ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปัญหาการสอดใส่ครับ

เริ่มโดย jokeclub9, พฤศจิกายน 09, 2013, 08:22:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

คือผมกับแฟนต่างฝ่ายยังไม่เคยกันทั้งคู่ ผมก็เป็นพวกความต้องการสูงพอตัวดูหนังมาหล่อยเรื่องมาก หลายสไตล์แต่ก็ไม่ใช่คนกับสัตว์ ทีนี้พอมาเจอของจริงกลายเป้นว่าที่ดูมาทั้งหมดนั้นไม่ได้ช่วยอะไรเลย ตอนแรก ผมก็ดูดนม ไซร้คอ เอานิ้วแหย่ๆ โอเคน้ำออกเยอะแล้ว ผมก็เอาดุ้นสอดเข้าไป(ของผมขนาดวัดได้ 55มิล แต่ใส่ ถุง52.5พอดีซะงั้น)กลายเป็นว่ายัดไม่เข้าครับ พยายามอยู่1-2นาที ลองเอามือไปจับดูกลายเป็นว่าน้ำไม่มีแล้วซะงั้นทีนี้ผมก็เริ่มเล้าโลมใหม่ โดยครั่งนี้นั้นไปที่ดูดเลียจิมิ แทนแต่กลับกลายเป็นว่าน้ำไม่ออกซะงั้นแฟนผมก็ดิ้นใหญ่เพราะเสียวแต่ไหงน้ำกลับไม่ออก เป็นเพราะผมเล้าโลมผิดวิธีอะไรยังไงหรือป่าว สรุปก็คืออดครับให้แฟนโม๊กให้จนเสร็จแทน[s:228] [s:228] [s:228]