ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แชทจนได้เย็ด (มาร่วมแชร์ประสบการณืกันได้นะครับเพื่อนๆ)

เริ่มโดย pondlong, ธันวาคม 26, 2013, 06:51:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pondlong

จากที่ผมพยายามแชทคุยกับสาวๆ เพื่อหาสาวที่รักสนุกมาเย็ดด้วยกัน เมื่อวานนี้เอง เราคุยกันได้สองวัน สนิทสนมกันดี แถมมารู้ที่หลังว่าเธอพักอาศัยอยู่ใกล้ๆบ้านผมนี่เอง ผมฟังคราวนั้นจึงเกิดอารมณืในทันใด จึงโทรนัดเธอเพื่อมาทำกิจกรรมสันทนาการกัน เธอถามผม อยากชั่วคราวหรือค้างคืน ด้วยความที่หื่นสุด จึงค้างคืนไป อยู่ด้วยกันทั้งวัน ผมได้ 4 น้ำ เธอได้ 10+ (เธอไม่ได้นับ) ก็มันส์ สนุกสนานมาก
อันที่จริงผมก็ชักช่วยสาวๆมาได้หลายคน แต่ผมไม่เอาเพราะ เธอยังเด็กวัยรุ่น และอยุ่ห่างไกลกับเรา แถมไม่ได้รักสนุกจริงๆ อยากยึดติดเราไว้ ตัวผมมันเป็นคนรักสนุกจึงไม่อยากเอา

เพื่อนท่านใดเคยมีเหตุการณ์เช่นเดียวกับผมก็มาร่วมแชร์กันได้นะครับ