ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องสาวผมเป็นทอมบอย (Copy)

เริ่มโดย keng7799, ตุลาคม 24, 2013, 07:33:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keng7799

My sister is tomboy

ผมกดหาเวปใน Favorites ทั้งที่หัวผมยังเปียกโชกไปด้วยน้ำ ผมมึนไปหมด สับสน นี่มันเกิดอะไรขึ้นกับผมกันแน่ คนที่ผมคบมานานและกำลังจะแต่งงานด้วยเป็นคนยังไงกันนะ แล้วนี่ผมเป็นสัตว์อย่างที่ใคร ๆ บอกกันในเวปรึป่าว ผมหันมองไปยังเตียงข้าง ๆ โต๊ะทำงานของผม ผู้หญิง 2 คนกำลังนอนเปลือยเปล่าด้วยความอ่อนล้า สมองที่ตื้อตันของผมคิดอะไรไม่ออก ผมได้แต่ลำดับเหตุการณ์ว่ามันเกิดขึ้นเพราะอะไร มันคงเริ่มขึ้นตั้งแต่วันนั้น วันศุกร์ที่แล้ว <------------------------> ทุก ๆ เย็นวันศุกร์ แฟนผมจะค้างที่บ้านผมเสมอ ๆ ซึ่งทางพ่อแม่เธอ และทางบ้านผมก็ไม่ว่าอะไร เพราะเราต่างก็โตเป็นผู้ใหญ่กันแล้ว บ้านผมเป็นครอบครัวสมัยใหม่ ใครจะทำอะไรท่านไม่ว่า ทุกอย่างให้ค้นหาด้วยตัวเองว่าผิดหรือถูก แต่ท่านจะคอยดูอยู่ห่าง ๆ และเรื่องที่ผมกำลังกลุ้มใจมันคงเกิดจากบนโต๊ะอาหารเย็นวันนั้นเอง "พี่โอม ตกลงพี่โอมจะแต่งกับพี่ขวัญจริง ๆ เหรอฮะ" น้องสาวผมถามผมกลางโต๊ะทานข้าว "เอม พี่เค้าจะแต่งกันอยู่ 2 อาทิตย์หน้าแล้วนะ แล้วนี่แม่บอกกี่ครั้งแล้วว่าอย่าพูดฮะ เราเป็นผู้หญิงนะ" คุณแม่หันไปตอบแทนผมด้วยน้ำเสียงเชิงดุเล็กน้อย แต่น้องผมคนนี้เธอไม่สลดหรอก เพราะเธอเป็นทอมบอย เอมคือชื่อของเธอ เอมอายุห่างจากผม 4 ปี ตอนนี้เธอเรียนอยู่ปี 1 สถาบันที่ผมเพิ่งจบออกมาพร้อม ๆ กับแฟนผม แฟนผมเธอชื่อขวัญ เราคบกับมาตั้งแต่ปี 1 เธอเป็นคนเรียบร้อย น่ารัก แต่เรื่องบนเตียงนั้นผิดกับความเรียบร้อยภายนอกของเธอเลย "ก็เอมไม่อยากให้พี่ขวัญแต่งงานหนิหน่า" "อ้าว ทำไมล่ะ พี่แต่งงานแล้วจะได้มาอยู่บ้านเอมตลอดเลย ไม่ดีเหรอ" แฟนผมพูดกับเอมด้วยน้ำเสียงเป็นกันเอง เธอรู้ว่าน้องเอมชอบเธอมาก แต่ไม่ใช่ชอบแบบพี่สาวนะ "ก็เอมอยากให้พี่ขวัญมาเป็นแฟนเอมหนิฮะ พูดจริง ๆ นะ เอมไม่เคยเห็นใครน่ารักอย่างพี่ขวัญมาก่อนเลย" เมื่อได้ยินคำชมจากน้องสาวทอมบอยของผม เธอถึงกับอมยิ้มหันมามองผมด้วยความเขินอาย นี่ผมไม่รู้จริง ๆ นะว่าทอมมันปากหวานอย่างนี้ทุกคนรึป่าว "สงสัยลูกคนนี้จะเป็นหนัก ต่อไปจะหาสามีดี ๆ ได้รึป่าวก็ไม่รู้" พ่อพูดทั้ง ๆ ที่เอื้อมมาตักอาหารโดยไม่มองหน้าน้องเอม "โถ่พ่อ เอมไม่หาหรอกผัวน่า เอมจะหาเมีย เดี๋ยวเอมจะหาเมียซัก 3-4 คนมาเป็นลูกสะไภ้ให้พ่อ บ้านเราจะได้ไม่เหงาไง ดีมั๊ยฮะพ่อ" เอมพูดจาทีเล่นทีจริงพลางทำหน้าทะเล้นตามแบบของเธอ "สงสัยจะกู่ไม่กลับซะแล้วลูกสาวชั้น" คุณแม่สายหัวทำท่าปลง ผมยอมรับว่าผมเป็นคนที่รักพ่อกับแม่มาก ถ้าท่านมีเรื่องอะไรไม่สบายใจ ผมก็จะไม่สบายใจไปด้วย แล้วกิจกรรมการรับประทานอาหารของพวกเราทั้ง 5 คน ก็ดำเนินไป <------------------------> ภายในห้องนอนที่เปิดไฟสีส้มสลัว ผมกดรีโหมดเปลี่ยนช่องทีวีไปมา แขนอีกข้างวางก่ายหน้าผาก ในสมองคิดไปเรื่อยเปื่อย ไม่นานนางฟ้าภรรยาในอนาคตอันใกล้ของผมก็เดินออกจากห้องน้ำมาด้วยชุดนอนซีทรูสีชมพู "มาให้กอดหน่อยเร็วคิดถึงใจจะขาดแล้ว" ผมรีบลุกขึ้นนั่งพร้อมกางแขนออก "วันนี้อดนะจ๊ะ" เธอพูดยิ้มหรี่ตาจนหยีแล้วเดินมานั่งยังเตียงอีกฝั่ง "อ้าว ไมอ้า" ผมขมวดคิ้วถามเสียงสูง "ไฟแดงจ๊ะ ที่รัก เพิ่งมาเมื่อกี๊เอง" ผมได้ยินเธอพูดถึงกับคอตก แล้วค่อย ๆ เลื้อยลงมานอน "อย่างอนสิที่รัก มาเดี๋ยวขวัญทำให้" เธอหอมแก้มผมพลางเลื่อนตัวเพื่อลงไปยังแก่นกลางของผม "ขวัญ ไม่ต้องก็ได้" "หือ โอมเป็นอะไรรึป่าว" เพราะอาทิตย์นึงเราจะได้เจอกันครั้ง กิจกรรมบนเตียงนั้นไม่ต้องพูดถึง ถ้าบางครั้งแฟนผมเธอประจำเดือนมา เธอก็จะใช้ปากทำให้ผมจนเสร็จทุกครั้ง แต่ครั้งนี้ผมปฏิเสธ เธอจึงถามทำหน้างง ๆ "ป่าวหรอก ไม่รู้สิ" ผมพูดพร้อมยกแขนขึ้นก่ายหน้าผาก ได้ยินคำตอบขวัญก็ขยับขึ้นมานอนลงข้าง ๆ แล้วตะแคงมาทางผม "กลุ้มใจอะไร บอกขวัญได้นะ เราจะแต่งงานกันอยู่แล้ว" น้ำเสียงที่จริงใจกับฝ่ามือที่วางสัมผัสลงบนหน้าอกของผม ผสมผสานกับความรักที่เธอมีให้ผมมาตลอด 4 ปี ทำให้ผมไม่ลังเลที่จะเอ่ยข้อความที่อัดอั้นในใจออกไปให้เธอรู้ "เรื่องยัยเอมแหละ" "น้องเอมเนี่ยนะ โอมกลุ้มเรื่องน้องเอมเนี่ยนะ" "ใช่ โอมว่าพ่อกับแม่ไม่ชอบให้เอมเป็นอย่างนี้" "ทำไมล่ะ เป็นทอมมันก็ไม่เสียหายอะไรหนิหน่า" "ก็ไม่เสียหายหรอก แต่อนาคตจะให้เอมเป็นอย่างนี้ตลอดไปงั้นเหรอ" "อื่ม จริงแฮะ" ขวัญพูดพลางพยักหน้ากับตัวเองเบา ๆ "งั้นเอางี้" เธอหุนหันลุกขึ้นนั่งขัดสมาทธิจนทำเอาผมตกใจ "อะไรของเธอเนี่ย" "ก็หาแฟนให้น้องเอมไง" "ฮ่า ๆ ๆ หาแฟนเนี่ยนะ ยัยทอมบอยเนี่ยนะ จะมีแฟนผู้ชาย" "อ้าวทำไมล่ะ เอมเค้าน่ารักนะ ถ้าขวัญเป็นผู้ชายขวัญจะหาแฟนแบบเอมนี่แหละ" "เอา เอาเข้าไป เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย น้องสาวอยากได้พี่สะไภ้เป็นเมีย พี่สะไภ้ก็อยากได้น้องสาวเป็นเมียอีก เฮ่อ โลกหนอโลก สงสัยภาวะโลกร้อนแหง ๆ" "ก็เอมเค้าน่ารักจริง ๆ หนิ นี่ถ้าขวัญมีน้องชาย ขวัญยุให้จีบแล้ว" "แล้วนึกเหรอว่าจะจีบติด ยัยเอมมันเป็นทอมแต่กำเนิด มันเกิดมาพร้อม DNA ที่บกพร่อง" "น่าน โอมก็พูดไป เชื่อขวัญสิ ถ้าน้องเอมโดนควยเข้าไปซักทีนะ ขี้คร้านจะกลายเป็นหญิง" โดยปกติถ้าเรื่องบนเตียงเราจะพูดกันตรง ๆ ไม่ว่าจะเป็น ควย หี แตด ซึ่งขวัญก็เริ่มพูดเข้าประเด็นทำให้ผมคิด ผมอ่านเรื่องในอินเตอร์เนตมาบ้าง หลายเรื่องหลายราวที่บอกว่าเมื่อทอมโดนเอาแล้วกลายเป็นหญิงอะไรประมาณนี้ แต่ผมว่ามันก็เป็นแค่เรื่องเล่า แล้วนี่มันน้องสาวผม ผมคงไม่หาใครมาเย็ดน้องสาวผมหรอก "เฮ่ย ๆ ๆ นี่น้องโอมนะ จะพูดอะไรเกรงใจนิดนึง" "จ้า ๆ ลืมไป ขวัญก็พูดไปตามที่คิดนั่นแหละ" สิ้นคำสนทนาเราก็ต่างคนต่างนอน คืนนั้นผมนอนไม่ค่อยหลับ มันเหมือนหลับ ๆ ตื่น ๆ พลิกไปพลิกมาจนผมรู้สึกว่า ขวัญเองก็รู้สึกได้ว่าผมนอนไม่หลับ "โอม โอม" เสียงเรียกของขวัญทำเอาผมตื่น ผมงัวเงียเอามือขยี้ตาลุกขึ้นนั่ง นี่ผมคงหลับไปตอนช่วงใกล้ ๆ เช้าเป็นแน่ "ขวัญกลับแล้วนะ" "กี่โมงแล้วเนี่ย" "จะ 8 โมงแล้ว" "แล้วทำไมขวัญรีบกลับจัง ไม่กินข้าวก่อนเหรอ" "พ่อขวัญโทรมาให้พาแม่ไปโรงพยาบาลน่ะ" "อืม ฝากความคิดถึงถึงพ่อกับแม่ด้วยนะ" "จ้ะ" เธอรับคำพร้อมก้มลงหอมแก้มผมก่อนจะเดินออกไป แต่จู่ ๆ เธอก็เปิดประตูสอดหน้าเข้ามา "นี่โอม ห้ามชักว่าวนะ ไว้ศุกร์หน้ามาปล่อยกับขวัญ" ขวัญพูดจบก็ปิดประตูทันที จนผมงงกับคูดเธอ แต่แล้ว "ถ้ารู้ว่าชักว่าว ขวัญโกรธจริง ๆ ด้วย" เธอเปิดประตูเข้ามาสั่งอีกเป็นครั้งที่ 2 ด้วยสีหน้าเซี๊ยวทำจมูกย่น แล้วปิดประตูอย่างรวดเร็ว นี่มันอะไรของเธออีกล่ะเนี่ย เมื่อคืนก็ไม่ได้เอา ต่อจากนี้อีกอาทิตย์นึงก็ห้ามชักว่าว จะรอดมั๊ยเนี่ย <------------------------> ในที่สุดหนึ่งอาทิตย์ที่แสนจะทรมานก็หยุดลง บนโต๊ะอาหารเย็นวันศุกร์ที่ผมแสนจะอึดอัด ผมอยากจะรีบ ๆ กิน รีบ ๆ ขึ้นห้องนอนกับแฟนผมแล้วเย็ดกันฉีดน้ำให้เต็มรูหีเธอซะให้รู้แล้วรู้รอด แต่เหมือนขวัญจะแกล้งผมวันนี้เธอกินข้าวช้าเป็นพิเศษ ซ้ำยังคุยถึงแต่เรื่องแต่งงานที่กำลังจะเกิดขึ้นในสัปดาห์หน้า หรือว่าผมคิดไปเองด้วยความเงี่ยนก็ไม่รู้ว่าเธอพยายามดึงเวลาทั้ง ๆ ที่เราก็จะพูดคุยกันในโต๊ะอาหารเป็นประจำอยู่แล้ว "ว้า เสียดายจัง นางฟ้าต้องแต่งงานกับซาตานจริง ๆ เหรอเนี่ย" เอมพูดก่อนจะตักข้าวเข้าปาก "เอม ไปว่าพี่เค้าอย่างงั้นได้ไงลูก" "จริงหนิฮะแม่" "บอกแล้วไงว่าอย่าพูดฮะ" "ช่างเถอะครับแม่ พ้นจากอาทิตย์หน้า ความฝันของทอมบอยก็จะพังทลาย" อยากมาว่าผมเป็นซาตาน ผมก็เลยพูดแหย่เธอบ้าง "เดี๋ยวเหอะ" "เดี๋ยวอะไรน้องสาว" นาน ๆ ได้แกล้งเอมบ้างก็รู้สึกสนุกดีเหมือนกัน "เอาน่า เลิกแหย่กันได้แล้ว" สงสัยเราทั้ง 2 จะทะเลาะกันเกินงามจนพ่อต้องปราม แต่ยังไม่วายที่เจ้าน้องสาวทอมบอยของผมจะทิ้งท้าย "เดี๋ยวก็รู้ว่าอะไร พี่ชาย" เธอมองหน้าผมด้วยสีหน้ายิ้มเยาะแบบมีเลศนัย <------------------------> เช่นเคยกับทุกครั้งเมื่อทานข้าวเสร็จผมก็รีบขึ้นมาชำระล้างร่างกายเพื่อรอร่วมรักกับว่าที่ภรรยาผม แต่คืนนี้ไม่เหมือนเดิม ผมรู้สึกได้ถึงความเงี่ยนที่รุมเร้าแน่นอยู่ในตัว ผมในชุดผ้าขนหนูผืนเดียวเตียมพร้อมแทบนะรอขวัญออกมาจากห้องน้ำไม่ไหว ทั้งที่จริง ๆ ในบางครั้งเราก็เย็ดกันในห้องน้ำบ้าง แต่ครั้งนี้เธอบอกว่าให้ผมรออย่าใจร้อน อดมาได้เป็นอาทิตย์ รออีกแป๊บเดียวมันจะเป็นไรไป ในที่สุดเธอก็ออกมาในชุดผ้าขนหนูผืนเดียวเหมือนกับผม พระเจ้าดีเหมือนกันจะได้ไม่ต้องเสียเวลาถอด ผมปรี่ขึ้นจากที่นอนไปหาเธอพร้อมพรมจูบและสูดดมซอกคอเธอด้วยความหืนกระหาย "จะรีบไปไหนโอม เรายังมีเวลาอีกทั้งคืน" ขวัญใช้ 2 มือจับหน้าผมออกแล้วประกบจูบผมเบา ๆ ก่อนจะประคองผมให้ขึ้นไปนอนกลางเตียงอย่างนุ่มนวลและเชื่องช้า ทุกลีลาเธอช่างเย้ายวน ขวัญค่อย ๆ เลื่อนตัวขึ้นมานอนข้างขวามือผมพร้อมใช้ปลายนิ้วบิดปมผ้าขนหนูออก เพียงมันคลายตัวลำควยที่ไร้อาภรณ์ปกปิดก็ชี้ชูเป็นอิสระ "อยากมากเลยเหรอที่รัก" เธอกระซิบข้างหูผม พร้อมกับความเสียวแวบขึ้นมาทันทีที่มืออุ่นนุ่มของเธอสัมผัสเข้ากับดุ้นเอ็น เธอชักหนังหุ้มขึ้นช้า ๆ จนสุดแล้วค่อย ๆ ถอกมันลงจนหนังหุ้มร่นลงเผยให้หัวควยแดงโผล่ออกมาทีละน้อยจนมือรูดสุดโคน เธอทำมันอย่างแผ่วเบาแต่ทว่าเสียวซ่านไปถึงทุกอนูขุมขน "ซี๊ดดดส์... ขวัญ โอมเสียว โอมอยากเย็ดขวัญแล้วนะ" "เดี๋ยวสิค่ะโอม..." ขวัญดูดติ่งหูผมเบา ๆ แล้วค่อย ๆ พรมจูบคงมาตามลำคอจนถึงหัวนมของผม เธอตวัดลิ้นเลียโดยที่มือยังคงชักลำควยช้า ๆ "ขวัญจ๋า... อย่ารักแกโอมเลย" มันช่างเป็นความสุขที่ปนไปด้วยความทุกข์เสียนี่กระไร ทั้ง ๆ ที่ผมเป็นคนเย็ดทน แต่นี่น้ำแห่งความเสียวกำลังจะแตกแต่กลับไม่สามารถจับมันเข้าไปในโพรงอุ่น ๆ ของเธอได้ แต่ทันใดนั้นเอง "ก๊อก ๆ ๆ" เสียงเคาะประตู ผมเอะใจทันที ธรรมดาแล้วจะไม่มีใครเคาะประตูห้องผม เพราะถ้ามีธุระก็จะโทรเข้ามือถือแทน "มี..." เพียงผมกำลังจะเอ่ยปากพูด ขวัญก็เอามือมาปิดปากผม เธอพยุงร่างที่ไร้อาภรณ์ของผมลุกขึ้นเดินไปยังโซฟาเดี่ยวข้างเตียง "วันนี้โอมไม่ต้องพูดอะไรเด็ดขาด" ขวัญพูดก่อนจะเดินไปยังประตู เธอบิดลูกบิดช้า ๆ เหมือนจะให้ผมลุ้นว่าเกิดอะไรขึ้น และสิ่งที่ทำให้ผมตกใจก็คือคนที่แทรกตัวผ่านประตูเข้ามา น้องเอม เธอเข้ามาในชุดเสื้อเชิ๊ตแขนยาวตัวใหญ่ มันใหญ่จนชายเสื้อปิดลงมาถึงหน้าขา ในมือเธอถือถุงกระดาษใบค่อนข้างใหญ่ แต่ที่สิ่งที่ผมตกใจกว่าคือลืมไปว่าตัวเองไม่ได้ใส่อะไรเลย ผมรีบลุกขึ้นไปคว้าผ้าขนหนูบนเตียงแล้วมานั่งที่เก่าพร้อมวางผ้าปิดแก่นกายตัวเองที่บัดนี้มันเหี่ยวหดจนแทบไม่รู้สึกว่ามันมีตัวตน "เอ่อ!... พี่ขวัญ... ไหนพี่ขวัญบอกว่า..." เอมเอ่ยถามขวัญทันทีที่เห็นผม ผมไม่รู้ว่าเธอกำลังทำอะไรแต่รู้ได้เลยว่างานนี้เอมก็งงเหมือนกัน "นี่มันอะไรกันน่ะขวัญ" ผมอดไม่ได้ที่จะถามด้วยน้ำเสียงเคือง ๆ "ขวัญบอกโอมแล้วไงว่าอย่าพูดอะไร" "แต่นี่มัน..." "โอม..." ผมหยุดพูดด้วยสายตาของเธอ ทุกครั้งถ้าเราทะเลาะกันถ้าเธอโกรธขึ้นมาจริง ๆ เธอจะใช้สายตาอย่างนั้นกับผม ซึ่งผมก็ไม่ชอบมันเลย ผมไม่ได้กลัวเธอนะ แต่ไม่อยากให้อะไร ๆ มันแย่ลง เพราะตลอดมาเธอก็จะเชื่อฟังผมทุกเรื่อง ยกเว้นบางเรื่องที่เราจะต้องมาหาจุดลงตัวด้วยกัน จนบางครั้งต้องลงเอยด้วยการมีปากเสียง แต่ผมก็ต้องง้อเธอทุกครั้ง เพราะผมรักเธอ "พี่ขวัญ..." "เอม เธอก็ไม่ต้องพูด ไม่อย่างนั้นก็กลับห้องไป แล้วจะไม่มีครั้งต่อไปอีก" "เอ่อ... หวัดดีฮะพี่ชาย" น้องเอมหันมามองผมพร้อมเอ่ยปากทักแก้เกี้ยว แต่ดู ๆ แล้วเธอก็ประหม่าอยู่เหมือนกัน ขวัญดันลูกบิดประตูจนประตูปิดแล้วกดล็อคดังแกร็ก เธอค่อย ๆ พาเอมขึ้นมาบนเตียงของผม นี่เธอกำลังจะทำอะไรของเธอกันแน่ "ตกลงเอมชอบพี่รึป่าว" ขวัญถามน้องสาวผมเมื่อทั้งคู่อยู่ในท่ายืนด้วยเข่าอยู่กลางเตียง "ชอบสิฮะ ชอบมากด้วย" เอมพูดไปพลางหันมามองผมไปพลาง "ไม่ต้องมอง ตอนนี้มีแต่เรา 2 คน" ขวัญจับหน้าของเอมไว้ไม่ให้หันมองมาทางผม "แต่พี่โอม..." "จูบพี่สิ" ยังไม่ทันที่เอมจะทัดทาน เสียงเชิญชวนที่ยากจะปฏิเสธก็ดังขึ้นจากปากของแฟนผม ซึ่งผมเองก็ตกใจมากที่ได้ยิน ขวัญประคองใบหน้าของเอมเข้าหาแล้วทั้งคู่ก็ประกบริมฝีปากเข้าหากัน ภาพตรงหน้าที่เห็นนั้นทำให้ผมไม่แปลกใจเลยว่าทำไมคนที่เป็นดี้ถึงชอบทอมนัก ลีลาการจูบปากเอมดูแล้วอ่อนนุ่มละมุนละไม มือเอมค่อย ๆ ลูบลงมายังบันท้ายงอนงามของแฟนผม เธอค่อย ๆ คลึงมันอย่างทนุถนอม ไม่นานเอมก็เริ่มพรมจูบไซ้ซอกคอแฟนผมเลื่อยลงมา ขวัญเองก็คงเสียวเธอเงยหน้าหลับตาพริ้มปล่อยให้เอมดอมดมความหอมจากกายเธอจนลงมาถึงปมผ้าขนหนูบริเวณหน้าอกอวบ เอมใช้ปากแก้ปมนั้นช้า ๆ และแล้วผ้าผืนน้อยก็ร่วงลงกองกับเตียง เอมดึงใบหน้าออกเพื่อพินิจหน้าอกงาม ๆ ของแฟนผม ขนาดนั้นประมาณ 33 ทรงสวยกลมเป็นลูก ปลายยอดเล็กสีออกชมพูแดงเพราะผมไม่ค่อยได้ดูด ส่วนมากจะเลียซะมากกว่า หัวนมเธอจึงไม่คล้ำ "สวยจังเลยฮะ" สิ้นคำเอมก็ซุกใบหน้าของเธอเข้ากับร่องอกอวบของขวัญเพื่อสัมผัสกับความนุ่มแล้วค่อย ๆ จูบเลียมายังหัวนมของขวัญ "อื่มมมม..." เอมทั้งดูดทั้งเลียจนขวัญครางออกมาเบา ๆ เรียวลิ้นของน้องผมตวัดไปมากับปลายยอดอย่างชำนาญ มือที่เคยเคล้นแก้มก้นค่อย ๆ เลื่อนขึ้นมาประคองเต้าอวบคลึงเบา ๆ สลับกับดูดเลียทั้ง 2 ข้าง ผมนั่งมองไปพลาง ความคิดในหัวจู่ ๆ ก็พานึกไป ลิ้นของเอมนั้นยาวตวัดอย่างนุ่มนวล ถ้าได้เธอมาดูดเลียควยให้มันจะเสียวขนาดไหน แล้วผมก็ต้องสบัดหัวไปมา "นี่มันน้องสาวนะ" ผมพูดกับตัวเองเบา ๆ แต่ในความเบานั้นเอง ผมไม่รู้ว่าขวัญได้ยินรึป่าว ใบหน้าที่เงยขึ้นรับความเสียวที่เอมมอบให้ก้มลงแล้วหันมามองผมพร้อมยิ้มที่มุมปากเล็กน้อยก่อนจะเบี่ยงหน้ากลับไป "น้องเอมขี้โกงพี่หนิ" ขวัญพูดน้ำเสียงอ้อน "โกงอะไรเหรอฮะ" เอมที่กำลังประเคนความสยิวให้แฟนผมชะงักเงยหน้าขึ้นมอง "ก็พี่ขวัญไม่ใส่อะไรแล้ว แต่เอมยังใส่เสื้อผ้าอยู่เลย" เอมฟังแล้วหันมามองทางผมทันที สารภาพตามตรง ตอนนี้ผมหัวใจเต้นอย่างไม่เป็นจังหวะ นี่ผมคงบ้าตามขวัญไปแล้ว "มาเดี๋ยวพี่ถอดให้" ขวัญไม่รอฟังคำตอบ เธอเริ่มปลดกระดุมเสื้อน้องสาวผมทีละเม็ด ๆ "เอ่อ... พี่ขวัญ" จนถึงเม็ดสุดท้าย เอมก็จับมือแฟนผมไว้แล้วมองหน้าเธอ แต่มันก็คงได้แค่นั้น เอมเหมือนโดนมนต์สะกดเมื่อมองตาขวัญ มือที่จับมือแฟนผมค่อย ๆ คลายตัวออกแล้วทิ้งดิ่งลงพร้อมกับกระดุมเม็ดสุดท้ายที่ถูกปลดออก ขวัญจับเสื้อเปลื้องออกช้า ๆ ภายในยังพบกับเสื้อกล้ามพอดีตัวอย่างที่พวกทอมใส่กัน แต่เท่านี้ก็ทำให้ผมตื่นเต้นมากแล้ว ผิวพรรณของน้องสาวผมงดงามมาก หัวไหล่เธอเนียนขาวผุดผ่อง หน้าอกเธอใหญ่กว่าที่ผมเคยเห็นเธอใส่ชุดนักศึกษาหรือเวลาอยู่บ้าน เธอคงใช้สเตย์รัดอกไม่ให้ดูใหญ่นั่นเอง ผมมองดูจนเผลอกลืนน้ำลายกับเรือนร่างของน้องสาวตัวเองอย่างไม่ตั้งใจ เต้าอวบภายใต้เสื้อกล้ามคงมีขนาดไม่ต่างจากของแฟนผมเท่าไหร่ หน้าท้องแบนราบไม่มีร่องรอยของไขมันให้เห็นแม้แต่น้อย กางเกงชั้นในเป็นผ้าสีขาวแต่ที่ทำให้ผมต้องหายใจยาวก็ตรงเนินของเธอนี่แหละ จากภาพที่ผมมองจากด้านข้างของเธอมันนูนออกมาเป็นหลังเต่าเลยทีเดียว เรียวขาของเธอก็ช่างขาวเนียนไร้ซึ่งที่ติ "หน้าอกใหญ่เหมือนกันนะเรา" "พี่ขวัญอย่าพูดสิ เอมไม่ชอบเลย" "ไหนขอพี่ดูหน่อยซิ" ขวัญไม่พูดเปล่า เธอจับชายเสื้อตัวน้อยยกขึ้นโดยที่เอมไม่ทันที่จะเอ่ยปากใด ๆ เพียงชายเสื้อพ้นหน้าอก เต้าอวบก็ดีดผึงเผยให้เห็นความนวลเนียน หัวนมเธอออกสีน้ำตาลอ่อนคล้ำกว่าของแฟนผมเล็กน้อย แต่ทรงสวยกลมเป็นลูกไม่ต่างกัน แขนทั้ง 2 ข้างที่ต้องยกขึ้นเพื่อให้เสื้อกล้ามผ่านออกไปทางหัวยิ่งทำให้เต้าอวบเธอชูเด่น จะให้เทียบกันแล้วผมตอบไม่ได้จริง ๆ ว่าหน้าอกของผู้หญิง 2 คนบนเตียงของผมนี้ของใครสวยกว่ากัน เมื่อท่อนบนของน้องสาวผมเปลือยเปล่าแล้วขวัญก็ค่อย ๆ โน้มตัวเข้าหาเอมให้เธอนอนหงาย แฟนผมประทับจูบลงบนริมฝีปากน้องเอมเบา ๆ แล้วพรมจูบลงมายังซอกคอผ่านเนินอกอวบกระทั่งถึงปลายยอด ขวัญแลบลิ้นออกเลียหัวนมเอมช้า ๆ "ซี๊ดดดด.... พี่ขวัญดูดนมให้เอมหน่อย... ซี๊ดดดส์" น้องเอมแอ่นอกรับเรียวลิ้นพร้อมเอ่ยขอ นี่กระมัง ที่ทำให้หัวนมเธอคล้ำกว่าของแฟนผม พอขวัญได้ยินก็จัดให้ตามที่น้องเอมต้องการ เธอประกบปากเข้ากับเต้าอวบแล้วดูดพลางดึงปลายยอดจนเต่งเป็นเม็ดชูชัน "ซี๊ดดดส์... พี่ขวัญเก่งจังเลย..." ขวัญทั้งดูดทั้งเลียประเคนความเสียวให้น้องเอมจนเธอแอ่นอกบิดไปมา เปลือกตาเธอปิดลงแต่ปากยังพร่ำครางด้วยความซาบซ่าน ขวัญใช้มือซ้ายลูบผ่านสีข้างลงมายังขอบชั้นในสีขาว เธอเกี่ยวมันด้วยนิ้วโป้งแล้วกดลงเบา ๆ ความเสียวทำให้น้องเอมไม่ปฏิเสธ แต่กลับยกบั้นท้ายขึ้นปล่อยให้ขวัญดึงมันลงไป ภาพของหญิงสาว 2 คนปรนเปรอสวาทให้กันและกัน ซึ่งทั้งคู่กำลังจะเปลือยเปล่าทำเอาควยผมแข็งแทบปริ นี่น้องสาวทอมบอยของผมกำลังจะเผยพูหีให้ผมเห็นในไม่ช้า แล้วความคิดของผมก็สะดุดลงเมื่อชั้นในสีขาวที่เพิ่งถอดออกถูกเหวี่ยงมาหล่นยังตักของผม มืออันสั่นเทาที่ค่อย ๆ จับมันขึ้นมาดู ผมมองไปยังทั้ง 2 สาวอีกครั้ง ซึ่งทั้งคู่ก็ยังคงทำเหมือนไม่มีผมอยู่ในห้อง หางตาผมชำเรืองมามองยังชั้นในในมืออีกครั้ง ไม่รู้ด้วยอะไรดลใจทำให้ผมค่อย ๆ เลื่อนมันเข้าหาใบหน้าตัวเอง ตาผมค่อย ๆ หลับลงพร้อมกับสูดดมชั้นในของน้องสาวตัวเองพร้อมเคล้าคลึงมันไปทั่วไปหน้าอย่างคนหื่นกาม นี่ผมคงบ้าไปแล้ว แต่ผมก็ไม่ปฏิเสธว่ามันยิ่งทำให้ผมเงี่ยนมากขึ้น ผมใช้อีกมือที่เหลือหยิบเอาผ้าขนหนูที่ปิดบังแก่นกายตัวเองออก เปลือกตาที่ปิดลงค่อย ๆ เปิดขึ้นอีกครั้ง ผมมองไปยังเตียงข้างหน้าพร้อมใช้ชั้นในของน้องสาวห่อเข้ากับลำควยแล้วชักมันเบา ๆ "ซู๊ดดดดส์..." ผมครางในลำคอตัวเองด้วยความเสียว ผมไม่เคยชักว่าวแล้วรู้สึกเสียวควยขนาดนี้มาก่อน เสียงของผมคงได้ยินไปถึงหูของขวัญที่กำลังประกบปากดูดเลียหัวนมน้องสาวผมอยู่ เธอเอียงหน้าดูผมเล็กน้อยทั้ง ๆ ที่เรียวลิ้นยังคงตวัดไปมากับยอดเม็ดมณี สายตาที่ดูเจ้าเล่ห์อย่างบอกไม่ถูกกับรอยยิ้มที่มุมปากเล็กน้อยทำเอาผมขนลุก เธอละปากจากเต้าอวบแล้วพรมจูบเลื่อนขึ้นไปยังลำคอขาวแล้วจบลงที่ใบหูของน้องสาวผม ขวัญกระซิบอะไรซักอย่างที่เบามาก ๆ แม้ในห้องจะเงียบแต่ผมก็ได้ยินเพียงแค่ว่า เย็ดพี่ เย็ดพี่ อะไรซักอย่างเท่านั้น "พี่ขวัญ!!!..." เอมเบิกตาโพลงพร้อมอุทาน "นะ... แล้วพี่จะให้เอมทำ" "แต่... พี่โอมเค้าเป็น..." "พี่ชาย... ใช่ พี่รู้ แถมเค้ากำลังจะแต่งงานกับพี่ด้วย ถ้าน้องเอมไม่ทำ พี่โอมเค้าจะให้น้องเอมทำกับพี่รึป่าวล่ะ" คำพูดของขวัญทำเอาน้องเอมนิ่งไป แต่ขวัญไม่รอที่จะฟัง เธอลงมาจากเตียงแล้วตรงมายังผม ขวัญแทรกตัวคุกเข้าลงตรงหน้า พลางจับมือที่กำลังกำชั้นในเข้ากับลำควยออก แล้วก้มลงแลบลิ้นเลียดุ้นเอ็นที่กำลังตั้งเด่จากโคนขึ้นมาถึงปลาย "ซี๊ดดดส์..." ผมอดครางออกมาไม่ได้ ผมที่กำลังจะหลับพริ้มด้วยความเสียวมองเห็นภาพเบลอจนต้องเกร็งเปลือกตาขึ้นมอง เอมลงมาจากเตียงค่อย ๆ คลานมายังโซฟาที่ผมนั่งอยู่ช้า ๆ "มาสิเอม..." ขวัญหันไปพูดพร้อม ๆ กับจับประคองแขนให้น้องสาวผมลุกขึ้นนั่งด้วยเข่าภายในหว่างขาของผม นี่มันอะไรกัน นี่ขวัญกำลังจะ กว่าที่ผมจะคิดได้ ขวัญก็เริ่มจับโน้มหัวของเอมให้เข้าหาลำควยของผม ดูเธอขืน ๆ แต่ยังโน้มไปตามแรง ตาเธอมองตาขวัญเหมือนถามว่า จริง ๆ เหรอ พี่ขวัญจะให้เอมทำมันจริงเหรอ และแล้วใบหน้าของน้องสาวผมก็ใกล้เข้ามายังดุ้นเนื้อของผมไม่ถึงคืบ สัมผัสของลมหายใจอุ่น ๆ พ่นกระทบจนรู้สึกได้ น้องเอมเงยหน้าขึ้นมองตาผม นี่มัน ผมแทบจะหยุดหายใจ แล้วก็เหมือนโลกทั้งใบแตกเป็นเสี่ยง ๆ น้องสาวผมอ้าปากแล้วครอบมันลงกับลำควยของผมทั้ง ๆ ที่ตายังจ้องมองผมอยู่ "ซู๊ดดดดดดดดดดดส์" ความอุ่นและเรียวลิ้นแตะเข้ากับดุ้นเนื้อ ทำเอาเปลือกตาผมปิดลงบีบเข้าหากันแน่น ตัวผมเกร็งไปหมด นี่น้องสาวของผมกำลังอมควยผมอยู่ มันเป็นเรื่องที่ไม่มีทางจะเป็นจริง แต่นี่ "ซี๊ดดดดดส์..." ลิ้นของน้องเอมเริ่มตวัดไปมากับหัวควยของผม มือที่เกือบจะไร้เรี่ยวแรงอดไม่ได้ที่จะยกขึ้นมาประคองจับหัวน้องสาวตัวเอง ความเสียวแผ่ซ่านไปทั่วทั้งตัว นี่มันเกิดไรขึ้นกับตัวผมนะ ผมไม่เคยถูกดูดควยแล้วเสียวมากมายถึงขนาดนี้ ทั้ง ๆ ที่ลีลาก็สู้ขวัญไม่ได้ หรือว่ามันเป็นเพราะคนที่กำลังดูดควยผมอยู่เป็นน้องสาวแท้ ๆ ที่คลานตามกันมา แล้วผมก็ต้องหยุดความคิดเมื่อมีอีกเรียวลิ้นหนึ่งเลียเข้ากับพวงไข่ของผม "อู้วววว์... ซี๊ดดดส์" อะไรมันจะมีความสุขขนาดนี้อีก ผมเปิดตาขึ้นมอง น้องสาวซึ่งกำลังก้มหน้าโมกลำควยผม กับขวัญที่กำลังเลียไล้พวงไข่ ความเสียวซ่านจนน้ำควยที่เก็บมาเป็นอาทิตย์แทบจะทะลัก ดุ้นเนื้อผมเริ่มกระตุก ขวัญคงรู้สึกได้ถึงพวงสวรรค์ที่เคลื่อนตัว เธอค่อย ๆ จูบไซร้ขึ้นมาหาผมแล้วกระซิบเบา ๆ "ห้ามน้ำแตกเป็นอันขาด" พระเจ้า!!! นี่มันอะไรกัน พูดจบขวัญก็ลุกขึ้นไปที่เตียงปล่อยให้น้องเอมที่รู้สึกว่าจะเริ่มคุ้นชินดูดลำควยผมอย่างเมามันตามลำพัง และแล้วผมก็รู้ว่าของในถุงนั่นคืออะไร ที่แท้มันก็คือของเทียมนั่นเอง มันมียางยืดเป็นวงเหมือนเข็มขัดกับสาย 2 – 3 เส้นเหมือนใส่ประคองบั้นท้ายเพื่อให้ทอมบอยได้เป็นชายอย่างที่ใจต้องการ เธอเอามันวางข้าง ๆ หมอน "เอม..." ขวัญเรียกเสียงแผ่วเบา น้องสาวผมเงยหน้ามองพี่ชายทั้ง ๆ ที่ควยยังคาปาก ภาพที่เห็นยิ่งทำให้น้ำผมอยากจะแตกออกมาให้ได้ เธอค่อย ๆ ยืดตัวขึ้นพร้อมกับเรียวปากที่ค่อย ๆ ถอนออกจากลำควย และแล้วเธอก็เดินไปหาขวัญ ผมยอมรับอย่างลูกผู้ชายว่าเสียดาย "เอมจ๊ะ... เลียให้พี่หน่อยสิ" ขวัญพูดพลางชันเข่าซ้าย น้องเอมขึ้นเตียงซุกหน้าเข้ากับเนินเนื้ออย่างว่าง่าย "ซี๊ดดดส์... อู้ววว์" แฟนผมครางแอ่นเนินหีให้น้องเอมเลียพร้อมกับ 2 มือที่จิกเข้ากับผู้ปูที่นอน "ซี๊ดดดส์.. เอมเก่งจังเลย... พี่ขวัญเสียว" ขวัญทั้งพูดทั้งแอ่นโคก พร้อมกับท่อนล่างที่บิดไปมา "น้องเอมจ๋า... น้องเอมอยากจะเย็ดพี่ขวัญรึยัง... ซี๊ดดดดส์... พี่ขวัญอยากโดนน้องเอมเย็ดแล้วนะ... ซี๊ดดส์" เอมไม่ตอบแต่ยังคงดูดเลียความหอมหวานจากเนินเนื้อของแฟนผม "ซี๊ดดดส์... เอมจ๋า พี่ขวัญไม่ไหวแล้ว..." ขวัญพูดพร้อมกับยันตัวขึ้นนั่งแล้วช้อนตัวน้องเอมขึ้น ขวัญหยิบของเทียมให้เอม แล้วโน้มตัวเข้ากระซิบข้างหูเอมอีกครั้ง ถึงแม้เสียงจะเบาแต่ครั้งนี้เหมือนขวัญจะตั้งใจให้ผมได้ยิน "พี่ขวัญจะให้น้องเอมเย็ดพี่นะ แต่ถ้าพี่โอมเค้าจะเย็ดน้องเอม น้องเอมห้ามปฏิเสธ" สิ่งที่ผมได้ยินทำเอาผมแทบบ้า ขวัญคิดอะไรอยู่ ผมเนี่ยนะจะเย็ดน้องสาวตัวเอง "ถ้าไม่ วันนี้เราก็พอแค่นี้... แต่พี่อยากให้น้องเอมเย็ดพี่ซักครั้ง" น้องเอมหันมามองผมแล้วหันกลับไปหาขวัญ เธอพยักหน้าเบา ๆ ก่อนที่จะใส่เจ้าของเทียมพร้อมที่จะเย็ดแฟนผม นี่ผมจะต้องให้น้องสาวเอาของเทียมแหย่เข้าไปในรูหีแฟนผมเนี่ยนะ แต่ภาพเบื้องหน้าทำเอาผมงงอีกครั้ง ขวัญจับหมอนเหวี่ยงไปด้านซ้ายแล้วนอนหันปลายเท้ามาทางผม แล้วใช้หมอนอีกใบรองเข้ากับบั้นท้ายตัวเองให้เนินโหนกแอ่นนูนขึ้น น้องเอมไม่รอช้าแทรกตัวเข้าหว่างขาขวัญเพื่อเตรียมยัดเยียดของเทียมให้แฟนผม "ซี๊ดดดดส์... เอมจ๋า... ของเอมมันเข้าไปแล้ว ซี๊ดดดส์..." เอมจับเข่าทั้ง 2 ข้างของขวัญแบะออกพร้อมกับเริ่มกระเด้าเอวราวกับว่าตัวเองเป็นผู้ชาย "อู้ววววว์... เอมจ๋า... เอม... เอมจูบปากพี่ขวัญหน่อย" ขวัญโน้มตัวน้องเอมลงไปประกบจูบเสียงดังจ๊วบจ๊าบ แต่ทว่าสิ่งที่ผมต้องกลืนน้ำลายคือภาพเบื้องหน้า แก้มก้นของเอมกลมสวยมาก ความขาวนวลไม่ต่างจากก้นเด็ก ๆ พูหีที่ฉ่ำเยิ้มขมิบเป็นจังหวะเวลาซอยเอวแทงควยเทียมเข้ารูหีขวัญ สิ่งนี้กระมังที่แฟนผมอยากให้ผมเห็น ยิ่งเธอเอาหมอนรองด้วยยิ่งทำให้ผมเห็นพูหีน้องเอมอย่างถนัดถนี่ คำพูดเมื่อครู่ของขวัญแทรกผ่านเข้ามาดั่งสายฟ้าแลบ ถ้าผมจะเย็ดน้องเอม น้องเอมห้ามปฏิเสธ ผมเริ่มหายใจยาวกับความคิดอุบาทว์ พูเนื้อน้องเอมสวยมากปากถ้ำยังคงปิดสนิท เห็นเพียงความมันเลื่อมจากน้ำเมือกที่ขับออกมา แค่น้องสาวดูดควยผม ผมยังแทบน้ำแตกคาปาก นี่ถ้าได้จับลำควยให้มันแทรกเข้าไปในรูหีน้องสาวแท้ ๆ มันจะมีความรู้สึกยังไง ผมคิดพลางเกร็งมือแน่น นี่ผมกำลังบ้าไปแล้ว แล้วจู่ ๆ ร่างผมมันก็ลุกขึ้นเอง ไม่ ผมไม่ได้ต้องการอย่างนั้น มันคงเป็นอำนาจฝ่ายต่ำที่อยู่ในจิตใจด้านมืด ตอนนี้ผมหูอื้อตาลายไปหมด รู้เพียงอย่างเดียวว่าอยากลองเอาควยยัดเข้าไปในโพรงหีน้องสาวซักครั้ง เพียงเมื่อผมวางเข่าลงบนที่นอนจนมันยวบลง เอมก็หยุดกระเด้าเอวทันที "น้องเอม..." เหมือนว่าเอมจะลุกหนีเมื่อรู้ว่าผมขึ้นเตียงมาจริง ๆ ขวัญจึงเรียกเธอไว้ "น้องเอมอย่าหยุดสิ พี่กำลังเสียวเลย" น้องเอมจึงเริ่มกระเด้าเอวอันคอดกิ่วของเธออีกครั้ง ผมค่อย ๆ ยื่นมือซ้ายไปแตะแก้มก้นขาวเนียนของน้องสาวเบา ๆ อย่างประหม่า เพียงมือผมสัมผัสถูกเธอถึงกับสะดุ้ง มันยิ่งทำให้ผมตื่นเต้น ผมไม่รอช้าเพราะกลัวจะทุกอย่างจะสูญสลายไปถ้าเอมเกิดเปลี่ยนใจ ลำควยที่แข็งชี้เด่ถูกประคองด้วยมือขวาจนปลายควยแตะเข้ากับรอยแยกของพูหี หัวใจผมเต้นแรงราวกับว่ามันจะทะลักออกมาจากอก มันเหมือนมีไฟช็อตไปทั้งร่าง ผมหายใจยาวแล้วค่อย ๆ แอ่นสะโพกส่งลำควยผ่านเข้าไปในรอยแยกนั้นพร้อม ๆ กับมือซ้ายที่รั้งสะโพกน้องสาวเข้าหาตัว "ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดส์..." มันไม่รู้จะใช้คำบรรยายใด ๆ ได้อีก ผมก้มมองหัวควยที่ผลุบหายเข้าไปในรูหีน้องสาวทีละน้อยแล้วลำเนื้อก็แทรกตัวผ่านเข้าไปในร่องที่แสบจะคับแน่นช้า ๆ มันทั้งลื่นทั้งบีบ ตอนนี้ 2 มือผมประคองสะโพกอันกลมกลึงของน้องสาวไว้แล้วค่อย ๆ แอ่นส่งท่อนเนื้อให้เข้าไปในรูหีให้ลึกที่สุด "อ้า..." ผมครางอย่างเป็นสุขที่สุด มันทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น เพราะนี่ผมกำลังยัดเยียดควยให้ลงลึกไปในรูหีน้องสาวแท้ ๆ ของตัวเอง "ซี๊ดดดส์..." ในเสียงครางของผมนั้นกลับมีเสียงครางอีกเสียงแทรกออกมาประสานกันพร้อมกับโพรงหีที่บีบรัดลำควยผมแน่น "โอ้ววว์" ผมเผลอส่งเสียงออกไปกับภายในที่โอบรัดลำควย มันทั้งดูดทั้งบีบ ผมถึงกับแขม่วท้องด้วยความเสียว น้ำควยมันจะแตกออกมาเสียให้ได้ทั้ง ๆ ที่ผมยังไม่ได้กระเด้าเย็ดแม้แต่น้อย ผมสูดลมหายใจลึกเงยหน้าเม้มริมฝีปากแน่นพร้อมผ่อนลมหายใจยาวออกทางปาก ยังไงผมก็จะไม่ยอมให้มันจบลงง่าย ๆ อย่างนี้แน่ ผมจับสะโพกผายของน้องสาวให้กระชับอีกครั้งแล้วค่อย ๆ ถอยเอวดึงเอาลำควยออกจากรูหีช้า ๆ ก่อนจะดันมันกลับเข้าไปเบา ๆ ทุกอิริยาบถที่กระเด้าเย็ดทำโดยกำหนดลมหายใจให้เป็นปกติ แต่ภาพที่ผมก้มมองนั้นมันกลับทำให้สติผมเตลิด ดุ้นเนื้อของพี่ชายที่แทรกเข้าออกร่องเสียวของน้องสาวตัวเอง ลำควยมันเลื่อมกับปากรูที่ยู้เข้าออกตามควยที่แทรกตัวเย็ดรูหีอยู่ เพียงกระเด้าน้องเอมไม่นาน ผมก็เริ่มสักเกตุได้ว่าเธอหยุดที่จะทำกับขวัญแล้ว และด้วยสิ่งใดดลใจก็ไม่รู้จู่ ๆ ผมก็ก้มตัวใช้มือทั้ง 2 ข้างสอดเข้าใต้รักแร้แล้วช้อนตัวน้องเอมให้ยกขึ้น ซึ่งเอมก็ทำตามอย่างว่าง่าย บัดนี้ผมกำลังโอบกอดน้องสาวตัวเองพร้อมควยที่ยัดอยู่ในโพรงหีของเธอด้านหลัง นี่มันอะไรกันผมกำลังเย็ดน้องสาวตัวเองต่อหน้าแฟนที่กำลังจะแต่งงานกันในอีกไม่กี่วัน แต่นั่นไม่ใช่สิ่งที่ผมกังวลอีกแล้ว ผมใช้มือขวาเบี่ยงหน้าน้องเอมหันมาหาผม โดยไม่รอหรือถามสิ่งใด ผมเอียงหน้าประกบปากน้องสาวตัวเองพร้อมมือซ้ายที่เคล้นคลึงเต้าอวบของเธอกับท่อนควยที่ยังคงกระเด้าไม่หยุด ริมฝากปากของเอมนุ่มมากเธอหลับตาพริ้มอย่างมีความสุข ผมค่อย ๆ แทรกลิ้นเข้าไปในปากเธอและโดยพลันเรา 2 พี่น้องก็แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม "อื่ม... อื่อออ..." เสียงครางในลำคอของเธอกับอาการจูบที่เร่าร้อน ความหอมจากกายของเธอ ความนุ่มแน่นของเต้าปทุมถัน ความบีบรัดทุกครั้งที่ลำควยผ่านเข้าออก "ไม่ไหว... พี่ไม่ไหวแล้ว... เอม..." ผมถอนปากออก 2 มือบีบเคล้นเต้านมเธอราวกับว่าให้มันแหลกคามือ เอวผมกระเด้าซอยอย่างไม่คิดชีวิต ในใจผมไม่สนอีกแล้ว คิดเพียงอย่างเดียวผมจะน้ำแตกให้น้ำเงี่ยนที่สะสมมาฉีดใส่รูหีน้องผม "โอ้ว... โอ้... โอ้ว..." น้องเอมครางตามแรงกระเด้าเย็ดของพี่ชาย มือทั้ง 2 จับผมที่บีบเต้าอวบเธอแน่น "เอม... พี่" "พี่โอม... อู้ววววววว์" น้องเอมผวาร้องครางกับเล็บที่จิกเข้ากับหลังมือผม มันมาพร้อมกับน้ำ