ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามชื่อเรื่อง H-Manga ครับ

เริ่มโดย bunforfree, กุมภาพันธ์ 20, 2014, 12:48:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunforfree

คือผมจำเนื่อเรื่องไม่ได้ จำได้ว่ามันมีหลายตอน แล้วมีอยู่ตอนหนึ่ง พระเอก-นางเอกของเราได้ไปที่ โรงแรม และได้เจอกับเพื่อนร่วมชั้นเข้า จึงเข้าไปใน ห้องเดียวกัน ซึ่งถ้าผมจำไม่ผิด จะไม่มีใครรู้ว่าพระเอก-นางเอกของเราคบกัน จนมาเจอเพื่อนที่ โรงแรม ขอบคุณครับ[s:242]