคนที่มีลูกแล้วทั่วๆไป พี่สะไภ้เอาดันไหล่ผมลงไปที่เนินหว่างขาอันโหนกนุนของเทอ แล้วอ้าขาถ่างออก ผมซบหน้าลงกับเนินเนื้อหว่างขาของพี่สะไภ้ แล้วจูบดมดอมไปมาจนทั่วทั้งเนิน ซ้ำแล้วซ้ำอีก พี่สะไภ้ผมครางซี๊ดดโอ๊วว ผมค่อยๆแยงลิ้นเลียไปตามร่องรูและดุดเลียตรงเม็ดเสียวแล้วสอดลิ้นกระดกใส่ร่องรูสลับดูเลียกินน้ำหล่อลื่นที่ไหลเยิ้มออกมา พี่สะไภ้แอ่นเนินขึ้นให้ผมดูดเลียและส่ายเนินไปมาอย่างเสียวซ่านที่สุด ผมเลียที่โหนกนูนหว่างขาของพี่สะไภ้อยู่นาน จนพี่สะไภ้ครางส่งเสียงกระเสร่าเบาๆบอกว่าไม่ไหวแล้วอู๊ยยย ผมเลยเลื่อนตัวขึ้นทับเนินหว่างขา พี่สะไภ้ถ่างขาอ้าออก ผมจับท่อนเอ็นจ่อตรงปากรูที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกหล่อลื่นที่ไหลออกมาชะโลมร่องปากรู ผมกระเด้าท่อนเอ็นเบาๆตรงปากรูที่หยาดเยิ้ม4-5ทียุบๆๆๆๆท่อนของผมก็ค่อยมุดเข้าปากรูเสียงดังกรึ๊บผมดันเข้าไปคาไว้แค่ท่อนหัวตรงปากรู พี่สะไภ้ครางซี๊ดดดกอดและลูบไล้แผ่นหลังของผม ผมก้มลง ประกบปากลงจูบที่ริมฝีปากของพี่สะไภ้อ้าเผลอออกจนเห็นฟันขาวๆ พี่สะไภ้ก็จูบสอดลิ้นพันกับลิ้นของผมอย่างเสียวซ่านมาก ผมก็เลยดันท่อนเอ็นอีกครั้งหนึ่งท่อนหัว ไหลพรืดดเข้าไปในร่องรูของพี่สะไภ้จนสุดกลั่น จนขนไหมของผมกับพี่สะไภ้ติดกันแนบแน่น ผมบดหนอกและท่อนเอ็นเข้ากับเนินเนื้อหว่างขาพี่สะไภ้ไปมา พี่สะไภ้ผมก็กระเด้าเนินส่ายร่อนไปมาอย่างเสียวซ่านจิงๆ ผมเลยกระเด้าท่อนเอ็นเข้าในร่องรูพี่สะไภ้จากช้าๆสาวยาวๆเป็นแรงขึ้นและเร็วขึ้นๆๆๆผับๆๆๆๆจนพี่สะไภ้ร้องครางอูยยยซี๊ดดดกระเด้าเอวขึ้นรับท่อนเอ็นของผมอยู่ตลอดเวลา ผมเร่งกระเด้าท่อนเอ็นอย่างหนักหน่วงปั๊กๆๆๆๆไม่นานนักพี่สะไภ้ผมก็ร้องซี๊ดดดอ๊าาสะโพกกระตุกเกร็งขึ้นเป็นจังหวะๆหลายครั้ง ผมก็สาวยาวอีกไม่กี่ครั้งผับๆๆๆๆแล้วกดท่อนเอ็นลงร่องรูที่เนินเนื้อของพี่สะไภ้แล้วปล่อยน้ำเสียวฉีดพุ่งเข้าไปในรุของพี่สะไภ้อย่างรุนแรงปรี๊ดดดดจนพี่สะไภ้ผมครางซี๊ดดดดไม่หยุดปาก ผมเองก็ผมเสียวซ่านที่สุดคืนนั้นผมเอากันกับพี่สะไภ้ไป3ทีเกือบสว่างถึงออกลุกออกไปจากห้องของพี่สะไภ้ หลังจากนั้นผมกับพี่ก็แอบเอากันแบบนี้เป็นประจำ ต่อมาอีกวันหนึ่ง ขณะพี่สะไภ้ผมทำกับข้าวอยู่ในครัวคนเดียว ส่วนแม่ผมไปจ่ายตลาดแต่เช้ามืด กลับมาถึงบ้านก็นอนพักเหนื่อย ผมแอบเห็นพ่อเข้าไปในครัว แล้วเข้าไปเอามือโอบกอดที่หน้าอกพี่สะไภ้ผมทางด้านหลัง พี่สะไภ้ร้องอุ๊ยยหันมาเอามือของพ่อออก แล้วพูดว่า พ่อนี่ทำอะไรก็ไม่รู้ เดี๊ยวแม่มาเห็นจะบ้านแตกนะ พ่อผมพูดว่าทีกับพ่อ กลัวแม่มาเห็น แค่กับผมไม่เห็นกลัว พี่สะไภ้ผมหยุดชะงักเลย หันมามองที่พ่อผม พ่อผมพูดอีกว่าพ่อเห็นหมดและหลายคืนแล้ว ถ้าพี่ชายเขารู้ว่าน้องชายมีอะไรกับเมียเขาจะเป็นยังไงนะ พี่สะไภ้ผมยืนนิ่งเงียบยอม ปล่อยให้พ่อผมบีบคลึงหน้าอกและเอาหน้าขาถูไถสะโพกไปด้วย พ่อผมเอามือล้วงเข้าไปในด้านหน้ากางเกงขาสั้นของพี่สะไภ้ จนพี่สะไภ้ผมร้องอู้ยยแต่ยอมให้พ่อผมล้วงเนินหว่างขา จนสักครู่พี่สะไภ้ผมจึงพุดว่าพอก่อนเถอะพ่อ คืนนี้ค่อยไปที่ห้องหนู พ่อผมถึงเอามือออกจากกางเกงพี่สะไภ้แล้วเดินอออกมาจากห้องครัว ตอนนั้นผมยืนแอบดูอยู่ประตูหลังของห้องครัว พอตอนกลางคืนดึกๆ ผมก็เห็นพ่อเปิดประตูเดินไปที่ห้องนอนพี่สะไภ้ แล้วก็เปิดประตูห้องเข้าไปข้างใน ตอนนั้นผมรู้สึกหึงหวงเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะทำยังได้ สักครู่ผมจึงเดินย่องๆมาแอบดูตรงหน้าต่างข้างเตียงนอนของพี่สะไภ้ แสงไฟหรี่ๆที่หน้าห้องน้ำก็พอทำให้มองเห็นเมื่อสายตาชินกับเสียงไฟแล้ว ผมเมองเข้าไป เห็นพ่อผมกำลังดูเลียเต้านมพี่สะไภ้อยู่ ตอนนั้นพี่สะไภ้ผมนอนหงายเอามือจับที่ไหล่ของพ่อผมไว้ หลับตาครางซี๊ดดเบาๆ จนต่อมาพ่อผมเลื่อนหน้าลงไปดูดเลียที่เนื้อเนินหว่างขา พี่สะไภ้ผมยิ่งครวญครางเบาๆไม่หยุดปากโอ๊ววซี๊ดด พ่อผมเลียตรงเนินหว่างขาพี่สะไภ้ผมได้ครู่เดียวก็ขยับตัวขึ้นทับหว่าง แล้วจับท่อนเอ็นจ่อตรงปากรูแล้วเอาหัวบานถูไถไปตามรอยแยก จนพี่พี่สะไภ้ผมร้องซี๊ดดกระเด้าเนินนูนอย่างเสียวซ่านจิงๆ พ่อเลยดันหัวบานยุบๆๆๆตรงปากรูจนท่อนเอ้นของพ่อผมจมหายเข้าไปในรูพี่สะไภ้ผมจนสุด เสียงพี่สะไภ้ผมพูดว่า พ่อหนูเสียวจังซี๊ดดกระเด้าแรงๆ พ่อผมก็กระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูลูกสะไภ้แบบหนักหน่วงผับๆๆๆๆ พี่สะไภ้ผมก็กระเด้าขึ้นรับท่อนเอ็นของพ่อผมไม่หยุดหย่อนเช่นกัน จนครู่ใหญ่ๆพี่สะไภ้ก็บอกว่า พ่อหนูเสียวๆจะออกแล้ว หนูจะออกแล้วพ่อ เสียงพ่อผมพูดกัดฟันกร๊อดด พ่อจะออกแล้วลูกซี๊ดดของลูกตอดดีจิง พ่อผมกระเด้าต่อได้ครู่เดียวก็ร้องอู้ววพ่อออกแล้วๆ พี่สะไภ้ผมก็กระเด้าเอวส่ายไม่หยุดเช่นกันบอกก็พูดว่าหนูออกแล้วพ่อๆๆ ร้องครางอูยยยเอามือโอบไหล่กอดพ่อผมไว้ จนพ่อผมหมดแรงหยุดนิ่ง นอนทับหว่างขาลูกสะไภ้ไว้ สักครู่ใหญ่ๆพ่อผมก็ลุกขึ้นหบยิบเสื้อผ้ามาใส่แล้วล้วงเอาเงินในกางเกงยื่นให้พี่สะไภ้ผม ก้มลง
หอมแก้มพี่สะไภ้ผมหลายครั้ง แล้วก็ไปเปิดประตูห้องออกไปป ผมจึงเดินไปที่หน้าห้องพี่สะไภ้ แล้วเอามือบิดที่ลูกบิดประตู ปรากฏว่าประตูถูกกดล๊อคไว้ ผมเลยใช้กุญแจสำรองไขและเปิดประตูเข้าไป เห็นพี่สะไภ้นอนอยู่บนเตียงชุดนอนหลุดลุ่ย นอนหงายอยู่บนเตียง ผมเลยเข้าไปนอนข้างๆแล้วกอดเบาๆ หอมที่แก้มพี่สะไภ้หลายครั้งแล้วเอามือล้วงลงไปที่ร่องรูเนินเนื้อหว่างขา พี่สะไภ้ผมร้องอุ๊ยยและหนีบขาไว้ ผมบอกว่าเห็นผมหมดไม่ต้องอายผมหรอก พี่สะไภ้เอามือมาโอบกอดผมไว้แล้วถามว่ารังเกียจพี่มั้ยที่เห็นแบบนี้ ผมบอกถึงอย่างไรผมก็รักพี่นะ อยากได้พี่เป็นเมียของผมจิงๆถ้ามันเป็นไปได้ พี่สะไภ้ผมพูดว่าเราก็รู้นี่ว่าเป็นพี่สะไภ้เป็นเมียพี่ชายของเราเอง ผมบอกนั่นแหละที่ผมทุกใจ พี่สะไภ้บอกแค่นี้พี่ก็รู้สึกละอายมากแล้ว อย่าให้ถึงกับหนีไปอยู่ด้วยกันเลย ผมไม่พูดอะไรต่อ แต่ก้มลงจูบที่ปากของพี่สะไภ้ทันที ผมกับพี่สะไภ้กอดจูบแลกลิ้นพันกันอย่างร้อนแรง ผมเลื่อนลงจุบที่เต้านมของพี่สะไภ้แล้วเอาปากงับหัวนมดูดเลียกัดเบาๆ จนพี่สะไภ้เสียวซ่านร้องครวญคราง ซี๊ดดอูยย ผมเลื่อนหน้าลงไปดมดอมจูบเลียตรงเนินเนื้อที่โหนกนูนหว่างขาพี่สะไภ้ จนพี่ครางซี๊ดดด แต่พอผมถ่างขาพี่สะไภ้อ้าออกจากกัน พี่สะไภ้ร้องอุ๊ยยอย่านะสกปรก พี่ยังไม่ได้ล้าง ผมไม่ฟังเสียงห้ามพี่สะไภ้แล้ว ที่ร้องเบาๆว่า อย่าเลียๆไม่เอาๆ ผมเลียไปตามรอยแยกที่อ้าเยิ้มของพี่สะไภ้ไปมาและดูดเลียกัดเบาๆๆที่เม็ดเสียวให้พี่สะไภ้ด้วย กลิ่นน้ำเสียวของพ่อผมยังคงคลาวคลุ้งที่เนินพี่สะไภ้ อยู่ตลอด ผมเลยสอดลิ้นเลียเข้าไปในร่องรูกระดกลิ้นรัวตรงปากรูเลื้อยไปตามง่ามก้นจนถึงร่องรูประตูหลังของพี่สะไภ้ ผมดูดเลียกินน้ำเมือกที่อยู่ในรูพี่สะไภ้จนหมดพี่สะไภ้ผมร้องครางซี๊ดดกระดกก้นขึ้นลงตามปากผม ผมเลยขึ้นไปประกบปากจูบกับพี่สะไภ้อีกอีกครั้ง พี่สะไภ้ก็เผยอปากให้ผมจูบอย่างเต็มใจ ผมดูดลิ้นของพี่สะไภ้ได้สักครู่ ผมก็ดันท่อนเอ็นตรงปากรูแล้วดันท่อนเอ็นเข้าไปในร่องรูหว่างขาของพี่สะไภ้มันลืนเพราะน้ำเสียวพ่อเข้าไปง่ายดายจริงๆๆ พี่สะไภ้ผมร้องซี๊ดดเอย่างเสียวซ่าน ผมกระเด้าท่อนเอ็นเข้ากับเนินเนื้อที่อวบอูมของพี่สะไภ้อย่างรุนแรงผับๆๆๆๆๆจนพี่สะไภ้ครวญครางซี๊ดดดจะถึงแล้วๆๆผมเร่งกระแทกแบบหนักท่อนเอ็นปั๊กๆๆๆๆแล้วพูดข้างหูพี่สะไภ้ว่าดีมั้ยแบบนี้ ดีมั้ยที่โดนทั้งพ่อทั้งลูกเอาแบบนี้ พี่สะไภ้ผมก็ยิ่งร้องครวญครางไม่หยุดปากอย่างร่านและเสียวซ่านมาก จนผมที่สุดผมก็กดท่อนเอ็นลงจมในร่องรูพี่สะไภ้จนสุดกลั่นแบบปล่อยถึงที่น้ำเสียวของผมพุ่งทะลักอย่างแรงปรี๊ดดดดเข้าในรูพี่สะไภ้จนหมดเรากอดกันกลมแนบแน่นบดสโพกแนบสนิทชิดไม่ให้จากกันจนน้ำเงี่ยนเราทั้งสองหยดหลอมละลายเป็นน้ำเดียวกัน พี่สใภ้ครวญครางอย่าง่สียวซ่านใจจิงๆ คืนนั้นผมนอนค้างคืนในห้องพี่สะไภ้จนถึงเช้าเลย พ่อแม่เห็นผมเดินอกจากห้องพี่สะไภ้ตอนเช้า ก็ได้แต่มองไม่พูดอะไร แต่พ่อผมก็ยังแอบเข้ามานอนพี่สะไภ้ผมอีกหลายครั้งเช่นกัน จนแม่เห็นและจับได้ พ่อก็ยอมรับผิดและขอโทษแม่ รับปากว่าจะไม่ทำแบบนี้อีก ต่อมาพี่สะไภ้ก็บอกผมว่าเมนต์ไม่มา3เดือนแล้ว ผมรู้ว่าพี่สะไภ้ท้อง แต่ผมก็ยังพาพี่สะไภ้เยี่ยมพี่ชายผมในเรือนจำทุกอาทิตย์ จนหลายเดือนขึ้นพี่สะ
ไภ้ผมท้องโตขึ้นมากเลยต้องใส่ชุดคลุมท้องไปเยี่ยม พี่ชายผมจึงรู้ว่าเมียท้อง พี่ชายผมพูดกับพี่สะไภ้ว่า เขาทำใจไว้แล้วเรื่องนี้ตั้งแต่เข้ามาอยู่เรือนจำ เขาบอกฝากพี่สะไภ้มา ว่าให้ผมดูแลพี่สะไภ้ดีๆรวมถึงลูกสาวเขาด้วย ผมอายไม่กล้าสู้หน้าพี่ชายตัวเองคับ จนพี่สะไภ้ผมคลอดลูกเป็นผู้ชายออกมา แม่ผมก็ดีใจที่ได้หลานชาย หลังจากคลอดลูกไม่ถึง2เดือน พี่สะไภ้ที่กลายมาเป็นเมียผมแล้วตอนนี้ พ่อผมก็ยังแอบเข้าไปนอนด้วยกับลูกสะไภ้เป็นประจำ ผมแอบเห็นหลายครั้งไม่รู้จะหัามยังไงดีอาจจะต้องบอกแม่ จนพี่สะใภ้ แม่เลี้ยง หรือ เมียผมท้องลูกคนที่2แล้วตอนนี้ ก็ยังไม่รู้ว่าเป็นลูกของใคร ไม่รู้จะเรียกว่าไรดี กำลังหาบ้านเพื่อที่จะพาพี่สะใภ้ ย้ายไปเพื่อหนีพ่อที่แอบมาเย็ดกับเมียผม ถามเมียผมว่าทำไมถึงยอมเธอตอบว่า ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน หาคำตอบไม่ได้เหมือนกัน หรือพ่อผมก็เป็นผัวคนนึงเหมือนกัน พี่ชาย ผม พ่อ คือผัวเธอทั้งหมด กำลังจะหาทางออกว่าหลังจากพี่ชายกลับมา เราจะอยู่กันแบบไหน งงกับชีวิตจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ