ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ชายถ่ายหนัง....

เริ่มโดย kollayut, มกราคม 22, 2014, 12:13:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

แม่ ผมและพี่ชายเดิมอยู่กรุงเทพแต่ต้องย้ายออกมาอยู่ต่างจังหวัดเพราะแม่ผมต้องมารับราชการต่างจังหวัดตามคำสั่งย้ายจากหน่วยกลาง ต่ำแหน่งสูงขึ้นก็จริงแต่ดูเหมือนแม่ยังอยากอยู่ที่เดิมมากกว่าชีวิตต่างจังหวัดจะว่าลำบากก็ลำบากห่างไกลแสงสี แต่พออยู่สักปี กลับพบความสุขจากความสงบเงียบต้นไม้ ดอกไม้ ต้นหญ้า ท้องทุ่งต่งๆ ผมเพิ่งเข้าใจความสุขของอากาศยามเย็นตอนเช้า ความไม่เร่งรีบตอนเย็น ซึ่งมันช่างตรงข้ามกับในเมืองซะจริงๆ ตอนนี้แม่ผมเป็นหัวหน้าฝ่ายที่ดินของอำเภอ ผมไม่ค่อยเข้าใจงานของแม่มากหรอกเพราะผมเพิ่งอายุแค่ 11 ขวบเอง เอกสารราชการบนโต๊ะแม่ผมอ่านก็งงๆ คำศัพท์ยากๆทั้งนั้นแม่ทำงานฝ่ายนี้มาสิบกว่าปีตอนปีนี้ก็เกือบสี่สิบแล้ว ส่วนพี่ชายผมอายุมากกว่าผม 4ปี เห็นพี่ผมเพิ่งไปทำบัตรประชาชนเมื่อวันก่อนนี่เอง เห็นเอาบัตรมาอวดผมใหญ่ มันว่าว่ามันโตเป็นผู้ใหญ่พร้อมมีเมียแล้ว ผมก็ขำๆ นิสัยผมกับพี่ชายค่อนข้างต่างกันพี่ชายเป็นคนกล้าๆลุยๆส่วนผมออกจะขี้อายๆพูดน้อย ส่วนพ่อผมนั้นแกเสียไปนานแล้วผมจำเรื่องของพ่อไม่ได้หรอก ได้เห็นแต่รูปแกแขวนอยู่บนผนัง .... พอมาอยู่ต่างจังหวัดผมกับพี่ชายก็ได้เพื่อนแถวๆนั้น ก็เป็นนักเรียนโรงเรียนเดียวกันแหละ เด็กต่างจังหวัดเวลาตอนเย็นมักจะมีเวลาว่าง วิ่งเล่นด้วยกันได้ ไม่เหมือนเด็กในกรุงที่ต้องทนกับรถติด ผม พี่ผม และก็ ไอ้ชิด เพื่อนแถวบ้านก็เลยมักนัดหาอะไรเล่นด้วยกันเสมอๆ ยิงนก ตกปลา จับแมลง แล้วแต่จะหาเล่นได้ ไอ้ชิดบ้านมันพอมีเงินสักหน่อยเลยมักมีอะไรมาอวดเสมอ ยิ่งพวกหนังโป๊มันชอบหาซื้อมาทุกครั้งที่มีโอกาส พี่ผมก็มักชอบยืมซีดีหนังโป๊ของไอ้ชิดมาดูที่บ้าน จนไอ้ชิดมันบ่นว่าเอาของมันไปดูอย่างเดียวไม่เห็นหามาให้มันดูบ้างเลย แบบนี้เสียเปรียบนี่หว่าพี่ผมก็บอกว่าแล้วจะให้เอามาจากไหนไม่มีตังค์ซื้อ ผมก็เห็นด้วยผมกับพี่ได้เงินกันวันละ 40 บาทเองค่าน้ำ ค่าข้าว ก็หมดแล้วมีเหลือกินขนมไม่กี่บาทแผ่นโป๊แผ่นตั้ง 100 บาท ไอ้ชิดบอกว่าไม่รู้ละ ถ้าไม่หามาแลกบ้าง วันหลังมันไม่ให้พวกผมยืมแล้ว พี่ผมก็บ่นๆ อะไรวะ สักพักพี่ผมเห็นห้องไอ้ชิดมีกล้องวีดีโอตัวเล็กๆอยู่ เห็นไอ้ชิดมันได้เป็นของขวัญวันเกิดมาปีก่อน เลยถามมันว่า ขอยืมได้ไหม ไอ้ชิดถามว่าเอาไปทำอะไร พี่ผมบอกว่าถ่ายหนังโป๊ไงเดี๋ยวเอามาให้ดู ผมก็งงๆว่าจะเอาถ่ายใคร ถ่ายคนในหมู่บ้านอาบน้ำหรือ เดี๋ยวโดนจับได้ละก็ซวยตายห่า

ผมเดินกลับบ้านกับพี่ ผมก็ถามพี่ผมตลอดว่าจะเอาไปถ่ายใคร พี่ผมบอกว่ายังคิดไม่ออกแต่ตอนนี้มีกล้องแล้วเดี๋ยวก็หาถ่ายได้เองแหละ กล้องตัวนิดเดียวเท่าผ่ามือแบบนี้เอาแอบถ่ายได้สบายพอถึงบ้านผมเห็นแม่ผมกำลังทำกับข้าวอยู่ พี่ผมเห็นแม่แล้วหยุดยืนมองไปที่บั้นท้ายของแม่อยู่สักพัก ผมก็แอบมองเหมือนกันถึงแม่จะอายุเกือบ40 แล้วแต่หุ่นแม่ยังดีอยู่เลย เอวนิดเดียวแต่สะโพกกลมอวบอิ่มมาก จนแม่หันมาทัก อ้าวไปเล่นไหนกันมาละพี่น้องคู่นี่ พี่ผมที่กำลังมองก้นแม่เพลินๆก็สะดุ้งแล้วก็ตอบกลับไปว่าวิ่งเล่นแถวนี้แหละแม่ ?.พี่ผมรีบพูดว่าแล้วแม่ทำอะไรกินเย็นนี้ กลิ่นหอมจังเลย แม่บอกว่า ทำไข่น้ำเดี๋ยวไปอาบน้ำกันก่อนแล้วค่อยมากิน ว่าแล้วพี่ผมก็เข้าไปเกาะเอวแม่และมองไปที่กับข้าวที่แม่กำลังตักใส่ชาม แถมยังแอบจับแก้มก้นแม่หน่อยๆอีกด้วย แต่แม่คงไม่รู้สึกตัว แต่พูดว่าเนื้อตัวเหนียวแบบนี้รีบไปอาบน้ำได้แล้ว ทุ่มกว่าๆเราสามคนนั่งกินข้าวด้วยกัน แต่ผมสังเกตว่าพี่ชายผมมองแม่แปลกๆ แอบมองเข้าไปในคอเสื้อของแม่ ดูเนินหน้าอกของแม่ สงสัยมันคิดอะไรไม่ดีกับแม่แน่ๆ

พี่ผมศึกษากล้องจากคู่มืออยู่ไม่กี่วันมันก็ใช้เป็น ใช้ไม่ยากหรอกมีปุ่มอยู่ไม่กี่ปุ่มเอง สองสามวันที่ผ่านมาพี่ผมเริ่มทำการประจบแม่มากขึ้นและเอาใจ คอยช่วยงาน คอยนวดขานวดเอวให้แม่ แม่จนผมเองยังแปลกใจ แม่เห็นพูดๆว่าเพราะเริ่มโตเป็นหนุ่มนิสัยเลยเปลี่ยน แต่ผมว่าไม่ใช่มันต้องมีแผนอะไรแย่ๆอยู่ในหัวสักอย่างแน่นอน จนพี่ผมเข้าถึงแม่ได้มากขึ้น พี่ผมก็เริ่มกอดแม่บ้าง หอมแม่บ้าง ทุกครั้งที่มีโอกาส บางครั้งเอามือไปจับก้นแม่เล่นซะงั้น แม่ผมก็เตือนๆว่า อย่าซนสิ แต่ดูเหมือนพี่ผมก็ไม่สนใจยังทำแบบนั้นต่อไป แต่แม่ก็ไม่เคยด่าแรงๆสักครั้ง จนบางครั้งผมอยากทำอย่างพี่ผมบ้างแต่ผมก็ไม่กล้าพอ จนเวลาผ่านไปหลายวันแม่คงเบื่อที่จะเตือนพี่ผมแล้ว เลยปล่อยเลยตามเลย ผมแอบเห็นตอนที่พี่กับแม่อยู่กันสองคนปล่อยให้พี่ผมจับๆกอดๆ ลูบแขนลูบขาแกเล่น แต่แม่คงไม่ได้คิดว่า พี่ผมคิดอะไรเกินกว่าแม่ลูกแหละ เห็นบางครั้งพี่ผมพยายามล้วงเสื้อเข้าไปจับนมแม่ แม่ผมก็จับแขนพี่ผมรั้งไว้ไม่ให้ล้วงแต่สุดท้ายพี่ผมก็ล้วงเล่นได้สำเร็จ แม่ผมทำหน้าเซ็งที่ไม่สามารถคุมลูกตัวเองได้ ผ่านไปอีกหลายวันมีงานวัดที่วัดบ้านเหนือ ผมก็เลยชวนพี่ผมไปงาน บอกว่าคืนนี้มีหนังกลางแปลงด้วยตอนสามทุ่มด้วย แต่พี่ผมบอกว่าอยากอยู่บ้านมากกว่า ซึ่งผมก็แปลกใจนิดๆเพราะปกติงานแบบนี้พี่ผมไม่เคยพลาดสักครั้งเห็นมันชอบไปจะตาย ผมแต่งแต่งออกจากบ้านซักแป๊บ ก็คิดได้ว่า ไม่ได้หยิบกระเป๋าตังค์มาด้วยเลยย้อนกลับไปเอา ตอนนี้เวลาประมาณทุ่มกว่า ซึ่งทางต่างจังหวัดเริ่มมืดแล้วส่วนในบ้านมีไฟเปิดอยู่แค่ห้องของแม่ ห้องนั่งเล่นและห้องของพี่ชายปิดไฟมืด ผมคิดว่ามันคงมีอะไรแปลกๆแน่ๆ ผมเดินอ้อมไปหลังบ้านค่อยๆย่องตรงไปยังกำแพงห้องแม่ เห็นหน้าต่างไม้ห้องแม่ปิดสนิท จึงแล้วเอาหูแนบกับหน้าต่างห้องเพื่อแอบฟังเสียง ผมได้ยินเสียงมาจากห้องแม่ว่า อย่าซนสิ ให้เข้ามาเล่นห้องแม่แล้วทำแบบนี้วันหลังไม่ให้เข้ามานะ อย่า อย่าาา เดี๋ยวน้องมาเห็นเข้า ผมงี้หูตั้งเลย และได้ยินเสียงพี่ผมบอกว่ากว่าน้องจะกลับคงห้าทุ่มวันนี้มีงานที่วัด นะๆ ขอดูนิดเดียว .. ตอนนี้ผมคิดไม่ออกเลยว่าข้างในทำอะไรกันอยู่ ผมได้แต่แอบฟังต่อไป ก็ได้ยินเสียงพี่ผมพูดว่า ยังเห็นไม่ชัดเลยเปิดให้ดูอีกหน่อยสิ ตอนนี้ผมอยากรู้มากๆว่าแม่และพี่ผมทำอะไรกันอยู่ข้างใน ประตูห้องของแม่ก็คงปิดมิดเหมือนกัน มีทางเดียวที่จะเห็นคือปีนขึ้นเข้าไปใต้หลังคาบ้าน (บ้านผมเป็นบ้านปูนชั้นเดียว) ผมเดินมาข้างหลังบ้านแล้วเอาบันไดลิงที่เอาไว้ปีนต้นไม้ พาดกับกำแพงบ้านค่อยๆปีนขึ้นไปบนหลังคา ขยับเอากระเบื้องมุงหลังคาออกหนึ่งแผ่น (ผมกับพี่เท่านั้นที่รู้ว่ามีกระเบื้องแผ่นนี้ที่ไม่ได้ยึดตะปูไว้เพราะผมกับพี่ทำเอาไว้เล่นซ่อนแอบกับพี่ และชอบเอาไว้เล่นเป็นฐานลับตามความซนของเด็ก) ผมมุดเข้าไปตรงเหนือห้องแม่ เห็นแสงสว่างลอดมาตามรอยแยกต่างๆของแผ่นฝ้าเพดาน ผมพยายามขยับตัวให้เงียบที่สุดแล้วมองลงไปตามรอยแยกของฝ้าเพดาน ถึงรอยแยกของฝ้าจะไม่ใหญ่แต่ทำให้ผมพอมองเห็นห้องแม่ทั่วทั้งห้องได้สิ่งที่ผมเห็นก็คือ แม่และพี่ชายกำลังอยู่บนเตียงนอนสีฟ้าของแม่ แม่ผมยังใส่ชุดทำงานอยู่เลยและกำลังแยกขาเอามือยันเตียงไว้ ส่วนพี่ชายผมก้มๆเงยๆมองเข้าไปในกระโปรงข้าราชการสีกากีที่แม่กำลังยกขาสองขาชั้นขนและเปิดโชว์ให้พี่ผมดูอยู่ แม่ผมพูด คิดบ้าอะไงถึงอยากดูหอยแม่เนี้ยยย ว่าไงเห็นหรือยัง เห็นแล้วก็รีบออกไปได้แล้ว พี่ผมตอบว่ายังเลย ยังไม่เห็นหีเลยแม่ มันมืดดกางเกงในของแม่ก็บังอยู่ด้วย แม่บอกว่าเห็นแค่นั้นก็พอแล้ว แต่พี่ชายผมมุดหัวเข้าไปใต้กระโปรงแม่เพื่อเข้าไปดูหีแม่ใกล้ๆ ผมตลึงเลยทั้งคู่เล่นอะไรกันอยู่แน่ แม่กำลังเปิดกระโปรงให้พี่ชายผมส่องดูหีตัวเองอยู่หรือนี่ ...... พอแล้ว ๆ ให้ดูแค่นี้ก็พอแล้ว เมื่อกี้ก็ให้กอด ให้จับนมแล้ว ยังมาอยากเห็นหีอีก กลับห้องตัวเองไปได้แล้ว แม่ผมไล่พี่ผมเสียงดัง พี่ผมไม่ได้ลุกกลับห้องตามที่แม่สั่ง มันยื่นมือเข้าไปในกระโปรงมือ เข้าไปจับดึงกางเกงในของแม่ลง แม่ร้องว้ายยยย กระเถิบหลังถอยหนี แต่ไม่ทันซะแล้ว มือของพี่ผมไวมันกว่า จับเอาขอบกางเกงในสีดำของแม่ ดึงสองสามครั้ง กางเกงในแม่ก็หลุดออกมาถึงตรงหัวเข่า แม่เอามือพยายามจับไว้กางเกงไว้บอกว่าไม่เอานะ ไม่เล่น ส่วนพี่ชายก็เลิกกระโปงสีกากีของแม่เลื่อนขึ้นมาไว้ที่เอว ทำให้ผมได้เห็นไรหมอยของแม่ที่ขึ้นอยู่รอบเนินเนื้อสามเหลี่ยมสีนวลของแม่ได้ชัดเจน พี่มันเอามือลูปที่ไปเนื้อเต่าของแม่แล้วพูดว่า นิ่มดีจัง แม่ผมดุพี่ว่า ชัด(ชื่อพี่ผม) พอแล้ว หยุดนะ แม่ผมหน้าบึ้งตึงใส่ แต่พี่ผมตอนนี้คงกำลังหน้ามืด ไม่ฟังอะไรแหละ มันยื่นหน้าตรงเข้าไปหาหน้าของแม่พร้อมขยับตัวขึ้น กดไหล่ของแม่ลงและขึ้นทับบนตัวแม่ แม่ร้องว้ายยย ผมเห็นมันเอวของมันจัดให้ตรงเอวของแม่ แล้วให้อวัยวะเพศของมันให้ตรงกับของแม่ด้วย แม่พยายามเอาแขนดันตัวมันออกแต่ไม่สำเร็จ ถึงพี่ผมจะเตี้ยกว่าหน่อยนึงแม่ แต่ตัวของพี่ผมค่อนข้างหนากว่า แม่พยามยามดิ้นหนีแต่ก็ดิ้นไม่หลุดร้องอย่านะๆ คิดจะทำอะไรกันชัด .. ภาพที่ผมเห็นตอนนี้คือ พี่ผมที่ตอนนี้กำลังสวมเสื้อยืดสีขาวกางเกงขาสั้นที่ปกติมันใส่เอาไว้วิ่งเล่น นอนทับอยู่ตัวบนแม่ที่ท่อนบนยังใส่เสื้อชุดข้าราชการอยู่ ท่อนล่างกระโปรงถูกยกมาไว้ที่เอวจนส่วนล่างเปลือยเปล่าเห็นหีเห็นหมอยได้ชัด พี่กดแขนแม่ไว้ ส่วนเอวก็ก็ถูไถกับเนื้อเนินขาวของแม่ เห็นมันเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงจัดท่อนควยของมันให้บดกับร่องง่ามขาของแม่ ทำเหมือนมันกะลังกระเด้าหมอนข้างเล่นอย่างไงอย่างงั้นเล่นทำเอาควยผมแข็งปวดไปหมด จนต้องควักออกมาชักแก้ความเงี่ยน ผมค่อยขยับตัวช้าจัดแจงนอนคะแคลงตัวแล้วเอามือรูดควยไป ดูหนังสดข้างล่างไป พี่ผมเปลี่ยนตำแหน่งการถูกไถของควยที่อยู่ในกางเกงมาแถวเนินของแม่และบดไปตรงปากร่องเสียวของแม่หลายครั้ง ท่อนควยที่อยู่ใต้ผ้าของมันกดสู้โหนกเนื้อเปลือยเปล่าของแม่ที่ดิ้นส่ายไปส่ายมาหลบดุ้นควยที่รูดหาความสุขอยู่บนเรือนร่าง พร้อมกับก้มจูบใบหน้าของแม่ที่กำลังหลับตาปี๋ เม้มปากไว้แน่น แต่แม่ร้องโอ้ย จนแม่พูดว่า หยุดๆ มันเจ็บนะกางเกงถูเนื้อแสบไปหมดแล้ว ปล่อยนะ (กางเกงขาสั้นที่พี่ผมใส่เป็นผ้าเนื้อออกหนาๆหยาบๆ) ผมเห็นผิวท้องน้อยของเริ่มแดงขึ้นเพราะโดนเนื้อผ้าเสียดสีเข้า พี่ผมเอี้ยวคอไปดูท้องน้อยของแม่ และมันเอนตัวลงนอนเอียงๆข้างตัวแม่และดึงกางเกงขาสั้นยาวยืดของมันออก ปล่อยให้แขนแม่เป็นอิสระแล้วและแม่เห็นว่าได้จังหวะที่พี่กำลังยุ่งอยู่กับการถอดกางเกง แม่รีบยกเอวตัวเองลอยขึ้นโคกหีลอยเด่นขึ้นเต็มตาผมและแม่ก็รีบดึงกางเกงในของตัวเองที่กองอยู่ที่เข่าดึงกลับปิดของสงวนของตัวเองอย่างรวดเร็ว พี่ผมเห็นแล้วรีบพลิกตัวมันขึ้นคล่อมตัวของแม่ใหม่ ตอนนี้พี่เหลือแต่กางเกงในสีน้ำเงินเข้ม มันจัดแจงล้วงขวักควยมันออกมาจากตรงเป้ากางเกงใน (เป็นกางเกงในที่มีเป้าไว้สำหรับดึงออกมาฉี่) ปลายหัวควยสีออกคล้ำๆ ผิวตึง มีน้ำใสๆไหลออกมาที่รอยแยกปลายควย สงสัยไหลออกมาเพราะอารมณ์ความเงี่ยนที่เกิดจากการถูไถเมื่อกี้ แม่ถลึงตามองไปที่หัวควยของพี่ ดุ้นใหญ่ยาวตามมาตรฐาน ที่กำลังผงก หงึกๆ กำลังทักทายอยู่.... .. บอกว่าไม่เอานะ อย่าทำนะชัด นี่แม่นะ แม่ผมจับกางเกงในของตัวเองดึวขึ้นสุดแรง กันไม่ให้พี่ผมดึงกางเกงในออกแม่ไปได้อีก พี่ผมเอามือรูดควยมันเล่นสองสามที และเอาหัวไปชนกับตรงเป้ากางเกงในสีดำของแม่ เอาหัวควยเช็ดน้ำที่ติดตรงปลายของมันกับเนื้อผ้าเห็นเป็นรอยเปื้อนวาวๆเลย มันจับกดหัวดุนเข้าไปตรงที่คิดว่าน่าจะเป็นรูทางเข้าร่องหีและถูตามแนวร่องขึ้น และพี่ก็เอานิ้วแซะงัดขอบกางเกงบริเวณข้างเนินของแม่แล้วขึ้น กางเกงในของแม่ตอนนี้ตึงสุดขีดเพราะแม่คอยดึงไว้ แต่พี่ผมก็แซะดึงขอบขึ้นได้สำเร็จ ดึงกางเกงในของแม่แรงๆออกไปด้านข้าง ผมได้ยินเหมือนเสียงเหมือนผ้าขาดนิดๆ ตอนนี้กางเกงในของแม่มากองกันอยู่ฝั่งหนึ่งของหีจนเปิดเห็นช่องร่วมรักได้เต็มตา ปากสามเหลี่ยมแคมเนื้อยู่ยี่ เห็นเป็นแนวยาวสีน้ำตาลคล้ำของแม่ก็ปรากฏขึ้น พี่ผมไม่รอช้าเอาจับหัวควยเสียบเข้าไปในหีแม่ทันที แม่พยายามหนีบขาไว้สุดแรง แม่ร้อง ไม่เอา อย่าเอาควยเข้ามานะ แต่พี่ผมโน้มตัวลง กดน้ำหนักตัวใส่บั้นเอวจนสามารถดันขาของแม่ให้แยกอออกจากกัน แล้วมันค่อยๆ สอดหัวควยเข้าไปในหีแม่ทีละนิดๆเนื้อหีของแม่ยุบเข้าไปตามหัวควยที่กำลังมุดเข้ามา ควยเลื่อนลึกเข้าไปตรงๆ แม่หลับตาปี๋ ทำเสียงเหมือนอึดอัด พี่ผมดึงควยออกมาหน่อยเนื้อหีของแม่ก็เกาะเนื้อควยของแม่ตามมาด้วย และเริ่มกะเด้าๆเข้าออกๆ ลำควยของพี่เริ่มเป็นมันแวววาวด้วยน้ำหล่อลื่นที่อยู่รูหีของแม่ ลำควยพี่มันพลุบเข้าพลุบออกตามแรงเย็ด จนควยพี่มุดเลื่อนลึกเข้าไปในหีแม่จนสุดลำกล้อง ผมได้ยินเสียงแจ๊ะๆๆ พี่ผมกัดริมฝีปากทำเสียงอึ๊ดๆๆ ตูดพี่ผมยกขึ้นยกลงเพื่อส่งแรงไปที่ลำควยอัดใส่หีแม่ผมเรื่อยๆ เหงื่อเริ่มผุดออกบนหลังของพี่ แม่หลับตาอ้าปากค้างแต่ไม่มีเสียงอะไรออกมา หน้าแม่ยู่ยี่ไปหมดไม่รู้ว่าเจ็บหรือเสียวกันแน่ แม่ปล่อยแขนตัวเองออกจากขอบกางเกงใน (จับไปก็ไม่มีประโยชน์ ก็โดนควยพี่ผมมันมุดเข้าไปในหีจนสุดลำแล้วนิ) คราวนี้แม่เอามือทั้งสองข้างเลื่อนลงมาจับแคมของตัวเอง และแบะแคมออกขยายปากทาง ช่วยเสริมควยให้กระเด้าได้ดีขึ้น พี่ผมยิ้มตอบเมื่อเห็นแม่ทำอย่างนั้น แม่ลืมตาขึ้นมองไปที่ท่อนล่างของตัวเองที่กำลังโดนเสาเอกของพี่ทิ่มตำอยู่ บอกพี่ว่าอย่าแรงนะ เดี๋ยวแม่เจ็บ พี่ผมเย็ดค่อยลง และเอาผ้าห่มผืนเล็กจับดึงมาขยุ่มๆเป็นกองและค่อยๆสอดเข้าไปตรงใต้เอวของแม่เหมือนรู้หน้าที่แม่ยกสะโพกลอยขึ้น พี่ผมจัดผ้าห่มไปที่ใต้ก้นแม่ทำเป็นที่รอง ตอนนี้ผ้าห่มก็ไปกองอยู่ใต้บั้นเอวของแม่หนุนให้หีแม่ยกสูงขึ้น ผมเห็นเหมือนพี่ผมจะเย็ดได้คล่องมากขึ้น พี่เอื้อมมือไปที่หัวเตียงแล้วก็หยิบเอากล้องออกมาจากลิ้นชักหัวเตียงของแม่ (สงสัยพี่ผมซ่อนเอาไว้ก่อนหน้าแล้ว) แม่ผมเห็นกล้องก็ตกใจ ถามว่าเอากล้องวีดีโอมาทำไม พี่ผมเอามาถ่ายหนังเอ๊กเก็บไว้ดูเล่น หนังเอ๊กอะไรกับแม่เนี้ยนะ แม่บอกว่าจะบ้าหรือไง พี่บอกว่านะแม่ ชัดจะถ่ายเฉพาะแถวหีแค่นั้นไม่ให้เห็นหน้าหรอกถ่ายเสร็จเดี๋ยวผมกลับห้องผมเลยไม่กวนแม่แล้ว แม่เงียบทำ เฮ้อ ดังๆ มองไปที่กล้องวีดีโออย่างกังวลใจส่วน พี่ผมก็เริ่มเอากล้องส่องไปที่ที่หีของแม่โดยควยของพี่เสียบค้างไว้อยู่นั้น ดันลำควยเข้าไปมิดลำ แล้วค่อยๆดึงมาจนเกือบสุด และเสียบเข้าไปไหม ควยพี่มุดเข้ามุดออกหีแม่ถูกกล้องวีดีโออัดไว้อย่างชัดเจน ผมนี่อึ้งไปเลยไม่นึกว่าพี่ผมจะกล้าทำถึงขนาดนี้ถ่ายหนังเอ๊กกับแม่ตัวเองเป็นไปได้ไงแม่ผมก็บอกไม่เอา อย่าถ่ายดีกว่า หยุดนะ แม่อาย แค่โดนเย็ดก็อายจะแย่อยู่แล้ว นี่ยังถ่ายเก็บเอาไว้อีก พอเถอะ หยุดเถอะ พี่ผมไม่ฟังเสียงแม่ เลื่อนกล้องเข้าไปใกล้เนินสวาทมากขึ้น เอานิ้วจับแคมพร้อมทั้งจัดส่งลำควยเข้าไปในหีแม่อย่างไม่ขาดสาย มันเริ่มเร่งความเร็วในการซอยควยของมันเพิ่มขึ้นอีก เย็ดไป ถ่ายไปมันบอกแม่ว่าสวยมากครับ ..แม่บอกถ่ายหีแม่โดนควยลูกเย็ดเนี้ยนะสวยน่าเกลียดมากกว่า จากแม่ที่เคยดิ้นสุดแรงก่อนหน้านี้เพื่อที่จะหนีความใคร่ของพี่ผม ตอนนี้กลับนอนนิ่งหลับตาพริ้ม ปากร้องเสียง อ่าๆ ๆ เอามือตัวเองแคมแถมยังถ่างขาตัวเองให้กว้างขึ้นทำให้พี่ชายของผมเย็ดได้สะดวกมากขึ้นแม่คงมีอารมณ์ร่วมไปด้วยแล้วหล่ะ พี่ผมเริ่มเหนื่อยเพราะซอยอยู่นาน พี่จึงค่อยๆถอนควยออกมาจากหีแม่ เอากล้องซูมไปที่หัวควยของมันที่แดงกล่ำ ส่วนรูหีของแม่กลวงโบ๋เห็นเนื้อในสีแดงแจ๋ พี่ผมเอานิ้วล้วงเข้าไปในหีและเอาเอามือแบะกลีบนอกของหีเลื่อนกล้องเข้าไปจับภาพรูหีของแม่ใกล้ๆ พี่เอานิ้วแยงลึกเข้าไปบ้าง บีบติ่งเนื้อเล่นบ้าง คว้านร่องสวาท พี่ผมสำรวจหีของแม่แบบต่างๆเท่าที่มันจะคิดได้ สงสัยจำมาจากหนังซีดีโป๊ของไอ้ชิดมัน ตอนแรกเห็นพี่มันจะก้มลงไปเลียหีให้แม่แต่แม่เอามือดันหัวมันเอาไว้ บอกว่าไม่เอาเดี๋ยวกล้องเห็นหน้า ลุกขึ้นนั่ง และบอกพี่ว่าพอเถอะนะ ทำนานแล้ว พี่ผมบอก ไม่เอาขอถ่ายตอนน้ำแตกใส่หีก่อน แม่ผมบอกไม่เอา เดี๋ยวก็ท้องหรอก แม่ไม่ได้ทำหมันนะ พี่บอกงั้นแตกนอกก็ได้ ...พี่ผมลุกไปหยิบเก้าอี้หน้าโต๊ะเครื่องแป้งของแม่มาวางไว้ใกล้ๆเตียง ส่วนแม่ยื่นขาลงมานั่งที่ขอบเตียง ถอดเสื้อผ้าของตัวเองและเสื้อชั้นในออกส่วนพี่ผมก็จัดกล้องโดยเอาไปวางไว้บนเก้าอี้ จัดตำแหน่งกล้องให้ถ่ายเฉพาะท่อนล่างไม่ให้เห็นส่วนหัวของทั้งสอง และถอดเสื้อและเกงในของมันออกมากองบนพื้น พอพร้อมแล้วพี่ผมก็เข้ายืนประจำที่ตรงหว่างขา จับขาแม่กางออก และเอาควยมุดเข้าไปในหีแม่อีกครั้ง แลกลิ้นกับแม่ จับหัวนมสีดำๆของแม่เล่นไปด้วย นมของแม่ผมไม่ใหญ่ นูนๆนิดเดียวพอมีเนื้อให้จับให้ดึงเล่นพอได้อารมณ์ เพลงรักแห่งกามเริ่มขึ้นอีกครั้ง สะโพกพี่โยกเข้าโยกออกช้า มือของแม่จับแก้มก้นที่พี่ดันคอยประครองบอกจังหวะ พอรู้จังหวะการเย็ดทั้งคู่ก็เริ่มเร่งความเร็วขึ้น เสียงทั้งพี่ทั้งแม่ผมเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ จนถ้าใครเดินผ่านบ้านผมตอนนี้ต้องได้ยินเสียงร้องเพราะความเสียวของทั้งคู่ได้แน่ๆ พี่ผมก็กระหน่ำยิงควยรัวไม่ยั้งใส่หีแม่ผม มันเชิดหน้าทำเสียงซู๊ดดดดๆ บอกว่าฟิตควยดีจริงๆ เป็นฉากที่เด็ดยิ่งกว่าที่ผมเคยเห็นมาทั้งหมดในหนังโป๊ซะอีก ผมได้ยินเสียงเนื้อตีกันดังพับๆๆๆ ลำควยพี่รัวยิกๆจนมองแทบไม่ทันแม่ผมก็ร้องอื้อๆ อ่าๆ โอ้ยๆ ฟังไม่ได้ศัทพ์เลย สักพักพี่ผมก้มหน้าทำเสียงสั่นๆบอกแม่ว่า ไม่ไหวแล้วจะแตกแล้ว แต่แม่ผมบอกว่า เดี๋ยวก่อน จะเสร็จเหมือนกัน อย่าเพิ่งเอาออกนะ ทนอีกหน่อย พี่ผมทำหน้าเบ้ๆ ร้องอื้อออออ บ่งบอกว่ากั้นน้ำต่อไปไม่ไหวแล้วๆ พี่ผมพยามยามดึงควยออก แต่แม่ผมสิจับเอวพี่ชายผมไว้แน่น จนพี่ชายเอาควยออกจากหีไม่ได้ มันเลยตัดสินใจแทงควยเข้าไปอีกครั้ง สุดท้าย
ร่างพี่ชายเกร็งกระตุกๆใส่แม่หลายครั้ง ไม่ต้องสงสัย น้ำมันแตกในใส่แตดแม่เต็มๆ แน่ๆ แม่เกร็งตัวตาม เอนตัวเอามือค้ำไปด้านหลัง เงยหน้าอ้าปากหายใจแรงๆ เสร็จแล้วทั้งคู่ ทั้งพี่ทั้งแม่เหนื่อยหอบกันสุดๆ เสียงหายใจขาดเป็นช่วงๆ เหมือนคนจะเป็นลม พี่ผมก้มลงไปดูควยของตัวเองที่ค่อยๆอ่อนตัวลง แต่ยังมุดอยู่ในรูแม่อยู่ พี่ค่อยๆดึงควยออกมา พอปลายควยหลุดจากปากหีแม่ น้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นๆของพี่ผมก็ไหลย้อยตามออกมาจากหีแม่ น้ำเงี่ยนค่อยๆไหลออกมาเรื่อยๆเลอะตามหว่างขาและหมอยของแม่ ไหลเหนียวย้อยไปที่พื้นห้อง ตอนนี้ทั้งสองเหมือนค่อยๆกลับมาเป็นคนปกติ แม่หน้าแดงหยิบกางเกงในของตัวเองมาเช็ดทำความสะอาดน้ำเงี่ยนของพี่ที่ปากถ้ำและมองไปที่รูหีที่กลวงโบ๋ของตัวเองที่พึ่งผ่านการร่วมรักกับลูกชายตัวเอง และมองไปที่พี่ผมและแม่ทำเสียงดุๆบอกว่าออกไปได้แล้วท้องขึ้นมาละคอยดู พร้อมโยนเสื้อและกางเกงของพี่ไปที่ประตู พี่ผมรีบหยิบกล้องและเสื้อผ้าวิ่งเข้าห้องของมันไป ส่วนผมก็น้ำแตกไปหลายทีก่อนหน้านี้แล้วหมดเรี่ยวหมดแรงเหมือนกัน ค่อยๆคลานกลับไปทางเดิมที่ปีนขึ้นมา พอลงมาจากหลังคาก็เดินเล่นแถวบ้านสักยี่สิบนาทียังไม่อยากเข้าบ้านเดี๋ยวทั้งคู่สงสัย พอผมเข้าบ้านไปเห็นห้องแม่ปิดไฟมืดสนิท ส่วนพี่ชายผมก็นอนหลับปุ๋ยอยู่บนเตียง ผมเลยแอบหยิบกล้องวีดีโอเอาเข้าห้องน้ำไปเปิดดูเห็นภาพร่วมรักของพี่และแม่ผม ควยมันแข็งขึ้นมาอีกครั้ง จนต้องชักว่าวปล่อยน้ำกามไปอีกรอบ

วันถัดมาพี่ผมเอากล้องไปคืนไอ้ชิด แต่พี่ไม่ได้เอาสิ่งที่อัดไว้เมื่อคืนให้มันไปด้วย ( พี่ผมคงย้ายลงคอมไปแล้ว และ ฟอแมทกล้องไปแล้วแน่ๆ ) เห็นพี่บอกว่าหาถ่ายใครไม่ได้เลยวะ ไม่ถ่ายแล้วหนังโป๊ไอ้ชิดก็บอกว่าไม่แน่จริงนี่หว๋า แต่พี่ผมเอาหนังสือโป๊ที่พี่สะสมไว้ให้มันไปแทน เห็นไอ้ชิดชอบใจใหญ่ไม่ได้บ่นอะไรต่อ ตอนขากลับพี่ผมบอกว่าเดี๋ยวพี่มีหนังให้ดู เด็ดสุดๆ แกต้องไม่เคยเห็นแน่ๆผมคิดในใจว่า แต่ห้ามเอาไปบอกใครนะโว้ย ......สังสัยหนังรักเมื่อคืนแน่ๆ ผมได้เห็นไปแล้ว เห็นแบบเต็มๆด้วย คงไม่มีอะไรเด็ดกว่านี้อีกแล้วละมั้ง ว่าแล้วผมก็เดินตามพี่กลับบ้านไป