ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีแฟนรูปร่างใหญ่ควรทำไงดี

เริ่มโดย jeew23050, มีนาคม 08, 2014, 02:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeew23050

แฟนเป็นคนตัวค่อนข้างอวบครับ  แต่ก้นใหญ่ ไหล่กว้าง    เค้ามักถามเสมอ ว่าชอบเค้าที่ตรงไหน บางทีก็ตอบจนคิดไม่ออกแล้ว [s:254][s:254]

เลยขอความคิดเห็นจากสมาชิกหน่อยครับ [s:232]

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ตอนเที่ยวกะหรี่อ้วนๆหลายก็ไม่มีปัญหาครับ  มันดีด้วยครับ  เพราะพวกนี้นมจะใหญ่  ตูดใหญ่  ตอนดูดนมเสียงจ๊วบๆกับตอนกระเด้าเย็ดด้านหลังหนอกกระทบกันเสียงดังพั่บๆๆๆ