ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงโดยไม่ได้ตั้งใจ

เริ่มโดย kollayut, กุมภาพันธ์ 16, 2014, 03:14:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

บอกตามตรง เรื่องสวิงหรือเรื่องฟรีเซกส์ไม่เคยอยู่ในหัวผมเลยนะครับ แต่ที่บริษัทก็จ้องสาวๆออฟฟิศอยู่หลายคน แต่ละนาง คงรู้นะครับ เธอแต่งตัว ประเภท เสื้อเชิ๊ตรัดรูป ชั้นในสีดำ กระโปรงรัรูปเหนือเข่า ก้นงอนๆ ผมนี่แอบจ้องอยู่หลายคน แต่ยังไม่มีโอกาส นั่งที งี้ เล่นเอาหำแข็งเลย ช่างไม่เกรงใจใครๆเลย บางทีแกล้งไปยืนใกล้ๆแอบดูนมพวกเธอที่ทะลักล้นออกมา ผมมีเมียแล้วครับ ลูก 1 อยู่ต่างจังหวัด เมียผม ทำงานคนละที่กับผมแต่ ใกล้กัน ในที่ทำงานผมก็มี รุ่นพี่ สนิทกันนะครับ พี่ นพ แกก็มีเมียมีลูก 2 ครับ เมียแกก็เปิดร้านถ่ายเอกสาร ลูกๆแกก็อยู่ต่างจังหวัดเหมือนกัน พอดีช่วงเทศกาลหยุดยาว ก็วางแผนไปเที่ยว ทะเลกัน ก็ใช้รถพี่นพเป็นรถมิวเซเว่นครับนั่งสบาย ก็มีพี่นพ พี่นาง ผมและก้อยเมียผม 4 คน ก็คุยกันนาน อยากไปเที่ยว พอดีเก็บโบนัสได้บ้าง ก็หารกันในการเดินทาง หลังจากเราเตรียมสัมภาระเสร็จก็ออกเดินทาง ก็ตั้งใจ จองห้องพักคนละห้องละครับ เพื่อเป็นการเปลี่ยนบรรยากาศ อันแสนโรแมนติกด้วย เมื่อไปถึงเย็นๆ ปรากฎว่า ห้องเต็มหมด แต่เหลือจริงๆก็ 1 ห้อง 1 เตียง เอาล่ะสิ คุยกับพี่นพ พี่นาง ก็ ตกลง เพราะเรามาเที่ยวไม่ใช่มานอน ขอให้มีที่ซุกหัวนอนเถอะ พี่นางก็บ่นใส่พี่นพ บอกให้โทรจองก็ไม่จอง พี่นพ บอกเอาเหอะ ไว้ทริปหน้าจะแก้ตัวใหม่ ก็บอกพนักงานให้เอาเตียงเสริมอีกเตียง หลังจากดูห้องและเอาสัมภาระลงเรียบร้อย พวกเราก็เดินเล่นชายหาด และหาอะไรกิน เผื่อพรุ่งนี้จะได้เที่ยวเต็มที่ พี่นางที่จริงไม่แก่หรอกก็ รุ่นๆราวคราวเดี่ยวกันกับผม ก้อยแหละ แต่เรียกตามพี่นพเฉยๆ พวกเราเปลี่ยนเสื้อผ้า แบบสบายๆ พี่นางกางเกงขาสั้นเสื้อสายเดี่ยวสีส้ม อืม ดูก็อึ๋มนะ ส่วนก้อยก็น่ารักแต่งตัวเซ็กซี่กางเกงขาสั้น พี่นพยังแซว ก้อยก็หุ่นสวยนี่ เก็บตัวเสียนาน ก้อยเขิน ก็เหมือนพี่นางแหละค่ะ เก็บตัววันนี้ ดูน่ารักนะ เราเดินเล่นสักพัก ก็หาอะไรทาน ร้านริมหาด ก็สั่งอาหารทะเล ตบด้วยเครื่องดื่มอัลกอฮอล์ ไฮเนเก้น ก็ดื่มกันชนกันไป พี่นพพูดขึ้น แหมจะพาเมียมาฮันนีมูนซักหน่อย แต่ดันไม่มีห้อง รมณ์เสียเลยว่ะ ว่าไง เอก คืนนี้ต่างคนต่างอดล่ะสิ พี่นางสวนขึ้น ก็เว้นๆซะบ้างสิ มาเที่ยวกันนะไม่ใช่มาเอากัน ผมบอกว่า อ้าวพี่จะเอาก็ได้นี่เดี๋ยวผมกับก้อยเดินเล่นข้างนอกก่อน เสร็จแล้วค่อยเข้าไป เฮ้ยเอาเปรียบกัน ไม่เอาก็ไม่เอาสิ ถ้าจะเอาต้องเอาพร้อมกัน ไม่ให้เสียเปรียบ หลับหูหลับตาไปเลย ไม่ต้องอาย เล่นผีผ้าห่มกันไปเลย พวกเราหัวเราะกัน แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรเกินเลย ได้เวลา กลับห้อง ทุกคนเปลียนกันอาบน้ำ แต่ละคนก็ดื่มพอประมาณ พี่นพก็ดูหนักหน่อย ตกลงมี 2 เตียง ผมนอนกับก้อย พี่นพพี่นาง หลังจากดับไปนอน ผมได้ยินทางพี่นพ คุยกัน ไม่เอานะพี่ อายเขา ฮึมฮำพอได้ยิน ไม่เป็นไรหรอก มาเปลี่ยนบรรยากาศ ช่างหัวมันได้ยินช่างมัน ของใครของมัน ด้านได้อายอด หลังจากนั้นเหมือนได้ยินเสียงเหมือนดูดปากกัน เอาละวา มองไปทางก้อย ก้อยนิ่ง หายใจรดผม ผมแกล้งจับนมก้อย ก้อยกระซิบ ไม่นะพี่อายเขา สักพักเห็นทางพี่นพ แกดึงผ้าห่มออก พอเห็นบ้างว่าแกคงถอดเสื้อพี่นางออก แกแซวมา ไม่อายแล้วนะเอก ทนไม่ไหวแล้ว อย่าเอาเปรียบกันสิ ดูหนังสดๆนะ เห็นแกดูดนมพี่นาง พี่นางครางแบบไม่เกรงใจผมและก้อยเลย ดี งั้นตูก็ไม่สนใจล่ะวะ อยากเหมือนกัน ผมหอมแก้มก้อย และดูดปากก้อย ก้อยก็คงเต็มที่ เหมือนกัน ตอบสนองผมและผมก็ถอดเสื้อก้อยออก ดูดนมสองเต้า เราแข่งกันคราง ผมไซร้ลงมาที่เนินก้อย และถอดกางเกงในก้อยออก เลียให้ก้อย ผมตกใจ ไฟมันสว่างขึ้นเล้กน้อย แต่ก็เห็นกันในห้องแบบชัดๆแหละ พี่นพแกเอื้อมเปิดไฟหัวเตียง ก้อยปิดนม ผมไม่สนใจเลียให้ต่อ เหลือบมองไปเห็นพี่นพก็เลียให้พี่นางเหมือนกัน นมแกใหญ่ดีกระเพื่อมไปตามจังหวะการเลีย อยากเอาพี่นางเหมือนกัน แข็งเต็มที่ ผมไม่สนแล้ว รูดไปดูดปากก้อยและจับไอ้หนูผมจ่อเข้าไป ก้อยอ้าเต็มที่ ทั้งนมทั้งหอยฟัดกันมันมาก ก้อยตอนนี้ไม่อายแล้ว คราง ซี๊ดปาก พี่นพก็จับจ่อพี่นางเหมือนกัน ตอนนี้ในห้องเรา มีหนังสด 2 คู่ สักพัก พี่นพ แซวมา เฮ้ยเอก พี่นางแกบอกว่า ของเอกจะเจ๋งไหมหนอ อยากเห็นน่ะ พี่นางบอกว่า พี่นพบ้าหรือเปล่า แค่นี้ก็ผิดมนุษย์แล้วนะ เอามั๊ยเอก ผมจ้องหน้าก้อย กระซิบกับก้อยคงไม่เป็นไรมั๊งก้อย ก้อยครางอืมห์ ผมถอนจากก้อยเดินโด่ข้ามไปที่พี่นาง พี่นพยังกระเด้าอยู่ พี่นางตาโตเห็นของผม ผมเอื้อมไปจับนมพี่นาง นมแกนุ่มมือมาก กลิ่นใหม่ พี่นางหลับตา ผมก้มเม้มหัวนมให้พี่นาง สักพักพี่นมบอกตามสบายนะเอก แกดึงไอ้หนูออก ผมก็เลยขึ้นทาบตัวพี่นาง เห็นพี่นพเดินไปหาก้อย ใจตุ้มๆต่อมๆคิดในใจ ก้อยเสร็จแน่ ผมดูดปากพี่นาง และล้วงของแกไปด้วย เห็นพี่นพนั่งข้างเตียงและหอมแก้มก้อย และแกเอาผ้าห่มคลุมโปงเลย ก้อยคงอายผมบอกให้พี่นพคลุมตัวไว้ ผมเลียให้พี่นางแม้จะผ่านการร่วมกํบพี่นพแล้ว แต่อารมณ์ตอนนี้มันเสียวสุดๆและพี่นางเอื้อมมาจับของผม ผมเอาไปให้แกอมให้ พี่นางสุดยอดเลยเล่นผมเกือบแตก มองไปทางเตียงก้อยได้ยินเสียงก้อยครางเห็นผ้าห่มด้านล่างของก้อยโป่งๆเข้าใจ ว่าพี่นพคงลงลิ้นให้ก้อย ผมจับของผมใส่พี่นางเลยโดยไม่ใส่ถุงยางเพราะไม่ได้เตรียมมา คือไม่ได้ตั้งใจสวิงไงครับ โอ มันสุดยอด ของใหม่ก็อย่างนี้แหละ ตอดดีจัง ผมทำตามจังหวะ พี่นางเอื้อมมือมาบีบก้นผมให้เร่งจังหวะดูแกคงจะเสร็จแล้ว มองไปทางพี่นพก็กำลังเด้าก้อยอยู่ ก้อยหลับตาพริ้ม ครางแข่งกันกับพี่นาง พี่นางให้ผมเร่ง ผมเร่งมันเลยทำให้ผมเสร็จไปด้วย ผมเด้าจนสุดและปล่อยให้น้ำมันออกให้หมด และแช่ไว้ เห็นพี่นพเข้าข้างหลังก้อย พี่นพนี่ลีลานะ พี่นพฟัดนมก้อยอย่างแรงกลัวนมช้ำเหมือนกัน จนพี่นพเสร็จ พี่นพฟุบกับอกก้อย ผมนอนคลอเคลียกับพี่นางเล่นนมเล่นหอยแก น้ำผมไหลออกเต็มง่ามก้นพี่นาง พี่นพพอเสร็จแกก็กรนเลยคงดื่มมากไป เห็นก้อยลุกเดินไปเข้าห้องน้ำ ตอนนี้ผมเริ่มแข็งอีก จะเอาใส่อีก พี่นางขอเข้าห้องน้ำก่อน ก้อยออกมา ผมถามเป็นไงจีที่รัก ก้อยหยิกผม เป็นเรื่องจนได้ แล้วทีนี่จะทำอย่างไง ถุงยางก็ไม่ใส่ น้ำใครบ้างก็ไม่รู้ คงไม่เป็นไรหรอกก็พี่เขาสะอาดทั้งคู่แหละ ผมปลดผ้าเช้ดตัวก้อยเห็นรอยแดงตรงนมเป็นจ้ำๆ พี่นพแกเล่นแรงมาก ก้อยบอก แต่ก็เสียวผมถาม ก้อยยิ้ม ผมให้ก้อยแบะขา เห็นรอยแดงๆที่แคมก้อย พี่นางออกมา ผมบอกก้อยขอพี่นางอีกที ก้อยบอกตามใจ อย่าลืมเมียแล้วกัน ผมเลยให้ก้อยมานอนรวมกัน ตกลงคืนนั้นผมแหย่รูก้อยและพี่นางสลับกันจนผมแตกในรูก้อยครับ ตกลงว่าทริปนี้เราสวิงแบบไม่ได้ตั้งใจ อีกสองคืนต่อมาก็เป็นแบบนี้ครับ จนเดี๋ยวนี้เราทั้ง 4 ก็สนิทกันมากแต่ไม่มีใครรุ้นะครับ นี่แหละ เรื่องจริงไม่อิงนิยาย อารมณ์พาไปจริงๆ อ่านดูแล้ว ทำแบบนี้ก็ได้นะครับ ค่อยๆแกล้งเช่าห้องเดียวก็ได้และก็จิบนิดหน่อยแบบหน้าชาน่ะครับ รับรองสวิงสมใจอยาก

scratt69