ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bosshi] Onee 30 - By ZarK Kung

เริ่มโดย ZarK Kung, กุมภาพันธ์ 16, 2014, 04:47:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZarK Kung

ก็ตามเคย!!! ขออภัยที่ลงช้าเน้อ เพิ่งผ่านช่วง3อาทิตย์นรกมาหมาดๆเลย เหนื่อยมาก -.-
และช่วงนี้ก็เข้าช่วงสอบอีก บางมหาลัยปิดไปแล้วด้วยซ้ำ
ก็กำลังวางแผนว่าปิดเทอมจะเคลียโดจินเก่าๆที่แปลไม่เสร็จให้หมดเลย (ถ้าไม่มีงานนอกเข้ามาก่อนอะนะ)
ทำไงได้ ถ้างานมาก็ต้องรับ เงินต้องมาก่อน 555+ เพราะไม่งั้นในโลกจริงผมอดตายชัว T-T
และเช่นเคยขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี ท่าน..........เช่นเคยมากๆครับผม ^^
Download

Jikkig16