ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาสาวที่แฟนนอกใจ

เริ่มโดย noimak, มีนาคม 15, 2014, 03:39:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noimak

สวัสดีครับผมเป็นคนนคร ฯ ชื่อเอกเมื่อประมาณ ปี 2555 ผมได้เข้ามาฝึกงานใน กทม.ที่บริษัทรับเหมาก่อสร้าง
ที่สำนักงานมี พนักงานในออฟฟิตอยู่ 7 คน ผมเองได้พี่เลี้ยงชื่อพี่ผึ้งเป็นสาวเพชรบูรณ์ ไม่สวยแต่น่ารัก
ผิวขาว สูงประมาณ 165 ซม.พี่ผึ้งเป็นคนอัธยาศัยดี ขี้เล่นชอบแซวผมบ่อย ๆ ผมเองก็ถูกใจพี่ผึ้งอยู่
เราคุยกันแทบทุกเรื่อง (บางที่เรื่องบนเตียง แกก็พูดแซวผมบ้างทีเล่นทีจริง)ฝึกงานได้สักประมาณ 2 เดือน
ผมก็ได้มีโอกาสเด็ดสวาทพี่ผึ้ง สำนักงานส่งพี่ผึ้งไปแข่งประมูลงานจังหวัดทางภาคเหนือ โดยมีผม
พี่ผึ้ง,ป้านิดและพี่โต คนขับรถไปด้วยกันทั้งหมด 4 คนหลังจากประมูลงานเสร็จเราก็เข้าพักโรงแรมใน
ตัวเมือง 1 คืนก่อนกลับ กทม.คืนนั้นเราก็ได้ออกไปเที่ยวกันผมเองก็ไม่ได้คิดอะไร ก็กินเหล้าไปเรื่อยเปื่อย
สนุกสนานตามประสาไป สักประมาณเที่ยงคืนป้านิดก็ชวนกลับบอกไม่ไหวแล้วเราทั้ง 4 คนก็เลยกลับที่พัก
แต่ผมกับพี่ผึ้งยากกินต่อก็เลยซื้อกลับเข้ามากินที่โรงแรม ผมกับพี่ผึ้งเราก็นั่งกินกันไป 3 คน ส่วนป้านิด
ขอกลับห้องไปนอนก่อน กิกันอีกสักพักพี่โตก็ฟุบหลับไปเลย เพราะแกกินหนักมากเหลือผมกับพี่ผึ้ง
เราก็นั่งกินไปคุยกันไป เรื่อยเปื่อยแล้วอยู่ดี ๆ พี่แกก็ร้องไห้ผมเองตอนนี้ก็เมา ๆ มึน ๆ ก็ได้แต่ปลอบแก
ถามได้ความว่าแฟนแกไปมีเด็กสาว ๆ แกเองพึงรู้เมื่อไม่นานมานี้ แล้วแฟนแกก็เลยบอกเลิกไป
แล้วแกถามผมว่า "เอกพี่มันไม่ดีตรงไหน ทำไมแฟนพี่มันไปมีคนอื่น" เข้าทางผมสิครับงานนี้
ผมก็เลยตอบแกไปว่า"ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ถ้าเป็นผมผมเลือกพี่"(หยอดไปหน่อย)
พี่แกก็ถามผมอีก"ทำไมแกเลือกพี่ล่ะ" ผมก็บอกว่า"ก็พี่ผึ้งนิสัยดี คุยเก่งน่ารัก..."ผมกำลังจะพูดต่อ
แต่พี่ผึ้งแกพูดสวนกลับมาว่า"ดีหมดทุกอย่าง แต่พี่เอาไม่เก่ง แค่เรื่องเดียวสินะผัวพี่เลยทิ้งไป"
เข้าทางโจรล่ะสิงานนี้ผมก็เลยสวนกลับไปว่า"ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ก็ผมยังไม่เคยมี SEX กับพี่
เลยไม่รู้ว่าใช่เปล่า" พี่ผึ้งแกนิ่งอึ้งไปสักแป็บ เราอยู่ในความเงียบกันประมาณ 5 นาที
แล้วฝันที่เป็นจริงที่ผมรอคอยก็เกิดขึ้นเสียงหวาน ๆ ของพี่ผึ้งก็ดังออกมาจากปาก
"ถ้างั้น ลองมี SEX กับพี่ไหม" ผมเองประกบจูบปากแกทันทีสิ้นเสียง แกเองก็จูบตอบผมกลับมา
เราแลกลิ้นกันมือขวาของผมวางที่เอวมือซ้ายโอบกอดแผ่นหลับของพี่ผึ้งไว้ สักพักผมก็อุ้มพี่ผึ้งขึ้นมาที่เตียง
ผมซุกไซร์ติ่งหูซอกคอของพี่ผึ้ง มือทั้ง 2 ข้างสาระวนกับการเกาะกระดุมออก ตอนนี้ปทุมถันอันขาวโพน
ถูกห่อหุ้มด้วยชุดชั้นในสีดำ ผมลอดมือลงไปปลดตะขอด้านหลังออก พี่ผึ้งใช้มือจับข้อมือผม
แล้วจ้องตาผม เหมือนกำลังจะเปลี่ยนใจ ผมเองไม่รอช้าประกบจูบบดริมฝีปากลงไปแรงๆ
เพื่อกระตุ้นอารมณ์แกอีกครั้ง หลังจากนั้นผมก็ปลดตะขอชั้นในแกออกปทุมถันอยู่ตรงหน้าผม
ผมไม่รอช้าใช้มือทั้ง 2 ข้างบีบเค้นเต้าทั้ง 2 ใช้ปากดูดเม็ดลูกเกตสีแดงสดอย่างหื่นกระหาย
ผมไล่ฟัดเต้าของพี่ผึ้งซ้ายทีขวาที พี่ผึ้งครางเสียงดัง"อืม ๆๆ"เป็นระยะ ๆ ผมเริ่มจูบไล่ต่ำลงเรื่อย ๆ
พี่ผึ้งเริ่มครางเสียงถี่ขึ้น ผมไล่เลียบริเวณหน้าท้องจนพี่ผึ้งเริ่มยกก้นขึ้น ผมไม่รอช้ารู้โดนสัญชาติญาณ
รูดซีดกระโปรงออกไป ตอนนี้ผมกับนาผืนน้อยของพี่ผึ้งกั้นเพียงกางเกงในลูกไม้สีดำ ผมใช้ลิ้น
กดลงไปบนเนินนาของพี่ผึ้ง ตอนนี้พี่ผึ้งบิดตัวไปมาคราง"ซี๊ด ๆ อ๊า ๆ"ผมถอนกางเกงในพี่ผึ้งออก
ผมใช้ลิ้นเลียลงไประหว่างร่องของพี่ผึ้งฉกลิ้นเข้าไปข้างถี่ ๆ ตอนนี้พี่ผึ้งครางหนักกว่าเดิม
บิดตัวเกร็งกระดกนาผืนน้อยอัดลิ้นผมเหมือนอยากให้เอาลิ้นมุดเอาไปข้างในอย่างนั้น
ผมเลียอีกสักแป็บพี่ผึ้งเด้งเอวครั้งสุดท้ายเกร็งกระตุกแล้วร้อง"อ๊า ๆๆ"เรียบร้อยพี่ผึ้งเสร็จคาลิ้นผม 1 ที
ผมไม่รอช้าระหว่างที่พี่ผึ้งนอนหอบอยู่ผมถอดเสื้อผ้า งัดเอาเอ็นขนาด 7 นิ้วออกมา ผมทาบตัวลงไป
บนตัวพี่ผึ้งพี่ผึ้งจับแขนผมแล้วพูดว่า "เอกใส่ถุงก่อนนะ"ผมเองอยากเอาสดเลยบอกไปว่า"ผมไม่มี
ถุงอะครับพี่เดี๋ยวผมแตกนอกเอานะ" พี่ผึ้งทำหน้าเซ็งนิดนึงก่อนจะยอมแล้วบอกว่า"พี่ยอมให้เอกสด
แต่เอกห้ามคิดแตกในเด็ดขาดนะ สัญญากับพี่ก่อน"ผมได้โอกาสรับปากไป"ครับ ๆๆ"
พี่ผึ้งบ่นพึมพำเบา ๆ ว่า"ขนาดแฟนพี่ยังไม่เคยให้สดเลยนะเอกเป็นคนแรกนะเนีียะ"หลังจากได้รับไฟเขียว
ผมก็ไม่รอช้า ค่อย ๆ กดท่อนเอ็นของผมลงไป มันดันเข้าไปง่ายมากเพราะน้ำของพี่ผึ้งมันเอ่อล้นออกมา
ผมกดเข้าไปจนมิด พี่ผึ้งเอามีจิกหลังผมไว้แน่น ผมว่าพี่ผึงว่า"เจ็บเหรอครับพี่"พี่ผึ้งตอบว่า"เปล่าเอก
พี่เสียวมาก โอ็ย ๆ "ผมค่อย ๆ สาวเอ็นออกจนเกือบหลุดแล้วก็กดดันเข้าร่องพี่ผึ้งเริ่มจากช้า ๆ ยาว ๆ
เป็นสั้น ๆ ถี่ ๆ พี่ผึ้งร้อง"โอ้ย ๆๆ ""อ๊า ๆๆ"ไม่หยุดปากเลยผมกระแทกท่อนเอ็นได้สักพักก็ทนการบีบรัดของพี่ผึ้ง
ไม่ไหว"พี่ผึ้งผมจะไม่ไหวแล้ว ๆๆๆ"พี่ผึ้งก็บอกว่า"เดี๋ยวเอก ๆ อย่าพึงออกซอยอีกนิดพี่จะเสร็จล่ะ"
ผมอั้นไม่ไหวเลยบอกว่า"พี่ผมจะแตกล่ะ"พี่ผึ้งตวัดขาเกี่ยวเอวผมไว้ไม่ยอมให้ผมเอาเอ็นออกมา
ดูท่าพี่ผึ้งจะอยากเสร็จจริง ๆ ผมเองก็กลัวจะแตกเลยสาวเอ็นช้า ๆๆ แต่พี่ผึ้งกลับเด้งเอวอัดเอ็นผม
รัว ๆ ๆ ผมตัดสินใจเป็นไงเป็นกันว่ะเอามือแกะขาพี่ผึ้งออกอัดท่อนเอ็น ๆ รัว ๆ เข้าไปในร่องพี่ผึ้ง
พี่ผึ้งเกร็งกระตุกบิดตัวครางไปมา ผมเองก็แทบจะทะลักแล้ว กำลังจะเอาท่อนเอ็นออก
พี่ผึ้งสบตาผมมือทั้ง 2 ข้างจิกลงไปที่เอวแล้วพูดว่า"เอกอย่างหยุดนะ นิดเดียว"ผมเองไม่มีทางเลือก
สาวยาว ๆ 3 ทีน้ำกามของผมกระฉุดเข้าไปในร่องพี่ผึ้ง พี่ผึ้งร้อง"อ้า ๆๆๆๆ"ยาว ๆ ผมกดเอ็นดันลงลึกสุดซอย
ร่องของพี่ผึ้งตอดผมเป็นระยะ ๆ ๆ เอ็นผมค่อน ๆ หลุดออกจากร่องของพี่ผึ้ง หลังจากนั้นพี่ผึ้งก็ว่าผม
ว่าทำไมแตกใน เดี๋ยวท้องขึ้นมาทำไง บรา ๆๆ ผมก็บอกไปว่าผมจะรับผิดชอบเอง
หลังจากนั้นพี่ผึ้งก็แต่งตัวกลับห้องนอน ส่วนพี่โตหลับเป็นตายครับไม่รู้เรื่องเลย
เช้ามาเราก็ กลับกทม.หลังจากนั้น 3 วันเม็นพี่ผึ้งก็มาสรุปรอดไป พี่เค้าไม่ให้ผมเอาอีก
บอกว่าที่ทำไปเพราะเมาให้จบกันแค่นี้ ผมก็โอเคครับ