ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
P

อยากลักหลับลูกพี่ลูกน้อง มาำำกกกกกกกกกก

เริ่มโดย pravitrs, มกราคม 03, 2014, 12:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pravitrs

ผมมาเรียนมหาลัยที่กรุงเทพ เลยมาพักที่บ้านน้า.....น้าผมแกมีลูกสาวกำลังเรียนอยู่ ม.2 แรกๆผมก็ไม่ได้คิดอะไร >>> แต่เด็กมันตัวเล็กๆ และนมใหญ่มาก ตอนกลางคืนชอบออกมานอนดูทีวีที่ห้องรับแขกกับผม....แล้วก็ชอบนอนหลับหน้าทีวี กางเกงนอนก็ทั้งบางและสั้น ผมเคยลองเอามือล้วงไปในกางเกงของเธอและลูบเนิน ขนของเธอนุ่มมากๆ แต่สุดท้ายก็ต้องห้ามใจ >>> กลัวเหลือเกินว่าซักวันจะทนไม่ได้ .............ถ้าเจอแบบผมเพื่อนๆจะทำยังไงดีครับ ช่วยแนะนะที

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ผมเคยแต่อยากเย็ดกับน้าครับ   แต่ทำได้แค่แอบดูแกอาบน้ำ  แล้วชักว่าวไปด้วย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ประสบการณ์ที่ใกล้เคียงจริงๆมีสองครั้ง คือ ผมเกือบจะลักหลับแม่ตัวเองครับ ตอนแกอายุ 44 กับ 55 เหตุการณ์คล้ายๆกันคือแกไม่สบายแล้วหลับไปตรงที่นอนในห้องนั่งเล่น  แล้วแกใส่แค่ชุดนอนบางๆเห็นหัวนมรำไรเลย  ผมลองสะกิดแล้วแกก็ยังหลับอยู่   แต่สุดท้ายก็ทำได้แค่ถลกชุดนอนแล้วดูนมดูหีแก  แล้วลูบคลำเบาๆก่อนที่จะไปชักว่าว

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2024, 10:03:52 ก่อนเที่ยง
   ประสบการณ์ที่ใกล้เคียงจริงๆมีสองครั้ง คือ ผมเกือบจะลักหลับแม่ตัวเองครับ ตอนแกอายุ 44 กับ 55 เหตุการณ์คล้ายๆกันคือแกไม่สบายแล้วหลับไปตรงที่นอนในห้องนั่งเล่น  แล้วแกใส่แค่ชุดนอนบางๆเห็นหัวนมรำไรเลย  ผมลองสะกิดแล้วแกก็ยังหลับอยู่   แต่สุดท้ายก็ทำได้แค่ถลกชุดนอนแล้วดูนมดูหีแก  แล้วลูบคลำเบาๆก่อนที่จะไปชักว่าว
ของผมตอนเด็กคือเกือบลักหลับญาติสาวคนนึงครับตอนนั้นผมพึ่งม.1 แกเรียนมหาวิทยาลัยปี1 นอนเตียงเดียวกันช่วงนั้นแกยังไม่ได้หอ