ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เป็นเรื่องของผมกับแฟนเก่าครับ a1

เริ่มโดย reak, กุมภาพันธ์ 05, 2014, 12:19:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

เป็นเรื่องของผมกับแฟนเก่านะครับ ลองอ่านดู ตอนนั้นเค้าอายุ 17 หนัก42ตัวเล็กๆน่ารัก ผมมีกลุ่มเพื่อนสนิทอยุ่ 4-5คน วันนั้นเพื่อนแวะมาหาที่บ้านกัน3คน บอกได้ของดีมา เลยเอามาให้ลอง เป็นยาปลุกเซกส์ ขวดเล้กๆ บอกหยดเดียวรับรองได้ผล ผมเลยถามจะเอาไปใช้กับใคร มันบอกให้ลองกับแฟนผม ถ้าได้ผลมันจะเอาไปใช้กับคนอื่น ตอนนั้นผมก้ออยากรู้มากว่าอาการคนโดนยาปลุกจะเป็นยังไง เลยโอเค แต่ไม่ได้บอกแฟน เราเลยชวนกินเหล้ากันที่บ้าน เพื่อนซื้อสปายให้แฟนกิน พอนั่งไปได้สักพัก เพื่อนก้อขยิบตาให้ผม บอกหยอดไปละ2หยด ให้รอดูอาการ เรานั่งกินกัน5คน ชาย4แฟนผมหยิงคนเดียว พอเริ่มเหล้ากลมที่2 เพื่อนก้อบอกว่าได้หนังโป้มาใหม่ ถามแฟนว่าอยากดูมั้ย แฟนบอกตามใจสิ ตอนนั้นอาการยังไม่ออก สปายหมดไป 2 ขวด พอเปิดดู ก้เป็นหนังแนวโดนลุม แฟนนั่งดูแปปเดียว อาการเริ่มออก หน้าแดง ตาเยิ้ม พวกเพื่อนดูหนังไปก็พากไป สักพักแฟนก็ขอตัวไปอาบน้ำ ผมมองดูแฟนดูเหมือนคนเมาเอาแต่ยิ้มหวานอย่างเดียว ผมเลยนั่งคุยกับเพื่อนว่าเป็นไง อาการออกมั้ย เพื่อนบอกเริ่มละ ให้รอดุกันอีกพัก ผมนั่งกินต่ออีกประมาน10นาที ก็เดินไปดูแฟนว่าทำไมอาบน้ำนานจัง พอถึงห้องน้ำก็รู้เลยว่าแฟนแอบเบ็ดอยู่ ใช้สายน้ำฉีดหอย แล้วมีเสียงครางอือๆ ลอดออกมา ผมก็กลับมานั่งกินต่อ บอกเพื่อนว่า น่าจะได้ผล แฟนเบ็ดอยู่ในห้องน้ำ อีกคนเลยรีบไปแอบฟังกลับมาบอก...ได้ผลเว้ย แม่งครางเสียงดังเลยวะ...ตอนนั้นก็เริ่มเมา เลยบอกว่า เดี๋ยววันนี้กุเย็ดเมียโชวพวกมึง จะดูป่าว ทั้ง3คนรีบตอบเลย ...ว่าดูดิ เมียมึงตัวเล็กน่าเย็ดมาก เคยแอบดูมึงเย็ดไกลๆ วันนี้จะนั่งดูชัดๆเลย...ผมเลยบอก ...เออๆวันนี้กุจัดเต็ม...สักพักแฟนก็แต่งตัวออกมานั่งกินต่อ แค่ชุดที่ใส่เพื่อนมองกันเป็นตาเดียวเลย เป็นชุดนอนกระโปรงแขนกุดยาวเลยก้นนิดนึง เสื้อในไม่ใส่ ผมเห็นหัวนมตั้งดันเสื้อออกมา คิดว่าแฟนคงอยากโชวเพื่อนๆด้วย เพื่อนก็แซวว่า ...อาบน้ำมาใหม่หอมเลยนะ แบบนี้เดี่ยวผัวก็ลากไปเย็ดหรอก...แฟนก็ตอบเลยว่า รออยู่เนี่ยวันนี้ไม่รู้เป็นไรเงี่ยนมากๆ แล้วเพื่อนกับแฟนก็คุยเรื่องหื่นๆกันอย่างเมามัน ผมฟังแล้วก้เงี่ยนตาม แฟนคงอยากมากๆ เพื่อนก็คอยแซวนู่นนี่เยอะแยะ ผมสังเกตุแฟนว่าชอบ นั่งขยับขาบ้าง อ้าขาบ้าง เพื่อนมันก็ตั้งใจดูซะเหลือเกิน นึกในใจ คงโชวเกงในให้เห็นละมั้ง ตอนนั้นหนังโปก็มัน แฟนดูไปคุยไป สักพักแฟนก็นั่งชันเข่าข้างนึง เพื่อนตาโตเลย ผมเลยกะจะล้วงหอยนอกเกงในโชว์เพื่อนซะหน่อย พอล้วงเข้าไปใต้ก้น ก็รู้เลย แฟนผมไม่ได้ใส่เกงในด้วย น้ำแฉะเต็มไปหมด.ผมกระซิบถามแฟนว่า เงี่ยนมากเลยเหรอ โชว์หีแบบนี้ไม่กลัวพวกนั้นเห็นรึไง แฟนบอกว่า วันนี้ไม่รู้เปนไร เงี่ยนมากเลย ถึงพวกพี่เค้าจะเห็น แต่ก็ไม่ได้เย็ดหรอก แถมตื่นเต้นจะตาย ผมเลยล้วงเข้าไปในรู แล้วบอกแฟน ...งั้นวันนี้โชว์เต็มที่เลยนะ แฟนดีใจออกนอกหน้าเลย ผมล้วงหีอยู่พักนึง เพื่อนนี่ก้มมาดูใกล้ๆเลย แถมคุยโน่นคุยนี่ใหญ่ ชมแฟนผมว่าสุดยอดมาตลอดเวลา แฟนยิ่งได้ใจ โชว์ใหญ่ ดึงชุดนอนมากองไว้ที่ท้อง แถมจากนั่งชันเข่าเป็นแหกเต็มที่ แล้วนอนมาทางผมเพื่อนผมก้มมาดูจนหัวชนกัน3คนเลย แถมหน้าเกือบจะโดนหีแฟนผมอยู่แล้ว แต่ติดที่มือผมยังล้วงหีแฟนอยู่ เพื่อนมันก็ขอให้ผมแหกหีบ้าง แหกเม็ดบ้าง ล้วงในรูบ้าง ผมแยงอยู่สักพัก ก็บอกเพื่อนว่า...มึงอยากดูอะไรให้น้องทำให้ดูละกัน เดี๋ยวกุไปเยี่ยวแปป ผมจับให้น้องนั่งพิงโซฟา หอมแก้มทีนึง แล้วบอกเต็มที่เลยนะ น้องยิ้มตาเยิ้มอย่างเดียว ก่อนที่จะเข้าห้องน้ำผมหันมาดูแปปนึง เห็นน้องหลับตาแหกหี แล้วแยงรุโชว์ เพื่อนมันลุ้นอยู่ห่างสักคืบนึง เลยเข้าห้องน้ำแบบไม่ปิดประตู พอเยี่ยวเสร็จก็มาแอบดู เห็นเพื่อนคนนึงดูดหีน้องเค้าละ น้องหลับตากดหัวอย่างเดียว อีก2คนก็จับนมจับขา ผมแอบดูอยู่พักนึงเห็นแฟนกดหน้าเพื่อนแล้วเด้งหีสวนใหย่ก้นลอยเลยพักเดียวน้องคราง..ไม่ไหวแล้วดุดแรงๆเลยพี่...เพื่อนผมจับก้นยกซดเลย น้องเด้งหีอัดหน้าเพื่อนแล้วกดแช่ไว้ ผมรู้เลยว่าน้องแตกแล้ว เลยทำท่าเปิดประตูให้เสียดังหน่อย เพื่อนรีบกลับไปนั่งเข้าที่ ส่วนแฟนผมก็นั่งตาหวานทำท่าหมดแรงอยู่ ผมเดินแอบไปถอดกางเกงในออก กะให้น้องดูดควยโชว์ พอเดินมาถึง เลยถามน้อง...อ้าวเอาเสื้อปิดไมละ ไหนจะโชว์หี น้องยิ้มตาหวานแล้วบอก...ขอพักแปปนึงมะกี้เล่นเอาแตกเลย เลยหันไปถามเพื่อน...ทำไรแฟนกูวะถึงแตกเลย เพื่อนบอกไม่มีอะไร แค่ดมหีเฉยๆ ผมบอกแฟนว่า พักหอยอย่างเดียวแล้วกันนะ แล้วเปิดกางเกงกดหัวแฟนเข้ามา แฟนยิ้มแล้วอ้าปากรอเลย พอแฟนดูดได้แปป ผมก็เปิดกระโปรงแฟนขึ้นอีกถามเพื่อนว่าน้ำหีแฟนกุเยอะมั้ยวะ กุดุไม่ถนัดวะ เพื่อนที่นั่งใกล้ รีบก้มมาดู บอกว่าไม่ชัดว่ามึงแหกอีกนิดดิ ผมก็ยกขาแฟนข้างนึงตั้งขึ้น แล้วแหกหีให้เพื่อนดู เพื่อนบอกเยอะมากเลยวะ กูขอกินทีได้มั้ยวะ ผมบอกว่า มึงขอแฟนกุดิมันก็บอกแฟนผมว่าขอดูดหีได้มั้ย แฟนหันมายิ้มแล้วตอบว่า...อยากกินน้ำหีหนูเหรอ แล้วแฟนก็เอามือผมออก บอกเพื่อนผมว่า เอาสิ ดูดแรงๆนะแล้วแฟนก็เอามือแหกหีให้พื่อนผมดูด เพื่อนจับก้นได้ก็ยกซดเลย ดูดหีดังบ๊วบๆ แฟนแอ่นสู้อย่างเดียว ผมเอามือลูปปากแฟน บอกว่าขอเย็ดปากโชว์เพื่อนนะ แฟนยิ้มตาเยิ้ม ผมเลยจับแฟนคุกเข่าหันหลังให้เพื่อน แล้วนั่งบนโซฟาให้แฟนดูด แฟนดูดไปส่ายก้นไป เพื่อนก็ตามเลียหีตลอด จนแฟนบอกว่า...พี่ไม่ไหวแล้ว เย็ดกันเถอะนะ แล้วก็ลุกขึ้นมานั่งตักผม พอจับควยยัดได้แฟนก็โยกใหย่เลย เพื่อนแซวใหญ่เลย บอกแฟนผมโยกเก่งงุ้นงี้ เอามือจับนมบ้าง จับก้นบ้าง บางทีลูปต่ำไปจนโดนควยผม แยงรูก้นบ้าง ตอนนี้เพื่อน3คนมาลุมอยู่แถวๆก้นแฟนละ มือไม้เต็มไปหมด แปปเดียวแฟนก็แตก นั่งหอบอยู่บนตัวผม ผมเลยจับแฟนนั่งหันหน้าไปทางเพื่อน แล้วให้แฟนยกก้นขึ้นนิดนึง จับควยยัดก้นแฟน แล้วให้แฟนนั่งเฉยๆ บอกหายเหนื่อยค่อยเอาต่อนะ เพื่อนก็เลยถอยไปกินเหล้าต่อ แฟนหันมาดูดปากผม บอกวันนี้เงี่ยนมากอะ น้ำเพิ่งแตก แต่ยังไม่หายเงี่ยนเลยแฟนนั่งแปปนึงก็บอกเพื่อนผมว่า มีไรให้ดู เพื่อนก็หันกันมาดูหมด (ตอนนั้นมันยังไม่รู้ว่าผมเอาควยเสียบก้นเมียแล้ว) แฟนก็นั่งถ่างขาแล้วแหกหีให้เพื่อนดู มันก็ดูกัน แล้วบอกแหกให้ดูน้ำหีเหรอ แฟนบอกไม่ใช่ ดูดีๆสิ คราวนี้แฟนยกตัวขึ้นนิดนึง แล้วบอกเพื่อนว่าเห็นยัง พอเพื่อนเห็นร้องโห๋เลย โดนเย็ดก้นตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย แฟนหัวเราะ คิกๆ บอกเมื่อกี้ละ กะแล้วพวกพี่ต้องไม่เห็น แปปเดียวแฟนก็เริ่มโยก เพื่อนก็ตั้งใจดูกันมาก เริ่มมาจับนุ่นจับนี่อีก มีคนนึงเล่นหีแฟนผม แล้วถามว่าเย็ดก้นเสียวมั้ย แฟนพยักหน้า เพื่อนต่อเลย...แล้วถ้าบี้หีแบบนี้ด้วยละ แฟนหลับตาพริ้มบอกเสียวมาก เพื่อก้ต้ออีก...แล้วถ้าหีโดนยัดนิ้วเข้าไปแบบนี้ละ แฟนก้มมอง บอกแน่นมากทั้งหีทั้งก้น เสียวจนบอกไม่ถูก เพื่อนยิ่งแยงแรงขึ้น แฟนครางอือๆ ...อย่าเพิ่งหยุดแยงนะพี่ จะไม่ไหวละ แฟนกระแทกอีก3-4ทีก็หยุด บอกเพื่อนว่าพอแล้ว แตกแล้ว เพื่อนชักนิ้วออก น้ำหีไหลตามออกมาเลย ผมอุ้มแฟนท่าเดิม ที่มีควยคาก้น เดินไปบนที่นอน กะว่าจะเย็ดชุดสุดท้ายละ เพื่อนก็ตามมาด้วยทั้ง3คน ถึงที่ก็จัดท่าหันหลังก่อน แล้วก็จัดอีกหลายท่า แฟนก็เด้งสู้ตลอด ส่วนเพื่อนเข้าไม่ได้ ได้แต่นั่งดู จับขาลูปคลำแต่ละคนก็บีบควยในกางเกง ผมเล่นไปได้สักพักก็ไม่ไหว บอกแฟนจะแตกแล้วให้แตกที่ไหน แฟนยิ้มหวานบอก...ในปากนะไม่รู้เป็นไร อยากกินน้ำควยมาก ผมบอกแฟนว่า ...อยากกินน้ำควยโชว์ละสิ รู้หรอก แฟนยิ้มบอก...รู้ทันตลอดเลยนะ เพื่อนรีบแทรกขึ้นมา...จะแตกในปากเหรอ ขอพี่ดูดปากก่อนได้มั้ย ว่าแล้วมันก็ก้มลงดูโปากแฟนผม แฟนก็แลบลิ้นดูดกันใหย่ พอผมจะแตกบอกเพื่อนให้ออก กูไม่ไหวละ ดึงคอแฟนขึ้นมากระแทกทีสุดท้ายแล้วชักควยมาจ่อที่ปาก แฟนอ้าปากดูดแรงมาก ตาก็บอกไปที่เพื่อนตลอด พอผมแตกก็กดหัวแฟนให้กินน้ำลึกๆ แฟนก็กลืนจนหมด เพื่อนบอกให้อ้าปากให้ดูหน่อย แฟนบอก..กินหมดแล้ว ผมหมดแรงก็นอนลง แฟนก็ตามมาดูดควยอีก บอกยังไม่หายเงี่ยนเลย ขออีกนะ ผมบอกขอพักแปป ดูดควยแข็งก็เยดเลยละกันนะ แฟนหัวเราะคิกๆ ตอนที่แฟนก้มดูดควย เพื่อนก็บอกให้แฟนหันก้นไปทางมัน แฟนยิ้มหวานแต่ก็หันไป ทีนี้3คน ทั้งล้วงทั้งแยง ก้นบ้างหีบ้าง นมบ้าง แฟนก็ดูไปมองหน้าผมไป บางทีก็มีเสียงครางออกมาพอควยผมเริ่มแข็ง แฟนก็ลุกขึ้นเสียบต่อ เพื่อนรีบ บอก หันหน้าไปทางมันนะ แฟนก็หันผมก็จับก้แฟนโยกไปเคลิ้มไป แปปเดียวเพื่อนมันก็ชักควยออก ยืนสาวข้างหน้าแฟน แฟนก็หันบอกผม...ดูเพื่อนพี่สิ ทำไรน่าเกลียด...ผมบอก...ช่างมันคงเงี่ยนมาก เพื่อนก้สาวควยใกล้หน้าแฟนผมเรื่อย แฟนก็หันมามองผมบ่อยๆ ผมเลยแกล้งหลับ เพื่อนก็เข้ามาเอาควยสาวติดแก้มแฟนผม แฟนหันมามองผมเห็นหลับตานอนเฉยๆ แล้วหันไปมองเพื่อนยิ้มหวานทำตาเยิ้ม เพื่อน3คนตอนนี้ควยอยุ่ที่ปากกับแก้มแฟนถูไปถูมา แฟนผมก็โยกไปยิ้มไป เพื่อนบอกว่า เพื่อนเห็นแฟนผมไม่ว่าอะไรเริ่มดันที่ปากเรื่อยๆ ผรู้สึกว่าแฟนไม่โยกต่อเลยลืมตาดู ปากอมควยเพื่อนไปละ มือสองข้างก็สาวควยอีก2คน คงกำลังมันกัน ผมเลยจับเอวแฟนโยก แฟนตกใจรีบหันมาดูเห็นผมยิ้มไม่ว่าอะไรแฟนก็หันไปดูดควยเพื่อนต่อ เพื่อนที่ให้ดูดควยแปปนึงก็แตกใส่ปากแฟนผม แฟนผมบอกไม่กลืนนะขอกินแค่ของผมคนเดียว เพื่อนเลยไปหยิบถ้วยมาให้คายใส่ พอเส็จอีกคนก็ใส่ปากต่อทันที แฟนก็ทำแบบนี้ทั้ง3คน ผมก็เริ่มไม่ไหวละ ง่วงมากรู้ตัวอีกทีก็เห็นแฟนก้มดูดควยให้ เพื่อนเห็นผมลืมตาขึ้นมาเลยบอก ขอเอาควยถูหีแปปนึง จะกลับบ้านละ ผมเลยบอกให้ไปใส่ถุงยาง อีกคนรีบควักถุงยางมาใส่กันคนละอัน ผมก็บอกแฟนว่า แค่ถูหีอย่างเดียวนะ แฟนบอกอืมแล้วก้มดูควยต่อ เพื่อนคนที่ใส่เสร็จรีบมาประกบท้ายแฟนผม บอกรอมานานแล้ว จับควยถูไปมาแฟนก็แอ่นสู้บ้างหนีบ้าง คงจะมีบางทีที่เข้าปากรู พักนึงเห็นเพื่อนมันจับก้นแฟนแน่นแล้วดึงเข้าหาควยมันแล้วหยุด แฟนคายควยหันไปมอง แล้วกลับมามองหน้าผม ผมแกล้งหลับตานอนนิ่ง คิดในใจช่างมัน ยังไงก็ใส่ถุงยาง เพื่อนเริ่มโยกสักพักผมก็หลับไป มารู้สึกตัวอีกทีตอนมีอะไรมาโดนแขนบ่อยๆ ลืมตาขึ้นมองเห็นแฟนกำลังขึ้นควบเพื่อนอยู่ อีก2คนนั่งกินเหล้าอยุ่ข้างๆ แฟนหันมามองผมแล้วหยุด บอกผมว่าเสียวหีมากไม่รู้ทำไง ผมเลยบอกแฟนให้ชักออก แล้วหันหลังเสียบก้นแทน แฟนก็ทำตาม ช่วงที่แฟนชักควยออก ผมเห็นว่าเพื่อนไม่ได้ใส่ถุงยางละ เห็นกองอยู่ในถ้วย พอแฟนเอาควยเพื่อนเสียบก้นได้ก้อเริ่มโยกเบาๆ ผมบอกรอแปปนึง ขึ้นคร่อมแฟนแล้วเอาควยจ่อหี แฟนถามจะทำไรนะ ผมยิ้มแล้วยัดทีเดียวมิดด้าม แฟนอ้าปากค้างบอกอย่าเพิ่งขยับนะ มันแน่น พอเริ่มได้ที่ผมก้สาวควยใหย่กระแทกอย่างเดียว เพื่อนอีก2คนก้อล้วงนู่นนี่ใหย่ แฟนโดนท่านี้ไปแหงานหน้าครางอย่างเดียว เลยบอกเพื่อนหาอะไรอุดปากหน่อย เพื่อนรีบลุกไปยืนเอาควยยัดปาก แฟนก็ดูดเลย ตอนนั้นในหัวคิดไรไม่ออก รู็แต่ว่าต้องเย็ดให้มันที่สุด สักพักคนที่เยดก้นคงเส็ด ควยหลุดออกมา ผมเอาควยยัดก้นรุ้สึกว่าลื่นมาก มีน้ำอุ่นๆเลยยิ่งกระแทกใหย่่ บอกแฟนว่าไม่ไหวแล้ว แฟนรีบคายควยเพื่อน บอกในปากนะ ผมชักควยออกจากก้น ยัดเข้าปากแฟนดูดเหมือนจะกลืนควยลงคอไปเลย พอเสดผมก้นอนพัก เห็นเพื่อนมันจัดแจงท่าหน้า-หลังกันอยู่ ผมนอนมองไปแล้วก็หลัตื่นมาอีกทีได้ยินเสียงแฟนคราง แต่ไม่ได้อยุ่บนที่นอนละ เลยเดินออกไปดุ เห็นแฟนโดนท่ายืนเยดแบบหน้าหลังแฟนอยุ่ตรงกลาง คนเยดหียกขา2ข้างแบบลิงอุ้มแตง อีกคนสอยก้นดังบั้บๆ ถึงว่าแฟนครางสะ ผมยืนดูสักพักมมันก้อแตกใส่รุกันทั้ง2คน พอวางแฟนลงอีกคนก้อจับขาพาดบ่าเยดต่อ ผมยืนดูแล้วบอกเพื่อนว่า จะกลับเมื่อไหร่บอกนะ จะได้ล็อคบ้าน มันบอกเออๆอีกแปป ผมก้อเข้ามานอนต่อบตื่นมาได้ยินเสียงนาฬิกาปลุก หันไปมองเห็นแฟนนอนอยู่ข้างๆห่มผ้าอยู่ แต่มีไรยุกๆข้างใน พอเปิดผ้าดู เห็นเพื่อนกำลังซอยแฟนยิกๆ บอกผมว่าล้างหน้าไก่ แต่แฟนผมคงเพลียจัด หลับไม่รุ้เรื่องแล้ว ผมก้เดินไปล้างหน้า อาบน้ำ เจออีกคนกำลังล้างหน้าอยุ่ เลยถามอีกคนไปไหน บอกกลับบ้านไปพักละ ผมก้อเลยอาบน้ำ ออกมาเจอไอ้คนที่ล้างหน้าเมื่อกี้กำลังซอยแฟนอยุ่ ผมก้อแต่งตัวไปมองไป พอมันเสดมันดันชักออกมาแตกใส่ในปากแฟน หันมาบอกผม ...เมียมึงนี่สุดยอดวะ เมื่อคืนกินของกุคนเดียว4-5น้ำ ผมก้อเออ ออไปกับมัน แล้วถามมันว่าเพิ่งตื่นมาเยดกันใช่มั้ย มันบอก...ป่าวนะ ตั้งแต่เมื่อคืน เพิ่งหยุดนี่ละ ผมนึกในใจ หีเมียกุไม่พังเหรอเนี่ย พอมันไปเลยสำรวจเมียผมแหกหีแหกก้นมีแต่น้ำ ปากหีบวมนิดๆ แต่หมอยหาย ตามขาตามแขนมีแต่รอยดุดทั้งตัว ทั้งนมทั้งคอ ผม หน้า ปาก มีแต่คราบน้ำว่าว ปลุกแฟนถามอาบน้ำไหวมั้ย แฟนบอกขอนอนแปป ผมเลยบอกงั้นไปทำงานก่อน เยนค่อยคุยกัน แฟนก้อ อือๆ ....พอเลิกงาน ผมรีบกลับบ้านมาดูแฟน เห็นนอนดูหนังอย่ แฟนรีบมากอดผม ถามว่าเป็นไงบ้าง โกรธเค้ามั้ย ที่เป็นแบบนี้ ผมบอกชอบมากต่างหาก ดีใจที่แฟนสนุกด้วย แฟนยิ้ม บอกแบบนี้ต้องจัดหนักให้ อยากได้ยังไงบอกนะ แต่ไม่เอาลุมอีกแล้ว แค่อยากลองครั้งเดียว ผมก็ตามใจ คืนนั้นผมกับแฟนจัดหนักกันอีก เช้ามาหีแฟนบวมเลย แฟนบอกแปลกมาก เยดกับเพื่อนผมทั้งคืน หีไม่บวมเลย รึว่าควยเพื่อนผมเล็ก แฟนหัวเราะคิกๆ อีก3-4วันเพื่อนก็โทรมอีก บอกอยากจัดแฟนผมอีก ผมแกล้งบอกน้องยังไม่พร้อม หีพังใช้งานไม่ได้เลย มันเลยยอมๆกันไป ......เป็นไงครับ เรื่องของแฟนเก่าผม สนุกมั้ย ช่วยคอมเม้นเยอะๆก็ได้ครับ ตามสบาย ถ้ามีคนชอบเยอะ จะลงเรื่องที่พากิ้กไปลุมด้วยให้อีกครับ น้องคนนี้ก็เด็ดมาก....