ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Majirou] Wife of 2 Years By ZarK Kung

เริ่มโดย ZarK Kung, มีนาคม 07, 2014, 01:10:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZarK Kung

หลังจากหลุดพ้นช่วง3อาทิตย์นรก+สอบวาดรูปมา เกือบจะเป็นไทยแล้ว จนที่บ้านบอกมาว่าต้องไปทำธุระเรื่องที่ดินแถวอีสาน และผมต้องไปด้วย -*-
เห็นว่าไปหลายวันอยู่ฉะวันก่อนผมจะไปต้องรีบลงเดี๋ยวไม่งั้นยาว เห็นว่าต้องไปวันที่9หรือ10เดือนนี้แหละ ส่วนวันกลับไม่ได้บอกไว้
และเช่นเดิมขอขอบคุณท่าน...........อย่างสูงครับ
Download