ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนอยากสวิง

เริ่มโดย jabavoxx, ธันวาคม 16, 2013, 11:28:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jabavoxx

พอดีวันนั้นผมเหนื่อยไม่มีแรงแต่เงี่ยน แฟนเลยบอกว่าเดี๋ยวทำให้ แต่เธอทำไม่ค่อยเก่ง
ผมเลยเปิดหนังให้ดู เปิดๆไปดันมีฉากนางเอกโดนรุม จู่ๆเธอก็บอกว่าเอาเหอะ
ก็เลยเอาจนเสร็จ(เพราะตอนนั้นเธอโมกให้จนเกือบเสร็จล่ะ)
ผมถามว่าทำไมจู่ๆถึงเงี่ยน แฟนบอกว่าเห็นนางเอกโดนรุมเลยอยาก ผมถามอยากโดนบ้างเหรอ
เธอบอกว่าน่าจะดีนะ
ผมก็เลยเริ่มคุยกับเธอเรื่องนี้ แต่ผมก็อยากจะโดนรุมบ้างโดยบอกเธอว่าอยากจะเอาเพื่อนเธอนั่นล่ะ

ประเด็นคือ
1. มีใครเคยสวิงบ้างมั๊ย แล้วแฟนเป็นไงบ้างหลังจากนั้น ติดใจ เอากันธรรมดาไม่ได้ต่องสวิงเท่านั้นรึเปล่า?
2. เธอบอกว่าทำใจไม่ได้ที่ต้องเห็นผมไปมีอะไรกับใคร (แต่เธออยากโดนรุม - -*) แต่ผมก็บอกเธอว่ามันมีแบบแลกคู่นะ
เธอเอากับแฟนเพื่อนแล้วผมก็เอากับเพื่อนเธอดีมั๊ย เธอบอกว่าไม่อยากให้เป็นเพื่อนเธอ ถ้าเป็นคนอื่นไม่มีปัญหา
แต่ผมอยากเอา่กับเพื่อนเธอ ทำไงดีครับ ?

แต่ผมรู้ตัวนะว่ากำลังทำอะไรเลยบอกกับแฟนว่าถ้าไม่ต้องการก็ไม่ต้องทำนะ เพราะผมแค่เกิดอาการโรคจิตจากการดูหนังและอ่านเรื่องเล่าเยอะ

ถ้าผมเลิกดู-อ่านคงหาย

ขอความคิดเห็นทีครับ