ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #21

เริ่มโดย Cabal_Master, กุมภาพันธ์ 04, 2014, 09:21:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    
11  :  สาวนักล่าแต้ม #15    
12  :  สาวนักล่าแต้ม #16    
13  :  สาวนักล่าแต้ม #17    
14  :  สาวนักล่าแต้ม #18-20    

เรื่องคราวนี้เกิดขึ้นเพราะอั้มอยากลองของค่ะ เริ่มจากอั้มได้ยินมาว่ามีร่างทรงที่รับทำพิธีสร้างรัก เสริมเสน่ห์ (อะไรประมาณนั้น) อยู่แถวๆ บ้านของน้าอั้มที่อยู่ต่างจังหวัดค่ะ แต่ที่สำคัญคือ อั้มได้ยินจากคนวงในที่เคยไปทำมาแล้วบอกว่า เวลาทำพิธีจะต้องเปลือยล่อนจ้อนหมดเลยค่ะ อั้มได้ยินก็ตื่นเต้นมาก ลงทุนไปเยี่ยมน้าถึงที่เลย จากนั้นอั้มก็ไปที่บ้านของร่างทรงที่ว่านี้ เข้าไปก็เจอคุณลุงคนนึงนั่งอยู่ อั้มก็เข้าไปบอก "ขอโทษค่ะ คือหนูจากจะมาสร้างเสน่ห์" เค้าก็ถามนั่นนี่ใหญ่เลย อั้มก็โม้ไปว่าแฟนแอบไปมีกิ๊ก อยากจะเรียกให้แฟนกลับมา เค้าก็บอก "หนูนี่โชคดีนะ มาตอนที่ไม่มีคนพอดีเลย นั่งรอก่อน เดี๋ยวคนที่ทำพิธีอยู่ลงมาแล้วค่อยขึ้นไปนะ" อั้มก็นั่งรอค่ะ สักพักก็มีผู้หญิงคนหนึ่งเดินลงมา ท่าทางน่าจะอายุ 14-15 นี่แหละ เด็กกว่าเราอีก เค้าก็เดินออกไปแบบไม่มองอั้มเลยค่ะ ลุงก็บอก "เอ้า ขึ้นไปได้แล้ว" อั้มก็เดินขึ้นไปชั้นสองค่ะ เจอลุงอีกคนที่คาดว่าน่าจะเป็นคนทรง นั่งอยู่ในห้องที่มีพวกพระพวกของเต็มไปหมด เค้าใส่กางเกงสีขาว ไม่ใส่เสื้อ สักอะไรไม่รู้เต็มตัวเลยค่ะ เค้าเห็นอั้มก็บอก "เอ้า หยิบผ้าเช็ดตัวตรงนั้นไปอาบน้ำมนต์มาก่อนหนู" อั้มก็หยิบผ้าเช็ดตัวแล้วเดินไปที่ห้องน้ำ (ซึ่งเค้าบอกว่าน้ำในตุ่มในห้องน้ำเป็นน้ำมนต์) ซึ่งมันอยู่ตรงข้ามไม่ไกลจากห้องทำพิธีมาก อั้มก็หันไปมอง ก็เห็นลุงแกจ้องมาทางอั้มตลอด อั้มก็เลยหันไปคุยกับแกค่ะ แล้วก็เริ่มถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น เริ่มจากเสื้อ กระโปรง แล้วก็ยกทรง กางเกงในออกจนเหลือแต่ตัวเปลือยเปล่า โดยที่อั้มแกล้งถอดช้าๆ ปากก็ถามนั่นนี่ไปเรื่อย ที่ชวนคุยเพราะอั้มจะได้หันหน้าไปทางแกค่ะ แกจะได้เห็นอะไรๆได้ชัดเจน ลุงแกก็จ้องแบบตาเขม็งตั้งแต่ที่อั้มถอดชิ้นแรกเลยค่ะ คุยกันได้ความว่า แกเปิดแบบนี้มาได้สองปีแล้ว จะรับทำให้แต่ผู้หญิง ซึ่งปกติจะเป็นเด็ก 13-16 อย่างอั้มนี่นานๆมาที อั้มก็แอบตกใจค่ะว่าเด็กสมัยนี้มีความรักกันไวจริง เสร็จแล้วอั้มก็ถือผ้าเช็ดตัวเดินเข้าห้องน้ำไป แต่ไม่ปิดประตูค่ะ เปิดอ้าทิ้งไว้เลย แล้วก็ยืนอาบตรงข้างๆตุ่ม แนวเดียวกับประตูค่ะ คือกะโชว์เต็มที่เลย อั้มก็ตักน้ำราดพอเป็นพิธี เสร็จแล้วก็ใช้ผ้าเช็ดตัวเช็ดจนแห้ง แต่ไม่ได้พันผ้าเช็ดตัวค่ะ อั้มเดินออกมาแบบเปลือยกายเลย เดินเข้าไปในห้องทำพิธีซึ่งลุงแกนั่งรออยู่แล้ว แกก็จ้องอั้มตลอดเลยค่ะ พออั้มเดินเข้าไปแกก็ถาม "ทำไมไม่นุ่งผ้าเช็ดตัวมาล่ะหนู" อั้มก็ตอบ "ก็เดี๋ยวก็ต้องถอดอยู่แล้วนิคะ ยังไงลุงก็ต้องเห็นหนูโป๊อยู่แล้ว" แล้วก็ยิ้มให้แกค่ะ "แล้วไม่อายเหรอ" แกถาม อั้มส่ายหน้า "จริงรึเปล่า" แกถามด้วยท่าทางยิ้มแบบเจ้าเล่ห์ "ถ้างั้นอ้าขาให้ลุงดูของลับของหนูหน่อยได้ไหม" อั้มก็นั่งลงเลยค่ะ แล้วก็แยกขาออก ให้แกเห็นชัดๆ แกก็ทำตาโตเลย "ไม่มีขนด้วยนะเรา โกนหรือว่าขนไม่ขึ้นจ๊ะ" แกถาม "ขนไม่ขึ้นค่ะ" อั้มแกล้งตอบไป จริงๆคืออั้มโกน อยากรู้ว่าแกจะว่ายังไง "โอ้ สุดยอดมากๆ นอนลงเลยหนู นอนบนผ้านั่นน่ะ เดี๋ยวลุงจะเริ่มพิธีแล้ว" อั้มก็ไปนอนลงบนผ้าสีขาวที่ลุงแกชี้ แกก็เอาเหมือนน้ำมันหรืออะไรลื่นๆ มาหยดลงบนตัวอั้มแล้วก็เริ่มท่องคาถาพร้อมกับลูบไล้ไปมา เริ่มตั้งแต่คอ ไล่ลงมาที่นม แกลูบๆวนๆอยู่ตรงหัวนมนานมาก เล่นเอาอั้มเสียวไปหมดเลยค่ะ หัวนมแข็งเลย อั้มหันไปเห็นเป้ากางเกงแกตุงขึ้นมาเลย ซึ่งแกใส่กางเกงผ้า แต่ลำมันตุงออกมาเยอะมาก อั้มเลยเดาว่าแกน่าจะไม่ได้ใส่กางเกงในค่ะ เสร็จแล้วแกก็ลูบผ่านหน้าท้อง วนตรงสะดือ แล้วก็ลงไปที่หีค่ะ แกก็เริ่มบดนิ้วเข้ากับร่องหี อั้มก็กางขาออกเพื่อให้แกทำได้สะดวกขึ้น แกเห็นอั้มแล้วก็คงได้ใจ ยิ่งกดแรงใหญ่เลยค่ะ แล้วแกก็เอานิ้วสอดเข้ามาในรูหีอั้มสองนิ้ว มันพรวดเข้ามาได้ง่ายๆ เพราะนิ้วแกลื่นน้ำมนต์(?)บวกกับน้ำของอั้มออกมาค่อนข้างเยอะแล้วค่ะ แกก็สอดนิ้วเข้าๆออกๆ อั้มก็พยายามทำสีหน้าเฉยๆค่ะ แต่จริงๆเสียวมาก สักพักแกก็ไล่ไปที่ขาทั้งสองข้าง แต่แค่แปปเดียวค่ะ แล้วแกก็ยื่นน้ำให้ดื่ม "เอ้า ชำระล้างภายในซะหน่อยนะ" อั้มก็รับมา กลิ่นนี่แบบ เหมือนเหล้าเลยค่ะ น่าจะใช่เหล้าแน่ๆ อั้มก็ดื่มไปจนหมด (ปกติอั้มไม่ค่อยเมาง่ายอยู่แล้วค่ะ) เสร็จแล้วแกก็เอากระโถนมาใบเล็กๆมาค่ะ "เอ้า ทีนี้ก็ฉี่ออกมา เอาสิ่งอัปมงคลออกมา" อั้มนี่แบบ พยายามกลั้นหัวเราะเต็มที่ค่ะ เดี๋ยวจะหาว่าเราลบหลู่ อั้มก็นั่งยองๆ ฉี่ใส่กระโถนเลยค่ะ แกก็จ้องหีอั้มแบบตาไม่กระพริบเลย พอฉี่เสร็จแกก็ให้อั้มนอนลงอีกค่ะ "ทีนี้ยกขาขึ้น งอเข่า เอามือจับขาไว้" อั้มก็ทำตามอย่างว่าง่ายค่ะ แถมแยกขาออกให้ด้วย (ถ้าไม่แยกขาเดี๋ยวมองไม่เห็น) แล้วแกก็เอาเทียนไขค่ะ เอามาพนมท่องคาถา เสร็จแล้วก็เอาสอดเข้ามาในรูหีอั้มค่ะ ดีที่น้ำออกเยอะแล้วเลยใส่ได้ง่าย แค่นี้ยังไม่เท่าไหร่ แต่แกหยิบเทียนไขอันที่สองมาสิคะ แล้วก็ใส่เข้ามาอีก มันก็เริ่มคับแล้วค่ะ แล้วแกก็เอาอันที่สามยัดใส่เข้ามาอีก "โอ๊ย พอเถอะค่ะ หีอั้มจะฉีกแล้ว" อันนี้เจ็บจริงๆค่ะ แต่อั้มพูดแบบหยาบๆ ดูว่าแกจะว่าไง ปรากฏว่าแกยิ้มค่ะ "ทนเอาหน่อยหนู ทีควยของแฟนหนูใหญ่กว่านี้หนูยังยอมให้เย็ดหีเลย ลุงรู้นะ" อั้มก็เงียบค่ะ เพราะขี้เกียจโกหกต่อ แฟนฟงก็ไม่ได้มีกะเค้าซักหน่อย แล้วแกก็จัดการถอดกางเกงตัวเองออกค่ะ ควยแกแข็งโด่เป็นลำเลย อันค่อนข้างใหญ่ค่ะ พวงไข่ห้อยยานเลย หัวมันผงึกๆ เหมือนอยากเสียบเต็มที่ "ทีนี้ลุงจะเรียกท่านท้าว... (อะไรซักอย่าง จำไม่ได้ละ) มาละนะ" แกพูดจบก็เอาควยมาถูไถกับหน้าอั้มค่ะ อั้มก็พยายามเบือนหน้าหนี แล้วแกก็เลื่อนไปถูตรงหัวนม ซ้ายขวาสลับกันไป ทำวนไปวนมาแบบนี้ค่ะ อั้มก็เสียว เผลอขมิบหีจนเทียนหลุดออกไปหมดเลย สักพักแกก็ท่าทางเหมือนเจ้าเข้าอ่ะค่ะ (ที่สำคัญคือตอนนี้แกนั่งคร่อมอยู่บนตัวอั้มเนี่ยสิ ลุ้นแทบตาย) เสร็จแล้วแกก็ลุกขึ้นตะโกนเสียงดัง "ข้าคือ.... จงยอมให้ข้าเย็ดซะดีๆ แล้วข้าจะปล่อยน้ำศักดิ์สิทธิ์ สร้างเสน่ห์ให้กับตัวเจ้า" อั้มก็กางขาออก เอานิ้วถ่างรูจิ๋มให้กว้างที่สุด "เชิญเลยค่ะ" แกก็นั่งลง เอาควยที่แข็งโด่มาจ่อตรงรูแล้วก็เสียบเข้ามาเลย โอ้มันเสียวมากค่ะ ควยแกใหญ่คับรูหีจริงๆ แล้วแกก็เริ่มซอย ไม่รู้นานเท่าไหร่แต่รู้สึกว่านานมาก แล้วแกก็จับอั้มคว่ำเป็นท่าหมา ซอยต่อค่ะ เสียวมากจริงๆ อั้มแตกไปสองสามครั้งแน่ะ แล้วแกก็ให้อั้มนอนหงายเหมือนเดิม แล้วแกก็นอนทับเลย ปากก็ดูดหัวนมอั้ม ควยก็เร่งซอยใหญ่เลย จนอั้มเสร็จไปอีกครั้งนึงแกก็ยังไม่เสร็จ จนกระทั่งอั้มเสร็จพร้อมๆกับแกอีกหนึ่งรอบ แกก็ฉีดน้ำศักดิ์สิทธิ์ของแกเข้ามาในรูหีอั้มเลยค่ะ เสร็จแล้วแกก็นั่งหอบเลย อั้มก็นอนแบบหมดแรง แกก็พูดเป็นเสียงปกติ (เหมือนกับร่างออกแล้ว) ว่าให้อั้มรอซัก 1 อาทิตย์ แฟนจะกลับมาหา อั้มก็พยักหน้าแล้วก็ทำเป็นถ่างรูหีดูน้ำของแกที่ย้อยออกมา "อันนี้คือน้ำศักดิ์สิทธิ์ที่ว่าใช่ไหมคะ สีขาวขุ่นๆนี่" อั้มก็ถามแก แกก็พยักหน้าแล้วก็บรรยายสรรพคุณนั่นนี่ อั้มก็รีบขอตัวออกมาแต่งตัวค่ะ ขี้เกียจฟังนาน ครั้งนี้สมกับที่ผ่านมาแล้วหลายคนจริงๆค่ะ ลีลาท่าทางในการเย็ดต่างกับคนทั่วๆไปเลย