ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[สอบถาม+ขอความช่วยเหลือ]  เรื่องการส่งผลงานที่อยากให้ท่านช่วยแปล

เริ่มโดย FAEROH, พฤศจิกายน 17, 2013, 08:48:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FAEROH

ครับผม คือพอดีมีเรื่องโปรดอยู่เรื่องนึง ได้ ver. eng มา เป็นภาพสี 8 หน้า  

แบบว่าถูกชะตาฟ้าสั่งกับเรื่องนี้มากครับ     จากที่เข้าใจภาษา eng แปลงูๆปลาๆ   เลยลองใช้ google trans แปล แต่ไม่เป็นผลเนื่องจากศัพท์บางคำตีความหมายกับเนื้อเรื่องได้ลำบากยิ่งนัก กลัวจะทำมั่วไปกว่าเดิม เลยจะขอแรงท่านนักแปล ใน xonly ช่วยกรุณา แปลเรื่องนี้ ให้ได้เชยชม จะได้ไหมขอรับ

------------------------------
เรื่อง :  [Tsuda Nanafushi] - Nangoku Hatsujou Shinrinyoku

* กระทู้สอบถามและขอความช่วยเหลือไม่มีเจตนาจะบังคับท่านผู้แปล  โปรดพิจารณาด้วยนะครับ =w=