ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (บนรถแท็กซี่)

เริ่มโดย Chompoo, มกราคม 02, 2024, 10:59:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์เสียวมาเล่าให้ฟังค่ะ เป็นเรื่องที่เสียวสุดๆ เลยล่ะค่ะ ตามหัวข้อเรื่องเล้ยย
ซึ่งก่อนปีใหม่ที่ผ่านมา ชมพูก็ได้คิดและอยากลองทำมานานแล้วนั้นคือ ลองช่วยตัวเองบนรถแท็กซี่ค่ะ ซึ่งมันอาจจะเสี่ยง
และอันตรายไปนิด แต่ก็จะพยายามเซฟตัวเองที่สุดค่ะ ชุดที่ชมพูเตรียมไปจะเป็นเดรสสีขาวลูกไม้ค่ะ ดูไม่โป๊มาก และไม่บางค่ะ
ส่วนเสื้อในกับกางเกงใน ชมพูไม่ได้ใส่เลยค่ะ จะได้สะดวกแก่การช่วยตัวเอง พอแต่งตัวเสร็จแล้วก็รู้สึกตื่นเต้นมากค่ะ และกังวลนิดนึง
ชมพูก็เดินไปหน้าถนนค่ะ และก็มีรถแท็กซี่ผ่านมาพอดี ก็เลยโบกค่ะ พอขึ้นบนรถก็รู้สึกตื่นเต้นมากๆ ค่ะ ไม่คิดว่าจะได้ทำจริงๆ
บรรยากาศบนรถทำให้รู้สึกเสียวและเงี่ยนไปหมดเลยค่ะ พอชมพูบอกสถานที่จะไป รถก็เริ่มออกค่ะ พอรถออกมาได้สักระยะนึง
ชมพูก็เริ่มบิ้วอารมณ์ตัวเองค่ะ ค่อยๆ ลูบไล้นม ค่อยๆ เปิดน่าอกออกมา ค่อยๆ เขี่ยหัวนม ลูบไล้ไปมา จนรู้สึกเสียวน้ำแฉะไปหมดเลยค่ะ
จากนั้นค่อยๆ ลูบไล้ขาขยับขึ้นมาเริ่มถกกระโปรงขึ้นทีละนิดจนเห็นหีชัดเลยค่ะ จากนั้นค่อยๆ ลูบไล้แคมไปมา เสียวสุดๆ เลยค่ะ
ทั้งตื่นเต้นว่าคนขับจะเห็นไหม ทั้งเสียว น้ำหีนี่เยิ้มมากแล้วค่ะ จากนั้นชมพูก็เริ่มเขี่ยเม็ดทำเอาชมพูเกือบคางออกมา มันเสียวมาก
ชมพูก็เริ่มสอดนิ้วเข้าไปอย่างช้าๆ เข้าออกๆ จนน้ำเริ่มไหลออกมาค่ะ ทำเอาเสียวสุดๆ ทีนี้ชมพูเริ่มรัวขึ้นเรื่อยๆ ทำเอาเสียงน้ำในหีดังมากเลยค่ะ
แต่โชคดีที่คนขับเค้าเปิดเพลงดังพอสมควรจึงทำให้ไม่ได้ยินเสียงน้ำหีของชมพู ชมพูก็รัวเร็วขึ้น จนน้ำเยิ้มมากเลยค่ะ ชมพูเลยพอก่อน
ถ้าเกิดทำจนสุดมีหวังน้ำได้พุ่งไปหาคนขับแน่ ชมพูเลยค่อยๆ เอาขาขึ้นมาเหมือนชันเข่าเป็นรูปตัวเอ็มค่ะ นี่แหละจังหวะตื่นเต้นสุดๆ
ใจนึงกลัวคนขับรถเห็น แต่ใจนึงก็สู้ตายเพราะเงียนไม่ไหวแล้วค่ะ ชมพูก็เริ่มบิ้วตัวเองอีกรอบค่อยๆ เขี่ยวเม็ดใหม่ค่ะ ตอนนี้เม็ดเป่งตึงมาก
เสียวสุดๆ เลยค่ะ เผลอแอบคางมาเล็กน้อย น้ำหี่แฉะไม่ไหว จากนั้นค่อยๆ สอดนิ้วเข้าไปใหม่ค่ะ ทีนี้เริ่มทำช้าๆ เสียงน้ำนี่ดังมากค่ะ
แต่อยู่ๆ คนขับก็ทักชมพูขึ้นมาว่า "ให้ขึ้นทางด่วนไหมครับ" ทำเอาชมพูตกใจมากเลยค่ะรีบเอาขาลงอย่างไว ดึงกระโปรงและตรงน่าอกขึ้นอย่างไว
และตอบกลับไปว่า "ไม่ต้องขึ้นค่ะ" จากนั้นชมพูก็มองคนขับสักพักจนแน่ใจว่าเค้ามองแค่ถนน ชมพูก็เริ่มจัดการตัวเองต่อค่ะ ค่อยๆ ดึงเสื้อลง
จนเห้นทั้ง 2 เต้า และค่อยๆ ถกกระโปรงขึ้นจนเห็นหีชัด และค่อยๆ ชันเข่าขึ้นมาทำเป็นรูปตัวเอ็มอีกรอบ ทีนี้ชมพูเริ่มรู้สึกเงี่ยนมากๆ แล้วค่ะ
จึงสอดนิ้่วเข้าไปอย่างไว และรัวนิ้วเข้าออกอย่างเร็ว จนน้ำสีขาวๆ ได้ไหลเยิ้มออกมาค่ะ แล้วชมพูก็หยุดก่อน กลัวน้ำพุ่ง แต่น้ำเงี่ยนนี่เต็มเบาะแล้วค่ะ
ชมพูก็รีบเอาทิชชู่เช็ดเบาะให้เค้า และก็จัดการเสื้อผ้าให้เรียบร้อยปกติค่ะ พอถึงจุดหมายแล้ว ชมพูจ่ายเงินจังหวะจะลงชมพูอ้าขากว้างไปนิด
ไม่รู้ว่าคนขับเห็นหีชมพูหรือเปล่า แต่ชมพูก็รีบลงออกมาค่ะ แล้วรีบหนีอย่างรวดเร็ว

เป็นประสบการณ์ที่่ทั้งเสียวและตื่นเต้นมากอีกนึงประสบการณ์ของชมพูเลยค่ะ ถ้าใครชอบก็คอมเม้นเข้ามากันเยอะๆ นะคะ ขอบคุณที่่ให้กำลังใจชมพูนะคะ

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

Raymond

Bankz4

ชอบครับ ติดตามผลงานอยู่เรื่อยๆ ครั้งต่อไปลองแอบโชว์ตามห้างหรือร้านกาแฟดูครับนั่งยัวๆโนบราไม่ใส่กางเกงใน

pppxavcs

ทุกเรื่องคุณชทพูคือชอบมากก โชว์ได้สะใจสุดๆ รอบหน้าลองไข่สั่นนะครับ😆

Sarawut Pk

อ่านเรื่องของคุณชมพู่ทีไร น้ำควยเยิ้มตลอดเลย
อัพเดทผลงานบ่อยๆนะครับ