ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายเก่าผู้ใจดี V2 ลานเบียร์พร้อมที่พักสุดหรู (ต่อ)

เริ่มโดย garun, พฤศจิกายน 20, 2013, 06:48:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

garun

ชุดที่แฟนแต่งไปคือเสื้อลายสก๊อตผูกชา กางเกงยืนขาสั้นแบบว่าพอเซ็กซี่เบาๆ พอได้เวลาเราก็ไปที่งานพี่รอนายมารับเข้างานบรรยากาสงานคืออยู่เชิงเขา ลมเย็นสบาย คนที่มาก็จะแต่งตัวแนวคาวบอยกันพอได้เวลานายออกมารับเข้างาน สายตาที่นายมองแฟนผมดูหยาดเยิ้มแปลกๆ อิอิแต่ผมก็ชอบนะ รอบๆงานมีร้านอาหาร ร้านค้า ซุ้มต่างๆมากมาย นายและเมีย ลูกรวมผมกับแฟน เดินดุงาน ถ่ายรูปกัน นายให้แฟนถ่ายรูปให้ บางครั้งนายก็มาถ่ายกับแฟนมีโอบเอว โอบไหล่บ้าง พอตื่นเต้นกันไป นายพาเราเข้าไปนั่งในงาน โดยสั่งเบียร์มา 1หลอดใหญ่ สั่งอาหารมาเต็มโต๊ะ งานนี้ผมดื่มไป 2 แก้วเพราะต้องขับรถ ส่วนแฟนนั้นดวลกับนายไปหลายแก้ว ผมดูก็รุ้นายมอมแฟนแฟนก็เริ่มมึนๆ ส่วนเมียนายก็มัวแต่เลี้ยงลูก พาลูกเดินดูงานผ่านไปสักพักเพื่อนนายก็มานั่งด้วย หนุ่มใหญ่อายุประมาณ 50 พวกเราัทักทายเพื่อนนายดื่มกินกันอย่างสนุกสนาม เพื่อนนายเองก็มองแฟนผมด้วยสายตาแปลกๆผมคิดในใจว่าถ้าคืนนี้ผมไม่มาด้วย สงสัยแฟนโดนมอม โดนพาไปสวิงแน่เลยเพราะแฟนเมาแล้วเงี่ยนซะด้วยบางครั้งผมก็เดินไปตามซุ้มอาหารโดยให้แฟนอยู่กับนายและเพื่อนของนายแต่ความจริงผมไปแอบยืนดู เห็น 2 คนนั้นพุดคุยกับแฟนผมอย่างสนุกสนานผมเลยไม่รีบกลับไปนั่ง ผมเดินไปรอบๆงานเจอเมียนายพาลุกมาเล่นเครื่องเล่นเมียนายก็ถามว่าสนุกมั้ยอะไรแบบนี้ พอผมกลับมาที่เรานั่ง อ่าวเบียร์หลอดที่ 2มาตั้งแล้ว แหม่กะมอมให้เมาออกกันเลยงานนี้ แฟนผมเมาแล้วล่ะยิ้มตาเยิ้มเชียวผมแอบเอามือลูบขาแฟนเบาๆเป็นการกระตุ้นเบาๆว่าคืนนี้โดนจัดหนักแน่แฟนก็หันมายิ้มให้เหมือนบ่งบอกว่ารู้กัน พอเริ่มดึก แฟนปวดฉี่ผมเลยพาแฟนไปเพราะรุ้ว่ามันเมาแล้วกลัวไปไม่ถึงห้องน้ำจะโดนพวกลากไปล่อซะก่อนระหว่างทางผมถามแฟนว่า นายคุยไรด้วย แฟนยิ้มแล้วบอกว่าก็ถามเรื่องงาน เรื่องทั่วไปผมเลยแซวว่าถ้าผมไม่มาเนี่ย แล้วเมาแบบนี้จะทำไง แฟนตอบได้ใจมากว่าก็คงให้นายไปส่งที่รีสอร์ทแล้วก็คงเย็ดกับนายน่ะสิ !!!

พอเรากลับมาที่โต๊ะลูกนายร้องให้ดังลั่น เมียนายบอกตากน้ำค้าง ตัวร้อนจี๋เลยสรุปนายขอตัวพาลูกไปหาหมอ อ่าว นาย แฟน ผม เซ็งเลย คืนนั้นเราเลยแยกย้านกันผมพาแฟนที่เมามากมาขึ้นรถ ผมจึงนึกอะไรเสียวๆได้ ผมบอกแฟนว่า เงี่ยนป่าวแฟนบอกเงี่ยนมาก ผมเลยให้แฟนปลดกระดุมออก แต่แฟนใจดี ถอดทั้งเสื้อนอก เสื้อในเปลือยท่อนบน โชวนมโตๆ ผมเลยขับรถช้าๆออกจากงาน มีคนเดินอยุ่บ้าง แสงไปสลัวใครเห็นช่างมันแล้ว เงี่ยนมากตอนนั้น ระยะทางจากงานถึงที่พัก 15 กม, คุยเอ้ย แฟนบีบนม ดุดนิ้วร้องซี้ดนายจ๋าๆ ตลอดทาง ติดไฟแดงก็ไม่ยอมหยุด รถจอดข้างๆคงเห็นที่แฟนทำมั่งแหละผมเอามือล้วงหี โอ้วน้ำเยิ้มยืดติดมือมาเลย พอมาถึงที่พักจอดรถเสร็จแฟนเดินนมโตงเตงลงมาเลย เรากลับมาตี 1 ไม่มีคนมีแค่คนเล่นน้ำในสระท 4-5 คนแฟนเอากุญแจไปไขห้องแต่ดันไขผิดลูด กุญแจติดดึงออกไม่ได้ ผมดึงอยุ่นานและเหมือนมีคนเดินมา แฟนเลยเอาเสื้อมาคลุมตัวพอเราเข้าห้องได้แฟนแก้ผ้าขึ้นนอนแผ่บนเตียงเลย คงเพราะเมามากผมเองไปอาบน้ำล้างควยเพราะเดวสักพักคงมีศึกใหญ่ ผลเข้าไปฟัดแฟน ดุดนม ล้วงหีจนแฟนคราง ผมให้ไปอาบน้ำแต่เหนเงียบไปนาน จึงเดินตามไป แหมไปเกี่ยวเบ็ดผมบอกอาบไวๆๆเดี๋ยวจะเย้ดให้หายเงี่ยน พอแฟนออกมา ไม่ต้องอะไรมากเปิดม่านอีกตามเคย เปิดไฟสลัวๆ เท่านั้นแหละครับ แฟนจับควยดุดด้วยความเงี่ยนผมเลยจับเป็นท่า 69 เราดุดเลีบสักพักจนไม่ไหวเลยจับแฟนเย็ดผมบอกแฟนว่า ให้คิดว่าเป็นนายนะ คืนนี้นายคงอยากเย็ดเธอ ถ้าไม่ติดพาลูกเมียมาด้วยแฟนเสียวมาก เรียกชื่อ พูดจาให้ผมเงี่ยน ทั้งนายจ๋าเย็ดนู๋แรงๆหนูอยากโดนนายเย็ดค่ะ ผัวขา นายจ๋า  ทั้งเอามือบีบนม เอานิ้วมาดูดเราเล่นกันหลายท่า ทั้งบนเตียง โซฟา ริมหน้าต่างหน้าห้อง จนแฟนบอกไม่ไหวแล้วผมเลยนีบกระแทก แล้วพอแฟนเสร็จก็เรียกชื่อนายจ๋า เย็ดมันจังเลย หนูแตกแล้วมันหีจังค่ะ ผมจึงเสร็จตามไป คืนนั้น 2 ยกครับตื่นมาเช้าจัดไปอีก 1 ก่อนกลับเดินไปกินอาหารของที่พักอย่าดีเชียวผมถามแฟนเมื่อคืนเป็นไง แฟนบอกมีความสุข มันหีสุดๆ ... ขอบคุรนายเก่าแฟนที่ออกค่าใช้จ่ายทั้งหมด และยังช่วยสร้างความสุข ความตื่นเต้นให้เราสองคนปีนี่แว่วๆว่านายจะชวนไปอีก