ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวท้องให้ลอง...

เริ่มโดย firestrom, ตุลาคม 19, 2013, 07:27:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

firestrom

ขอบคุณเจ้าของเรื่องมา ณ ที่นี้ครับ

''ดล...ดล'' พี่สาว สาวข้างบ้านตะโกนเรียกขณะผมกำลังจ้องดูหนังเด็ดในคอมพ์
''เดี๋ยวครับ'' ผมพอสหนังพักหน้าจอไว้ ปล่อยให้มันโหลดต่อไป ''มีอะไรครับพี่สาว''

"ดูไฟที่บ้านให้หน่อย จู่ๆ มันดับทั้งบ้าน" ผมชะโงกดูบ้านพี่สาวที่อยู่ติดกันมืดทั้งหลัง
"พี่เข้ามานั่งข้างในก่อนครับ"

ผมประคองพี่สาวนั่งในห้องก่อนฉวยไฟฉายเดินไปแก้ปัญหาไฟดับ หมู่บ้านนี้ไม่ใหญ่มากมีแค่ 30 กว่าหลังเท่านั้นอยู่แถวนนทบุรี
น้าชายซื้อไว้เป็นเรือนหอ แต่ไม่ได้แต่ง แกอยู่บ้างไม่อยู่บ้าง ผมได้งานที่ติวานนท์ น้าจึงให้ผมมาเฝ้าโดยแถมแมงกะไซค์ให้อีกคัน

ส่วนพี่สาวแต่งงานกับพี่ชายเจ้าของบ้านตอนผมเรียน ปวส. พอดี ยังได้เป็นเพื่อนน้าไปงานแต่งแต่ยังอยู่กับแม่
ผมย้ายมาบ้านน้าตามคำสั่งแม่เมื่อน้าอกหัก น้ากะพี่ชายอยู่โรงเรียนเดียวกันมาแยกตอนเข้ามหา"ลัย ชอบกินเหล้าเหมือนกัน
พอน้าอกหักพี่ชายจะเลี้ยงเหล้าปลอบเมาแประกันทุกวัน

ผมสนิทกะพี่ชายและพี่สาวตอนน้าอกหักนี่แหละ แต่ตอนหลังแม่เรียกน้าไปด่าเรื่องกินเหล้าไม่ทำการทำงาน แล้วยังทำให้ครอบครัวเขาแตกแยก
ตอนหลังผมได้ข่าวว่าพี่สาวโทร.ไปฟ้องแม่เรื่องน้าชวนพี่ชายกินเหล้า ความจริงน้าไม่ชวนผมก็เห็นพี่ชายเมาทุกวัน

แม่ไล่น้าไปทำงานต่างจังหวัดจึงห่างพี่ชาย ผมเฝ้าบ้านให้น้าจนเรียนจบแล้วได้งานใกล้บ้านน้า เลยยึดเป็นบ้านตัวเอง
ส่วนน้าตระเวนรับงานตามจังหวัดต่างๆ เรื่อยไป สองสามเดือนเข้ากรุงสักครั้งจึงแวะดื่มกับพี่ชาย น้าไม่เมาอย่างเดิม
ส่วนพี่ชายบางวันเมาจนต้องนอนตากยุงที่ระเบียงบ้าน

เมื่อต้นปีพี่ชายมาเรียกผมไปดื่มเหล้าฉลองเรื่องพี่สาวท้อง พี่ชายชนแก้วดื่มจนเมาหลับคาโต๊ะ
ผมจึงช่วยอุ้มพี่ชายเข้าไปในห้องนอนก่อนกลับบ้าน

"ยินดีด้วยครับพี่สาว...ขอให้ได้ลูกชายนะครับ"
"พี่ไม่อยากได้ลูกผู้ชายเลยพล...พี่กลัวเมาเหมือนหมาอย่างพ่อมัน"

พี่ชายให้พี่สาวออกจากงานเมื่อท้องได้สามเดือน ช่วงนั้นผมเข้ากะกลางคืนติดต่อกัน กว่าจะถึงบ้านเที่ยงคืนหรือเลยไปตีหนึ่ง
เจอพี่สาวนั่งอ่านหนังสือที่ห้องรับแขกชั้นล่าง คืนแรกๆ พี่สาวจะทักทายเท่านั้น แต่ต่อมายืนคุยกับผมข้างรั้วแล้วก็เดินมาคุยกับผมถึงในบ้าน

"พี่นอนไม่ค่อยหลับ สงสัยกลางวันนอนเยอะไป" พี่สาวมีเรื่องคุยมากมายทุกคืน ที่จริงผมง่วงอยากนอนแต่พอพี่สาวมาผมหายง่วง
เพราะแกแต่งชุดนอนบางๆ ไม่ใส่เสื้อในใช้ผ้าเช็ดตัวคลุมไว้ พอคุยกันไปก็จะปลดผ้าเช็ดตัว ทำให้ผมเห็นนมอวบๆ จนเปลี่ยนจากง่วงเป็นเสี้ยน

พี่สวยมีรูปร่างอวบอิ่มเอ็กซ์เต็มพิกัด หน้าตาสวยริมปากหนาน่าจูบเป็นนางเอกในฝันที่ผมอยากได้มาขึ้นเตียง
เธอจึงเป็นนางฟ้าพาผมไปถึงสวรรค์แทบทุกคืน ช่วยตัวเองบ่อยๆ ก็ทึกทักว่าพี่สาวอยากขึ้นเตียงกับผมเช่นกัน
จนอยากปล้ำอยากเอาพี่สาวทำเมียจริงๆ

ผมกลัวอดใจไม่ไหวขอย้ายมาอยู่กลางวันทั้งที่กลางคืนรายได้ดีกว่า ช่วงนั้นน้าว่างงานกลับมาอยู่บ้านพี่สาวไม่มา 2 อาทิตย์
น้าได้งานใหม่ผมเฝ้าบ้านคนเดียว พี่สาวจึงแวะมาคุยก่อนพี่ชายกลับจากงาน ผมกลัวเป็นชู้กับเมียคนอื่นจึงเลี่ยงกลับบ้านหลังพี่ชายเสมอ
กระทั่งวันไฟดับ

"เสร็จแล้วพี่ ปลั๊กตู้เย็นมันหลวมเกิดสปาร์กแล้วร้อน เซฟตี้มันเลยตัด" ผมรายงานให้พี่สาวรู้สาเหตุไฟดับ
"เก่งจังน้องดล" พี่สาวชมผมแต่ตามองจอคอมพ์ไม่กะพริบ ผมใจหายแวบกลัวพี่สาวรู้ว่าผมดูหนังอีโรติกอยู่
ผมไม่ชอบโป๊โฉ่งฉ่าง ชอบแบบมีศิลป์ดูแล้วจินตนาการได้ไกล ผมเดินไปเห็นพี่สาวเปิดหนังที่ผมพอสไว้จริงๆ

"มีหนังดีๆ ไม่กระซิบบอกบ้าง...น้องดลชอบแบบเหมือนพี่เลย...ดูแบบนี้สบายตากว่าเยอะ" พี่สาวพูดถึงหนัง

โป๊ราวกับคุยถึงตำราเรียน ผมอึ้งเลย
"มีใหม่ๆบอกพี่บ้างนะดล...ไม่ต้องอาย พี่แต่งงานแล้วกำลังจะมีลูก"

พี่สาวใช้สองมือลูบจากอกลงไปถึงส่วนล่าง แกสวมชุดคลุมท้องผ้าเบาบางสั้นเสมอเข่า จึงเข้ารูปร่างเห็นเด่นชัดตามมือลูบ
พี่สาวท้องหกเดือนแล้วนมขยายใหญ่ประมาณส้มโอใบกลางเชียวแหละ ท้องเริ่มนูนขึ้นเป็นรูปร่างชัด แต่หน้าตาสดใสดี
ผมไม่เคยเห็นพี่สาวแพ้ท้องเลยครับ

รุ่งขึ้นพอผมกลับถึงบ้านไม่ทันได้อาบน้ำ พี่สาวก็ยกถาดพิซซ่ากับไก่ย่างพร้อมผลไม้มาให้ถึงห้อง
"ไฟเสียอีกเหรอครับ"
"ไม่ใช่ไฟเสีย คนอารมณ์เสียต่างหาก"
"ผมขออาบน้ำก่อน"
"ตามสบายพี่ดูหนังรอดลได้" ผมขยับไปเปิดทีวีให้พี่สาวแล้วขึ้นไปอาบน้ำในห้องนอน
กลับลงมาห้องข้างล่างเงียบกริบไม่มีเสียงทีวีนึกว่าพี่สาวกลับแล้วจึงอ้อยอิ่งแต่งตัวใส่น้ำหอมสบายใจแล้วลงมา

"ใส่น้ำหอมอะไรจ๊ะดล...หอมจัง" พี่สาวแอบข้างประตูยื่นจมูกเข้ามาดมก่อนทัก
"ของน้าครับ...ผมไม่มีปัญญาซื้อ...มันแพง"
"ชอบกลิ่นนี้เหรอเดี๋ยวพี่จะซื้อให้ใช้...ครีมอาบน้ำละใช้ของอะไร...อาบน้ำนานๆ แบบนี้ต้องใช้ครีมหอมๆ ทาบลูบไล้แล้วสบายไปทั่วตัว"
พี่สาวพูดพร้อมทำตาฝัน พี่สาวรอผมกินพิซซ่ากับไก่ย่างแล้วเริ่ม

"พี่มีเรื่องขอให้ช่วย...รู้จักยานี้ไหม" ผมสั่นหัว "ยาบำรุงสำหรับผู้ชายจ๊ะ...หมอที่พี่ปรึกษาให้มาไว้สำหรับพี่ชายกินก่อนนอน...
แต่เขากินหมดแผงแล้วไม่ได้ผลเลย พี่อยากให้ดลทดลองกินแล้วบอกให้พี่รู้ว่ารู้สึกยังไงบ้าง...ช่วยด้วยดลจ๋าพี่ไม่รู้จะพึ่งใคร"
ผมสงสารพี่สาวจึงรับยาครึ่งเม็ดมาใส่ปากกลืน

"หมอบอกว่าแค่ครึ่งเม็ดก็พอ...แต่พี่ชายกินหมดเม็ดยังไม่เห็นผล...น้องดลช่วยพี่ครั้งนี้แล้วบอกมาว่าอยากให้พี่ช่วยอะไรพี่จะทำให้ทั้งหมดที่น้องดลต้องกา
ร" พี่สาวจับดูอาการของผม
"ประมาณ 15 นาทีจะมีผล ดลบอกพี่นะว่ารู้สึกยังไงบ้าง"
"พี่สาว...ผมเริ่มตัวชาหน้าชาครับ..."
"ยังไงอีก..." พี่สาวเขย่าแขนเร่งซักถามอย่างเร็ว
"แล้ว...แล้ว...ผม...ผม..." ถึงตอนนั้นไม่กล้าพูดว่าอาวุธของผมเกิดอาการสู้ขึ้นมา
มันเริ่มตื่นตัวแล้วแข็งปั๋งแข็งจนคับกางเกง จึงไม่บอกพี่สาวได้แต่อ้ำๆ อึ้งๆ อย่างนั้น

-----------------

''บอกพี่ว่าเป็นยังไง..บอกมาเร็วๆ'' พี่สาวเขย่าแขนละล่ำละลักถาม
''ผม..ผม..ตัวชา..ไม่มีความรู้สึก..'' ผมลำดับเรื่องช้าๆ
''แล้วเป็นไงอีก..ซู่ซ่าหรือเปล่า''

''ไม่ครับ..ไม่ซู่ซ่า ชาอย่างเดียว ปากชาด้วย..คอแห้งมาก''
''ใช่..ใช่..หมอบอกว่ากินแล้วจะคอแห้ง ปากชา..แล้วตรงนั้นล่ะเป็นไง''

''ผมขอน้ำกินหน่อยครับ'' ผมจะลุกขึ้นแต่พี่สาวกดตัวไว้ ยกแก้วน้ำจ่อปาก ผมดื่มอั๊กๆ ด้วยความกระหาย
คิดว่าดื่มน้ำแล้วจะทำให้อาวุธหดตัวลงบ้างแต่ไม่เลยครับ มันแข็งแกร่งกว่าเดิมจนไม่กล้าขยับตัว

''ดีขึ้นแล้วใช่ไหม กินน้ำแล้วตรงนั้น..ตรงนั้นล่ะมันมีความผิดปกติบ้างไหม''
พี่สาวย้อนคำถามว่าตรงนั้น 2 ครั้ง แต่ผมไม่เข้าใจความหมายแท้จริงจึงบอกว่า
''ดี..ดีครับ..พี่ไม่ต้องห่วงผม กลับก่อนเถอะ พี่ชายกลับมาไม่เจอจะว่าได้'' เธอไม่สนพี่ชายที่ผมเอ่ย ซักไซ้ต่อ
''ตรงนั้นดลดียังไงบอกพี่ชัดๆ สิ..ดีแบบไหน..มันแข็งตัวหรือว่านิ่ม..หรือชาไม่มีความรู้สึกอย่างพี่ชาย''

''อ๋อ..กินน้ำแล้วดีขึ้นไม่ชาแล้ว'' ผมเข้าใจว่าถามอาการปากชากับคอแห้ง
''ดลไม่เข้าใจคำถามหรือแกล้งโง่กันแน่''
''ผมไม่รู้จริงๆ ครับพี่ กินน้ำแล้วคอไม่แห้งปากที่ชาก็ดีขึ้น'' พี่สาวจ้องตาผมก่อนจะพูดช้าๆ
''นั่งแยกเข่าออกสิ พี่อยากดูให้เห็นกับตาสักหน่อย''
''พี่จะดูอะไรครับ''

''ดูอะไรก็เรื่องของพี่..ดลทำตามที่บอกก็แล้วกัน'' ผมก้มหลบตาเธอ แต่ยังไขว้ห้างเอาขาทับอาวุธไว้ ไม่ให้พี่สาวเห็นจรวดลำใหญ่ตุงกางเกง
''ดลเงยหน้ามองตาพี่'' ผมไม่เงยหน้า พี่สาวช้อนคางยกจนตามองกัน
''ดลปิดบังอะไรพี่ไว้''
''เปล่า..เปล่าครับ''
''ทำไมไม่ยอมนั่งแยกเข่า''

พี่สาวย่อตัวลงจนนั่งเบื้องหน้าผม สองมือเธอจับขาไขว่ห้างผมแยกออกจนสำเร็จ

''ของดลแข็งตัวหลังปากชาใช่ไหม'' พี่สาวเอ่ยถามพร้อมวางมือทาบลำอาวุธที่พาดยาวไปตามขากางเกง
''ตอบพี่สิ พี่ต้องการความจริง''
''ครับ'' เสียงผมแหบแห้งอยู่ในคอ พี่สาวยิ้มแบบเครียดๆ

''กินยาเข้าไปครู่หนึ่งดลคอแห้งปากชา หน้าตาเนื้อตัวชา แล้วรู้สึกเรื่องเพศรุนแรงมากขึ้นจนอาวุธแข็งตัวใช่ไหม'' ผมพยักหน้าแทนคำตอบ
''ดลยืนยันนะว่าเป็นตามที่พี่พูด'' คราวนี้พี่สาวพูดพลางลูบคลำอาวุธไปด้วย
''ยืนยันครับ''
''พี่ทำให้ดลอยากแล้ว พี่ช่วยทำให้หายอยากเอามั้ย''

''เดี๋ยวพี่ชายกลับมาเห็น'' ผมเสียงอ่อย
''กลับมาก็ดี..พี่มีเรื่องคุยกับเขาเยอะมาก'' ผมเงียบด้วยฤทธิ์ความเสียวซ่านไปทั่วเรือนกาย ''ดลรู้มั้ยนับแต่พี่ท้อง เขาไม่เคยนอนกอดพี่เลย''
พี่สาวระบายความคับแค้นใจออกมาให้ผมรู้ รวมทั้งเรื่องพี่ชายไม่ยอมมีเพศสัมพันธ์ด้วยนานเกือบ 4 เดือน

''เขาอ้างว่ากลัวพี่แท้ง..พี่ไปปรึกษาหมอได้คำแนะนำมาแล้ว..เขาอ้างเหนื่อยไม่สู้ พี่ก็ยอมเสียค่ายาเม็ดละพันมาให้กิน
แต่เขาก็ยังนอนนิ่งไม่รู้ร้อนรู้หนาว เก่งแต่กินเหล้าได้ทั้งวันทั้งคืน''
พี่สาวระบายความในใจพร้อมรูดกางเกงของผมออก แล้วทำตาโตประมาณไข่ห่านทองคำ

''โอ้ว..ไม่นึกว่าน้องดลของพี่จะงามนัก'' พี่สาวรูดมือกำถึงโคนแต่หัวมันโผล่ขึ้นมาเกือบครึ่ง ผมเร่าร้อน
''พี่ครับ..จะหกโมงแล้ว กลัวพี่ชายกลับมาเจอ''
''ไปขึ้นสวรรค์เมืองนอกแล้วไม่กลับหรอก เจ้านายหอบเลขาฯ ไป 2 คน ดีเหมือนกันเขามีของใหม่เล่น เราก็เล่นของใหม่ได้เช่นกัน'' พี่สาวรำพึง

''เที่ยวผู้หญิงบ่อยมั้ย'' ผมสั่นหัว
''เดือนละครั้ง'' ผมสั้นหัวอีก
''สรุปว่าเที่ยวมากี่สิบครั้ง'' ผมกางห้านิ้ว
''ห้าสิบครั้ง'' พี่สาวตกใจผมรีบบอกเสียงอ่อย
''เคยเที่ยวหมอนวดห้าหนเท่านั้น''
''อ๋อ ชอบหมอนวด...'' พี่สาวยิ้ม มือรูดอาวุธแผ่วๆ สองสามเที่ยว แล้วจึงเริ่มใช้ลิ้นแตะบนหัวบาน

ผมสะดุ้งเสียวแปล๊บ ทำอะไรไม่ถูกได้แต่เกร็งตัวแข็งทื่อ ผมมีประสบการณ์ผู้หญิงจริงๆ แค่ 4 ครั้งเท่านั้น อารมณ์อ่อนไหวมาก

''ซี้ดดด..เสียวจังเลยครับ'' ผมครางฮือ เมื่อพี่สาวอ้าปากคาบหัวบานไว้ ยังไม่อมแต่ใช้ปลายลิ้นละเลงรูฉี่
พี่สาวเหลือบมองตาผมค่อยขยายปากกลืนอาวุธช้าๆ

ขณะนั้นผมตื่นเต้นที่สุดเมื่ออาวุธสุดรักของตัวเองไหลลึกเข้าไป ปากพี่สาวเหมือนถ้ำพิสดารยามสัมผัสกับอาวุธสุดรัก
จะทำให้เกิดความรู้สึกลึกล้ำ ทั้งบีบรัด เคล้าคลุกอาวุธอย่างแนบแน่นเหลือที่จะเอ่ย พี่สาวหยุดกลืนเมื่อมันเข้าไปกว่าครึ่ง
แล้วคายออกมานิดหนึ่งก่อนกลืนเข้าไปใหม่

เหลือเชื่อจริงๆ อาวุธยาวเกือบเจ็ดนิ้วของผม จมหายในลำคอพี่สาวจนหมดอัน พี่สาวยิ้มด้วยสายตาเหมือนประกาศชัยชนะ
ที่สามารถกลืนกินอาวุธผมได้หมดเกลี้ยง เธอทำให้ผมเห็นศักยภาพลำคอแล้วก็เปลี่ยนดูดแรงๆ กับละเลงลิ้นไล้ไปทั่วๆ
ผมหายใจติดๆ ขัดๆ ไม่เต็มปอด

ความกระสันเสียวเพิ่มขึ้นมากมายจนผมทนทานต่อไปไม่ได้ สองมือเอื้อมไปจิกผมพี่สาวกระแทกอาวุธเข้าปากเธออย่างแรง
พี่สาวไม่ว่าอะไรเลยปล่อยให้ผมจับหัวกระแทกปาก ดูดอาวุธจนกระทั่งผมตะเกียกตะกายถึงสวรรค์ ปล่อยลาวาความสุข
พุ่งออกมาเป็นลำยาวติดต่อกัน

แต่ลาวาแห่งรักของผมนั้นมันไม่หลุดรอดออกมาภายนอกเลย เพราะถูกพี่สาวดูดกลืนเข้าตัวเองไปหมดสิ้น
พี่สาวดูด..ดูด..ดูด..จนผมรู้สึกเหมือนกับตัวเองเหือดแห้งไม่มีน้ำเหลือไว้หล่อเลี้ยงชีวิตให้เอิบอิ่มสมบูรณ์อีกเลย

''ดีมั้ยจ๊ะน้องดลของพี่'' พี่สาวดูดกลืนความสุขของผมเหือดแห้งแล้วดึงกางเกงกลับเข้าที่ ถามด้วยใบหน้าเปื้อนยิ้ม
''น้ำผมเลอะแก้มพี่'' ผมไม่รู้จะพูดอะไร เมื่อได้เห็นคราบน้ำติดอยู่จึงบอกให้รู้ เธอใช้นิ้วปาดแก้มแล้วเข้าปากดูอย่างเอร็ดอร่อย
''น้ำน้องดลหวานติดใจพี่..ขอกินทุกวันได้ไหม''

''ต้องมาหาผมที่นี่นะครับ..ผมไม่กล้าไปบ้านพี่''
''จ๊ะพ่อหนุ่มดล..พี่ติดใจแล้วยังไงพี่ก็ต้องมาหา..ไปนั่งคุยหน้าทีวีดีกว่า'' พี่สาวดึงผมไปนั่งคู่กันบนโซฟายาวสำหรับนอนดีทีวี
''ดลจ๋า..จำวันไฟดับได้ไหม..เธอเปิดหนังค้างไว้ พี่ให้สงสัยว่า..''
''สงสัยอะไรครับ'' ผมซักแต่พี่สาวไม่ตอบ หันไปสนใจลูบอาวุธในง่ามขาของผมที่มันเริ่มขยับตัวเพราะฤทธิ์ยา

''ดลมีอารมณ์อีกแล้วใช่ไหม''
''ครับ..ผมได้กลิ่นพี่แล้วเสียวอีก''

''ไม่ต้องกลั้นไว้นะจ๊ะดล..ปล่อยให้มันสู้เดี๋ยวพี่ทำให้ดลอีกรอบก็ได้''
''พี่ครับ..ทำให้ผม พี่เกิดอารมณ์ด้วยหรือเปล่า''

''ถามทำไม..''
''อยากรู้ เพราะถ้าพี่เกิดอารมณ์ผมจะได้..'' ผมไม่กล้าพูดให้จบ
''จะช่วยอะไรบอกซิ''
''ผม..ผม..'' ผมตะกุกตะกักด้วยความอาย
''ดลจะช่วยทำให้พี่มีความสุขเหมือนดลใช่ไหม''
''ครับพี่..''
''ดลรู้วิธีทำกับคนท้องเหรอ''
''รู้ครับในหนังที่ผมดูบอกวิธีไว้''

''น่าน..พี่คิดแล้วว่าดลอยากมีอะไรกับพี่..ถึงได้หาหนังของสาวท้องมาดู ..ดลจ๋าพี่อยากสนุกเหมือนกันนะ..ดลจ๋า..คืนนี้ไม่ต้องนอนเลยนะ''
พี่สาวขยับตัวแก้ผ้าผูกชุดคลุมท้องหลุดออกจากกันแล้วลุกขึ้นยืน สะโพกเธอเสมอหน้าผมพอดี

''ดลจ๋า สำรวจดูสิว่าพี่บุบสลายตรงไหน พี่ชายเค้าถึงเลิกใยดีพี่''

ชายผ้าชุดคลุมท้องเป็นอิสระแยกออกจากกัน โอ้วว..สิ่งที่ซ่อนภายในชุดคลุมของพี่สาวมีแต่เนื้อแท้ๆ ขาวเนียน

''จับดูซิดล..พี่บกพร่องบุบสลายมั้ย''

พี่สาวจับมือผมทาบท้องน้อยที่อวบอูมขึ้นมาตามอายุครรภ์ พอโดนสัมผัสผิวสาวลื่นๆ ก็เปลี่ยนเป็นกาวอย่างดีดูดมือไว้
ผมลูบไล้มือสากๆ ไปทั่วหน้าท้องลัดเลี้ยวลงไปหาเนินโหนกที่มีหญ้าปกคลุมบางๆ พี่สาวครางฮือเบาๆ ในลำคอ

สายตาสำรวจตามมือ พบพงหญ้านั้นมีคราบน้ำค้างปะพรมเปียกฉ่ำจึงแหวกนิ้วค้นหาที่มาให้หายสงสัย ตรงปากหอยเริ่มแฉะแล้ว
พี่สาวมีอารมณ์เช่นเดียวกับผมแต่เธอข่มไว้ น้ำค้างที่ปะพรมทำให้บริเวณปากหอยลื่น ทำนิ้วมือหลุดไหลเข้าปากหอยไปโดยไม่ตั้งใจ

''อุ๊ย..ดลจ๋าอย่าแยง..พี่เสียว ซี้ดดด...''

พี่สาวร้องซี้ดยาวๆ ก่อนทรุดตัวลงนอนหงาย ผมขยับไปด้านข้างพี่สาวยึดชายกางเกงหลุดติดมือเธอ
เบื้องล่างผมจึงกลับมาเปลือยอีกครา หนนี้อาวุธประจำกายผมเครียดเต็มที่ เพราะผมไม่เคยใกล้ชิดหอยถึงขนาดได้กลิ่นเช่นนี้มาก่อน
พอได้กลิ่นพี่สาวอาวุธสุดรักของผมจึงแข็งตัวจนแกว่งไปมา

กลิ่นน้ำบ่อน้อยของพี่สาวดึงดูดความสนใจยิ่งนัก ผมขยับเข้าใกล้แหวกนิ้วสำรวจปากหอยอีกครั้ง คราวนี้เห็นชัดเต็มตา
กลีบเนื้อข้างในสีน้ำตาลอ่อนเป็นมันวาวเพราะถูกชโลมด้วยน้ำหล่อลื่น กลิ่นหอมอ่อนๆ ระเหยออกมาทำให้ผมอยากทำสิ่งที่ไม่เคยทำ
''พี่สาว..ผมเลียให้นะพี่''

''จ๊ะๆ ดลอยากทำก็ทำเถอะ'' พี่สาวถามเสียงสั่นขยับขาข้างหนึ่งพาดพนักพิง อีกข้างทิ้งลงด้านล่าง
ทางโล่งสะดวกจนเห็นปากหอยอ้าน้อย มีลิ้นเนื้อแลบออกมาด้านบน ผมแทงลิ้นออกจากปากแตะบริเวณกลีบเนื้อด้านในเบาๆ
แล้วลากลิ้นแบบแปรงทาสีจากด้านล่างขึ้นไปส่วนบน

''ซี้ดดด..เก่งเหลือเกินดลจ๋า ไปหัดมาจากที่ไหน..ทาสีแบบนี้พี่เสียวมากจ๊ะ'' พี่สาวครางระงม ยกสะโพกลอยตามลิ้นผมด้วย
ผมได้ใจจึงละเลงลิ้นหนักกว่าเดิมแล้วยังเม้มลิ้นเนื้อที่แลบพ้นกลีบข้างบนด้วย พี่สาวสะดุ้งกระตุกสะโพกหนีปาก

''อุ๊ย..อย่าให้โดนฟันมันเจ็บ'' ผมพลาดไปแล้ว คิดว่าเม้มเม็ดเนื้อนั้นแล้วจะทำให้พี่สาวเสียวมาก เพราะเห็นในหนัง
มันทั้งบี้ทั้งเลียแรงกว่านี้มาก ผู้หญิงกลับชอบ ผมจึงใช้การทาสีเลียให้พี่สาว ให้เธอร้องครางได้ติดต่อกัน

''ดลจ๋าทำเถอะ เอาของเธอใส่ได้แล้ว พี่เสียวจะแย่อยู่แล้ว''

พี่สาวเรียกร้องแล้วลุกขึ้นนั่ง ถอดชุดคลุมออกจากตัว เต้านมคนท้องอวบอูมกว่าธรรมดา ทำให้ขยำแรงๆ พี่สาวแอ่นอกให้ ผมจึงดูดนมจนเธอร้อง

''ดลจ๋า..พี่ไม่..ไม่ไหวแล้ว..เอาของดลใส่เถอะ ค่อยก่อนนะมันใหญ่มาก'' พี่สาวนอนตะแคงซ้าย ยกขาขวาตั้ง มือจับอาวุธผมจ่อตรงปากหอย

''ค่อยๆ ดันนะจ๊ะคนดีของพี่..ค่อยๆ ก่อน..น่าน..น่านแหละแบบนั้นแหละ..อูยยย..ฮืออออ...แน่นไปหมดเลยดลจ๋า''

ผมแทงอาวุธยาวเข้าปากหอยพี่สาวไปช้าๆ ตามคำบอก หอยพี่สาวฟิตจริงๆ ถ้าไม่มีหล่อลื่นออกมาชโลมไว้ก่อนหน้านี้อาวุธของผมคงหยุดแค่ครึ่งเดียวแน่ๆ

''อูยยย..ดลจ๋า มิดหรือยัง..ชนมดลูกพี่แล้วนะ..แน่นตลอดหอยของพี่เลยน้องดล'' พี่สาวครางเสียงแหบ
''ให้ผมเอาออกก่อนมั้ยพี่''
''เอาออกทำไม..ไม่..ไม่..ไม่ต้องเอาออก..คาไว้อย่างนี้แหละดี..อูยยย..ดีจังดลจ๋า..ดีที่สุด'' พี่สาวร้องห้ามผมเสียงหลง มือเหนี่ยวสะโพกผมด้วย

ผมเอื้อมมือไปคลึงเต้าใหญ่เท่าส้มโอเล่นในระหว่างพักรอให้หอยปรับตัว
''นวดเบาๆ จ้ะ..นวดหนักๆ เดี๋ยวช้ำหมด..ทำแบบนี้ก็ได้'' พี่สาวจับมือผมค่อยๆ คลึงไปรอบฐานนมของเธอไปมา
ผมสนใจสนุกกับนมเธอ โดยไม่ได้คำนึงถึงข้างล่างที่พี่สาวขยับตัวไปมา รู้สึกอีกทีเมื่อได้ยินแกคราง

''มิดอันเสียที นึกว่ายาวจนเข้าไม่หมด..ของดลยาวมากนะ ชนมดลูกพี่เต็มๆ เลย..เอาละ เริ่มซอยได้แต่อย่าแรงนักนะเดี๋ยวชนน้อง..ซอยได้แล้วจ้ะดลที่รัก''
พี่สาวบอกบทเสียงอ่อนหวาน ผมชักอาวุธออกมาช้าๆ แล้วแทงสวนกลับในระดับเดิม แต่เพราะความฟิตของหอยทำให้ผมเสียวอย่างรวดเร็ว

''ดลจ๋า..ดลจ๋า..อย่าแทงสุดตัว..แทงสั้นๆ ดีกว่า..ลองซิ ดลชักสั้นแล้วอย่าแทงสุด..น่าน..นั่นแหละ..ดี..ดี..ดี..แรงอีกนิดก็ได้''
พี่สาวบอกวิธีการให้ผมจึงเสยอาวุธกระแทกใส่ตามใจเธอ เมื่อกระแทกไม่สุดถึงโคนความเสียวก็ลดลงไป
ผมจึงพยายามทำแบบนั้น เพราะไม่อยากถึงสวรรค์เร็วนัก

ผมซอยอาวุธกระแทกสะโพกพี่สาวมากกว่ากระแทกหอย เพราะต้องบังคับไม่ให้ตัวเองซอยสุดๆ อย่างที่ชอบ
ทำให้ผมหายเสี้ยนไปได้เยอะ อาการทำนบแตกที่กำลังจะเกิด ได้จางหายไปเหลือแต่เสียวเพราะเสียดสีกับหอยฟิตๆ เท่านั้น
ผมแทงสั้นแต่กระแทกแรงและเร็วขึ้นจนลืมตัว

''ดลจ๋าพี่มันเหลือเกิน...ซี้ดดดดส์..อร่อยหอยที่สุด..เอาแรงอีกนิดก็ได้จ๊ะ'' พี่สาวเร้าให้เร่งแทงหนักขึ้น ผมจึงสนองความอยากเร่งซอยจนตัวสั่นพี่สาวร้องลั่น

''ดลจ๋า..แหก..แหก..หมดแล้ว..ของพี่แหกหมดแล้ว..เสียวววว'' พี่สาวร้องเสียงโหยหวน ผมจึงหยุดกระแทกอาวุธเพราะคิดว่าแกเจ็บ

''หยุดทำไม..อย่าหยุด..ดลอย่าหยุด กระแทกต่อ..แทงต่อ..แรงๆ ก็ได้..แทงๆๆๆๆ'' พี่สาวห้ามเสียงดัง เร่งให้ผมซอยอาวุธต่อไป
''ซอยๆๆๆ..ไปเรื่อยๆๆๆ..แบบนี้แหละพี่ชอบ อย่าหยุดนะ..ซอยให้ดลออกเลย''...พี่สาวเร่งผมแล้วก็ร้อง ''ซี้ดดดส์..ออก..ออกอีกแล้ว..ออก..ออก..ออก...''

พี่สาวร้องพร้อมบิดตัวด้วยความเสียวซ่านสุดทนทาน ยักก้นรับอาวุธที่ผมซอยเข้าใส่ เสียงร้องครางด้วยความเสียวกระสันของเธอ
เป็นตัวเร่งเปิดทำนบรักให้เร็วขึ้น ผมกระแทกอาวุธใส่พี่สาวได้สัก 7-8 นาที ทำนบก็พังปล่อยให้น้ำรักไหลทะลักออกมาเนืองนอง
ย้อยจากหอยลงเปรอะเตียงยาว

''ดีจังเลยดลจ๋า..รู้มั้ยพี่ออกตั้ง 4 ครั้งแน่ะ..ดลที่รักของพี่'' พี่สาวนอนหายใจระรวยด้วยความเหนื่อยอ่อนหลายนาที
จนอาวุธผมอ่อนหลุดจากตัวเธอจึงพลิกกลับมากอดจูบผม แล้วกระซิบเสียงสดใส
''พี่รักดลแล้วรู้มั้ย..หายเหนื่อยหรือยัง..ไปอาบน้ำกันดีกว่า..จะได้กินของว่าง''

พี่สาวเตรียมกระเป๋าผ้าเช็ดตัวและเสื้อผ้ามาด้วย เธอจับผมอาบน้ำถูสบู่ทำความสะอาดจนทั่ว แล้วยังเอาอาวุธผมไปดูดเล่นอีก
ผมเลยล้วงของเธอบ้างทำให้เกิดอารมณ์ต่อยกสอง ผมนอนหงายให้ควบเอาตามใจจนเธอถึงสวรรค์ไปอีกสองรอบ แต่ผมก็ไม่รอด
เพราะหอยพี่สาวฟิตมากจริงๆ

คืนนั้นพี่สาวกลับบ้านตัวเองเกือบสว่าง ตกบ่ายขนอาหารบำรุงมาให้ผมเยอะแยะ ตกค่ำเธอแวะมานอนเตียงเดียวกัน
ผมหลงใหลหอยคนท้องแบบไม่ลืมตา ขึ้นเตียงกับพี่สาวทุกคืนไม่เคยเว้นแม้แต่วันพี่ชายกลับ..
แม้จะรู้ว่าตัวเองผิดที่เป็นชู้เมียเขา แต่ผมห้ามใจไม่ได้

พี่สาวคลอดลูกได้หกเดือนแล้ว และห่างผมไม่ติดต่อกันเลยหลังจากพี่ชายเลิกเหล้าสำเร็จ
ผมอวยพรให้ชีวิตคู่ของพี่สาวจงยืนยาวมีความสุขตลอดกาลนาน ส่วนผมยังหนุ่มมีเวลาแสวงหา
ความสุขจากคู่ครองที่รู้ใจกันต่อไปในอนาคต เพียงแต่ตอนนี้ผมยังหาเพื่อนหญิงคนใหม่ไม่ได้เลยครับ

hanabombam

เมื่อคนเหงามาเจอกัน ความมันจึงบังเกิด สงสัยตรงยานี้แร่ะ แค่บังเอินอยากรู้หรือจงใจให้กิน