ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กที่เลี้ยงกับมือ

เริ่มโดย kollayut, มกราคม 22, 2014, 12:11:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

เหตุเพิ่งเกิดเมื่อกลางดึกนี่เอง อยากแชร์เพื่อนๆ (เคยบอกว่าจะเล่าเรื่องประสบกามกับเมียคนอื่นให้ฟังอีกแต่มาเกิดเรื่องนี้ขึ้นก่อน) อย่างที่เคยบอก เซ็กของผมกับภรรยาไม่ค่อยสมบูรณ์นัก (ไม่ขอวิจารณ์เหตุผลตรงๆนะครับ) เอาเป็นว่า เรามีกิจกรรมแบบนี้กันน้อยมาก และเราตัดสินใจแยกห้องนอนกัน)
ผมไม่มีลูก เลี้่ยงแต่หลานทั้งทางผมกับทางเค้าไว้หลายคน รวมถึงเด็กคนนี้ น้องเค้าเป้นลูกสาวของน้องสาวเธอ มาอยู่กับผมตั้งแต่อายุ 9 ขวบ จนวันนี้ขึ้นม.3แล้ว อายุเพิ่ง 15หยกๆ16หย่อนๆ น่าตาเด็กคมสวย ผิวไม่ขาวแต่งไม่ถึงกับดำคล้ำ ผมยาวปะบ่า รูปร่างประมาณสูงยาวเข่าดี ความที่เด็กไม่ใช้ลูกหลานจริง จิตใจผมอดที่จะเตลิดไม่ได้จริงๆ เพราะยิ่งวันเด็กก็โตเป็นสาวขึ้นทุกที ดูจากหน้าอกกำลังสวยงามตามวัย ก้นเด็กกลมคลึง ขาเรียวขาว เด็กสนิทกับผมมากว่าทางป้าเขาเสียอีก ผมขับรถไปรับส่งที่โรงเรียนทุกวัน เราใกล้ชิดกันมากครับ ผมจะให้ในสิ่ง
ที่เด็กอยากได้โดยเด็กไม่เคยขอเลย เด็กแปลกใจมากว่าทำไมผมถึงรู้ใจ ผมบอกว่าสังเกตุเอาว่าเธอชอบหรืออยากได้อะไร เด๊กเคยถามว่าแล้วให้หนูทำไมคะ
ผมจึงใจตอบเธอว่า เพราะรักหนูไง ยิ้มเธอน่ารักครับ ดูเด็กมีความสขุกับการได้ใกล้ชิดและเป๊นที่รักของผมอย่างเห็นได้ชัด เราใกล้ชิดกันมากขึ้น เดินห้างพาไปแวะซื้อของตอนเลิกเรียน ก็จูงมิอกัน เวลายืนดูของตามมุมอับคนในห้าง เราก็เบียดร่างแนบกันจะโดยบังเอิญหรือตั้งใจ ไม่รู้เหมือนกันครับ ผมตัดสินใจซื้อ ชุดชั้นนสวยๆ น่ารักๆแบบบวัยรุ่นให้ (ตอนซื้ออายคนขายมาก หลอกว่าซื้อให้ลูกสาว) พอให้เด็กตกใจนะครับที่ได้ของแบบนี้ แต่ก็ชอบมาก บอกว่าสวยมาก ถูกใจที่สุดพออีกวันสองวันถามเด็กว่าใสหรือยัง เด็กบอกว่าใส่แล้ว ใส่วันนี้เอง เราสบตากัน ยิ้นให้กัน ระหว่างทางขับรถกลับบ้าน เกือบทุ่มหนึ่งแล้วครับ ผมหลุดปากไปว่า อยากเห็นชุดที่ซื้อให้จัง
เด็กหันมามองหน้าผม ถามว่า อยากเห็นตอนนี้หรือคะ ผมรวบรวมความกล้า พยักหน้าแทนคำตอบ เด็ก ค่อยๆ ปลดกระดุมชุดนักเรียนออก2เม๊ดแหวกนิดๆให้เห็นยกทรง พร้อมก้อนเนื้อ อุมๆให้ผมดู ก่อนจะรีบใส่กระดุมกลับเหมือนเดิม บอกตรงๆ จิตใจผม เตลิดไปถึงไหมๆไม่รู้ เราสองคนนั่งเงียบกันมาอีกพักใหญ่จนรถลี้ยวเข้่าหมู่บ้าน ถนนและซอยต่างๆมากมาย และแสงไฟของหมูบ้านก็ไม่สว่างนัก ผมจอดรถข้างทาง เราสบตากัน ผมกลั่นใจถามไปว่า แล้วจะไม่ให้ดู อันเดอร์แว์รหรือ เด็กสบตาผมอีกครั้ง ก่อนค่อยๆดึงชายกระโปรงนักเรียนขึ้นช้าๆ จนเห็น กกน และโคนขาของเธอ ถึงตอนนี้บอกตรงๆ ผมมีอารมร์มากเลยครับ อยากจะจับแกมากอดจูบฟัดให้หายอยาก แต่ไม่กล้าทำจริงๆกลัวแกไม่ยอม
เหตุการผ่านไป สะสมอารมรณ์ใคร่ไว้มากขึ้น ผมหาโอกาสจะใกล้ชิดเด็กมากขึ้น ห้องนอนผมอยุ่ชั้น3 จะขึ้นหรือลงมาข้างล่างต้องผ่านห้องเด็กทุกคร้้ง ที่ตรงนีเอง มีที่ยินพักเพื่อขึ้นไปห้องผม เราเจอกันตรงนี้โดยบังเอิญบ้างตั้งใจบ้างเสมอทุกครั่งที่เจอกันตรงมุมมึดผมจะจับมิอเด็กบีบทักทายทุกครั้ง มีครั้งหนึ่ง เธอถือเสื้อผ้าที่เธอรีดให้ผมมาเก็บที่ห้องผมผมเปิดประตูตู้เสื้อผ้าให้ เธอเอาเสื้อผ้าไปแขวนในตู้ ผมยืนข้างหลังเด็ก เอามือลูบหัวแก และบอกว่า ขอบใจนะ ที่ดูแลผมอย่างดี ผมบอกว่า เธอดูแลผมดีกว่าเมียผมอีก เด๊กยืนนิ่งไม่กล้าหันมาหาผม ผมถามเธอว่าทำไมถึงดีกับผมแบบนี้ เธอตอบโดยไม่หันมามองหน้าผมว่า เพราะหนูรักอา เท่านั้นแหละครับ ผมขยับตัวเข้าไปหาเธอที่ด้านหลังโอบกอดเบาๆ แนบตัวเข้ากับด้านหลังของเด็ก กอดกระจับขึ้น มันช่วยไม่ได้จริงๆ น้องของผมแข็งตัวขึ้นอย่างรวดเร็ว มันกำลังดุนอยู่ตรงก้นเด็กสาว เธอสะดุ้งนิดหนึ่ง แต่ก็ไม่ได้ปฏิเสธการกระทำของผม ผมจูบผมเด็กบอกเธอว่าผมก็รักเธอ รักมากว่าเมียเสียอีก
ผมจับเด็กหันมากอดกันตรงๆ หอมแก้มแก นัวเนียจูบและหอมหน้าเธอ จนปากเรากระทบกัน ผมจูบและดูดปากแก แกตอบสอนแบบกล้าๆกลัว มือผมลูบไล้ก้นแก กดตูดแกเขาหาร่างผม น้องตื่นตัวของผมลูบเนินน้องเด็กสาว วันนั้นเราแยกกันอย่างรู้สึกเสียดาย แต่มันก็ทำให่เรารู้ว่าเราสองคนคิดอย่างไรต่อกัน
จากวันนั้นเรา แอบกอดจูบลูบไล้กันบ่อยมาก และผมกล้าที่จะขอเธอมากขึ้น รวมถึงขอให้เธอช่วยรูดน้องด้วยมือเธอ เพราะบอกเธอว่า อาทนไม่ไหวจริงๆ มีอารมณ์กับเธอมาก แต่ไม่อยากที่จะล่วงเกินเธอมากไปกว่านี้ ไม่อยากทำลายเธอเด็กบอกวว่า อาเป็นคนดีมาก เป็นคนอื่น เขาต้องเอาเธอแล้ว เธอยอมเอามือรูดควยให้ผมตรงทางพักระหว่างห้องเธอกับห้องผม จนน้ำผมแตกค่ามือเธอเรามีความสุขกันมาก มากจนเราสองควบคุมอารมร์ไม่อยู่ เมื่อคืนที่ผ่านมา เด็กไปงานเลี้ยงวันเกิดเพื่อน กลับดึกผมไปรับที่ปากซอย ระหว่างทางเข้าหมู่บ้าน เราแวะรถกอดจูบกันก่อน ผมลูบไล้ปิ๊เธอด้วย เธอก็เอามือมารูดซีบกางเกงผม ผมเลยควักควยออกมาจาก กกน หวังให้เธอรูดให้ก่่อนเข้าบ้าน แต่ไม่อยากเชือเลย เด็กก้มลงใช้ปากดูดควยผมแทนมือ ผมเสียวซ่านไปทั้งตัว น้ำทะลักออกมาเร็วจนไม่ทันตั้งตัว มันทั้งสุขทั้งเสียว และได้อารมณ์มาก
ผมขอบคุณเธอ เราบอกรักกัน และเราก็เข้าบ้านแยกกันเข้าห้องอาบน้ำ จะนอนกัน ผมตัดสินใจส่งข้อความทางโทรสับบอกเธอว่าผมขอบคุณและมีความสุขกับการกระทำของเธอมาก
เธอข้อความกลับมาว่า เพราะหนูรักอา หนูให้อาได้ทุกอย่าง ผมจึงส่งกลับไปว่า ให้อาได้ทุกอย่างจริงหรือ เธอตอบกลับว่าจริง ผมตัดสินใจส่งข้อความสุดท้ายไปว่า คืนนี้ ขออาร่วมเพศด้วยได้ไหม
เธอส่งกลับมาว่า รออยู่คะ
ผมค่อยๆเดินไปในความมืด มือคลำไปที่ลูกบิดประตูห้องนอนเธอ เจอมือเธอรอยู่ เราจูงมือกันเข้าไปในห้อง และเริ่มทำทุกสิ่งทุกอย่่างที่เป็นที่ปรารถนาของอารมณ์ของกันและกัน ทั้งผมทั้งเด็กตื่นเต้นมาก ตัวเด็กสั่นน้อยๆขณะผมโลมเล้า จุดกระสันต่างๆของเธอ ยิ่งสั่นมากขึ้นเมื่อผมลงลิ้นที่เนินหีเธอ วินาทีนี่เธอพร้อมให้ผมทำได้ทุกอย่างที่ผมปรารถนา ผมเพียนพยายามจะเอาควยผมสอดใส่ไปในหีเด็ก นานมาก แต่ไม่สามารถทำได้ ใบหน้าเธอแสดงความเจ็บปวดน้อยๆให้ผมเห็น แต่เธอก็เต็มใจ เพราะผมทำท่าจะหยุดทำต่อเธอเอามือมาจับควยผมกำไว้รูดขึ้นลง จับถูกไถกับปิ๊เธอเองผมจึงพยายามต่อไปกว่าที่ผมจะเปิดบริสุทธิ์เด็กได้ ก็เมื่อตี3 เศษๆนี่เอง ผมขอแตกในหีเธอ บอกเธอว่าอย่างกังวล ผมมียาคุมฉุกเฉิม เธอพยักหน้ารับรู้
และหลับไปในเวลาต่อมา ด้วยใบหน้าเปื้อนความสุข
ขณะเขียนประสบกามนี่แชร์เพื่อน ผมหันกลับไปมองเธอด้วยความรู้สึกรักและหวงแหนที่สุดเลยครับ
คืนนี้ผมจะต้องขอมีความสุขกับแกอีกอย่างแน่นนอน

................................อัพเดทฺล่าสุด แกลืมตามาบอกว่า เธอปิดเทอมแล้ว
อยากไปเที่ยวทะเล..
เอาไงดีนี่อามิต้องโดดงานไปสนุกกับเธอหรือนี่???