ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้เมียลองกับเพื่อน [copy]

เริ่มโดย garun, พฤศจิกายน 02, 2013, 12:04:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

garun

วันหยุดชวนเมียไปพักที่หาดเจ้าเห็นมันสงบดีเลยแกล้งคุยกับเมียว่าน่าชวนเพื่อนมาเที่ยวด้วยสักคนจะได้สนุกกันเมียถามว่าจะสนุกกันแบบไหน ผมเลยบอกไปว่าจะให้เมียนอนกับเพื่อนคืนนึง เมียถามว่าจริงหรือ ไม่กลัวว่าเพื่อนจะเอาเธอหรือ ผมบอกว่าเอาเลย เธอบอกว่าบ้าแล้ว
     แล้วเมียผมก็เข้าไปเปลี่ยนชุดว่ายน้ำเตรียมเล่นน้ำในสระ ผมเลยโทรหาเพื่อนแล้วชวนมาเที่ยวที่นี่ เพื่อนตกลง แล้วผมก็ลงไปเล่นน้ำกับเมีย รอเวลาเพื่อนมาถึงค่อยไปหาอะไรกิน ขึ้นจากน้ำแล้วก็ไปอาบน้ำกับเมีย เสร็จแล้วเมียชวนไปเดินชายหาด แล้วไปกินข้าวหน้าที่พักจนมืดสักพักเพื่อนบอกมาถึงแล้วผมบอกว่าให้เดินเข้ามาเลยผมนั่งอยู่หน้าที่พักติดทะเลข้างสระ เพื่อนเดินมาถึงเมียทำหน้าสงสัย ผมถามมีที่พักหรือยัง เพื่อนบอกว่ายังเลยผมบอกว่านอนที่นี่ไหมน่าจะยังมีห้องว่าง ผมเรียกเด็กมาถามเด็กบอกว่ามีแต่อยู่ด้านนอกเหลือห้องเดียว ผมเลยบอกว่าพี่เปิดอีกห้อง เราสามคนนั่งกินข้าวกินเบียร์หมดไปหลายขวดแล้วแยกย้ายกันไปเข้าห้องพักผมกับเมียเข้าห้องสักพักเมียเข้าไปอาบน้ำผมนอนดูทีวีแล้วเข้าไปอาบน้ำพร้อมกับเมียรู้สึกว่าเมียจะอาบน้ำนานมากเหมือนจะรอผมเข้าไปอาบด้วยเลยจัดการเมียด้วยท่าแทงข้างหลังให้เมียจับขอบอ่างล้างหน้าตอนเอากันผมกระซิบว่าอยากให้เพื่อนมาทำให้เมียแบบนี้เอาไหมเมียครางบอกว่าถ้าไม่าหวงก็ตามใจ แค่คิดผมก็เสร็จชักออกมาปล่อยข้างนอกเพราะเดี๋ยวเพื่อนเอาเมียผมแล้วมีน้ำผมอยู่จะไม่สนุก หลังจากอาบน้ำเสร็จเมียใส่เสื้อกลล้ามแขน
     สั้นกางเกงขาสั้นไม่ใส่ชั้นใน เตรียมจะนอนผมเลยถามว่าจะอยากไปนอนกับเพื่อนไหมเมียมองหน้าแล้วถามว่าให้ไปจริงหรือแล้วอย่ามาเสียดายที่ต้องนอนคนเดียวนะแล้วเมียผมก็เดินไปหาเพื่อนที่ห้องพัก แล้วโทรมาบอกว่าอยู่กับเพื่อนแล้วเพื่อนกำลังอาบน้ำ แล้ววางสายไป
     หลังจากที่เมียวางสายไป ประมาณ10นาทีผมโทรไปหาเมียอีกครั้งแต่เมียไม่รับสายเลยโทรเข้าเบอร์ห้องก็ยังไม่มีคนรับสายเลยเดินไปหาเมียที่ห้องเพื่อนประตูห้องล๊อคไฟห้องเปิดอยู่เดินไปข้างๆห้องน้ำได้ยินเสียงคนอาบน้ำแล้วคุยกันเลยแอบฟังเสียงเพื่อนคุยกับเมียบอกเมียผมหุ่นดีจังอีกฉาผมที่มีเมียสวยหุ่นดีแบบนี้ เมียผมบอกก็อยู่นี่แล้วงัยจะอิจฉาทำไมแล้วเสียงก็เงียบไปประตูห้องน้ำเปิดไฟห้องน้ำปิดแสดงว่าอาบน้ำเสร็จแล้ว สักครู่ไฟในห้องก็ดับผมเลยเดินกลับไปที่ห้องตัวเอง คิดว่าตอนนี้เพื่อนกับเมียคงจะมีอะไรกันหรือยังเพื่อนจะเล่นเมียผมท่าไหนบ้างเมียจะดูดควยให้เพื่อนหรือเปล่า อยากจะไปแอบดูแต่คนจะสงสัยเลยต้องจินตนาการเอาเอง จนต้องจัดเองไปหนึ่งทีแต่ยิ่งคิดยิ่งแข็งจนต้องจัดไปอีกสองจนมันสงบเผลอหลับไปมาตื่นอีกทีตอนตี5เมียยังไม่กลับมาเลยโทรไปตามเพราะว่าถ้ากลับตอนสายๆเดี๋ยวคนจะสังเกตเมียรับสายบอกOK ผมรอประมาณครึ่งชั่วโมงเมียมาเคาะห้องผมไปเปิดประตูเมียเดินเข้ามาถึงก็นอนทันทีผมเลยไม่ได้ถามอะไรปล่อยให้เมียนอนพัก พอเมียตื่นก็ชวนกันไปกินอาหารเช้าพร้อมกับเพื่อน ผมไม่ได้พูดเรื่องเมื่อคืนคิดว่าทุกคนคงเข้าใจกันดี เมียชวนผมไปเล่นน้ำในสระผมบอกว่าอยากนั่งดูเมียมากกว่าเมียเลยชวนเพื่อนแทนเพื่อนบอกว่าไม่มีชุดว่ายน้ำเมียผมบอกว่าเอาของผมก็ได้เพราะขนาดเท่ากัน เอะงัยยังขนาดเท่ากัน ผมสงสัยหรือเมียจะบอกว่าของเพื่อนเท่ากันกับของผม ผมบอกว่าไปเล่นเป็นเพื่อนเมียผมหน่อย ผมนั่งดูเมียกับเพื่อนเล่นน้ำกันอย่างสนุกมีการถูกเนื้อตัวกันตลอดบางทีเมียผมก็เอานมไปโดนหลังโดนแขนบ้างแต่ผมก็เฉยๆเพราะเมื่อคืนก็เห็นของเมียผมหมดแล้ว ยิ่งดูเมียเล่นน้ำกับเพื่อนทำให้คิดถึงเรื่องเมื่อคืน เมียเล่นน้ำกับเพื่อนเสร็จจะไปอาบน้ำที่ห้องเตรียมตัวกลับเพื่อนจะเดินกลับห้องผมบอกว่าอาบที่ห้องก็ได้เมียเลยพาเพื่อนไปอาบน้ำที่ห้อง ผมกระซิบเมียบอกว่าไม่ต้องล็อกห้อง เมียผมยิ้ม ผมนั่งรอเวลาสักพักเดินไปที่ห้องค่อยๆเปิดประตูเข้าไปเห็นประตูห้องน้ำปิดอยู่ได้ยินเสียงเมียครางเสียงเพื่อนร้องบอกว่าของเมียผมว่าดีจริงสุดยอดอยากเอานานๆเมียบอกว่าเร็วหน่อยจะถึงแล้ว เพื่อนบอกว่าเมื่อคืนยังไม่ถึงใจเลยเมื่อเช้าก็ครั้งเดียว นี่ก็มารีบอีกแล้วเมื่อไหร่จะได้เอากับเมียผมอีกเมียบอกว่าแล้วจะไปให้เอานะตอนนี้เร็วหน่อยจะถึงแล้วเพื่อนกระแทกเสียงดังตั๊บๆๆๆติดต่อกันหลายนาทีจนเมียครางบอกว่าถึงแล้วเพื่อนกระแทกอีกไม่กี่ทีก็ฉีดน้ำใส่ร่องเมียผมจนหมดแล้วสองคนก็รีบอาบน้ำส่วนผมออกไปนั่งรอหน้าห้อง รอจนเมียกับเพื่อนอาบน้ำเสร็จเพื่อนแต่งตัวเสร็จเปิดประตูห้องออกมาเจอผม ถามว่าจะกลับกันกี่โมงผมบอกว่ากลับตอนเที่ยงเพื่อนบอกว่าจะกลับก่อนแล้วกันผมถามว่าบอกเมียผมหรือยังเพื่อนบอกว่าบอกแล้ว เพื่อนเลยกลับก่อน พอเพื่อนไปแล้วผมเลยเข้าไปในห้องช่วยเมียเก็บของ ก็เลยถามเมียว่าเป็นงัยบ้างเมียบอกว่าสมใจไหมที่ให้เมียนอนกับคนอื่นแล้วต้องนอนคนเดี่ยวอดสนุกกับเมียมาเที่ยวทั้งทีกลับให้เมียไปเอากับคนอื่น ผมบอกแล้วสนุกหรือเปล่าเมียบอกว่าตื่นเต้นรู้สึกแปลกๆที่ต้องอยู่กับชายอื่นที่ไม่ใช่ผัวมันเหมือนตอนโดนครั้งแรกน้ำออกเยอะมากตอนโดนเพื่อนดูดนมก็เสียวสุดๆไม่คิดว่าจะต้องให้ใครดูดนมเพื่อนเลียให้จนเสร็จหลายครั้ง เพื่อนเอาเก่งเอาได้ทั้งคืนแต่ละครั้งนานมาก ผมถามว่าแล้วโดนไปกี่ทีเมียบอกว่าเมื่อคืน 4 ตอนเช้า 1แล้วเมื่อกี้ตอนอาบน้ำอีก1ผมเลยถามว่าแล้วดูดให้เพื่อนหรือเปล่าเมียบอกว่าดูดให้เพราะเพื่อนอ้อนจนเมียผมใจอ่อน เมียดูดให้เพื่อนจนเพื่อนปล่อยน้ำใส่ปากเมียผมครั้งแรกน้ำเพื่อนเยอะมากเพื่อนบอกว่าให้กินเมียผมเลยกลืนน้ำเพื่อนแล้วดูดจนของเพื่อนแข็งแล้วเพื่อนถึงเอากับเมียผม บางทีเพื่อนเสร็จจะเอามาให้เมียผมดูดให้ต่อจนมันแข็งแล้วเพื่อนก็เอาต่อเมียบอกว่าเพื่อนทำให้มีอารมย์อยากร่วมตลอดสนุกกันทั้งคืนจนเช้าถึงตอนที่ผมโทรไปตาม ผมถามแล้วของเพื่อนใหญ่หรือเปล่าเมียบอกว่าใหญ่ดีผมเลยถามย้ำว่าแค่ไหนเมียบอกว่าใหญ่กว่าของผมนิดหน่อยแต่ยาวกว่า เอาจนเสียวท้องน้อยเลย ผมบอกว่าให้ไปเอากับเพื่อนอีกจะเอาไหมเมียบอกว่าจริงหรือเปล่า ผมบอกว่าถ้ามีโอกาสจะชวนมาอีก