ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
E

เสี่ยงมากไหมครับ

เริ่มโดย en541010, ธันวาคม 04, 2013, 09:35:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

en541010

คือ ในวันนี้ผมได้มีเพศสัมพันธ์กับแฟน แล้วเกิดถุงยางแตกขึ้นมาระหว่างสอดใส่ครับ ซึ่งในตอนแรกที่ถุงยางแตกนั้นผมไม่ทราบว่าตอนไหน มารู้ก็ตอนที่นำออกมาเพื่อเปลี่ยนท่าน่ะครับ แต่ผมยังไม่เสร็จ จึงได้หยุดกิจกรรมทันที คือประจำเดือนแฟนผมมาคืนวันเสาร์ที่ 30  พฤศจิกายน ที่ผ่านมาน่ะครับ วันนี้นับเป็นวันแรกที่ประจำเดือนหยุด จึงอยากทราบว่าแบบนี้จะเสี่ยงมากไหมครับ ควรให้กินยาคุมฉุกเฉินไหมครับวานผู้รู้ทีครับ ถ้าสมควรจะได้รีบจัดการครับ ขอบคุณมากครับ [s:254]