ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยตัวเอง

เริ่มโดย 2345, มกราคม 17, 2014, 12:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2345

ช่วยตัวเอง ตอนดูหนังAV แตกไม่ถึงนาที เลย  
คนอื่นกี่นาทีกันครับ[s:255]

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Oops::
    ขอผมตอนดูหนังเอ๊กซ์เมื่อก่อนจะสำเร็จความใคร่โดยการนอนทับควยแล้วถูไปกับพื้น  แล้วทำๆหยุดๆเป็นจังหวะตามเนื้อหาของหนังด้วย  ส่วนมากก็หลายนาทีนะครับกว่าน้ำเงี่ยนจะแตก  บางทีก็เกือบชั่วโมงเลย