ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายเก่าผู้ใจดี V2 ลานเบียร์พร้อมที่พักสุดหรู

เริ่มโดย garun, พฤศจิกายน 14, 2013, 11:34:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

garun

ปีที่แล้วช่วงปลายปีผมกับแฟนก็คุยกันว่าจะเที่ยวไหนดี แฟนเลยบอกว่ากลับไปจังหวัดเดิมที่แฟนเคยทำงานมั้ย พอดีนายเก่าชวนมาว่ามีการจัดงานลานเบียร์ใกล็ภูเขา อากาศดี มีดนตรีฟัง ผมฟังแล้สก็สนใจเลย เพราะเมื่อนายเก่าติดต่อมาแบบนี้ต้องมีอะไรเสียวๆให้ได้ลุ้น ผมจึงตอบตกลง แต่ก็ยังหาที่พักไม่ได้ แฟนจึงบอกว่านายหาที่พักให้ อย่างดี และมีบัตรเข้างาน VIP ให้ด้วยผมจึงหมดห่วงเรื่องนี้ ผมได้นัดกับแฟนว่าเราจะแต่งตัวแนวคาวบอยคือเสื้อสก๊อตกางเกงยีนอะไรแบบนี้ แต่แฟนบอกอยากใส่ขาสั้นผมเลยแซวว่าทำไมจะอ่อยนายเก่าหรอ แฟนบอกพี่ก็รู้ทัน ....พอถึงวันที่เราไปเที่ยวกัน อากาศดีลมหนาวพัดเย็นช่วงเช้าเราไปเที่ยวที่อื่นหาที่ไหว้พระกัน เที่ยวน้ำตกแล้วก็หาร้านอาหารวิวสวยๆนั่งดื่นกินกัน ผมสั่งเบียให้แฟน 1 ขวดเพื่อวอร์มแฟนก่อนคืนนี้มีอะไรเสียวๆใหเลุ้นเรานั่งที่ร้านจนถึงบ่ายก็ไปที่พักที่นายได้จองไว้ให้ โอ้ววววที่พักดีมากภายให้ห้องเหมาะกับการมีเซ็กมาก เตียงใหญ่นุ่มมาก มีโซฟาแบบวงกลมในห้องน้ำมีอ่างอาบน้ำด้วย เราสองคนชอบมาก แฟนผมรู้งานเดินไปเปิดน้ำอุ่นใส่อ่างเราเก็บข้าวของนั่งๆนอนๆรอน้ำเต็มอ่าง แล้วแฟนก็แก้ผ้าอาบน้ำผมคิดว่าแฟนคงมึนๆเพราะเบียร์ที่สั่งมาตอนกินข้าวแฟนดื่นคนเดียวผมจึงแก้ผ้าเดินตามแฟนที่นอนแช่น้ำในอ่างอย่างสบายใจ พอผมลงไปแช่ในอ่างต่างคนต่างรู้ใจเริ่มฟัดกันเลย กอด จูบ ลูบล้วง จนแฟนเงี่ยนเต็มที่ผมจับแฟนนั่งที่ขอบอ่างเลียหีอย่างเมามัน น้ำแฟนเยิ้มออกมาสงสัยคงเงี่ยนมากผมเลียจนร้องลั่นห้องจนแฟนบอกทนไม่ไหว ผมจึงเอาควยให้แฟนอมบ้างโอ้โหไม่รู้ไปเงี่ยนมาจากไหน แฟนดูดอย่างเมามันดูดแรงมาก จนผมต้องครางออกมาผมเสียวจะทนไม่ไหวแตกใส่ปากแฟนไป 1 น้ำเราอาบน้ำจนเสร็จก็ออกมานอนเล่นกันที่เตียงผมนั่งดูทีวีที่โซฟาหันไปแฟนกำลังเกี่ยวเบ็ด สงสัยยังค้างจากเมื่อตะกี้อ่อลืมบอกไปว่าผนังด้านประตูหน้าห้องเป็นกระจกที่มองด้านนอกเข้ามาจะไม่เห็นแต่ข้างในออกไปเห็น ผมจึงนึกสนุกเดินไปเปิดม่าน แฟนก็ไม่ได้ว่าอะไรกลับดูมีอารมณ์มากขึ้น ด้านนอกเป็นถนนภานในรีสอร์ท มีคนเดิน มีรถผ่านข้ามถนนไปเป็นสระน้ำ มีคนเล่นพอสมควร ยิ่งสร้างความตื่นเต้นให้กับพวกเรามากผมเข้าไปเลียหีให้แฟน ตอนนี้น้ำหีเยิ้มมาก แฟนที่กำลังเงี่ยนและมึนๆเบียร์มาเธอปลดปล่อยอารมณ์สุดๆ ร้อง ดิ้น เอามือกดหัวผมจนในที่สุดผมเลียจนเธอเสร็จหลังจากให้แฟนนอนพักผมก็เข้าไปฟัดเธอปลุกอารมณ์เธอจนเงี่ยนมาอีกผมบอกแฟนว่าดูข้างนอกห้องสี คนเยอะเลย เย็ดโชว์พวกเขาหน่อย เท่านั้นแหละแฟนขึ้นขย่มตอเลย เธอขย่มแรงและร้องดังมาก เราเปลี่ยนที่ไปที่โซฟา โหยมันพอดีท่าขอบเตียงเลย เย็ดได้ที่มาก ผมกระแทกจนแฟนร้องเสียงหลง ผมเลยให้แฟนคิดว่าคืนนี้แฟนโดนนายมอมเบียร์มาแล้วนายมาส่งห้อง แล้วโดนนายเย็ด แฟนผมก็เล่นด้วยทั้งเรียกชื่อ ทั้งร้อง ซี้ดซ้าด ด้วยความมัน จนแฟนจะแตกเรียกชื่อนายว่าผัวจ๋านู๋จะแตกแล้ว กระแทกแรงๆสิคะ ผมกระแทกแรงมากจะแฟนกระตุก ผมเสร็จตามแฟนไปติดๆ มันมากครับผมถามแฟนว่าถ้าทริปนี้ผมไม่ได้มาด้วยล่ะจะเป็นไง แฟนบอกก็คงโดนนายเย็ดแหละแหมพูดน่าต่อยกสอง เราอาบน้ำนอนพักรอแต่งตัวไปงานตอนเย็น

ยังไงเดี๋ยวมาต่อนะครับ