ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครพอจะรู้ชื่อหนังเรื่องนี้บ้างครับ ??

เริ่มโดย zaraki2007, สิงหาคม 12, 2013, 01:50:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaraki2007

หนังจะเป็นประมาณว่า ตำรวจสองคนตามไล่ล่าคนร้ายที่ใส่ชุดคลุมคล้ายนักบวชอ่ะครับ แล้วนักบวชพวกนี้จะใช้ยาอ่ะไรซักอย่างนึงทำให้โดนยิงไม่เจ็บ โดดลงมาจากที่สูงๆได้อ่ะไรประมานนี้ครับ แล้วตอนจบตัวเอกกับคู่หูอยู่ในอุโมงใต้ดินแล้วน้ำก็ท่วมเข้ามา แล้วก็หนีน้ำเข้าไปในห้องๆนึงแล้วก็กินยาที่ยึดมาได้จากพวกนักบวชทำให้มีแรงมากขึ้นแล้วก็เปิดทางหนีไปได้น่ะครับ ถ้าใครรู้ก็ช่วยบอกทีนะ ขอบคุณครับ