ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(ถาม)ผมอยากรู้เกี่ยวกับวิธีตรวจครรถ์ครับ

เริ่มโดย SaNaSiOh, มีนาคม 19, 2014, 10:57:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SaNaSiOh

วิธีตรวจครรถ์นี่ ตรวจปัสสาวะ ต้องรอ 20 วัน ใช่ไหมครับ แล้ว แฟนผมได้เอาที่ตรวจครรถ์ที่ได้จากรุ่นพี่ ตอนปี 1มา เก็บยัดๆไว้ที่ห้อง ซึ่งเขาไม่ให้เก็บเกิน 30-40องศา แต่เก็บยัดๆไว้มัน แลจะอบอยู่เหมือนกัน ถามว่ายังสามารถใช้ได้ ตรวจได้ตามปกติหรือเปล่าครับ (เน้นผู้รู้)