ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นศ.น่ารัก

เริ่มโดย xonly-1686, ตุลาคม 29, 2013, 01:27:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1686

เรื่องมีอยู่ว่าผมทำงานในมหาวิทยาลัยเอกชน แถวย่าน ปทุมครับ เรื่องเกิดเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาเอง ฝนตกหนัดอยู่ ประมาณ สามทุ่มกว่าๆๆ ผมทำงานเลิกดึก กำลังจะจะกลับบ้าน ขึ้นลิฟก็ชั้น 12 จอดรถไว้ชั้น 13 (ปกติชั้น 13 จะไม่มีประตูทะลุไปยังที่จอดต้องเดินลงมาอีกชั้น คือชั้น 12) เหลือรถชั้นผมแค่ สองคัน ผมกำลังเอื้อมมือไปเปิดประตูรถ เพลอแอบไปมองรถสีขาวอีกคัน มี นศ. เปิดประตูออกมาจากรถ เค้าบอกว่ารถสตารท์ ไม่ติด ขอจั๊มสายแบตหน่อย ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากก็ช่วยๆน้องเค้าไป แต่ตอนช่วยนี้แหล่ะ  เสื้อบางๆๆ กับกระโปรงดำๆ เปียกฝนจนเห็นเสื้อในลายลูกไม้สีชมพูของน้องเค้า  มองเพลินเลย พอน้องเค้าเงยหน้ามาเห็นผมกำลังแอบมองน้องเค้าอยู่ก็มีเขิลบ้าง ผมตัดสินใจขอน้องเค้าตรงๆๆ ซึ่งก็รู้ว่าโอกาสได้มีน้อยมาก แต่ที่ไหนได้ บรรยากาศมันให้ น้องเค้าให้แต่มีข้อแม้คือขอค่าเหนื่อย สามพัน ผมก็น่ะ ถึงจุดๆๆนี้แล้วก็ต้องยอม จากนั้นเราก็มีอะไรกัน ไปสองยก น้องเค้าร่อนเก่งมาก ตอดเก่ง มารู้ว่าน้องเค้าเป็นเด็กปี1 และเด็กเรียนด้วยยิ่งคุ้มครับ ขอโทษน่ะครับถ้าเนื่อหามันดูไม่สมจริงหรือไม่เป็นเรื่องเท่าไหร่ เพระาตอนพิมพ์ไปก็คิดถึงน้องเค้ามือสั่นตลอด