ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คิดยังไงกับการโกนขนที่อวัยวะเพศคะ

เริ่มโดย Cabal_Master, กุมภาพันธ์ 03, 2014, 08:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

ทั้งผู้หญิงและก็ผู้ชายเลยค่ะ เรารู้สึกว่าคนไทยแทบจะไม่โกนกันเลย ผู้หญิงเคยเห็นบ้าง (รวมทั้งเราเองก็โกน) แต่ผู้ชายไม่เคยเห็นเลยค่ะ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Falling::
      ผมชอบผู้หญิงหมอยดกๆมากกว่าครับ  ดูแล้วน่าเย็ดดี

::Cheeky::
      เมื่อก่อนผมชอบโกนหมอย  แต่ตอนเที่ยวกะหรี่  กะหรี่ชอบบ่นว่าตอนเย็ดกันด้านหลังมันจะสากๆตอนถูกับก้น  ก็เลยเลิกโกน

::Cheeky::
      แต่ที่ไม่ชอบคือหนังเอ๊กซ์ฝรั่งดาราผู้หญิงจะชอบโกนหมอยจนโล้นเลย ซึ่งมันดูเหมือนคนพิการนะ  ทั้งๆที่พวกฝรั่งนี่ขนหมอยจะดกมาก  แต่ดาราญี่ปุ่นจะไม่ค่อยโกนแล้วหลายคนหมอยดกดำมาก  ดูแล้วกระตุ้นความเงี่ยนจริงๆ