ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใส่ถุงยางตอนมีอะไรกับแฟนแล้วแฟนแสบ ใครพอแนะนำได้บ้างครับ

เริ่มโดย OoFundexoO, มกราคม 10, 2014, 10:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OoFundexoO

พอดีแฟนผมยังไม่เคยมีแฟนมาก่อนครับ แฟนอายุ20 ตัวเล็กครับสูงแค่ 155 เองครับ
เวลาเรามีอะไรกัน ก็ใส่ถุงยางทุกครั้ง ครับเพราะกลัวท้อง
แต่ทุกครั้งที่สอดใส่ เธอจะทั้งแสบและเจ็บมาก ก่อนหน้าที่ผมจะสอดใส่ผมก็เล้าโลมก่อนทุกครั้ง
ดูดนม ใช้ลิ้น ใช้นิ้วยัดจนเข้า 2 นิ้วแบบที่เธอไม่เจ็บเลย แต่มาแสบเอาตอนที่ผมสอดใส่นี่ล่ะครับ
ลองมาหลายรอบแล้วครับก็เหมือนเดิม ลองเปลี่ยนถุงยางยากแบบเรียบเป็นแบบขรุขระก็ยังเจ็บอยู่ดีครับ
รึให้เธอเสร็จไป 1 รอบแล้วค่อยเอาใส่หรือใช้ออยให้ลื่นก้อยังเจ็บเหมือนเดิม
ผมไม่แน่ใจว่าเยื้อพรรมจรรย์เธอขาดหรือยังครับ  เพราะเธอบอกว่ายังไม่เคยมีเลือดออก

ผมสงสารเวลาเธอเจ็บ มีครั้งนึงผมทำจนผมเสร็จ
แต่เธอเจ็บมากเจ็บจนเดินไม่ได้หลายชั่วโมงเลยครับ ผมรู้สึกแย่มาก เธอก็เหมือนกัน
ตอนนี้คิดกับแฟนแค่ว่าของเธอเล็กไปเลยเจ็บ ไม่ก็เยื้อพรรมจรรย์ยังไม่ขาดครับ
 พอมีท่านไหนแนะนำวิธีแก้ไขให้ผมทีนะครับ
เพราะผมไม่เคยมีอะไรกับคนที่ซิงมากก่อน  แล้วก็สังเกตุยังไงครับว่าเยื้อพรรมจรรย์ขาดหรือยัง
ผมรู้สึกเวลาสอดนิ้วเข้าไปแล้ววนรอบๆ เหมือนมันจะมีเนื้อคล้ายๆห่วงครับ

ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  [s:233] [s:233] [s:233]
[align=center][align=center]